ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[OpenLoad-Anime] Bi-chiku Beach ถ่ายแบบบนเกาะร้าง [Sub Thai]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 15, 2016, 12:35:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

สามสาวกราเวียไอดอล ต้องไปถ่ายแบบบนเกาะกลางทะเลกับแฟนๆ แต่พระเอกดันมีกล้อง
ที่ถ่ายแล้วทำให้ผู้ถูกถ่ายมีอารมขึ้นมาซะนี่ สุดท้ายเลยกลายเป็นเกาะสวรรค์ทั้งตากล้อง
และแฟนขลับไป

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

nakchakun

civil2

komoe

bigboy001

::Glad:: สมัยวัยรุ่นผมก็เคย ตอนนั้นรับจ้างถ่ายรูปแถวภูเก็ต แบบประมาณนางแบบเค้าก็มีอารมณ์อยาก...ขึ้นมา สุดท้ายไปโรงแรม555...ขอบคุณมากๆครับผม

[งั้นผมเลิกโพสละ ไปเป็นช่างกล้องแทนดีกว่า]

wasakiwasaki

ขอบคุณมากครับ ถ้ากล้องแบบนี้มีจริงไปงาน motor show ทีนะ ไม่อยากจะนึกภาพต่อเลย 555+

kapomman

motosuva

ขอรับไปชมนะครับ.....ขอบคุณมากๆเลยขอรับ.....:)