ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Ameno]Kyonyuu Onna Joushi Saimin Nikuningyou สะกดจิตหัวหน้าจอมเฮี๊ยบ ตอน1

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 27, 2020, 03:16:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anuwat p

ลุ้นว่าจะโดนรุมมั้ยแต่ลายเส้นบางมากความรู้สึกเหมือนขาดอะไรไป

trong5171

โครงภาพกับเนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ แต่เสียดายที่เหมือนคนเขียนจะขี้เกียจเก็บงานเส้นมันก็เลยดูเหมือน sketch เฉยๆ

ถ้ามีตอนต่อคงจะเรียกทั้งออฟฟิสมารุมยำ

FAEROH

ตอนแรกนึกว่างานเส้นดี แต่ดูหยาบๆ  แต่ดูไปหลายๆหน้ามันแปลกดี นางเอก sexy ด้วย  ขอดูทั้งหมดเลยละกัน

etracker

เนื้อเรื่องแปลกดีครับ น่าสนใจ ลายเส้นก็แปลกตาไปอีกแบบ

เสียดายเนื้อเรื่องช่วงท้ายรวบรัดจบไปหน่อย ภาคต่อคงซัดกันมันแน่ๆ เลย

Ohm009

ลายเส้นแปลกตาดีครับมาดูสิหัวหน้าสาวสวยจะไปยังไงต่อ

mspeed

โหลดยังไงครับ
จะมาใช้กับเมียหน่อย
มีแอปแบบนี้ กิจกรรมคงเพิ่งจะเริ่มต้นแน่นอนเลย
จากนี้หมอนี่คงจะสบายแล้วแน่ๆ ทั้งงาน ทั้งเรื่องลามก

ipor

งานเข้าแล้ววว อยากรู้ว่าจะอยู่ได้นานแค่ไหนในแต่ละครั้ง

อ่านจบแล้วมำให้อยากอ่านตอนต่อไปทันที เลยรีบกลับไปดูด้านบนว่ามีต่อหรือเปล่า ดีใจที่มีต่อ

HypN♥s

คุณJoker socool แปลเองจะพลาดได้ไง...

แปลลื่นไหลดีครับ แต่ฟอนท์ต้องจัดเรียงอย่าให้ล้นกรอบบอลลูนงานจะเรียบร้อยกว่านี้

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ ลายเส้นก็เป็นแบบภาพสเก็ตแปลกตาดี แต่ตัวละครได้สัดส่วนสวยงามดีครับ

ปล.นักแปลในเว็บนี้ส่วนมากชอบแปลมังงะ แต่นี่เป็นDoujinshiเลยไม่มีคนแปลน่ะ

ขอบคุณสำหรับผลงานหวังว่าจะมีผลงานแปลออกมาเรื่อยๆนอกจากงานเขียนนะครับ

ขอบคุณคำแนะนำของท่านฮิปมากเลยครับ  ไว้ตอนหน้าผมจะแก้ไขตามที่บอกครับ   พอมาลองแปลดูบ้างก็สนุกดีเหมือนกันนะครับ  แต่ถ้าแปลบ่อยผมก็คงล้าเหมือนกัน  ไว้ฝึกๆทำเป็นงานอดิเรกดีกว่า555

psycho-field

จัดกันแบบแนวออฟฟิศก็ดีนะครับ
อยากเห็นโดนคนในออฟฟิศรุมด้วยยยย

dodoza2

หัวหน้าโดนสะกดจิตแล้ว ทีนี้พอโดนสะกดจิตแล้วจะเห็นตัวตนจริงๆไหมน้อ

mawinxxx102

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ   สะกดจิตหัวหน้า  ต้องใช้กับคนอื่นด้วย

yopern

มีของแบบนี้ในมือของคนที่ไม่มีอะไรจะเสียแบบนี้ก็ยาวซิครับ หัวหน้าคงเป็นคนแรกที่ได้ลองใช้แน่ๆ

edit ของเล่นแนวนี้ อันนี้ยกให้เป็นอันดับหนึ่งเลย

แมงโก้ส้นตีน

ลูกน้องที่โดนหัวหน้าจับตาอยู่ จู่ๆ ก็เปลี่ยนทีท่าสินะ
::Evil::

จัดให้หายพูดมากไปสิ ถึงจะรู้สึกผิดกับคุณหัวหน้าก็เถอะนะ

Apinan Mok

นางเอกน่ารักดีนะ แต่สังคมงานแบบนี้คงเครียดน่าดู

ถ้าจะเป็นป่าดงดิบขนาดนี้ จะโกนให้เป็นที่ระทึกเลย 555

CoolNook Thangsakul

ลายเส้นแปลกใหม่ดี แอปแบบนี้ ไม่ค่อยน่าไว้ใจเลยหวา