ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 02, 2017, 01:33:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

0987809902

Asura4237

LMnade

พึ่งจะได้มาอ่าน เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ อยากให้มีเนื้อเรื่องแยกของตัวละครหลักตัวอื่นๆด้วย น่าจะสนุกดี

ballzard

นี้มันขุช้างกับนางวรรณทองกลับชาติมาเกิดรึเปล่าครับ555 เดี่ยวซักพักสงสัยมีพี่แผนมาแน่เลย

touch

keng9955

cat669

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

saoflost

pj762856

น้องวรรณ....ทอง   น่าสนุกครับ  จะมีขุนแผนตามด้วยหรือเปล่านะ

mossess

แนวแฟนตาซีแบบไทยๆ ชอบแบบนี้มากเลยครับ

darkzided

ผูกโยงเนื้อเรื่องได้ดีมากครับ นานๆจะได้เห็นคนเอาวรรณกรรมไทยมาแฟนฟิกแบบนี้

khunjim

ดีเลยครับท่าน กำลังเหงาเลย ชอบแนวแบบนี้มากครับ

eternal6969

ช้างนี่ทำให้นึกถึงขุนช้างขุนแผนยังไงชอบกล

tirawut

ไม่รู้จะบอกยังไงยังงงก็ให้แสดงความเห็นละขอแสดงความเห็นตอนหน้าละกัน

marem17

ชอบแนวนี้มากๆครับ มีตัวละครวรรณคดีไทยมาเกี่ยวข้อง