ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 18, 2016, 08:14:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าตอนจบ ปันจะต้องเลือกผู้หญิงหนึ่งคน คุณจะเลือกใคร

พลอย
หน่อย
บาบี้
มิลค์
มิ้น
มาย
น้ามิ้ม
นุก
รตี
เมขลา
อิงฟ้า
เกล
เอิร์ท
ดร.แอร์
สารวัตรเพลง
ต่าย
สา
แนท
เจน
Virgin Bomber
ปาล์ม

12345689

เปิดเรื่องมาได้น่าสนใจมากกกกครับ
ขอบคุณไรท์เตอร์ มากๆเลย ที่เอาเรื่องใหม่มาให้ได้อ่านก่อน Vector น่าสนุกไม่แพ้กันเลย ^ ^

patty88

เนื้อหาน่าสนใจค่ะ แบบๆหนังฝรั่ง ติดตามต่อค่ะ
ขอบคุณที่แต่งให้อ่าน

pylon

::Hmmm:: อืมคิดหนักเรื่องนางเอกแหะ ขอบคุณสำหรับเรื่องนี้มากครับ

bosshii

avata

เริ่มต้นได้ตื่นเต้น เร้าใจ พร้อมปริศนา และความแค้น

witpower14

ต้องเป็นเพื่อนของนายตั้มแน่ๆ เลย รู้จักกันดีขนาดนี้ ขอบคุณเรื่องใหม่นี้ด้วยนะคับ อ่านสนุกดีคับ

surway2532

shadow5

สงสัยตั้มต้องตามไล่ฆ่า ชุดใหญ่เลยครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ รอชมผลงานดีๆๆครับ

whitebag

เริ่มต้นก็โหด ถ้าไม่เม้นไม่เขียนvector เนื้อเรื่องน้องก็โดนจัดตั้งแต่ต้น ไร้ทโหดจิตจัง ::Fighto:: ::Angry::

f4d3z

savana911

มาแนวใหม่ ด้วยโศกนาฏกรรมของตัวเองก่อนหรือเปล่าครับ

itschelsea11

เอาแล้วเห้ย มีเรื่องแล้วแบบนี้ 1 ใน 3 คนแน่ๆ