ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 1 – แว่นวิเศษ

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 18, 2016, 04:10:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pitsanume

ขอบคุณครับ มีเรื่องใหม่มาให้ติดตามอีกแล้วครับ

wata19

ยอดเยี่ยมทุกกระบวนท่าครับ แค่ตอนแรกก็เกือบน้ำหมดตัว สุดยอด ทะลุทะลวงไปโลด ::Glad::

ponggunyuki2527

chinchayen

พึ่งเปิดมาเจอผลงานใหม่ก็ลงมาแล้วหลายตอน ไงก็ขออ่านต่อเนื่องจากผลที่เคยโหวดแล้วละกันนะครับ

samsung014

สนุกมากครับ สนุกทุกเรื่องเลย มีเรื่องใหม่มาแล้วหวังว่าสักวันจะลงเรื่องเก่าต่อด้วยนะครับ รอทุกเรื่องเลย สนุกทุกเรื่องทุกแนวเลยครับ

shatto

toeyspicy

ขอบคุณมากครับที่ได้สร้างสรรค์ผลงานดีๆอีกหนึ่งเรื่อง

pongsan

อุปกรณ์ในฝันเลยครับ ::YarKK::  เหล่ไว้หลายคน...ถ้ามีจะตามไปเก็บให้เรียบ! ::Fighto:: ::KO:: ::Confident::  ขอบคุณเรื่องสนุกๆครับ ::Thankyou::

bartaa

ขอบคุณมากครับท่าน

ยอมรับเลยว่าประทับใจเนื้อเรื่อง และพล็อตเกินคาดมาก
ขอสนับสนุนท่านผู้ประพันธ์ ให้จัดผลงานเด็ด ๆ อย่างนี้ต่อไปครับ ::Fighto::

muzix

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ สิงหาคม 18, 2016, 04:29:02 หลังเที่ยง
::Crying::

เรื่องใหม่มาอีกแล้ว
หมายความว่า เรื่องเก่าโดนดองงงงงงงงงงงงงงงงงงงง  ::Crying::

เห็นด้วยเลยครับ เรื่องใหม่มา แสดงว่า เรื่องเก่าโดนดอง 5555+
เปิดเรื่องมามีอุปกรณ์วิเศษมาเลยนะครับ
ขอบคุณสำหรับเรื่องใหม่ แต่ อย่าลืมเรื่องเก่านะครับ  ::HeyHey::

olemantu

มาลงที่บอร์ดนี้ ท่านเขียนคนเดียวเลยนะครับ  โซ่จะได้ไม่ต้องพันใคร

80241624

โหสุดๆๆอะเรื่องนี้ขอแบบยาวๆเลยนะครับสุดยอดมากๆ

Deep Sea

รอติดตามผลงานตลอดครบ ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลย

sarawalee0967

ขอบคุณครับ เริ่มเรื่องก็สนุกแล้ว

biggiggog

งานนี้จัดหนักจัดเต็มไปเลยไอ้น้อง
ขอบคุณมากๆครับ