ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 6

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2017, 06:19:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3821

เปิดฉากมา รมต.ช้างก็เล่นน้องวรรณไปซะ 2 ทางแล้ว ถ้าไม่มีใครมาขัด สงสัยจะเล่นครบทุกทางนะ สนุกครับ ขอบคุณมากๆ

fewfew

ชอบมากครับ ติดตามตั้งแต่ vector แล้ว

====================================

4/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 4/11/2560 -4/5/2561 )

====================================================.

liarealty

หายไปนานจนเป็นห่วง แต่กลับมาก็ยังคงแซ่บเหมือนเดิม ขอบคุณมากครับ

hak21050

รอนานมากเลยครับ ขอบคุณนะครับสำหรับผลงานดีๆแบบนี้ หวังว่าไรต์คงสบายดีนะครับ ผมรอติดตามต่อไปและจะเป็นกำลังใจให้นะครับ

lovesick

crazylex

ไรท์หายไปนานมากเลย ดีใจมาก ๆ ที่กลับมาลงเรื่องต่ออีก
ว่าแต่ ก๊อก ก๊อก ก๊อก นี่จบตอนเลยป่าวครับ

rak9897925

นึกว่าจะไม่มาเขียนต่อ ขอบคุณมากครับ รออ่านจนจบครับ กำลังมัน นานๆจะมีเรื่องที่ต้องติดตามครับ  ขอบคุณอีกครั้ง

ballbergkamp

ขอบคุณครับกับการกลับมาของผลงานดีๆเรื่องหนึ่ง อยากให้ก้องจัดการรมต.ช้าง แถมเอานางวันทองมาเป็นเมียด้วยครับ

ziggy2

::Glad:: หายไปนานเลยท่าน  ยังรออ่านอยู่เสมอ ขอบคุณมากครับ

thum2520

kidxero

สมกับที่รอคอย ตอนนี้สงสัยอาจจะส่งท้ายของรมต. ช้างก่อนโดนนายก้องจัดการ แต่อ่านถึงตอนนี้แล้วเสียดายเจ้าหญิงแหะ นายกเองเราอดเลย

darkanglezen

รอนานแล้ว ติดตามผลงานตลอด
จินตนาการดีมากครับ  ::Glad::

samransathu

ก้องลุย อัด รมต ช้างซะให้น่วม แยกวรรณออกมา

outsider

รอมานาน ทั้งเวคเตอร์และจอมพลัง
วรรณตามมโนนี่สวยจริงๆครับ

lovewinter

รอนานมากเลย

............................................................................................
23/5/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ห้องห้ามขอบคุณเปล่า
แบน 6 เดือน ( 23/5/2560-23/11/2560  )

............................................................................................