ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 26, 2018, 03:23:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าจะเปลี่ยนตัวเหยื่อหมายเลข 6 จาก "อุ๊" คุณอยากให้เปลี่ยนเป็นใครครับ

อีฟ อรัญญา
29 (7.5%)
หมวย เดือนดารา
18 (4.6%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา
245 (63%)
ลูกขวัญ ภาสินี
97 (24.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 389

Maikeet Fai

Meepooh Feesantiya

อยากรู้จังเลยคับลุงพลมีพลังวิเศษอะไร. ลุ้นๆ

pooloop

หวังว่าสิ่งที่ลุงเสียจะได้คืนมาเร็วนะครับ อยากให้ได้มีความสุขกับเมียทุกคน 555 ขอบคุณคนแต่งมากๆครับ

a1223

Man_On_The_Moon

น้องอุ๊ไม่น่ารอดเลย....แต่ต่อไปคงไม่น่ารอดอยู่ดี...ผมรอลุงซั่มลูกขวัญเด็กคอนแวนต์อยู่นะลุง ::Shy::

shevchenko55

มาไวมากก เริ่มเฉลยเรื่องราวที่มนุษย์ลุงของเราทำไมถึงได้โชคดีขนาดนี้แล้วสินะครับ
ถ้าเป็นเรื่องจริงนี่คงมีคนอยากฆ่าตาลุงของเราด้วยความอิจฉาจริงๆ ฮาๆ

ruby31797

ลุงพลจะนำพลััวิเศษที่มีอยู่ ออกมาใช้กับสาวๆของลุงพล ให้ได้สำฤทธิ์ผลได้ยังไง และสาวๆจะอยู่ใตัอำยาจวิเศษ และจะติดใจลุงพลไ้ไหม สาวๆจะไม่ตีกันได้ฤกษ์  น่าติดตาม

Pongsathorn Weerahong

ลุงพลจะเหลือเมียคนไหน บรรดาเมียรวมตัวกันขนาดนี้

number0

ให้ลุงฉีดยาสักเข็มสองเข็มกับหนูนารถ อาการคงดีขึ้นแน่ๆ

magecounterz

kkoopp

มีการวางสปายด้วย สงสัยต้องจัดการสปายก่อน แล้วใช้ย้อนศรกลับไปหล่ะมั้ง

B C

ครูเบสท์โลด   ระดับนางฟ้าประจำมหาลัยพยาบาล     สงสัยใคร่รู้ ก็ให้ไปขุดคุ้ยดูแล้วโดน  >=)

jax116

naitoom

ต้องเปลี่ยนชื่อเป็น "ซูปเปอร์ภารโรง" ขนาดตาเฒ่าป่วยจ้าวโลกแกยังผงาดได้ อาละวาดได้แบบนี้ ซูปเปอร์แมน ที่ใส่กางเกงในเน้นเป้ายังสู้ไม่ได้เลย

lahm