ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

songsak

อย่าเพิ่งฟันแล้วจบเลยคุณหมอแมน ดูเหมือนพีแนนจะติดใจจนถอดตัวไม่ขึ้นจริงๆ แต่น่าจะมีข้อต่อรองนะ

eka1325

ความร่านไม่เคยปราณีใครเลย  ท้องก็จัดได้  หมอฟันของแ้  ฟันเจ้าของคลินิคกันไปเลย เจอเด็กอร่อยกว่าล่ะสิ  แบบนี้

กำพล

ไม่รู้ว่าเวลาเอากับคนท้องนี่เป็นไงไม่เคยลองแต่พออ่านแล้วก็อยากลองเอากับคนท้องบ้าง นมคงแข็งน่าดูตอนดูดคงเต็มปาก

AssSin01

ผมก็นึกว่าปัญหาคือเผลอไปเสกเด็กเข้าท้องนายจ้างซะอีก  ::HoHo::

boymm

55 เอาจนหมอแนนจะเลิกกะผัวเลย คงไม่มีฉากโดนหมอเบิร์ดไล่กระทืบนะครับ  ::Oops::

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ ขออนุญาติตามอ่านผลงานเก่าๆนะครับ ::Thankyou::

mero

kk2016

เป็นผมก็คงคิดแบบไรท์ ของสดๆซิงๆไงก็ดีกว่าแถมปัญหาตามมายังน้อยกว่าด้วย แต่ก็แอบเสียดายสาวแนนเล็กๆ ของดีแบบนั้น แถมเป็นงานไม่ต้องสอนมาก แต่ไงก็ถอยออกมาคงดีกว่าจะได้ไม่ปัญหาตามมาทีหลัง

attawit2524

เมื่อเธอคิดจะเป็นเจ้าเข้าเจ้าของปัญหาเกิดแน่นครับงานนี้ต้องไร้ใจเท่านั้น เดินออกมาเท่านั้น ::Confident::

jackalza

gobori21

พี่แนนเจอลีลาเด็ดๆเลยหึงหวงเป็นธรรมดาครับ

จรัญ บุญชู

หมอแนนติดใจแมนเสียแล้ว...แล้วสามีเธอล่ะ..จะทำอย่างไร

Phatsakorn Kamkom

เอาเรื่องหมอเเมนทำหมอเเนนจนร่านควย

umawadee

จบยังไงดี ติดใจไปแล้ว น่าจะเก็บใว้ก่อนนะ