ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ต้น สอนพิเศษค่ะ

เริ่มโดย onelove, มกราคม 14, 2016, 03:43:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

onelove

สวัสดีค่ะ ตอนนี้ต้นเล่าเรื่องสั้นๆให้ฟังบ้างดีกว่า ตอนยังเรียนอยู่มหาวิทยาลัยฯเคยเป็นครูสอนพิเศษภาษาอังกฤษค่ะ นักเรียนก็ไม่ใช่ใครอื่นเป็นหลานชายต้นเอง หลานคนนี้จะว่าเป็นญาติก็ไม่ใช่เสียทีเดียวค่ะคือเป็นลูกชายของน้าข้างบ้านที่ต่างจังหวัด พ่อของน้องเขากับคุณพ่อของต้นเป็นแบบว่าเพื่อนสนิทกันเคยไปลุยทำงานในประเทศแถวๆตะวันออกกลางด้วยกันตั้งแต่วัยรุ่น

พอมีครอบครัวก็เลยหาบ้านอยู่ข้างๆกันภรรยาจะได้ไม่เหงาอะไรแบบนี้ พอคุณพ่อของต้นไปลุยทำร้านอาหารในอเมริกาพ่อของน้องเขาไม่ได้ไปด้วยค่ะเพราะวีซ่าทำธุรกิจไม่ผ่านหรืออะไรทำนองนี้แหละ ต้นเห็นน้องเขามาตั้งแต่เด็กๆเพราะบ้านอยู่ติดกันเวลาทำกับข้าวก็ส่งข้ามรั้วกันไปมา น้องเขาชื่อเป้ค่ะอายุน้อยกว่าต้นสักสองปีได้

น้องเป้ตอนเด็กๆก็น่ารักดีแต่พอโตขึ้นเหมือนจะเริ่มเกเรเพราะได้ยินพ่อแม่เขาดุเป็นประจำบางทีก็แรงๆ น้องเป้นี่แหละพี่ตองเคยเตือนว่าให้ต้นระวังเพราะพี่ตองเคยจับได้ว่าเป้แอบดูพี่ตองอาบน้ำหลายครั้งจนพี่ตองมั่นใจว่าต้องใช่เป้แน่ๆ ชุดชั้นในของพี่ตองและของเต้ยก็เคยหายจนพี่ตองต้องไปคุยกับเป้ตรงๆ และขู่ว่าจะฟ้องพ่อแม่ของเขาถ้าจับได้ว่าเป็มาแอบดูอาบน้ำอีก

พอพี่ตองเข้ามหาวิทยาลัยในกรุงเทพฯและต้นเข้ามาเรียนมัธยมปลายเราก็แทบไม่ได้เจอกัน ตอนที่ต้นกับพี่ตองกลับไปบ้านได้เจอกันบ้างแต่ก็เหมือนน้องเขาจะหลบๆหน้า ตอนต้นอาบน้ำก็ยังแอบคิดว่าเป้จะมาแอบดูไหมแต่ตอนนั้นต้นเริ่มโชว์บ้างแล้ว ถ้าน้องเป้มาแอบดูก็ไม่ว่ากัน 55

วันหนึ่งแม่ของน้องเป้โทรมาหาต้นบอกว่าขอเบอร์ต้นจากคุณแม่ต้นมาอยากให้ต้นสอนภาษาอังกฤษให้เป้หน่อย คุณแม่น้องตอนนี้เป้เข้ามาเรียนมัธยมปลายในกรุงเทพฯผลการเรียนไม่ค่อยดีเลยส่งไปเรียนพิเศษที่ไหนก็ไม่ค่อยได้เรื่อง เพราะไปเรียนได้สักพักก็ไม่ไปแล้วเปลี่ยนมาเรียนแบบตัวต่อตัว เป้เรียนไปสักพักก็ขอไม่เรียนเพราะไม่ชอบครู

