ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2018, 05:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lamom

พระเอกนอกจากงงแล้ว คงจะกลัวด้วยว่าเกิดอะไรขึ้นวะ

เพื่อนผู้หญิงมันโดนจับไปเสียบตอนไหนเนี่ย หันไปก็ลอยแล้ว

krapang

เชื้อจงแะร่กระจายไป   ให้ทั่วเมือง  แค่คิดก้อสนุกแล้ว

ZxholicxZ

::Evil::ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องสนุกมาก

Mrweed

อยากเข้าไปอยู่ในเหตุการ จริงๆ จะจัดการ ให้เรียบเลย สาวๆ

Acnologia

สนุกมากๆครับ อยากไปโรงเรียนนี้บ้าง

bunraku

เห็นพระเอกเงียบๆแบบนี้ ฟาดเรียบนะครับ 5555

พระเอกมันฟาดเรียบจริงๆนะ ไม่น่าวิ่งหนีเลย 5555 แปลเรื่องสั่นหน้าสุดท้ายนี่มุกคนแปลใช่มั้ยครับ  ::DookDig::

pooh21

โอ้ถ้ามีแบบนี้ทั่วเมืองจะไม่กลับบ้านเลย 555
ว่าแต่พระเอกเราดูระแวดระวังตัว ยัง งง อยู่ ว่างั้น ให้งง 1ตอน ตอนหน้าลุยยาวเลยนะ

Neanderthal

นี่มันเหมือนซอมบี้ระบาดทั้งเมืองแล้ว
ชอบครับแปลต่อนะครับ
ทำไมต้องโนวิส

BDragonWar

เอาไวรัสแบบนี้มาปล่อยที่ไทยบ้างสิ
BDragonWar

sarawut13

::Evil::หนีซอมบี้ยังจะไม่น่าเหนื่อยขนาดนี้นะ

fallenversa

พะรเอกตอน2 นี่เหมือนwalking deadอ่ะ หายป่วยมาเจอคนประหลาดทั้งโลก
นี่มันเอากันขนาดนี้มึงยังไม่หายสงสัยอีกเรอะ

softjoke

ป่วยขนาดไหนวะเนี่ยไม่ดูข่าวบ้างเรอะ

.
ชอบตอนจบที่แบบช่างเถอะแบบนี้ก็สนุกดี555

tee.mee

แนวไวรัส เข้ากับยุคโควิดพอดีเลย อ่านแล้วดูเข้ากับสถานการ์ณในตอนนี้เลย  ถ้ามีโรคละบาทแบบนี้บ้างจะดีไหมเนีย

two10220

ไวรัสอย่างงี้สนุกดีครับ

Golf88/3