ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ

เริ่มโดย DR.MAN, ธันวาคม 27, 2021, 02:39:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deawbadboy

Manoptana

ปุ๊กปิ๊กไม่เคยแบบไหน นายแมนหามาให้ครบหมด แล้วจะจำผัวตัวเองได้ไหม ถุงยางก็ไม่ต้องใช้ กว่าผัวจะกลับคงได้เรียนวิชานายแมนจนจบหลักสูตร

ขาวดำ

วาสนาสีชมพูของท่านนี่สุดจริงๆครับ ผมได้แค่อิจฉา และยินดีด้วย แต่ตัวผมคงสับรางไม่เก่งเท่าไรท์ ขอใช้ชีวิตปกตินี่แหละครับ ^^

ขอบคุณที่มาแบ่งปันอย่างแรงครับ ^^
มันก็ไม่แน่

Prince Ma

น้องปุ๊กปิ๊กจะติดใจชอบสดไหมเนี่ย เจอลีลาระดับเทพเข้าไป

avena

คิดจะมาเอาเด็กหมอแมน เมียตัวเองโดนเก็บแต้มเลยบักแม็ค ::Evil::

akradet1234

น้องปุ๊กปิ๊ก โดนเข้าไปแบบนี้ สงสัยติดใจพี่แมนมากกว่าพี่แม็กซ์ไปแล้วเเน่ๆ

acropobia899

เท่าที่เห็นจากรูป น้องปุ๊กปิ๊กนี่ก็น่ารักไม่เบาเลยนะครับ

ของสดๆแบบนี้ ดูท่าจะโดนส่งขึ้นสวรรค์อีกหลายครั้งเลย  กว่าผัวน้องจะกลับมา

ติดใจลีลาท่านแมนแน่นอน ยิ่งผัวไม่ค่อยทำให้แบบนี้

เผลอๆหนีผัวมาให้ทำอีกแน่ๆในโอกาสต่อๆไป

kyouma

johnone

yuta279

เพื่อนแม๊กได้แค่แทะโลมน้องดรีม แต่ไรท์ได้จัดเมียเพื่อนแก้แค้น นับว่าคุ้มครับ

prsclub

น้องปุกปิ๊กสุดท้ายก็ไม่รอดจากพี่แมนอีกแล้ว  ไอ้แม็กหวังจะมาแคลมน้องดรีมสุดท้ายเมียเองก็ไม่รอดก่อน