ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันที่เมียสารภาพว่าไม่ได้โดนผมคนแรก : ตอนที่1

เริ่มโดย mikoto2288, สิงหาคม 13, 2017, 01:40:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

ผมชื่อโต้ครับ ภรรยาผมชื่อจูน ผมกับจูนเจอกันที่มหาลัย ตอนปี3
คบกันมาจนเรียนจบ ผมก็ขอจูนแต่งงานเลย
บ้านที่เป็นเรือนหอ เป็นบ้านที่พ่อจูนซื้อให้(บ้านจูนค่อนข้างมีฐานะ)
ผมกับจูนอยู่กัน2คนเป็นหลัก แต่ก็มีพ่อแม่ผมและพ่อแม่จูนมาค้างเป็นระยะ
จูนมีน้องชาย2คน บางทีก็มาบ้างไม่มาบ้าง

ตอนที่ผมเพิ่มคบกับจูนใหม่ๆ จูนบอกผมว่าไม่เคยผ่านผู้ชายมาก่อนเลย
แล้วตอนที่จูนโดนผมเย็ดครั้งแรก จูนก็บอกว่าผมเป็นคนแรกของเขา
ไม่ว่าผมถามกี่ครั้ง จูนก็พูดว่า"ผมคือคนแรกของเขา"มาตลอด

นิสัยของจูนจะเป็นคนเรียบร้อยมาก เจ้าระเบียบ งานบ้านงานเรือนเขาจะเก่งมาก
จูนทำงานเป็นAEบริษัทนึง ลักษณะงานที่ต้องพบลูกค้าประจำ ทำให้จูนต้องดูแลตัวเองตลอดเวลา
จูนเป็นคนดุ เพราะต้องดูแลเด็กที่มาใหม่ เป็นคนที่ดูภายนอกเหมือนคนหยิ่ง และดูลูกคุณหนูมาก
จูนไม่กินเหล้า ไม่พูดคำหยาบ ตามมุขต่ำๆลามกๆจะตามไม่ทัน จนคนมองว่าจูนค่อนข้างไร้เดียงสากับเรื่องพวกนี้

แต่ในความจริง จูนโดนผมจัดเรื่่องsexมาแล้วหลายแบบ
Outdoor ในรถ ริมถนน บนฟุตบาตร เย็ดกับตามรีสอร์ทแล้วเปิดหน้าต่าง จัดกันริมระเบียง ตอนดึกๆ
BDSMแบบเบาๆ พวกใส่ปลอกคอ มีสายจูงพาไปฉี่หน้าบ้าน มัดมือ ปิดตา อุปกรณ์sextoyผมมีครบ
Incestก็มี แต่จะเป็นแนวสมมุติว่าเป็นพ่อลูกกันบ้าน พี่น้องกันบ้าง หรือสมมุติเป็นคนใกล้ๆตัว
หรือแม้กระทั้งสมมุติเหตุการณ์ว่าโดนคนที่มีฐานะทางสังคมน้อยกว่า
แต่ถ้าเป็นคนแก่ อายุ50ขึ้นไป จูนจะชอบเป็นพิเศษ อันนี้ที่ผมรู้สึกนะ

ตลอดเวลาที่คบกัน เรื่องsex จูนจะไม่ได้เป็นคนเริ่มก่อนครับ แต่จูนจะเป็นแนวชอบตามใจผมมากกว่า
ไม่ว่าจะท่าไหนแบบไหน จูนก็สามารถทำได้ดีกว่าที่ผมคิดไว้มากๆ แล้วมีหลายๆครั้งที่จูนเป็นคนคิดเองด้วย

ตัวอย่างเช่นว่า วันนี้จูนไปประชุมกับลูกค้า ถ้าจูนเจอลูกค้าคนไหนที่มีท่าทีหรือพูดจาสองแง่สามง่าม
จูนจะแอบถ่ายรูปลูกค้าคนนั้นมาให้ผม พร้อมชื่อและประวัติคร่าวๆ

แล้วคืนนั้นผมจะต้องรับบทลูกค้าคนนั้น กระหน่ำเย็ดจูน
บทบาทก็มีตั้งแต่สมยอม ไปจนถึงข่มขืน แล้วแต่ว่าใครจะด้นสดไปทางไหน

จนเมื่อต้นปีนี้แหละ ที่ผมบอกจูนว่า
ผมชอบผู้หญิงที่เคยโดนเย็ดมาก่อนนะ
และจะไม่ว่าอะไรเลยถ้าจูนจะบอกว่าเคยโดนเย็ดมาก่อนแล้ว

ที่ผมพูดไปแบบนั้นเพราะตลอดหลายปีที่คบกัน
มันมีความรู้สึกบางอย่างที่ทำให้ผมมั่นใจว่า ผมไม่ใช่ควยแรกของจูนแน่ๆ

