ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
K

Not Airplane Xxx ซับไทยจ้า

เริ่มโดย kazu36, พฤษภาคม 07, 2020, 06:02:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

ref: https://www.rogreviews.com/29410/not-airplane-xxx-trailer/
review: Like the classic movie Airplane by the Zucker Brothers, Ryder fills his movie with hilarious bits, knee-slapping irreverence and enough ethnic jokes to insult everybody but what makes this movie really awesome is the gorgeous girls playing the sexy stewardesses whose love of sex knows no boundaries.

แปล เถื่อน: เช่นเดียวกับหนังคลาสสิกบนเครื่องบินโดยซัคเกอร์บราเดอร์ไรเดอร์เติมภาพยนตร์ของเขากับบิตเฮฮาเข่าตบไม่เคารพและเรื่องตลกชาติพันธุ์พอที่จะดูถูกทุกคน แต่สิ่งที่ทำให้หนังเรื่องนี้น่ากลัวจริงๆเป็นสาวสวยเล่น stewardesses เซ็กซี่ความรักที่มีเพศไม่มีใครรู้ว่า ขอบเขต   

Cover/ss: ,,
download: แผ่น A ,แผ่น B 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Playground_oow

aboomm06

ดูรูปแล้วน่าสนใจมากครับ ขอติดตามชมด้วยครับ

namrug

ขาวสวย หายากเลย ชอบแนวนี้ครับ

polka2012

เป็นหนังเก่าที่น่าเก็บสะสมมากเลย ขอบคุณมากๆครับ ::WooWoo::

BabyFace

ออกแนว Comedy sex พอจำได้นักแสดงรุ่นนี้ถ้าอยู่ก็ 60 -70 แล้วมั้ง ::Hunger::

sangsang

น่าติดตามครับ หนังเก่าๆที่ยังเร้าใจ

thep59

เป็นหนังเก่าที่น่าเก็บสะสมมากเลย ขอบคุณมากๆครับ ชวนให้ติดตามครับ

caffe

ขอบคุณครับ เที่ยวบินนี้มีสยิว....

NM05

SS ดูดีมากเลยครับ ขออนุญาตลองดูของจิงหน่อยนะครับว่าเด็ดดวงแค่ไหน
ขอบคุณมากที่แบ่งปันคับ

::Thankyou:: ::Thankyou::

virasak putta

ซับไทยนี่แหละ ที่ชาติต้องการ

DARKAXL

ภาพปกกับตัวอย่างหนัง นมใหญ่ไม่เท่ากัน คุณหลอกดาว ::Crying::

jirasakgolf7

แค่รูปปกก็สัปดนแล้ว เครื่องบินเลื้อยซะขนาดนั้น คิดไปได้

ประโรม บุญเรือง

มีให้ดูได้ก็เป็นบุญตามากแล้วมีซับเพิ่มก็ดีใจหลาย

huley

สายการบินไหนไม่รู้ แต่ตอนนี้ของ load มาดูก่อน ขอบคุณมากครับ