ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 17

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 25, 2018, 10:18:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fogcw

อิจฉาจริง ๆ ลุงรักทุกคน ได้ทุกคน สุดยอดจริงๆได้หญิงเพิ่มในฮาเร็มอีกแล้ว ขอบคุณครับ

biggiggog

น้องเพียวท่าทางจะเลิกตีฉิ่ง
แต่ให้ลุงเฉยมาตีหม้อแทน
ลุ้นมุมพ่อตาน้องเมย์มากกว่า
พูดถึงบ่อย แต่ยังไม่ออกฤทธิ์
ขอบคุณมากๆครับ

ads_s7

และแล้วก็ถึงตาน้องเพียว ว่าแต่เหมือนไรด์กำลังผูกปมบางอย่างอะ

ziggy2

น้องเพียวยอมด้วยความเต็มใจ ..
ลุงนี้โชคดีสุดๆ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

และแล้วน้องเพียวก็มีผัวดั่งใจที่รอมา หลังจากแอบรักอยู่ข้างเดียว  ว่าแต่น้องเพียวจะเตือนให้ผัวรู้ไหมว่าคุณพ่อผัวของน้องเมย์คิดจะงาบลูกสะใภ้อยู่อ่ะ....????

savana911

ได้น้องเพียวแล้วต่อไปจะเป็นใครที่จะมาเป็นคนของลุงเฉยอีกครับ อบอุ่นจนสาวๆ หลง

Lert Nil

เทหมดครัว  แล้วกำลังจะไปเทอีกครัวละ

LittleSnake

ในที่สุด น้องเพียวก็ไม่รอด  แล้วต่อไปจะมีใครอีกนะ  ::Shy:: ::Shy::

thadtanone2002

น้องเพียว อาหารจานเด็ดครับ

ham204

น่าอิจฉาลุงเฉยจริงมีเมียแต่ละคนใจกว้างจริงๆ

oraphe

เสร็จลุงเฉยไปอีกคนและ คนต่อไปใครกันนะ

err

น้องเพียงหน้าตาขี้อ้อนอย่างหนักเลย  ลุงเฉยจะทนได้ไง  กลัวจังเลยว่าลุงจะไม่ไหว  สาวเยอะเกิน

nui06

ลุงเฉยจะมีเมียอีกกี่คนเนี่ย..แล้วจะได้อยู่ด้วยกันครบมั๊ย..

bhrsuj Bgstngs

เมย์ กับ แบม ก็ใจกว้างมาก ยอมเปิดทางให้น้องเพียว

whizper

ในที่สุดก็เพิ่มน้องเพียวในฮาเร็มอีกคน