ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 18, 2016, 08:51:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GoDeRsOuL

ฉบับเขียนใหม่ครับ กดที่นี่เลย >> LINK

ทุกท่านสามารถเข้าไปแนะนำติชมเพิ่มเติม หรืออ่านเกร็ดเล็กน้อยได้ที่นี่
My living room [GoderSoul]...

Credit รูปภาพจากเพจ Cup E ซึ่งเป็นเพจสาธารณะครับ หากเจ้าของภาพต้องการให้นำรูปภาพออก PM มาบอกได้เลยครับ

freedoms

อ่านทีแรกนึกว่าจะเป็นแนวเกมออนไลน์เหมือน xo แต่พออ่านจนจบน่าติดตามดีครับมีผู้ช่วยมีพลังพิเศษ

wwerwe

โฮ่แนวบาปทั้ง7งั้นเหรอครับชอบพวกนี้อยู่แล้วซะด้วยสิดีงามจริมๆ :3

thep59

เพียงแค่ตอนแรกมาก็สนุกแล้ว รอติดตามครับ

arsenyo

สนุกครับผม แนวแฟนตาซีด้วย

masterevans

เริ่มเรื่องได้น่าสนใจดีครับ สงสัยว่าสงครามนี้จะออกมาในรุปแบบไหน

รอติดตามนะครับ

icezen

รอติดตามให้ครบซีรี่ย์ 7 บาปนะครับ

tigernara11

สนุกมากครับตตรงกับใจมากรอเรื่องราวแบบนี้มานานมากแล้วกว่าจะเจอสักเรื่องเป็นกำลังใจให้ผู้แต่ครับเขียนได้ดีครับขอบคุณมากครับที่นำเรื่องสนุกๆมาลง

newblogspot

สนุกมากครับลองมาอ่านตอนแรกกก มาแนว novel เลย

Yutapub

ได้พลังมาแระ ต่อไปต้องทดลองครับ อิอิอิ

savana911

น่าติดตามครับ ขอบคุณมากครับ

aey3699

เริ่มต้นก็สนุกแล้ว น่าติดตาม ชอบคุณครับ

strikef.

ขอบคุณครับ เรื่องปูมาแบบนี้นาจะสนุกมันกันหลายตอนแน่ๆ จากที่อ่านหวังว่าในชีวิตจริงจะเจอคนอย่างมิ้นต์น้อยที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ แต่พลมีพลังแบบนี้มิ้นต์น่าจะเจ็บหนักแน่ 555 รอตอนต่อไปครับ

tong33333

สนุกมากครับ รอตอนต่อไปเพื่อจะได้อ่านต่อ

tong33333

สนุกมากครับ รอตอนต่อไปเพื่อจะได้อ่านต่อ