ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนพิเศษ 2 (แต่งเอง)

เริ่มโดย uzpunk, เมษายน 21, 2014, 01:06:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

uzpunk

ความเดิมตอนที่แล้ว...http://xonly69.com/read-xonly-tid-143268.html..
[backcolor=#ffffff]พี่เหมียวก้กำลังจะปิดประตูรั้วบ้านผม แล้วกวักมือเรียก กระซิบกับผมแล้วบอกว่า " พรุ่งนี้พี่จะมาให้เย็ดแทนเรียนนะ จะให้เย็ดตั้งแต่เที่ยงเลย ล้างควยรอเลยนะ "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมถึงกับใจดีไม่หยุดแล้วคืนนั้นผมก้แลก เฟส เบอร์โทรศัพท์ ไลน์ ไว้ พอตกดึก ใกล้จะนอน พี่เหมียวเค้า สไกป์ มาหาผม แล้วเปิดกล้องเบ็ดให้ผมดู ก่อนนอนด้วย คืนนั้นฟินทั้งคืนเลยคับ    [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]แล้วรุ่งเช้ามาอีกวันนึง เป็นวันเสาร์ สิ่งที่ไม่คาดฝันก้เกิดขึ้น 8.30น.พี่เหมียวโทรมาปลุกผม[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]" ฮาโหล มิว มาเปิดประตูรั้วให้พี่หน่อยสิ "[/backcolor]

[align=left][backcolor=#ffffff]" ได้คับๆ แปปนึง " แล้วผมก้เดินไปหน้าบ้าน สภาพ มีกางเกงบ๊อกเซอร์ตัวเดียว ไปแบบสะลึมสะลือ พี่เหมียวก้ถอยรถเข้าโรงรถ เสร็จเรียบร้อย พี่เหมียวลงมาจากรถ ผมสังเกตว่า แต่ตัวแปลกๆ จากเมื่อวาน (เสื้อกล้าม กางขาสั้น)วันนี้มาแบบ เสื้อคลุมมิดชิดยาวสีแดง[/backcolor][/align][align=center][backcolor=#ffffff]
[/backcolor]
[/align][align=center][backcolor=#ffffff] [/backcolor][/align][align=center]
[/align][align=left]แต่งตัวเหมือนคนลึกลับ ยังกะจะไปปล้นที่ไหน ผมเลยทักพี่ว่า " ทำไมพี่เหมียวแต่งตัวแบบนี้ละ แปลกๆอะ "[/align][align=left]" ไปล๊อกประตูรั้วก่อนเถอะ เดี๋ยวพี่บอก " แล้วพี่เหมียวก้เดินเข้าบ้านไป ผมก้ไปล๊อคประตูรั้วแบบงงๆ พอผมล๊อกเสร็จ ผมก้เดินเข้าบ้าน เห็นพี่เหมียวยืนอยู่กลางบ้าน [/align][align=left]ผมก้ถามพี่เหมียวอีกว่า " ไหนอ่ะ พี่เหมียวที่ว่าจะบอก " ไม่ทันขาดคำ [/align][align=left]พี่เหมียวค่อยๆ ปลดเสื้อคลุมสีแดง กองไว้แล้วพื้น หั่นหน้ามาแล้วพูดว่า " นี้ไงความลับพี่ " (ตามรูป)[/align][align=left]
[/align][align=center][/align][align=left]
