ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 17

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 25, 2018, 10:18:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมบัติ แสงฉาน

น้องเพียวเสร็จลุงเฉยไปตามระเบียบอิอิ

chan4444

แล้วคนต่อไปที่ลุงเฉยได้เป็นเมียต่อจากน้องเพียวจะเป็นใครน่ะ 

Phukit Methitharathon

ขนาดน้องเพียวยังยอมลุงเฉย ลุงเฉยช่างโชคดีได้หมดทุกคน แถมทุกคนที่ได้ก็ยอมให้แบบเต็มใจ

zasde

สงสัยเด็กเปิดม่านนะ จำทะเบียนรถทำไม รึว่าเป็นคนของธนา
ขอบคุณครับ

sawatcat

เฉยชายผู้โชคดี​และเหล่าสาวงามทั้งหลายจะเป็นอย่างไรต่อไป ช่วยบอกมาเรื่อยๆนะอยากรู้

Solahuddin Winner

กินเด็กเพิ่มเป็นเมียอีกคน ลุงเฉยอายุเด็กลงเลย อิอิ

ฟหกด่าสว

ซ่อนอะไรใว้ก็จะขอเม้นท์อยู่ดี แค่อยากให้กำลังใจ อยากบอกว่าเป็นเรื่องแรกครับที่ผมตามทุกตอน อ่านแล้วอ่านซ้ำเก็บรายละเอียด โครงเรื่องสุดยอดมากเลย อย่ารีบจบนะ แล้วอย่าจบแบบเศร้าด้วย ขอร้องจากใจ ::Glad::

suchach

สุดท้าย ลุงเฉยก็เก็บเรียบ ต่อจากน้องเพรียว จะเป็นใคร

-taro-

ลุงเฉย แต่ไม่เฉย

เป็นพญาเทครัว กินรวบ ทั้งบ้านแล้ว

Bancha Jiravirojfeuangfoo

::Evil::ได้สมาชิกเพิ่มในฮาเรมอีก1แบ้วลุงเฉย

morekung

น้องเพียวติดใจลุงเฉยแล้ว จะมีแบบสาวรุมหนึ่งไหม แบม เม และเพียว

madsside

น้องเพียวก็ติดใจอีกคนแล้ว สงสัยจะได้พี่ชายอีกคนมั้ย

lungdee

น้องเพียวน่ารักมาก กว่าจะรู้ใจตัวเอง นานมาก

absolteone

Danuda Phothisut

::HeyHey::พี่สมพรซ่อนกล้วยไว้ในน้องเพียว อัจฉราพร จนมิดด้าม