ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 02, 2017, 01:33:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iss.issawa

แค่อ่านบทเรียกน้ำย่อย ก็เสียวแล้วครับท่าน ขอบคุณมากครับ

Petty Pig

วรรณเซ็กซี่จังแต่น่าเสียดายมีผัวซะแล้วก้องอดสิ

kizzies

jingjing199212

ไม่ได้เข้ามาอ่านพักใหญ่เลย เรื่องน่าติดตามครับ กำลังไล่อ่านครับ

po3821

เปิดเรื่องมา พี่ช้างก็เล่นน้องวรรณซะน่าดูเลย แล้วพระเอกเราจะมีโอกาสมั่งมั๊ยเนี่ย ใช้ห้วยขาแข้งเป็นฉากด้วย ชาตินิยมใช้ได้เลย ขอบคุณครับ

rak9897925

เอารูปมาประกอบได้อารมณ์ มากๆครับ เนื่้อเรื่องต้องตามถึงจะบอกอะไรมากกว่านี้ได้ ขอบคุณครับ

hanabombam

พี่ช้างนี้ลักษณะและพฤติกรรมเหมือนขุนช้างเลย ชอบขุนช้างตรงที่มีเมียสวยทุกคนเลย งานนี้มีประชุมสามฝ่ายด้วย แต่ว่าประชุมเรื่องอะไรกันนะ 

jitpakorn tachopunth

เพิ่งได้อ่านเป็นครั้งแรกครับ ประทับใจมากๆ

Yutapub

benzuker

ชอบเรื่องที่มีการดึงตัวละครที่รู้จักในวรรณคดีมา ทำให้อยากคาดเดาเรื่องราวและนิสัยของตัวนั้นๆในแง่มุมต่างๆ

Sessiri Ratanatharakeat

sadman

มีสงครามนาคกับครุฑด้วย นาคโดนอ่วมแน่

winwin007

storysto

ขอบคุณครับ เพิ่งเคยเข้ามาอ่านน่าติดตามมาก

godspeed116

มี side story มาให้อ่านคั่นเวลาระหว่างรอเรื่องหลัก เขียนได้น่าติดตามมากครับ
ขอบคุณครับ