ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Pawahara Onna หัวหน้าของผมต้องโดนแบบนี้แหละ 1/2 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 04, 2018, 07:11:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stepgu307

Priceless

karn1789

ผมชอบการ์ตูนแนวที่มีสตอรี่แบบนี้มากๆน่าอ่านสุดๆ ไอ่หนุ่มเอ้ยโชคดีจริงๆที่มีผญอึ๋มๆแบบนี้เป็นเจ้านาย ส่วนเจ้านายเรานะรึ หือออออ ::Horror:: ::Horror::

zero21

โดนเข้าใจผิดแบบนี้ ก็โกรธเหมือนกันนะ 55 จริงๆถ้าพระเอกทำหนักแน่น แมนๆ หัวหน้าน่าจะชอบมากกว่านะ ไหนๆก็ทำไปแล้วด้วย ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

sniperteam

armsmartmai

หัวหน้าซึนแถมยังสวยซะขนาดนี้ หาที่ไหนได้บ้างครับ อิอิ

kitti000

อยากมีหัวหน้าแบบนี้ เป็นแฟนกันจะได้จัดกันที่ทำงานด้วย  ::YehYeh::

HypN♥s

แนวที่ผมชอบต้องเรื่องแบบนี้โดนสุดๆ สาวใหญ่ซึนๆหน่อย แต่พอโดนของแล้วอ่อนทุกราย

ปล.ดูภาพตัวอย่างตอน 2 แล้วยิ่งโดนหนัก ไม่รู้ว่าใครปล้ำใครนี่ซิ  ::Beggar::

noohun

ไม่เห็นงานของ tuna empire มาตั้งนาน ลายเส้นสวยขึ้นเยอะมาก
รถไฟที่ญี่ปุ่นนี่ มันแน่นจนเสี่ยงเสียตัวสินะ เห็นมาหลายเรื่องละ  ::GiveMe::

Ke2l3e2oS

yopern

มีหัวหน้าแบบนี้ถ้าไม่ให้หนักแบบโดนบนรถไฟล่ะก็ มีหวังทำงานเครียดตาย