แม่เป้กลัวว่าจะสอบเอนทรานซ์เข้ามหาวิทยาลัยฯไม่ได้ เลยอยากให้ลองเรียนกับต้นดูเพราะคุ้นเคยกันมาตั้งแต่เด็กเป้อาจยอมเรียนโดยมีค่าสอนให้มากพอสมควร ตอนนั้นต้นเห็นแก่เงินค่ะเพราะคุณพ่อเริ่มโทรมาบ่นว่าสลิปบัตรเครดิตของต้นมันโชว์ พวกเสื้อผ้าเยอะ( พวกชุดชั้นในค่ะ ช่วงนั้นบ้าแอบแจกชุดชั้นในให้คนแปลกหน้า 55 ) ก็เลยตอบตกลงเพราะอยากมีเงินใช้เอง

ต้นโทรไปนัดหมายกับเป้ว่าจะนั่งเรียนกันในฟู้ดเซ็นเตอร์ห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่งย่านสยามสแควร์ วันแรกเป้ก็มาสายเกือบครึ่งชั่วโมงเราเลยคุยเริ่มต้นกันง่ายๆก่อน ต้นสังเกตุว่าตอนนี้น้องเป้ไม่ใช่เด็กๆแล้วค่ะตัวสูงกว่าต้นอีกหล่อเหลาน่ารักใช้ได้ นึกเลยไปถึงว่าคนนี้เหรอที่เคยแอบดูต้นกับพี่ตองเปลือยเปล่าอาบน้ำ ถ้ามาขอดูตอนนี้นี่ต้นแก้ให้ดูเลยนะค่ะ 55 ( โรคจิตชัดๆ!! หาหมอด่วน!! )

เรานัดเรียนกันอาทิตย์ละหนึ่งครั้งละประมาณหนึ่งชั่วโมง ช่วงแรกผ่านไปแบบล้มเหลวมากค่ะ เป้มาสายทุกครั้งและไม่ตั้งใจเรียนเลยไม่สนใจฟังการบ้านก็ไม่ทำ( แต่ก็ยังดีที่หล่อ ให้อภัยเสมอค่ะ อิอิ ) ครั้งหนึ่งเพชร ( เพื่อนตั้งแต่สมัยมัธยมและรูมเมทของต้น ) ตามมาเดินห้างด้วยได้เจอเป้ยังชมกับต้นเลยว่าเป้หน้าตาดีสูงดีแบบนี้ต้นสอนไปเพลินไปแน่ๆ

แต่ก็ไม่เพลินหรอกค่ะ ตอนนั้นเริ่มรู้สึกว่าท้าทายมากจำทำอย่างไรให้เป้ยอมเรียนดีๆ ต้นเปิดหนังโป๊ญี่ปุ่นดูคนเดียวที่ห้องเปิดไปเรื่อยๆเจอเรื่องหนึ่งเป็นแนวครูสอนพิเศษสอนไปสอนมาเอากับนักเรียนหนุ่มเฉยเลย ตอนนั้นจินตนาการถึงเป้เลยค่ะตอนจัดการกับตัวเองยังนึกภาพน้องเลย 55 ต้นเลยคิดแผนการว่าจะทำอย่างไรดีจะให้เป้ตั้งใจเรียนให้ได้ และต้นก็เสียวไปด้วยตามสไตล์ต้นค่ะ

พอถึงวันนัดรียนก็เจอกันที่ฟู้ดเซ็นเตอร์เดิม วันนี้ต้นใส่เป้นเสื้อยืดแขนยาวและกางเกงขาสั้นที่สั้นที่สุดเท่าที่จะหาได้ในตู้เลยค่ะ  ตอนเดินเข้าห้างมาบางคนมองต้นเหลียวหลังเลย ต้นรู้สึกว่าเครื่องเริ่มติดแล้ว ก่อนเวลาสอนยังไปเลือกซื้อกางเกงที่สั้นกว่าตัวที่ใส่อยู่นี้อีกตอนไปลองในห้องลองนี่สั้นแบบถ้านั่งนี่แก้มก้นโผล่เลยอ่ะค่ะ เพื่อเป้เลยนะเนี่ย..55