[/align][align=left]ผมถึงกับอึ้ง ไปสักพักตามเคย ควยผมกระเด้งดึ๋งขึ้นมาอัตโนมัติเลย[/align][align=left]พี่เหมียวก้หน้าแดง แล้วถามว่า " ชุดนี้พี่ใส่แล้วสวยมั้ยอ่า แล้วควยมิวอ่ะ ตื้นขนาดนั้น พี่ก้เขิลเหมือนกันนะ "[/align][align=left]" พี่เหมียว ชุดนี้ โคตรน่าเย็ดเลยอ่ะ ขนหีก้ไม่มี นมก้ใหญ่ ไม่น่าเย็ดก้แปลกแล้ว "[/align][align=left]" แหม มิวก้ชมพี่มากเกินไปและ แล้วนี่ จะให้พี่ถอดคนเดียวเลยเรอะไง ห๊ะ "[/align][align=left]" ช่ายยยย พี่นั่งเบ็ดให้ผมดูก่อนสิ ผมถึงจะถอดเปนเพื่อน แต่ต้องตรงนี้นะ ผมจะนั่งดู "[/align][align=left]พี่เหมียวค่อยๆนั่งลงกับพื้น แล้วแหกขาออกช้าๆ เหมือนยั่วกัน เห็นได้เลยว่า น้ำหีของพี่เหมียวไหลออกมาเยอะมากจนเยิ้มไปหมด แล้วพี่เหมียวก้เริ่มเขี่ยเม็ดช้าๆ " ซิ๊ดดดดด อืมมมมม "[/align][align=left]" พี่เหมียว ครางดังๆก้ได้นะ แถวบ้านไม่มีใครอยู่สักคน "[/align][align=left]" ไม่เอาอ่ะ พี่ก้เขิลเป็นนะ " [/align][align=left]" ถ้าพี่ไม่ครางดังๆนะ ผมไม่เย็ดพี่จิงด้วย "[/align][align=left]หลังจากนั้น พี่เหมียวก้เริ่มครางดังขึ้น " อ๊าาาาาาา  พี่เสียวอะ จะเสร็จแล้ว "[/align][align=left]" ไหนเสร็จให้ผมดูหน่อย "[/align][align=left]" อะ อะ อ๊าาาาาาาาาา ซิ๊ดดดดดด อาาาาาา " น้ำเงี่ยนที่ออกมาจากหีพี่เหมียว นองเต็มพื้นเลย[/align][align=left]" ควยที่กระดิกๆของมิวน่ะ ให้พี่ได้หรือยัง หืม? พี่อยากอมแล้วอะ " พี่เหมียวถามด้วยเสียงสั่นๆ ยั่วๆ[/align][align=left]" ถ้าพี่อยากอม ก้คลานเข้ามาอมเองสิ " [/align][align=left]
[/align][align=left]ระหว่างที่พี่เหมียวคลานเข้ามาอย่างช้าๆ ผมก้ถอดบ๊อกเซอร์ออก แล้วนั่งนิ่งๆ ควยผมก้กระดิกๆ เหมือนเรียกให้พี่เหมียวมาเร็วๆ  พอพี่เหมียวมาถึงควยผม พี่เหมียวเอานมทั้งสองข้างมาหนีบควยผม ทำท่าเย็ดนม ผมถึงกับร้องซิ๊ดเลย ไม่เคยโดนทำแบบนี้มาก่อน แต่มันฝืดๆ [/align][align=left]" พี่เหมียว มันฝืดๆอ่ะ อยากได้ลื่นๆ ขอน้ำลายหน่อยจิ "[/align][align=left]" เอาอย่างอื่นแทนน้ำลายได้ป่ะล่ะ " พี่เหมียวถามไม่ทำขาดคำ พี่นั่งคร่อม (ตามรูป)[/align][align=center] [/align][align=left]
[/align][align=left]เพื่อที่จะเอาน้ำหีของพี่แกมาหล่อลื่นให้ ผมถึงกับครางเสียงหลง ใส่แบบไม่ทันตั้งตัวเลย พี่เหมียวขย่มไป 2สอง แล้วเอาออก มาเย็ดนมใหม่อีกรอบ ขณะที่เหมียวรูดขึ้นลง ปากก้อมหัวควยผมไปด้วย[/align][align=left]" ซิ๊ด อาาาาาาา ลื่นดีจังพี่เหมียว ไปฝึกมาจากไหนเนี้ย "[/align][align=left]" เว็ปโหลดเยอะไง