ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 2 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 03, 2019, 10:38:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NarkTaLay

สาวแว่นอยู่ดีๆก็ได้เฉย แถมงานดีอีกต่างหากอย่างงี้เก็บไว้ไม่ได้แล้วสิ

Edit เสียตัวแบบฟรีเลยๆ แต่ดันเข้าทางนางเอกแบบเต็มเลยสิทีนี้

uta01

เป็นสภาที่น่าเข้ามากผู้ชายคนเดียว เหมาหมดแน่นอน แต่นางเอกต้องเป็นลาสบอส เอาไว้ท้ายสุดแน่นอน

mspeed

ได้ยินที่คุยกันรึเปล่านะ แล้วจะจัดการสาวๆให้ลงตัวยังไงล่ะ
จะแบล๊คเมย์เขา งงไปเลยสินะ

I2eI3oI2n D Ace

โอ้วสาวแว่นรุกเอกเลยแอบใส่ยาด้วยร้ายจริงๆ แถมตั้งกล้องอีก รอบนี้แผนประธานไหมเนี่ย

อ้าวคดีพลิกสาวแว่นดันชอบประธานซะงั้น แต่ที่ไหนได้เจอแบบนี้ไปงงเลย

devilzoa

รอบนี้คนต่อไปเป็นใครกันนะ แล้วจะได้เยกับแฟนมั่งไหไมเนี่ย

wazzup25

มากิคามิ สาวแว่นลุคเรียบร้อย มาให้กันง่ายๆแค่แอบฟังเลยเนอะ แต่ตั้งกล้องด้วย คงมีความเหงี่ยนพอตัวว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

myfino262903

แล้วที่เลขาตั้งกล้องไว้เนี่ยเพื่ออะไรเหรอ ที่จริงผมก้อชอบนะครับสาวใส่แว่นเนี่ย ดูเป็นเด็กเรียนดี ออกแนสเนอสอะไรประมานเนี่ย เอาเป็นว่ากลับไปตามลุ้นพระเอกของเราดีกว่าครับ

myfino262903

ตอนแรกที่อ่านผมก้อยังงงนะแต่พอตอนสองมาก่อคิดเองว่า ซาซากิ คงทำเพราะเพื่อนขอร้อง กลับกลายว่านางเอกมีรสนิยมแบบชอบเห็นแฟนเอากับคนอื่น และยังมาเข้าทางพระเอกเรื่องเลขาเป็นเลสเบี่ยนอีก แบบนี้เข้าทางเลยจากร้ายกลายเป็นผลดีสะงั้น แล้วใครจะเป็นรายต่อไปที่จะมามีอะไรให้นางเอกดูล่ะเนี่ย อีกอย่างเมื่อไหร่พระเอกจะได้ฟันนางเอกซะทีน้อ

note0521

อย่าบอกนะ ประธานวางแผนมาอีกคน เรื่องนี้ มันเหมือนจะซับซ้อน พระเอกเป็นของเล่น  มันต้องเตี๊ยมกันไว้และ คิดว่านะ

เดาผิดแฮะ เลขาแอบชอบประธานสะงั้น ประธานก็ดัน ยิ่งชอบพระเอกไปใหญ่ เดาไม่ค่อยถูกเลยแฮะ

leesiuwah

สุดยอดจริงๆถ้าชีวิตจริงมันง่ายอย่างนี้ก็ดีนะ

teet