ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดาวมหาลัย (NTR) ตอน ทำดีไม่ได้ดี

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 01, 2019, 10:29:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท้องกับใคร

ไกด์
38 (13.9%)
ไม้
236 (86.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 274

kirito.ryu

Alan

ถ้าตามท้องเรื่อง ก็ไม้ไม่ต้องสงสัยครับ เอาซะฉ่ำขนาดนั้น ถ้าใข่ตก ก็ไม่รอดหรอกครับ...
แล้วถ้าผู้หญิงเสร็จด้วยล่ะก็ ยินดีด้วยครับ คุณได้ลูกชาย...

manote

sachinha

Hamakuka

ซัดกันตั้มๆขนาดนั้น จะท้องกับใครได้

coldhunter

dodoza2

ไม้ชัวครับน้ำเต็มขนาดนั้น ขอบคุณมากครับ

polocat

ถึงขั้นท้อง เอินไม่ทานยาคุมเลยรึนี่ใส่กันขนาดนั้น

nicky1976

bittion

ขอบคุณครับ ต่อเลยๆ ท้องไหมๆ ลุ้นๆ แล้วจะมีต่อกับไม้ไหมครับ ติดตามครับ

gootum4676

ชิบหายแล้วน้องเอิร์น ให้ไม้ปล่อยในทั้งคืนขนาดนั้น

drof666

น้ำเชื้อของไม้น่าจะเจาะไข่แดงไปตั้งแต่คืนมาราธอนแล้ว 
ปล.ไม้ได้ลูกแน่ๆ

boyza55

eak111

แอบไม่ต้อง
ุ้นเลยว่าใคร  ไม้แน่นอน