ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 3/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 21, 2019, 02:40:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

ก็ไม่น่าจะชักออกมาให้มันเปรอะขนาดนั้นนน ให้อยู่แต่ในปากสิ
จัดกันทั้งคืนเลย อิจฉาอ่าาา

Bigmann

ตามเข้ามาอ่านจากลิ้งหนัง เห็นแอดแปลได้เก่งแบบนี้ อยากอ่าน หรือฟังออกบ้างจริงๆ คงได้อารมณ์

nanolim

batzmaru

กะตามไปเอาในโรงเรียนเลยเหรอไอ้ลุงเกินไปแล้ว

Mr.BoxZaYaXD

นาโอะเป็นหัวหน้าห้องว้าวไหมละตลกตรงที่ไอ้เพื่อนด้านหลังบอกพ่อหัวหน้าเหรอ/รร.ก็ไม่เว้นเบาๆหน่อยก็ได้

Edit : พ่อ : ... เหรอครับ (ในใจผม : ฮั่นเเน่...) ลักหลับทั้งคืนยอมๆลุงไปเถอะผมอ่านตอน 4 มาละมันออกมาได้สักพักละขอไม่สปอยละกันหวังว่าจะมีเเปลนะครับ

เจมจิ

ลุงนี้ตามถึงโรงเรียนหลานสาวเลยหรอ ขนาดในโรงเรียนยังกล้าทำอีกน่ะ

zergnarok

ของคุณ S Katar แปลมันสุดละ
แปลคนละแบบกับฉบับ ENG แต่มันได้อารมณ์กว่า 5555 ขอบคุณครับ

zcvae

ผมว่าไอลุงเริ่มอาการหนัก นางเอกก็ดันติดกับมันจนได้เพราะความใจอ่อน