พอเป้มาถึง( ซึ่งก็มาสายตามเคย ) แต่วันนี้เป้เห็นต้นแล้วอึ้งเลยค่ะ กางเกงยีนส์สั้นที่ต้นใส่มาวันนี้ถ้าสั้นกว่านี้อีกนิดก็เรียกว่ากางเกงในแล้วล่ะ ตอนเรียนต้นก็สอนแบบมานั่งข้างๆกันเลยแกล้งเอานมไปโดนแขนน้องบ้างพองามค่ะ วันนี้เป้นั่งเรียนแบบเงียบมากไม่กวนไม่มองทางอื่น( ได้ผล อิอิ ) มองแต่หนังสือและก็เหลือบสายตามาดูขาอ่อนขาวๆของต้นเป็นครั้งคราว พอครบเวลาต้นก็เลิกสอนเลยไม่ชดเชยเวลาให้เหมือนวันอื่นๆ ดูน้องเป้จะเสียดายมากต้นเลยกำชับว่าครั้งหน้าอย่ามาสายจะได้เรียนกันนานๆ

ครั้งต่อไปนี่เห็นผลเลยค่ะต้นเดินมาถึงก็เห้นเป้นั่งรออยู่แล้ว วันนี้ต้นมาในชุดเสื้อเชิ้ตแขนยาวกางเกงขาสั้นเสมอหูที่ซื้อไว้ วันนั้นเป้ตั้งใจเรียนมาก 55 ต้นเริ่มป้อนอาหารโดยการถ้าต้นถามแล้วเป้ตอบถูกต้นก็จะเอานมไปโดนแขนเป้ กางเกงที่ต้นใส่มาวันนั้นนอกจะสั้นพิเศษแล้วมันยังบานๆนิดหน่อยเวลานั่งไม่ระวังนี่เห็นง่ามขากางเกงในโผล่เลยค่ะ

ครบชั่วโมงเรียนต้นก็ชมว่าน้องตั้งใจเรียนดีมาก จริงๆเป้เป็นคนฉลาดถ้าตั้งใจฟังตั้งใจทำการบ้านแบบนี้ไม่ยากเลย วันนั้นเรียนเสร็จต้นชวนน้องไปเดินเลือกซื้อของกันต่อเป็นรางวัล เราเดินเหมือนเป็นแฟนกันเลยค่ะตอนเป้เผลอต้นก็ควงแขนบ้างทำตัวร่าเริงเป็นพิเศษ ผ่านแผนกชุดชั้นในต้นขอเข้าไปดูเป้ขอยืนรออยู่ด้านนอก

สังเกตุว่าเป้เขินมากต้นเลยแกล้งเอากางเกงในมาให้เป้เลือกว่าตัวไหนสวยกว่ากัน 55 เป้อายม้วนไปเลย ตอนก่อนจะแยกกลับบ้านต้นก็ย้ำค่ะว่าถ้าเป้ตั้งใจเรียนตั้งใจทำการบ้านต้นจะมีรางวัลให้ทุกครั้ง 55

ครั้งต่อมาต้นโทรไปถามเป้ก่อนว่า
" ทำการบ้านมาหรือเปล่า " เป้บอกว่า
" ทำเสร็จเรียบร้อย " ต้นขอเปลี่ยนที่นัดเจอเป็นร้านกาแฟสตาร์บัคค่ะ( สาขานี้ต้นไปนั่งโชว์เป็นครั้งคราว 55 )

ที่ร้านนี้เป็นเก้าอี้แบบโซฟาทรงเตี้ยๆ ต้นกะว่าจะให้เป้เข้าใจเองแบบต้นไม่ต้องบอกว่าถ้าเขาตั้งใจเรียนต้นก็จะโป๊ขึ้นเรื่อยๆ คราวนี้ต้นมาแบบเสื้อยืดแขนกุดรัดนมและกระโปรงสั้นค่ะ วันนี้เรานั่งแบบหันหน้าชนกันกระบวนการให้อาหารคือถ้าเป้ตอบถูกต้นก็จะให้ดูกางเกงในสีขาวถ้าตอบผิดต้นก็จะแกล้งเอามือมาปิดไว้ค่ะ

