ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bosshii

ถ้าเจอผีแบบเมย์ผมก็สู้ตายครับ 555555

longman_44

shotti

จะว่าโชคดีรึโชคร้ายกันแน่เนี่ย จู่ๆก็มีผีมาคอยบำบัดความใคร่ให้ น่าจะมีให้เลขด้วยแน่ๆ

xonly-1725

ว้าว เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆครับ

hanabombam

เจอผีสาวร้อนแรงแบบนี้ ขาติพลังชีวิตหมดตัวแน่ๆ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

pigsan

เหมือนวิญญาณคุ้มครองสินะ แต่จะเซ่นไหว้ด้วยอะไรดี

worawitdarkseid

อยากได้บ้างเลย
ปล ล้อเล่นนะฮะ
เรื่องสนุกครับผม

Thanakrit Nanthikan

ได้ห้องแถมเมียผีน่าจะคุ้มนะถ้าไม่แห้งตายไปซะก่อน

pomsohandsome

::YehYeh:: เห็นชื่อเรื่องมาแนวแปลกๆ ขออณุญาติอ่านนะครับ  ::Shy::

Topupp

อ่านแล้วคิดถึงเรื่องบุปผาราตรีอ่ะ แต่ผีสาวไม่น่าจะโหดนะ มีความน่ารัก แถมเซ็กจัดนิดๆ

Autte Wa

ทำซะอ่านแล้วขนลุกเลย
ไม่ใช่สู้
แต่กลัว
ยังไงอย่าให้เป็นผืหลอกแล้วฆ่า

Jungle

rak9897925

ห้องนี้แรงจริง มีของฟรีที่ต้องระวังพอควรไม่อย่างนั้น เสร็จแน่ๆ ขอบคุณครับ

civil2

เหมือนจะสยิวมากกว่าสยอง 555

เจอแบบนี้จริงๆคงช็อคตาย

อ่านจบอยากรู้เลยใครเปิดเข้ามา

dwarf

ขอบคุณครับ..เจอแบบนี้จะทำอย่างไรดี แล้วที่โบราณว่า การมีเซ็กส์กับวิญญาณจะทำให้ถูกสูบชีวิตไปเรื่อยๆ ไม่ทราบจะมีในเค้าโครงเรื่องไหม