จนในที่สุด จูนก็สารภาพว่า "เคยโดนเย็ดมาก่อนแล้ว" ผมไม่ใช่ผัวคนแรกของเขา

ยอมรับเลยว่าตอนนั้นใจเต้นแรงมาก ทั้งๆที่ตลอดมาผมเคยคบกับผู้หญิงที่โดนเย็ดมานับไม่ถ้วน
แต่ครั้งนี้มันต่างออกไป เพราะนี่คือภรรยาของเรา คนที่เราแต่งงานด้วย คนที่จะมาเป็นแม่ของลูกเรา

ผมกลั้นใจถามออกไปว่า "โดนมาแล้วกี่คน"
จูนอ้ำๆอึ้งๆ น้ำตาไหล ไม่ยอมตอบ

ผมเลยต้องเป็นคนเริ่ม
"2คน" จูนส่ายหน้า
"คนเดียว" จูนก็ส่ายหน้าอีก
ผมเลยถามตรงๆว่า "จูนโดนมากี่คนครับ เอาตามตรงนะ ให้ตอบทีเดียว"
จูนหลบสายตา ก่อนจะพูดเบาๆว่า " หลายคน "

.............. ผมแม่งตะลึงไปเลยว่ะ ..................

สิ่งที่ผมทำมาตลอดทุกคืนหลังจากวันนั้น คือการสอบประวัติของแต่ละควยให้ชัดเจน

คนแรกควยแรกของจูนเกิดขึ้นตอนจูนอายุ15

จูนเล่าว่า ตอนนั้นอยู่ม.3 เพิ่งจะมีแฟนคนแรก โรงเรียนจูนเป็นโรงเรียนเอกชนแห่งนึงในกทม.
แต่แฟนจูนตอนนั้นเรียนอยู่คนละโรงเรียน ที่รู้จักกันเพราะเพื่อนสาวของจูนไปเป็นแฟนกับคนในกลุ่มนั้น
ทำให้เวลาที่เพื่อนจูนจะไปหาแฟนเขา ก็มันจะลากจูนไปด้วยเพื่อเป็นไม้กันหมาจากพ่อแม่

ทุกๆเย็น จูนกับเพื่อนจูนที่ชื่อฝนจะไปคลุกอยู่บ้านของเพื่อนคนนึงที่ชื่อว่า ชาย
บ้านของชายจะมีเพื่อนของทั้ง2ฝ่ายเข้าออกราวๆ5-6คน เป็นเหมือนศูนย์กลางในการเจอกันของแฟนเพื่อนจูน

จนหนึ่งในกลุ่มนั้นก็มาชอบจูน และตกลงกันเป็นแฟน แฟนจูนตอนนั้นชื่อบอม
จูนเล่าว่ากับบอมเต็มที่ก็แค่กอดกัน หอมแก้มกันเท่านั้น ไม่เคยไปไหนด้วยกัน 2-2เลย

จูนคบกับบอมได้ 2 เดือน ก็มีวันนึงหลังเลิกเรียนที่จูนไปหาบอมที่บ้านชาย แต่ปรากฏว่าวันนั้นยังไม่มีใครมา
ชายเลยบอกให้จูนไปรอในห้องนอนชายก่อน(ปกติก็คลุกกันอยู่แต่ในห้องนอนอยู่แล้ว)

จูนเล่าว่าตอนนั้นยังไม่มีมือถือกัน เลยไม่รู้ว่าจริงๆแล้วพวกบอมไปเข้าค่าย เลยไม่มีใครมาบ้านชายวันนี้
สักประมาณ 5โมง จูนเลยจะกลับบ้าน แต่ชายบอกว่าให้อยู่ก่อนเดี๋ยวเพื่อนๆก็มาแล้ว
จูนบอกว่าจะกลับแล้ว เดี๋ยวมันเย็นเกินไปจะกลับบ้านดึก ชายก็ปลี่เข้ามากอดจูนทันที

จูนบอกว่าตกใจมาก พยายามขัดขืนแล้ว แต่โดนชายชกที่ท้อง จนตัวงอลงไปนอนที่พื้น
ชายเป็นคนรูปร่างผอม สูง ฟันหลอ หน้าเป็นสิวเยอะมาก จมูกแบน พูดง่ายๆว่าไม่ใช่คนหล่อ
จากนั้นชายก็ลากจูนขึ้นมานอนบนเตียง จัดการถลกเสื้อจูนขึ้น แล้วเริ่มต้นดูดนมจูนแรงๆจนเจ็บหัวนม

จูนบอกว่าตอนนั้นกลัวมาก นอนนิ่งเป็นท่อนไม้เลย กลัวจะโดนต่อยอีก
ตอนนั้นรู้ตัวแล้วว่ากำลังจะโดนข่มขืน

ชายดูดหัวนมเสร็จก็มาดูดปากจูนต่อ พยายามสอดลิ้นเข้ามาในปากจูน จูนก็พยายามปิดปากให้แน่น
แต่ชายเอามือมาบีบปากจูน แล้วสอดลิ้นเข้ามา จูนเลยต้องยอมให้ชายแลกลิ้นด้วย เพราะโดนบีบปากจนเจ็บแล้ว