ดูเหมือนเป้จะสนุกกับการเรียนมาก 55 เป้บอกว่าอาทิตย์นี้จะมีสอบที่โรงเรียนต้นเลยบอกว่า
" ถ้าสอบผ่านก็จะมีรางวัลให้เช่นเคย "

ยังไม่ถึงวันเรียนเป้โทรมาบอกเองเลยค่ะว่า สอบผ่าน ต้นก็แกล้งถามว่า ข้อสอบออกเรื่องอะไรบ้างแล้วตอบอะไร  เท่าที่สังเกตุน้องเป้ก็บอกหัวข้อที่ออกสอบว่ามีเรื่องใดและตอบยังไงต้นคิดว่าน้องคงไม่ได้โกหกเลยออกปากว่า จะมีรางวัลให้ด้วยการพาไปดูหนังหลังจากเรียนเสร็จ

วันนั้นต้นใส่ชุดแบบกระโปรงสั้นตัวที่ใช้โชว์บ่อยๆเสื้อกล้ามรัดนมโชว์ร่องอกขาวๆมีเสื้อแขนยาวซีทรูทับ คราวนี้นอกจากจะโชว์ทั้งล่างทั้งบนแล้วยังจะคุยกับเป้ตรงๆเพราะใกล้วันสอบเอนทร้านซ์เต็มที ระหว่างดูหนังเหมือนเป้พยายามจะมองลึกเข้าใปในเสื้อของต้นตอนนั้นต้นเสียวมากค่ะเผลอๆจิตใจอาจเตลิดเปิดเปิงยิ่งกว่าเป้อีกเพราะเราก็อายุห่างกันแค่สองปีกว่าๆเอง

ต้นจินตนาการในใจว่าอย่างโดนน้องเป้ล้วงทั้งล่างทั้งบนจนต้องเกร็งต้นขาบดเบียดกันแน่นเพราะเสียวค่ะ ยิ่งคิดถึงเรื่องที่จะคุยตรงๆกับเป้แล้วยิ่งเสียว หลังจากดูหนังเราไปนั่งทานโดนัทกัน

ต้นก็เปิดฉากแบบกระชากอารมณ์เลย ต้นถามเป้ว่า
" ตอนเด็กๆ เป้เคยแอบดูพี่ต้นกับพี่ตองอาบน้ำใช่ไหมเพราะพี่ตองเล่าให้ต้นฟังหมดแล้ว " เป้ก้มหน้าไม่ตอบอะไร

" เรื่องอดีตผ่านไปแล้วก็ผ่านไป ที่พี่แต่งตัวโป๊ๆมาสอนเป้ก็เพราะอยากให้เป้ตั้งใจเรียนเป็นข้อแลกเปลี่ยน " เป้นั่งฟังเงียบไม่พูดอะไรเลย

" และพี่ต้นก็คิดว่าเป้คงเห็นของพี่ต้นหมดแล้ว แค่อยากบอกเป้ว่าพี่ต้นไม่ได้คิดอะไรกับเป้เกินเลย ถ้าเป้คิดเกินเลยกับพี่ต้นก็ขอให้แค่คิดเท่านั้น " น้องเป้ก็ตอบตกลง

" ใกล้เอนทรานซ์เต็มที พี่จะให้เป้ไปเรียนที่ห้องคอนโดพี่เพราะจะได้มีเวลานานหน่อยและพี่จะทบทวนทั้งหมดเพื่อจะแน่ใจว่าเป้พร้อมสอบ "

