ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 02, 2017, 01:33:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

ยังไม่ได้อ่านเพียงแต่กดผ่านมาเม้นส์ก่อน แต่เห็นภาพประกอบแล้วขาวจริงๆครับ ตัวละครตัวไหนต้องรีบเข้าไปอ่านเสียแล้ว

KORNsLUFEAR

งานดีอีกแล้วบวกกันตั้งแต่ตอนแรกเลย

oddsk

รอติดตามเหตุการณ์จะเป็นอย่างไงต่อไปครับ

phenix

มีแนะนำตัวละครแบบนี้ทุกตัวก็ดีนะครับ...จะทำให้เข้าใจในบทประพันธ์หลักมากขึ้นไปอีก ::DookDig::

balaha

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้คอมกละบมาไวไว ปีใหม่นี้ขอให้ไรต์ สุขภาพแข็งแรงๆนะครับ

ultrasonic

คอลเลคชั่นผู้หญิงของเหล่าฮีโร่นี่ มันมาตราฐานชายไทยเลย  ::Hunger::

ruktala-2536

อ่านเนื้อเรื่องแล้ว เป็นอีกเรื่องที่น่าติดตามอ่านครับ

chatjane4234

ขอบคุณครับ อยากรู้จักประวัติตัวละครอื่นๆด้วย นอกจาก vector ครับ 

ss24p

ขอบคุณครับ หลังจากอ่านเรื่องนี้น่าจะทำให้ข้อมูลเพิ่มมากขึ้นเลยครับ ชอบการผูกเรื่องมากๆครับ เป็นจักรวาลหนึ่งเลย

Sc0019

ได้เรียนรู้ตัวละครอื่นๆบ้างก็เปลี่ยนบรรนากาศดีครับ

aerosmach

เล่าเรื่องได้น่าติดตามครับ ส่วนรูปประกอบก็ดีมากๆ ชอบครับ

thana7

spty24

ช้างกับวรรณ เอะ คุ้นๆ5555
รู้สึกเหมือนได้เปิดมุมมองของเวคเตอร์ แบบคล้ายกับตันเลย อิอิ5555

lucyjung

pazzini

ขอบคุณครับ side story ของ vector สินะครับเรื่องนี้