ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taono Kinoko]Koibito Gokko แลกคู่สวิงรัก Ch.1 แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 05, 2020, 06:28:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seed...

แนวนี้แหละ ชอบมากๆ เลย แฟนเพื่อนดีที่สุด

nut man

organize

แลกคู่เจ็บมากันเท่าไหร่แล้วกับการใหญ่กว่า​ มันกว่า​ ฮ่าๆๆ​ รอดูจะเป็นไงต่อ

ผิดคาด​  เหมือนติดใจ​ แต่ก็ต่างคนต่างแฮปปี้​ ต้องรอดูตอนต่อไปสินะ​ ว่ามีแอบไปกินกันหรือป่าว​ ถ้ามีสงสารพระเอก

Aoshisun

แลกคู่อาจมีเสียเปรียบกันได้นะ หึหึ
ขอบคุณครับ

naruepon5

siwapeeza

พระเอกมันคงไม่โง่ขาดทุนนะนี่

พระเอกชาดทุนไปรอบนึงแต่สุดท้ายรู้หมด แล้วจบสวย โอเคเลยไม่ปวดตับ

zeenongme

เจออันใหญ่กว่าของแฟนตัว...
นางเอกมีทีท่าไม่เต็มใจตั้งแต่แรก...
พระเอกของเราจะใจกล้าแค่ไหน!?

nakara555

นางเอกต้องติดใจแน่ ๆ ครับ แฟนนางเอกก็ขี้ ง ขนาดนั้นน

zeropp

::Glad:: แนวนี้ถูกใจสุดๆ เลย แฟน เพื่อนนี้มันส์ สุดล่ะ แต่ดูทรงแล้ว เด๋วพระเอก จะอดป่าวเนี่ย

jittipat

Homun

รู้สึกเหมือนแฟนนางเอกไม่ก็นางเอกนี่แหละโดนหลอก

Prof.Dharc

เป็นอีกเรื่องนึงที่ผมชอบนะครับเรื่องนี้
ทั้งแนวเรื่อง ลายเส้น เนื้อหา บทบาท อารณ์ ผมรู้สึกว่าเป็นผลงานที่น่าสนใจ
แลกคู่ NTR ไม่รุนแรง ดีต่อตับด้วยครับ