หลังจากวันนั้นเป้ก็ไปเรียนที่ห้องต้นในช่วงเย็นจนถึงค่ำค่ะ โดยที่เพชรก็อยู่ด้วยป้องกันถ้าน้องเกิดหื่นสติแตกขึ้นมา ต้นบอกกับเพชรก่อนว่างานนี้ต้นจะโป๊แบบเต็มที่ถ้าเพชรอยากสนุกแกล้งน้องก็โป๊ด้วยกัน เพชรก็หัวเราะบอกว่าน่าสนุก วันแรกที่เป้ไปเรียนที่ห้องต้นใส่เสื้อกล้ามบางๆแบบเห็นบราชัดๆกางเกงกีฬาขาสั้นนั่งสอนนั่งเรียนกันกับพื้น

ดูเป้จะตื่นเต้นมากจนต้นต้องเตือนให้คุมสติหน่อยถ้าคุมไม่ได้ก็ขู่ว่าจะไปเปลี่ยนเป็นชุดที่เรียบร้อยกว่านี้ เพชรกลับมาจากเรียนพร้อมกับต้นก็เดินไปเดินมาเพื่อให้เป้รู้ว่าไม่ได้อยู่กับต้นตามลำพัง ดูเหมือนเป้จะชอบเพชรเหมือนกันถึงแม้เพชรจะนมไม่ใหญ่แต่รูปร่างเพชรก็เหมือนพวกนางแบบผอมเพรียวผมยาว และเพชรเป็นคนสวยกว่าต้นอีก ชุดอยู่บ้านของเพชรก็เอ็กซ์ไม่น้อยไปกว่าต้นเลย

เป้มาเรียนที่ห้องต้นหลายครั้งจนถึงวันสอบ ระหว่างนั้นดีกรีของชุดสอนก็โป๊ขึ้นตามลำดับค่ะเพราะผู้สอนเองก็เสียวเหมือนกัน เพชรก็ช่วยสอนด้วย ต้นว่าเวลาเป้ขอตัวเข้าห้องน้ำต้องมีชักว่าวแน่นอนค่ะ 55 วันสุดท้ายก่อนสอบเราลองทำพรีเทสร้อยคะแนน โดยเจ้าเพชรเสนอว่า ถ้าตรวจข้อสอบเพชรกับต้นจะถอดเสื้อผ้าให้หนึ่งชิ้นต่อสิบคะแนนค่ะ

เราก็ปล่อยให้น้องทำเทสไปเงียบๆพอเป้บอกว่าทำเสร็จแล้วก็มาตรวจข้อสอบกัน สังเกตุว่าตอนทำเทสเป้เครียดมากๆ 55 ตรวจข้อสอบกันไปทุกสิบคะแนนต้นกับเพชรก็จะถอดคนละชิ้นผ่านไปสี่สิบคะแนน สองสาวก็เหลือแต่ชุดชั้นในติดตัวกันแล้ว

พอคะแนนที่ห้าสิบนี่ ฮากันเลยค่ะ เอ้า!! ต้นถอดบราก่อน เป้มองดูนมต้นแบบไม่เกรงใจกันเลยจนต้นแซวว่า
" ระวังนมแตกใส่หน้านะ " คะแนนที่หกสิบเพชรก็ถอดบราบ้าง นมเพชรเป็นกระเปาะเล็กๆเหมือนนมของเด็กๆมัธยมค่ะ

ถึงตอนนี้น้องเป้สุดหล่อนั่งดูนมนางฟ้าทั้งสองเพลินเลย คะแนนที่เจ็ดสิบต้นก็ต้องถอดกางเกงในก็ไม่เป็นไรเพราะเป้น่าจะเคยเห็นหมดแล้ว แต่ตอนนี้ทั้งบนทั้งล่างของต้นก็ใหญ่กว่าตอนต้นเด็กๆมากค่ะ แถมต้นเสียวมากเพราะคราวนี้คือตั้งใจถอดให้นองดูรู้สึกว่าหีมันบวมเป่งแถมเหมือนจะมีน้ำข้างในด้วย 55 ตรวจข้อสอบไปสรุปว่าเป้ทำได้เจ็ดสิบกว่าคะแนนเพชรเลยไม่ต้องถอดกางเกงในบางๆ

