ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ichiren Takushou] Slutification Tips สูตรลับฝึกสาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 16, 2019, 07:42:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Smith Vill

ประเภทสาวทอมแบบนี้ส่วนใหญ่ก็โดนกับเพื่อนสนิทผู้ชายนี่แหละนะ แต่ดูจากพระเอกแล้วมันจะพานางเอกไปลงแขกมั้ยเนี่ย

555+ บอกห้ามแตกในแต่ขาดันเกี่ยวเขาไว้

etracker

เอาเลยครับ ช่วยเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอทีครับ

ชอบครับ มีการบอกว่าช่วยสอนต่อที ติดใจแล้วล่ะสิ 555

iampeerawat2

ชอบสไตล์นี้ แนวๆห้าวๆแต่ไม่เคยโดน อ่านแล้วฟิน แต่ชีวิตจริงยังเฟรนโซน เฮ้อ

srzce

ทำไมเหมือนจะจีบกันเองแฮะ ฝ่ายหญิงถ้าไม่ชอบป่านนี้หมัดตรงแล้ว

ตามสูตรเดิมโดนครั้งเดียวติดเลย

jittipat

มาหาทุกวันแบบนี้แสดงว่าเป็นพวกซึน

และก็ตามสเตปซึนแตก จบ

mrbirddum

ต้องตะล่อม ๆ ให้ย้วยยยย แล้วจบหมดทุกรายยยยยบ 

Beer Sukjai

หุ่นขนาดนี้ไม่จัดก็แย่ละ อื้อหือสอนซะตัวอ่อนเลย เรื่องข้างบนน่าอ่านดีแนวนี้

sthanya

อย่างนี้มันหลอกเคลมสาวทอมรึเปล่า แต่ผู้หญิงก็ไม่ค่อยขัดขืนนะ
สงสัยอาึกะคงยังไม่เต็ม พรุ่งนี้นัดอีก ยังไงก็สอนน้องเขาเบา ๆหน่อยน่ะ
ถ้าผมเป็นนาคาดะ แล้วได้ทำแบบในรูปตัวอย่างคงมีความสุขมาก

bpbpbp

มีสามมาให้แอ้มมีหรือพระเอกเสือผู้หญิงจะไม่เอานะ

ต่อไปม่หวังนี้อยู่ใต้อาญัตเมียตลอดแน่พระเอก55

devilbatts

เปลี่ยนสาวห้าวให้เป็นสาวหวาน
ปล เรื่องข้างบนน่าสนใจครับ แนวครอบครัวชอบมากเลย  ::Bloody::

dome48601

นางเอกเหมือนทอมเลยอ่ะ แต่โดนพระเอกฝึกเป็นสาวน่ารักแน่ๆ

panpan1

เปลี่ยนทอม เป็น ทาสเซ็กส์ เพื่อนกัน... มันส์กว่า

game2539

มาถึงขนาดนี้แล้วจะมาหยุดกลางขันก็คงไม่ทันแล้วแล้วเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอแน่หลังฝึกเสร็จ

พึ่งโดนครั้งแรกก็ติดใจซะแล้วงานนี้ถือว่าการฝึกสำเร็จอย่างงดงาม

suiius

พระเอกเราจะสอนสาวห้าวให้กลายเป็นสาวหวานหรือกลายเป็นสาวชอบเรื่องอย่างว่าแทนละเน้อ 5555555555