ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 18, 2016, 08:14:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าตอนจบ ปันจะต้องเลือกผู้หญิงหนึ่งคน คุณจะเลือกใคร

พลอย
หน่อย
บาบี้
มิลค์
มิ้น
มาย
น้ามิ้ม
นุก
รตี
เมขลา
อิงฟ้า
เกล
เอิร์ท
ดร.แอร์
สารวัตรเพลง
ต่าย
สา
แนท
เจน
Virgin Bomber
ปาล์ม

pitsanume

popk

ชอบเนื้อเรื่องแนวนี้มากครับ เดาว่าน่าจะมีการแก้แค้นแบบมันๆให้ติดตาม

pd19811983

warone07

ryutakechi

เริ่มมาก็กระชากใจเลย รอเวคเตอร์ตอนต่อไปนะครับ
และขอบคุณสำหรับเรื่องนี้ครับ

zonique

hanabombam

อยากรู้จังว่าไอ้โม่งมันคือใคร จะใช่หนึ่งในสามของคนที่มาบอกลาบ่าวสาวไหมนะ ลุ้นจัง

drof666

strikef.

ขอบคุณครับ แนวบีบหัวใจแบบนี้ สุดยอดไปเลยครับ ขอเดาว่าเป็นนัท

whizper

ไอ้โม้งน่าจะเป็น1ใน3คน ที่มาล่ำลาแน่ๆ ขอบคุณครับ

winnythepooh

น่าจะเป็น1ใน3คน หรืออาจจะทั้งหมดเลยก็เป็นได้

sparrow_ap

อยากรู้ว่าไอ้คนสวมโม่งอ่ะใครนะ
เปิดเรื่องมาก็เศร้าเลย สงสารตัวเอกจิงๆ  ::Crying::

tulatula

มินิซีรี่ส์ก็ดีครับ ปูเรื่องกันเพลิน ๆ ขอบคุณครับ

soea2060