ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taono Kinoko]Koibito Gokko แลกคู่สวิงรัก Ch.1 แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 05, 2020, 06:28:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ppcub Jjip

นางเอกติดใจส่วนพระเอกแห้วหมดสุดท้ายเพื่อนมันเหมา2

ไปๆมาๆนางเอกใจแข็งเว้ย

BabyFace

อูย  ควยแม่งใหญ่ขนาด  โดนไปไม่กลวงแย่เลยเหรอว่ะ
แม่งเก็บเรียบ  หวังเอาแฟนเพื่อนนี่หว่า ::Confident::

ensd-07

แยกออกยากอะ เหมือนเอากันไปมาอะแต่คิดว่าเต็มใจแลกกันเอา

dilok211021

ผมเองก็ชอบแนวสวิงแลกคู่ครับ เรื่องนี้ดูถ้านางเอกน่าจะถูกใจอยู่แล้ว แต่ขอลองอ่านดูก่อนครับ

เรื่องนี้ สุดท้ายนางเอกก็ติดใจ ไม่ได้เป็น ntr หรอกครับ แถมดูตลกดีด้วย

Northstar Rta

แลกคู่กันแบบนี้นางเอกต้องรับฃองใหญ่กว่าของแฟนคงติดใจแน่

mark5111

tuizeed32

อ่าว เพือนสลับแฟน พาไปอ้วก อีกคน กะเสียบยับ

แฟนตัวเองกลับมานึกว่าจะโกดไง ร่วมวงด้วยซะงัน

opzakong

ถ้าให้ผมเดาหลังจากพล็อตเรื่องช่วงหลังคงประมาณว่านางเอกติดใจ ส่วนพระเอกถึงจะแลกคู่ไปก็เท่านั้น

หวังว่าพระเอกคงจะโดน NTR แบบเต็มที่ให้สะใจหน่อย เอาแบบหน้าโง่ไม่เหลือใครเลยก็ดีนะ

เหมือนตอนแรกจะยังแลกคู่แบบธรรมดาอยู่นะ ขอให้ตอนหลังโดน NTR ไปฝ่ายเดียวเถอะ ชอบจริงแนวพระเอกโง่ๆ

poloxz

มีหวังพระเอกปวดตับตอนท้ายแน่ๆ
จบตอนแบบนี้มันสวยไป ตอนหน้าต้องมีแบบแลกถาวรแน่ๆ

yopern

ถ้าแลกคู่กันปกติมันก็จะฟินมาก แต่อย่าหักมุมก็แล้วกัน

edit เพื่อนมันถือว่ามันใหญ่กว่า เลยแลกคู่กันมันก็ไม่เสียหาย

sutee seechart

ภาพสีปก พอเดาได้ว่า
สุดท้ายก็สอยกันนั่นแหละ ผัวเมียของตัวเองกลับมาเจอ เลยสวิงกัน 4 คนซะเลย

นางเองสรุปก็ติดใจ แต่ถ้ายังไม่มีอารมณ์ ก็แอบรำคาญเพื่อยสายหงี่

civil2

เล่นแลกคู่ซนอะไรกันแบบนี้เนี่ย ><

ดื่มกันด้วย อดใจไม่ไหวทั้งสองคู่แน่ๆ

ดูแฮปปี้กันทุกคน แบบนี้ก็ดีนะ วิน วิน 555

Boran Mark

ไอ้เพื่อนมันแสบไม่ใช่เล่นนะ ว่าแต่อาจชอบด้วยกันทั้ง 2 คู่ก็ได้

Sodemacom107

ไอ้หนุ่มเสนอแลกคู่ ออกไปเดท ก็อ้วกเลยเร๊อะ  ::DookDig::

เหมือนนางเอกจะติดใจ แต่สุดท้ายทิ้งน้ำซะงั้นน

kazu36

ดำล้วนก็ดีแล้วครับ 555
ขอบคุณที่ช่วยแต่งสีอักษร

อ้างจาก: trong5171 เมื่อ มกราคม 05, 2020, 08:03:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kazu36 เมื่อ มกราคม 05, 2020, 07:46:29 หลังเที่ยง
ขออ่านเดี๋ยวกลับมาเม้นท์

อ่านรอบแรก แยกรินะ กับคาเอดะไม่ออก ต้องอ่านรอบสองถึงเข้าใจ
555 ขอบคุณครับ
รินะทำคะแนนอย่างเดียวเลย ไม่รู้มีตอนต่อไหมครับ

เวรกรรมผมอุตส่าห์แยกสี  ::Orz::
มีครับ ผมกำลังแต่งภาพอยู่