อยากลองมานานและ ไม่มีใครให้ลอง เนี้ยครั้งแรกเหมือนกัน " พี่เหมียวตอบ[/align][align=left]" ซิ๊ดดดดดดดด พี่เหมียว ผมไม่ไหวแล้ว ผมจะแตกแล้ว "[/align][align=left]" หื้ม? พี่เพิ่งทำไปแปปเดียวนะ วันนี้จะให้แตกในปาก หรือ จะแตกคานมละ "[/align][align=left]" เย็ดนม ก้ต้องแตกที่นมสิ " ไม่ทันขาดคำ พี่เหมียวก้รูดเร็วขึ้น[/align][align=left]" อะ อะ อ๊าาาา ซิ้ดดดดดด อืมมมม " ผมแตกทันที แล้วฉีดไปโดนหน้าพี่เหมียวอีก ตามเคย พี่แกเลียจนเรียบ กินอยากอร่อย แล้วไม่พอ มาเลีย และดูดที่ควยของผมอีก ผมครางเสียงหลงเลย และก้ตามเคย เมื่อผมอยุ่กับพี่เหมียว ควยของผมไม่เคยพอ[/align][align=left]" แตกแล้ว ยังไม่ลงอีกนะ ยังงี้ต้องให้ หีของพี่สั่งสอนซะให้เข็ดแล้ว " พี่เหมียวแซว[/align][align=left]" ถ้าคิดว่าแน่จิงก้ทำเลยสิพี่ ขอเย็ดตรงกลางบ้านเลยได้มั้ยอ่า มันเสียวดี "[/align][align=left]พูดไป พี่เหมียวก้เดินไปกลางบ้านแล้วโก่งตูดให้ อยุ่ในท่าหมา แล้วพูดว่า[/align][align=left]" วันนี้ขอแรงๆแบบเหมือนวานนะ "[/align][align=left]" ได้เลยยย " พูดเสร็จผมก้มตัวไปเลียหีของพี่แก วันนี้หีหอมน้ำหอมมาก ครั้งนี้พี่แกครางดังกว่าเมื่อวาน ผมเลยลองเลียประตูหลังแก[/align][align=left]" ซิ๊ด อ้า อ๊ะ อืมมมมมม เสียวดีจัง เลียประตูหลังเหรอ [/align][align=left]ผมไม่ตอบ ก้มหน้าก้มตาเลียต่อไป พี่แกก้ยิ่งดิ้น " อ่ะ พี่เสียว อ๊ะ อ๊ะ จะเสร็จแล้วววววว  อ๊างงงงงงงงง "[/align][align=left]" เสร็จคาปากผมเลยนะ ต่อไปเปนคิวของควยผมแล้วนะ "[/align][align=left]" รีบๆเย็ดพี่เลย เงี่ยนไปหมดเลย ซิ๊ดดดด " พูดเสร้จ ผมก้ใส่มิดด้ามทีเดียวเลย[/align][align=left]" อ๊าาาาาาาาาาา เสียวจังมิว "  ผมเริ่มซอยดัง ป๊าบๆๆๆๆ ตับๆๆๆๆ ไม่หยุดเลย จนพี่เหมียวไม่มีแรงจะอยุ่ในท่าคุกเข่าต่อไป พี่แกเลยนอนตะแขงข้าง ผมเลยเย็ดต่อเลย ระหว่างพี่เย็ดท่าตะแขง ผมแอบเอานิ้วแทงเข้าไปในประตูหลังของพี่เค้า[/align][align=left]" อ๊า!! ทำไรน่ะมิว จะเล่นสองรูเลยเหรอ ทำต่อไปนะ เงี่ยนสุดๆเลย " พี่แกก้ครางไม่หยุด [/align][align=left]" อ๊ะ ซิ๊ดดดด อ๊า พี่เหมียว ผมจะแตกแล้วอ่ะ "[/align][align=left]" เอาเลย แตกข้างในหีของพี่เหมือนเมื่อวานเลย แต่วันนี้ขอมิดด้านตอนแตกนะ  เอาเลยๆ ฉีดแรงๆนะ "[/align][align=left]" อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา " น้ำเชื้อของผมฉีดเข้าไปในหีของพี่เหมียวจนล้มทะลักออกมาตั้งแต่ยังไม่ชักควยออกมา[/align][align=left]" อ๊าาา ผม หมดแรงแล้วอ่ะ พี่เหมียว " ผมนอนลงกับพื้นกลางบ้านเลย หมดแรงจิงๆ ผมมองดูหีพี่เหมียว น้ำยังทะลักออกมาอยู่เลย[/align][align=left]" วันนี้เย็ดกันแต่เช้าเลยนะพี่ เงี่ยนขนาดนั้นเลยเหรอ "[/align][align=left]" ทำไงได้ละ เมื่อวานกระตุกต่อมเงี่ยนพี่เองนี่ " ผมก้หัวเราะเบาๆ[/align][align=left]" พี่เหมียวจ๋า วันนี้ขอไรอย่างสิ " ผมอ้อนพี่เหมียว[/align][align=left]" หืม? อะไรละ " พี่เหมียวถามด้วยความสงสัย[/align][align=left]" วันนี้อาบน้ำด้วยกัน แล้วใส่ชุดนี้ ทำกับข้าวให้ผมกินหน่อยสิ เดี๋ยวผม แก้ผ้าเปนเพื่อน ทั้งวันเลย "[/align][align=left]" อืมมมมมม ได้สิ พี่ไม่เคยทำแบบนี้เหมือนกัน ปะๆ อาบน้ำกัน "[/align][align=left]
[/align][align=left]พอเข้าห้องน้ำไป ก้อาบน้ำกันปกติแหละ ไม่ได้ทำอะไรกัน เพราะเหนื่อยมาก ผม 2ยก พี่เหมียว 8ยก เห็นจะได้[/align][align=left]
[/align][align=left]ระหว่างพี่เหมียวทำกับข้าวผมก้นั่งดู ควยผมก้แข็งไปกระดิกๆอยู่ พี่เหมียวหั่นมามองควยผม ยิ้มๆ แล้วก้พูดว่า[/align][align=left]" กระดิกอยุ่นั้นแหละ เดี๋ยวไม่กินข้าว กินควยแทนเลยนิ " ผมไม่ได้ตอบอะไร ผมหัวเราะแล้วไปเปิดตู้เย็น เจอแตงกวาอยุ่อันนึงผมหยิบมา แล้วค่อยๆย่องไปที่หลังของพี่เหมียว แล้วผมก้เลย เสียบแตงกวาเข้าไปเกือบมิดด้าม [/align][align=left]
[/align][align=left]พี่เหมียวร้อง " ซิ๊ดดดดดดดด ไอเด็กบ้าเล่นไรเนี้ย "  [/align]
" แล้วชอบป่ะล่ะ " พี่เหมียวพยักหน้า
ผมก้ชักเข้า ชักออกแกล้งพี่เหมียว พี่เหมียวไม่เป็นตาทำกับข้าวเลย พอเหมือนจะเสร็จผมก้หยุด  แล้วผมก้เสียบข้างไว้อย่างนั้นแหละ
" ไม่เอาออกไปละ " พี่เหมียวถาม
" เสียบไว้อย่างนั้นแหละ เดี๋ยวกินข้าว ล้างจานเสร็จค่อยเอาออก " ผมขำ คิคิ

พอกินข้าวเสร็จ พี่เหมียวดันมีโทรศัพท์ ไปทำธุระซะงั้นอ่ะ
" มิวจ๋า พี่ไปธุระก่อนน้าาาา "
" แง ไหนบอกจะเย็ดกันก่อนไปไง "
" แหน่ะ วันนี้เงี่ยนจังนะ เอาแตงกวาออกให้พี่ก่อนสิ เดี๋ยวล้างจานก่อน เดี๋ยวให้เย็ด "
" โอเคร ก้ได้ " ผมค่อยๆดึงแตงกวาออกช้าๆ เหมือนยั่วพี่เหมียวนิดๆ
พอล้างจานเสร็จ ผมนอนควยแข็งรอพี่เหมียวตรงกลางบ้าน เหมือนเปนขอนไม้ ให้พี่แกเอาหีมาเสียบ

" แหม.... แข็งตั้งแต่กี่โมงละเนี้ย ยังไม่ลงอีก " พี่เหมียวแซวแบบขำๆ
