ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Koharu Nanakusa] Friend Sex Surprise เซ็กซ์เฟรนด์เซอร์ไพรซ์ ตอนที่ 1 By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 18, 2020, 06:01:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BlacKKero

เหมือนเพือนสาวน่าจะพอรู้ว่าสาวแว่นกะพระเอกชอบกันอยู่ อันนี่น่าจะเป็นแผนให้กล้าบอกความในใจกันป่าว แต่พระเอกคุ้มสุดแระถ้าเป็นจริง มาลุ้นว่าตอนหน้าจะ 3p เลยป่าว

Kit.m555

อุตสาห์เก็บความบริสุทธิ์ไว้แต่ดันมาเจอเพื่อนชิ่งไปแก้อยาก
เจอแบบนี้ต่อคิวแน่นอน ::WooWoo::

นายไข่ย้อย

เจอจะๆ เต็มๆตาแบบนี้ ตบโลด  ::Confident::

ตอนต่อไปมีหังตบแหลก น้ำ(ตา)กระจาย
อิอิอิ

niceanglev

รอบต่อไปพระเอกต้องมีอะไรกับนางเอกก่อน แล้วถึงจะมาโดนรุมอีกที นางเอกดูเนิสนะ

เฮียโด้6ดอทอง

ก่อนอื่นต้องบอกว่าเส้นวาดสวยมาก ดูมีความอนิเมะแต่ก็อิงความจริงอยู่

แต่เรื่องเนื้อผมยัง งง ว่า ใครมันจะมีคนมาให้อึ๊บง่ายยังว่ะอยู่ในใจ

แต่อ่านเพลินมากครับ ชอบ

kckungz

ผมเชียร์น้องแว่น แต่พระเอกก็ไก่อ่อนแหละ เวอร์จิ้นมาโดนยั่วขนาดนี้ก็เสร็จสิ

hentaiknight

รอบต่อไป พระเอกจะไปตามง้อน้องแว่น หรือ จะเป็น 3p หว่า

time288

โอ้ย โดนเปิดซิงโดยเพื่อนคนที่แอบชอบ แต่อาจฟินกว่านะ สวยเด็ดจัดๆ 55

Tee001

นางเอกโดนเพื่อนแย่งเวอร์จิ้นของพระเอกไปแล้ว ... คงไม่ยอมแพ้ง่ายๆ ต้องหาวิธีแย่งกลับแบบเด็ดๆ รอดูในตอนถัดไปแน่ๆเลย

bigboy001

เรื่องนี้ผมเดาไว้เลยว่า ยังไงก็ต้องจบแบบ แฮบปี้เอนดิ้ง
ส่วนใหญ่ผู้เขียน Koharu มักชอบให้พล็อตเรื่องแนวsex หมู่ กินแซนวิชตลอด
ดังนั้น การจะให้ นางเอก มาหึงหวง พระเอก ผมว่าไม่น่าจะใช่
น่าจะเป็นลักษณะของ พระเอกได้กับนางเอกทั้งสองตลอดไปมากกว่าครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เดี๋ยวนะ  เพื่อนกันเค้าขอเย็ดกันง่ายๆแบบนี้เลยหรอ   ไม่น่าใช่ม้างงง

เอากันครั้งแรกก็เจอโบ๊ะบ๊ะเลย    แต่ดูแล้วพระเอกเราน่าจะได้เอาสาวทั้งคู่อ่านะ

iifly

Poorea

โดนงาบไปกินแล้ว
จะทำไงต่อ 3pหรือแตกหัก

joyjung

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2020, 01:54:12 หลังเที่ยง
แนวใส่ๆ ลายเส้นบางๆ คุยกันตรงๆ สังคมสาวสมัยใหม่

เอาดิ จบแบบนี้นะ เชิญชวนให้ตอนสองชัดๆ