ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.9 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 03, 2021, 05:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมชาย ร่ำรวย

อีฟจะโดนเปิดซิงมั้ยเนี้ยแอบลุ้นให้โดนแหละ

psm_mach

สงสารอิงนะไม่เต็มใจแล้วโดนอะไรก็ไม่รู้ ฝ่ายอาร์มคงต้องมีอะไรเหมือนกัน องค์กรของต่อนี่ยังไม่รู้วัตถุประสงค์เลยอีฟต้องลงทุนขนาดนี้ ส่วนสตีฟความสามารถพิเศษเป็นอะไรน่าจะเป็นกำลังเหนือมนุษย์หรือเปล่า

pheung

ลึกลับไปอี๊ก อีกประเด็นที่ต้องไม่ปล่อยคือใครให้ทุนต่อ และให้เพราะอะไร

kabyala

คิดๆอีกทีชักตะหงิดๆ ถามจริงครับ สตีฟนี้จริงใจกับต่อไม่ครับ ขอบคุณครับ

Kingmar

ท่าทางหยองจะซวยหนัก แล้วต่อจะได้จัดกับน้องอีฟที่กำลังเมาไหมน้า

Kingmar

เนื้อเรื่องน่าสนใจขึ้นเรื่อยๆนะครับ อ่านสนุกดีครับ

Ro Uo

อิงมีความต้องการยุแล้วรึป่าว

NaNNz

::Doubt::  อื้มม ไม่รู้สิ ผมไม่อยากให้มุ่งไปทางใครเลยอะ อยากให้ เป็น ฮาเร็มเลย ห้าาๆๆ แบบว่า สลับไปเรื่อยๆแล้วโป๊ะ มาทีละ 2  บ้าง 3บ้าง สำหรับพลัง ผมเดานะ ควรมีควบจิตใจนี่แหละ แล้ว ค่อยๆได้ สาวๆที่มีพลังอื่นๆมาอยู่ในฮาเร็มส่วนตััว เหอๆๆๆ 
" "

gumpxxxx

ตอนนี้เริ่มเห็นความน่ากลัวของสตีฟแล้ว และความเลวของอาร์ทก็ชัดเจนขึ้น 
ส่วนของพระเอกเหมือนความสามารถยังเผยมาไม่ถึงครึ่ง ต้องมีอะไรมากกว่านั้นแน่ๆ

เจริญ รุ่งเรือง

ยอมรับว่าเรื่องนี้ครบทุกรสจริงๆ
แล้วอิงติดใจอาร์ทเพราะอะไร เพราะอาร์ทเองก็ยังสงสัยตัวเองเหมือนกัน
แล้วสตีฟมีความสามารถอะไรถึงทำให้ เกิดความวุ่นวายแบบนั้นได้
แล้วที่ให้เซ็นโอนที่ดินนั้นโอนให้ใคร และใครได้ผลประโยชน์
เป็นที่น่าติดตามสุดๆเลยครับ

Kris.

อีฟคงไม่รอดแล้ว เสร็จพระเอกเราแน่นอน หรืออีฟจะเป็นคนเตือน

panya kaimookdee

ท่าทางคู่แข่งพระเอกคงใกล้ปรากฎตัวแล้วนะครับ
เป็นห่วงผู้ประพันธ์ จะทำงานหนัก สู้ๆนะครับ

wutlwezt

หลังจากนี้ กะมีแบบว่า จึ๊กๆ กะ อีฟป่าว? ^ ^

nkpower

Section Dogma