ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 10

เริ่มโดย twintower, กันยายน 12, 2020, 12:14:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

polka2012

เห็นด้วยที่ลินดาจะทำตามที่พี่แม้นแนะนำ ลินดาเองจะได้มีคนคอยดูแลคุ้มครองป้องกันภัยจากสิ่งชั่วร้าย ขอบคุณมากครับ

เรื่องอ่านสนุกน่าติดตามมากๆเป็นกำลังใจให้ผู้เขียนนะครับ ::Fighto::

polka2012

ขอโทษเครื่องผมช้าทำให้ข้อความซ้ำครับ รบกวนแอดมินช่วยลบให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ ::Thankyou::

sato

เรื่องน่าอ่านและติดตามตลอดเลย

ข้าจะแทงเจ้า

ลินดาต้องทำตามคำแนะนำของพี่แม้นแล้วละ ไม่งั้นไม่มีคนคุ้มครองแน่ๆ

ppyyaa

ผมกำลังเดาว่าผีสาวอาจจะโดนก่อน ลุ้นว่าหักมุมไหมครับ แต่ยอมรับการเขียน ได้ไม่ซ้ำในแต่หละฉาก

Attar

พี่แม้นอ่านขาดต้องมีผู้มีบารมีช่วยเหลือ เสียดายถ้าลินดาไม่มีพี่แม้นคอยเป็นที่ปรึกษาแล้ว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณไรท์สำหรับคำชมนะครับ....♡♡♡♡
หลวงตาท่านเป็นพระอริยสงฆ์ย่อมมีความเมตตากรุณาต่อสัตว์โลก ท่านจึงได้ช่วยให้ดวงวิญญาณของนายสุขได้สำนึกในบาปบุญคุณโทษที่นายสุขได้กระทำมาทั้งในตอนที่มีชีวิตและตอนที่ตายแล้ว โดยให้ดวงวิญญาณของนายสุขได้พบกับกายทิพย์ของอสนีและได้ฟังคำสอนตลอดจนได้รับผลบุญจากอสนี ทำให้นายสุขสำนึกผิดและยอมตามยมทูตไปรับผลกรรมแต่โดยดี สมกับที่หลวงตาได้บอกกับอสนีว่าจะได้สร่างกุศลครั้งใหญ่ เพราะไม่เพียงแต่ดวงวิญญาณของแม้นกับพวกจะได้รับส่วนกุศลที่อสนีมอบให้เท่านั้น แม้แต่ลินดากับดวงวิญญาณของนายสุขก็พลอยได้รับไปด้วย แม่แม้นก็ถือได้ว่าเป็นผู้มีพระคุณต่อลินดา เพราะว่าได้หาหนทางที่จะช่วยเหลือลินดาให้พ้นจากอันตรายที่จะได้รับจากนายสุขและมนต์ดำที่ลินดาเรียนรู้ไว้อีกด้วย ว่าแต่ลินดาจะใช้วิธีไหนนะ ถึงจะทำให้อสนียอมมีเพศสัมพันธ์ด้วย....หึหึ

nmiint

แม่แม้นต้องวางยาอัศนีก่อนไปเกิดใหม่ แผนจะได้สำเร็จตามความตั้งใจ

jukjik

Ilovefuck

คุณหนูจะเด็ดขนาดไหนนะ น่าลอง  ::JubuJubu::

controlx

555 งงตัวเอง
กลายเป็นอ่านแต่เนื้อเรื่องแบบไม่สนฉากx เลยซะงั้น

::Reader:: ::HoHo::

candyman_042

ใจหายแทนคุณลินดาเลย ต้องทำใจยากมากแน่ๆที่จะปลดปล่อยสาวๆทีเป็นทั้งคู่นอนและเพื่อน

fufu22

ไม่น่าจะพลาดแล้ว ลินดาคงไม่แคล้วจากอัสนี

จรัญ บุญชู

แม้นนี่สุดยอดจริงๆ...ช่วยหาทางออกให้เจ้านายเยี่ยมมากๆ

badboyy2j

น่าเห็นใจนะครับ ที่คอมเม้นต์ง่ายๆ  มาทำให้ผู้ประพันธ์หมดแรงใจ  ซีรีย์เรื่องนี้ เป็นเรื่องผมชื่นชอบพอๆกับรักยมเลย การเรียบเรียงก็สละสลวย ความรู้ด้านไสยศาสตร์ ผู้เขียนก็เข้าใจ ด้านพุทธคุณ บารมี ก็มาเชื่อมกันได้ดี ยิ่งตอนหมอสุขกลับใจนี้ ชื่นชมเลยครับ ที่แต่งมาจบตอนสุดท้ายหมอสุข ได้ดีมากๆเลยครับ