" ช่วยไม่ได้นี่ คนที่ยืนอยุ่ตรงหน้า หีมันน่าเย็ดนี่นา " 
" นี้ก้ชมพี่จังเลยนะ เขิลหมดแล้วเนี้ย "
พูดแล้วพี่เหมียวก้ยืนคร่อมตัวผมแล้วก้ 69กัน (ตามรูป)
[align=center][/align][align=center]
[/align][align=left]ผมเลียจนพี่เหมียวเสร็จคาปากผมตามเคย แล้วด้วยความรีบของพี่แก พี่แกเลยคร่อมเองเลย [/align][align=left]" พี่จ๋า รอบนี้ ขอแตกในหีของพี่เหมือนเดิมนะ ชักจะติดใจหีพี่แล้วสิ "[/align][align=left]" แล้วคิดว่าพี่จะให้ป่ะล่ะ คิคิ " พี่เหมียวขำ พูดแล้วพี่เหมียวก้ขย่มแบบสุดๆ[/align][align=center][/align][align=center]
[/align][align=left]" ไม่ไหวแล้ว พี่ ผมจะแตกแล้ววว อ๊ะ ซิ๊ดดดดด "[/align][align=left]" เอาเลย พี่รออยู่ " ว่าแล้วผมก้ ฉีดน้ำเชื้อเข้าไปในหีของพี่เหมียวเหมือนเดิม แต่รอบนี้น้อยกว่าเมื่อเช้า เพราะโดนรีดไปซะเยอะ[/align][align=left]" อ๊าาาาาง  ฉีดมาอย่างนั้นแหละ พี่เสียวสุดไปเลยย "[/align][align=left]ผมถึงกับหมดแรง ลุกไม่ไหว ตอนพี่เหมียวลุกขึ้น ผมยังเห็นน้ำเชื้อในรูหีออกมาไม่หมดเลย พี่เหมียวก้ใส่กางเกงในเลย [/align][align=left]ผมเลยถามว่า " ไม่ล้างน้ำเชื้อออก่อนเหรอคับ จะใส่เกงในเลยเหรอ "[/align][align=left]" ใช่จ๊ะ พี่อยากให้มันอยู่ในนี้ไปก่อนอ่ะ เสียวดี เงี่ยนอยู่เลย "[/align][align=left]" แล้วพี่ไม่กลัวท้องเหรอเนี้ย " ผมถาม[/align][align=left]" ระยะปลอดภัยของพี่จ๊ะ แตกในได้ตามสบาย วันละ 10 รอบก้ได้นะ "[/align][align=left]" คร้าบบบบบบ  ว่าแต่ไปทำธุระเสร็จแล้ว พี่จะกลับบ้านเลย หรือ จะมาหาผมอ่ะ? "[/align][align=left]" อยากให้อยุ่ไหนละ " พี่เหมียวถามแบบยิ้มๆ[/align][align=left]" งั้นคืนนี้มานอนกับผมนะ " ผมเริ่มอ้อน[/align][align=left]" โอเค เดี๋ยว 3 โมง พี่ก้มาแล้ว เด๊่ยวไว้มาเย็ดต่อนะ "[/align][align=left]" คร้าบบบบบบ ไปเร็วๆ มาเร็วๆนะ ผมจะล้างควยรอ"[/align][align=left]
[/align][align=left]
[/align][align=left]พี่เหมียวก้ไปทำธุระ ตอนเที่ยง ผมก้นั่งเล่นคอม เล่นเฟสรอ อย่างใจจดจ่อ ว่าจะได้เย็ดอีก[/align][align=left]
[/align][align=left]พอ ถึงเวลา 3โมงเย็น สิ่งที่ไม่คาดฝัน ก้เกิดขึ้นอีกตามเคย..................[/align][align=left]
[/align][align=left](ติดตามรอตอนต่อไป)[/align][align=left]

Tigertwo

::JubuJubu::  ::JubuJubu:: พี่เหมียวน่าจัดจ้านอยู่นะ ไม่ต้องพึ่งยาเลย ::Hunger::  ::Hunger::