แต่เพชรก็ใจดีดึงข้างหน้าลงให้เป้ดูหีดูขนเป็นคะแนนที่เจ็ดสิบกว่า ซึ่งเพชรก็คงจะเสียวเหมือนกัน
" คราวนี้เป็นรางวัลพิเศษ " เพชรบอกน้ำเสียงสำเนียงเจ้าเล่ห์

" พวกพี่ขอดูของน้องเป้บ้างได้ไหม "
" ใช่!! " ต้นสนับสนุน " เห็นของพวกพี่หมดแล้วขอดูบ้างสิ "

เป้ก็ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าแบบไม่รอช้า เป้เป็นคนผอมท่อนเนื้อก็เลยไม่อวบอ้วนแต่แข็งโด่เหมือนท่อนไม้ขนาดพอกำได้รอบ
" พี่ต้นจะอมให้ 55 เย้ๆ " เจ้าเพชรแกล้งต้นใหญ่เลย
" เกินไปแล้ว ไม่เอาหรอก ใช้มือให้ก็พอชั้นพี่น้องกันนะ อยากอมแกก็อมเองสิ " ต้นก็เลยให้เป้นั่งพิงผนังห้องแล้วก็เริ่มลูบเริ่มจับทั้งท่อนเนื้อและบอลสองลูก เพชรวิ่งไปเอามือถือมาถ่ายเป็นคลิปวิดีโอไว้เห็นแต่มือไม่ให้เห็นหน้า

ต้นเริ่มสาวช้าๆใจก็อยากจะอมอยากจะเลียอยู่เหมือนกันแต่เหมือน้องเป้จะอารมณ์เปี่ยมล้นมานานแล้วสาวช้าๆไม่กี่ทีน้ำสีขาวข้นก็พุ่งเกือบโดนหน้าต้นเลยค่ะ น้ำน้องเป้ออกมาเยอะมากแต่ต้นก็ยังแกล้งสาวเร็วๆไม่ยอมหยุดจนเป้ร้องเสียวพอแล้วขอให้หยุดเพชรบอกจะอมให้เป้ก็ไม่ยอมแล้วค่ะ ก่อนกลับบ้านต้นแอบเอากางเกงในที่ต้นใช้แล้วใส่กระเป๋าของเป้ไปด้วยหนึ่งตัว

ผ่านวันนั้นไปต้นก็ไม่ได้โทรไปหาเป้อีก ทราบว่าน้องเป้สอบไม่ติดก็เลยต้องเรียนมหาวิทยาลัยเอกชน เคยได้เจอเป้ที่ห้างสรรพสินค้าโดยบังเอิญครั้งนึงเป้เดินมากับสาวน่ารักคงจะเป็นแฟนเป้แนะนำว่าต้นเป็นพี่สาว เราก็ได้แต่ทักทายยิ้มๆอายๆกันค่ะ เรื่องตอนนั้นต้นยังไม่ลืมและนึกถึงตอนช่วยตัวเองอยู่บ้าง เป้ก็คงจะยังไม่ลืมต้นกับเพชรเหมือนกัน ..      

.........................................................
ติดตามผลงานตอนเก่าได้นี้นะ..ประสบการณ์ของ ต้น by onelove..
ต้นไปเกาะเสม็ด http://xonly69.com/read-xonly-tid-159001.html
ต้นเป็นนางแบบค่ะ http://xonly69.com/read-xonly-tid-158951.html
ต้นพาเพื่อนๆไปเที่ยวภูเก็ตค่ะ 3 http://xonly69.com/read-xonly-tid-158938.html
ต้นพาเพื่อนๆไปเที่ยวภูเก็ตค่ะ 2 http://xonly69.com/read-xonly-tid-158937.html
ต้นพาเพื่อนๆไปเที่ยวภูเก็ตค่ะ 1 http://xonly69.com/read-xonly-tid-158936.html
ต้น ตอน  เริ่มต้นหื่น 55 http://xonly69.com/read-xonly-tid-158903.html
ต้น ตอน  โชว์เล็กๆงานสปอร์ตเดย์ที่ทำงานค่ะ http://xonly69.com/read-xonly-tid-158902.html