ชายจับจูนถลกกระโปรงขึ้น จากนั้นก็ถอดกางเกงซับในของจูนออก
แล้วจัดการแหวกกางเกงในของจูนออกไปด้านข้าง ก่อนจะจ่อควยลงมาที่หี แล้วชายก็กดลำควยลงไป

จูนบอกว่ามันรู้สึกว่ามีอะไรขาดข้างใน ดัง กึด...กึด...กึด... จูนร้องไห้ บอกชายว่าเจ็บๆ พอก่อนๆ
ชายก็หยุด แล้วเอาควยออก จูนเล่าว่าไม่มีเลือดออกนะ รู้แค่ว่าเจ็บมาก
แล้วชายก็จ่อควยเข้าปากหีอีกรอบ ทีนี้ควยสามารถเข้าไปได้มิดลำควยเลย

จูนบอกว่าตอนนั้นไม่ได้คิดเลยว่าเสียซิงหรือเสียตัวให้ใคร คิดแต่ว่าเมื่อไหร่จะจบเสียที
หลังจากรู้สึกเจ็บตอนแรก หลังจากนั้นก็ไม่รู้สึกเจ็บอีกเลย ปล่อยให้ชายเอาควยกระแทกหีไปเรื่อยๆ

จนชายพูดว่า แตกแล้วๆๆ แล้วก็นอนทับมาที่ตัวจูน แตกใน

ตอนนั้นแหละที่จูนเริ่มมีความรู้สึก จูนก็ร้องไห้ กลัวท้อง ชายก็เข้ามากอด
ชายเริ่มพูดว่า เดี๋ยวชายไปซื้อยาคุมฉุกเฉินให้นะ กิน1เม็ด แล้วพรุ่งนี้อีก1เม็ด ไม่ท้องแน่นอน
แล้วชายก็บอกจูนว่ารักจูนมาก ชอบมาตั้งแต่แรกเห็น แต่ไม่กล้าจีบ พอจูนไปเป็นแฟนกับบอมเลยไม่มีโอกาส
ชายปลอบจูนจนจูนหยุดร้องไห้ แล้วก็เข้ามาหอมแก้ม จูบปากจูน

แล้วบอกว่า "จูนเป็นเมียชายแล้วนะ"

แล้วชายก็จูบปากจูนอีกรอบ ชายเริ่มบีบนมจูน บีบก้นจูน แล้วเริ่มเย็ดจูนซ้ำอีก ซ้ำอีก
ครั้งนี้จูนไม่ได้ขัดขืนอีกต่อไปแล้ว

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

จูนกับชายตกลงว่าจะเป็นแฟนกัน บอมประกาศตัดเพื่อนกับชาย
จูนบอกว่าตอนนั้นมีแต่คนด่า เพื่อนๆทั้ง2กลุ่มก็Banทั้งจูนทั้งชาย จนกลายเป็นคนไม่มีเพื่อน
แต่จูนมองว่าตัวเองโดนชายเย็ดไปแล้ว เป็นเมียชายแล้ว ก็เลยยอมเป็นแฟนชายไปเลยดีกว่า

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------

จูนเล่าว่าตอนนั้นคิดผิดมากๆ เพราะความจริงคือ จูนโดนชายข่มขืน แต่ดันกลับไปคบเขามาเป็นแฟน
ทั้งๆที่จูนไม่ได้รัก ไม่ได้ชอบชายเลย แล้วหลังจากนั้นชายก็ค่อยๆเผยนิสัยโรคจิตๆออกมาจนจูนต้องหาทางหนีออกจากชีวิตคนโรคจิตแบบนี้

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

กระทู้หน้าจะบอกถึงความโรคจิตของผัวคนแรกของจูนให้ฟังกันครับ
ถ้าชอบก็เม้นกันเยอะๆนะครับ จะได้มีกำลังใจเขียนต่อ เมียผมก็ชอบอ่านคอมเม้นนะ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

eka1325

ood_aspire

thep59

review1972

เริ่มต้นได้ดีครับแตาช่วงกลางถึงท้ายดูจะรวบรัด เร่งร้อนไปนี้ด ขอบคุณครับ

oddsk

รอติดตามอยู่ครับ อยากทราบว่าจะโดนเหมือนปัจจุบันไหมครับ

pppfree

ขนาดคนแรกยังขนาดนี้ คนต่อๆไปจะเป็นยังงัยนะ ติดตามครับ

tantawanjames

มาแหวกแนวเลยให้เมียเล่าเรื่องอดีตสุดยอดครับ

midnightblusie

devilzoa

somc217

เริ่มเรื่องได้น่าสนใจแล้วก้อชวนให้ติดตามครับ
ขอบคุณมากๆ

therasak

พัฒนาการเริ่มตั้งแต่อายุ 15 ปี น่าเห็นใจนะเร็วมาก ๆ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

แค่เปิดมาอ่านตอนแรก

ก้อเสียวแล้วครับ

น่าสนุกและน่าติดตามมากครับ

เป็นกำลังใจให้ท่านผู้แต่งด้วยครับ