ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 1 – แว่นวิเศษ

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 18, 2016, 04:10:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exaram

มีเรื่องใหม่ให้อ่านก็ยังดีครับห้องนี้เงียบมานานแล้ว แต่ก็อย่าลืมเรื่องที่ดองไว้นะครับ
ขอบคุณมากครับ

kansake

เรื่องใหม่มาเเล้ว  ยังน่าติดตามเหมือนเคย

sun_307

อ่านตอนแรกแล้ว ก็ลุ้นนายหนุ่มไปด้วย

midnightblusie

เลือกที่จะไม่ทำอะไรโบกี้ครับ ไม่ทำที่มหาลัย แต่เอากลับไปกินที่บ้าน

strikef.

ขอบคุณครับ เลือกทางเลือกที่ 2 แล้วกันครับ สาวโบกี้ถึงจะชอบโชว์แต่ก็ยังรักนวลสงวนตัวอยู่ ^_^

ppeak

ขอบคุณสำหรับเรื่องใหม่คร้าบ ให้ผู้อ่านมีส่วนร่วมเลือกด้วย น่าสนุกแน่นอน ตัวผมอยากให้นายหนุ่มค่อยๆ คุยตะล่อมจนสาวโบกี้ใจอ่อนยอมให้ดีกว่าครับ

pj4105

ขอบคุณครับ สำหรับเรื่องใหม่ๆที่น่าติดตาม  จะติดตามผลงานและอุดหนุน ebook ครับ

sunlightz

ผลงานจากนักแต่งคุณภาพอีกเรื่องละะ

dayto

เรื่องใหม่มาอีกแล้ว ติดตามครับ ขอบคุณมากครับที่มีผลงานต่อเนื่องให้ติดตามกัน

asiakook

โห ตาไม่แจ่มเลย ดักล่วงหน้า สะกดจิตหมู่ไม่ได้อิอิ ขอบคุณครับ
ปล.ของญี่ปุ่นเป็นแบบ พารามิเตอร์ ของไทยสะกดจิตเลย แรงกว่า

kabyala

ได้ของวิเศษมาแบบนี้ต้องรีบใช้ให้คุ้มครับเดียวเกิดเสื่อมสภาพละก็อดเลย พาไป รร เลยครับหนุ่ม ขอบคุณครับ

nonstopper

แค่เห็นชื่อคนเขียนก็รีบกดแล้ว ครับ

ขอบคุณมากครับ 

ปล.ชอบออกเรื่องใหม่มากให้อยากแล้วจากไป มีเรื่องที่รออ่านต่อเพิ่มขึ้นเลย T T

pinmonkey

ทุกอย่างมีทางเลือกเสมอ ทำดีได้ดีครับท่าน ขอบคุณมากครับ

vitra6996

มาติดตามเรื่องใหม่ครับ ชอบมาก

jaster ja

แนวเรื่องดีมากๆครับ ขอบคุณมากๆครับ