ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru]Life is a Battlefield - ชีวิตต้องสู้ (Uncensored)

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 21, 2017, 01:33:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lordofthetwo

เออ น่ารักดีจัง น่ารักทั้งคู่เลย
ไม่ใช่หลอกใช้กันแต่มีประโยชน์ร่วมกัน ไปๆ มาๆ ก็ชอบกันซะงั้น

pj762856

Paul Chan

pj762856

สุดท้ายหลงรักผู้จัดการ  นิสัยดีกว่าที่คิดนะเนี้ย

ishitaru

เรื่องนี้น่ารักมาก

อ่านไปละอมยิ้มไป

อยากอ่านตอนต่อไปเลยทีเดียว

Zodicark

เนื้อเรื่องน่ารักมาก ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ ::Shy:: ::Shy::

Boran Mark

ความผูกพันก่อเกิดเป็นรัก จบแบบแฮปปี้เนอะ

NarkTaLay

หมาวเจี๊ยบ เพลินมากๆ พระเอกน่าจะรักนางมากเลยนะนั่น

mspeed

อย่างนี้สินะ ดูแลกันจนเกิดเป็นความรัก
น่าปลื้มใจจริงๆ

note0521

ชอบจริงๆ ผู้จัดการ เป็นให้เธอหมดและ ถ้ามีผู้ช่วยอีกสักคน ก็คงดีนิ คิคิ

kamint004

ผมว่าเรื่องนี้ออกแนว น่ารัก love com นะครับเนี่ย

teet

จบน่ารักเว่อร์ ผจก. กับศิลปิน เรื่องเอาดีๆ