ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarawoot1234567

Anawat Sirirattanapaitoon

การตามใจคนอ่านอาจเสียความเป็นตัวเองไปครับ เอาตามใจคนเขียนเลย

llar

อิงดูแปลกๆเหมือนโดนคนใช้พลังใส่เลย

Helmqwerty

ทำไมตอถึงโมโหง่ายจังอ่ะ แรกๆพึ่งเจอมาพอเข้าใจ แต่นานไปน่าจะชินได้แล้วนา

Au Nanma

การดำเนินเรื่องแบบEPนี้กำลังดี

Leo the rott

เรื่องเซ็กส์เป็นแค่สีสันของเรื่อง รายละเอียดต่างหากที่ทำให้อินกับตัวละคร

kayzero

หรืออิงจะโดนพลังพิเศษเหมือนกันนะ  ::Grimace::

immortalrune

เดาว่าไม่ใช่แค่ต่อที่มีพลังนี้

1678405

ผมว่าดำเนินเนื้อเรื่องแบบEP นี้ก็ดีนะครับ ค่อนข้างจะละเอียดดี ส่วนข้อความที่ต่อได้รับ ถ้าเดาพอจะเดาได้แค่ ชุดแรกคาดว่าคงเป็นวันเดือนปีอะไรซักอย่างแต่รวมๆยังมองไม่ออกว่าคืออะไร

badboyy2j

นั่นสิ ทำไมต่อถึงต้องว่าอิงขนาดนั้น หรือนี้คือผลข้างเคียง

jongjo

Epนี้ดำเนินเรื่องพอดีนะ ทำให้เราอ่านแล้วอินไปด้วย ส่วนเรื่องของพลัง ผมว่ามันต้องมีหลายคนแน่เลย เอาแบบมีบู๊หน่อยๆก็ดีนะครับ

dawdom

น้องแทนน่าเสียบกว่าเยอะครับ

jaja

เป็นผมกับอิงถ้าจบแล้วแยกย้ายกันหายไปสักพักแล้วค่อยเจอแบบถ่านไฟเก่าน่าจะดีกว่า แต่นี่มันเรื่องของพลังจิตที่ไม่อาจเข้าใจจิตใจคนที่คิดแตกต่าง คงได้แต่หวังว่าจะควบคุมให้ไม่ไปรังแกใครๆ

อัศวิน รัตนแก้ว

ถ้าน้องอิงร่านจริงๆ เสียดายของแย่ ผมว่าเนื้อเรื่องดำเนินดีแล้วนะ  ฉากsexสุดๆแบบนี้ดีแล้ว ชอบครับ.

Sayan Keawpao

พลังวิเศษแบบนี้ ได้จัดหนักทั้งเรื่องแน่ครับ