ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Real Story Me (เรื่องสั้น) : ของขวัญวันแต่งงาน

เริ่มโดย mikoto2288, สิงหาคม 14, 2017, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

ผมชื่อโต้ครับ สเป็คเรื่องผู้หญิงผมไม่มีหรอก ผมเน้นปริมาณมากกว่าคุณภาพ ว่าง่ายๆคือ ขี้เย็ด
ผมจะไม่จีบคนที่สวยมากนัก เพราะไม่ชอบพยายาม ผมเบื่อที่จะตามจีบครับ เอาแค่แม่งมีหี หุ่นดี
หน้าตาแค่พอใช้ได้ ผมก็เอาแล้ว ผมคบผู้หญิงซ้อนกันอยู่หลายคน เลยมีหีมาสลับๆให้เย็ดบ่อย

ตอนที่ผมเรียนมหาลัยปี1 ผมเจอเด็กผู้หญิงคนนึงอยู่ ม.5 น้องเค้าชื่อ"น้องแก้ม"
น้องแก้มเค้าหน้าตาคล้ายๆดาราที่ชื่อ พลอย ชิดชันทร์ แต่จะตัวเล็กกว่า สูงแค่ 155 cm.

น้องแก้มเรียนโรงเรียนหญิงล้วนมาตั้งแต่เด็กๆครับ เป็นโรงเรียนประจำแห่งเดียวในกทม.
ผมไปเจอน้องเค้าที่BTSสยาม น้องเค้ากำลังกลับบ้าน ผมก็เลยเสี่ยงขอเบอร์มา ปรากฏว่าได้

น้องแก้มเป็นผู้หญิงที่ผมรู้สึก"พิเศษ"มากกว่าคนอื่นๆ อาจเป็นเพราะเธอเป็นผู้หญิงที่เรียบร้อย
แก้มเป็นผู้หญิงที่มองโลกในแง่ดี เธอไม่พูดคำหยาบเลยแม้แต่กับเพื่อนสนิทในกลุ่มตัวเอง
แก้มไม่กินเหล้า แก้มไม่สูบบุหรี่ แก้มไม่เที่ยวกลางคืน แก้มเป็นคนที่ผมอยู่ด้วยแล้วรู้สึกสบายใจ

ที่บ้านของน้องแก้มรวยมากๆครับ เอาว่าแค่ห้องนอนเธอก็ใหญ่กว่าบ้านผมแล้วมั้ง(555)
ผมเข้ากับพ่อแม่ของแก้มได้ดีมากๆ ท่านทั้ง2ไม่มีท่าทีรังเกียจผมสักนิดเลย
แม้ว่าผมจะบ้านจะพอมีฐานะ แต่ถ้าเทียบกับการใช้ชีวิตของบ้านเค้า บ้านผมก็เรียกว่าไม่มีทันที

พูดง่ายๆ แก้มเป็นผู้หญิงที่ผมไม่คู่ควรแม้แต่น้อยครับ

ผมเย็ดน้องแก้มตอนเดือนที่2 ที่คบกัน ซึ่งจัดว่าเป็นสถิติสูงที่สุดสำหรับผมแล้ว ที่อดทนรอได้นานขนาดนี้
ตอนนั้นผมเพิ่งจะมหาลัยปี1 เรื่องเย็ดของผมยังไม่โลดโผนมากนัก เป็นแค่น้องใหม่ที่ทำตัวเจ้าชู้ไปวันๆ
เจอผู้หญิงก็วิ่งเข้าหา ได้เย็ดบ้าง ได้แค่หม้อบ้าง บางครั้งโดนหลอกแดกตังค์ก็มี เรียกว่าประสบการณ์ยังน้อย

แต่กับน้องแก้ม มันเหมือนผมได้เรียนรู้กันและกันจริงๆ ผมไม่ต้องเขินอาย ไม่ต้องทำตัวเก่งเทพ เย็ดท่ายาก
ผมเย็ดกับน้องแก้มเบสิกมากครับ ท่ามิสชันนารี, ท่าหมา, ผู้หญิงอยู่ด้านบน แอ๊ดวานซ์ที่สุดคือ โม๊กควย
ผมทำได้แค่นี้เพราะน้องแก้มจะอายมากเวลาที่ทำท่าแปลกๆ หรือท่าที่ผมต้องเห็นหน้าเธอชัดๆ

จนกระทั้งผมคบกันได้ 6 เดือน พ่อแม่น้องแก้มก็อนุญาติให้ผมพาน้องแก้มไปเที่ยวหัวหินได้ แต่ไม่ให้ค้างคืน

ผมจำได้เลยว่าเราออกจากกทม.ตั้งแต่ตี2 กะว่าไปถึงหัวหินต้องทันพระอาทิตย์ขึ้นแน่นอน
ผมไปถึงหัวหินตอนตี5เศษๆ ผมขับรถวนหาทางลงหาด ก็เจอซอยนึงที่ทำเป็นถนนไปจอดถึงหน้าหาดเลย
จำได้ว่าเป็นซอยหัวหิน79 แต่ซอยมันมืดมากๆ มีบ้านคนก็จริงแต่ไม่ได้เปิดไฟ ทางเป็นราดยาง สุดทางเป็นหาด
ผมกับน้องแก้มไปจอดรถในจุดที่ใกล้ที่สุดก่อนจะถึงชายหาด ซึ่งบรรยากาศดีมากๆ

ผมจำไม่ได้ว่าเราคุยกันเรื่องอะไรบ้าง แต่ผมจำได้ว่าผมอยากหยุดช่วงเวลานี้ไว้ให้นานที่สุด
ผมมองหน้าน้องแก้ม ผมคิดแค่ว่าผมรักผู้หญิงคนนี้จริงๆนะ ที่ผ่านมาผมไม่เคยรักใครขนาดนี้มาก่อนเลย
บรรยากาศตอนนั้นมันดีมาก ฟ้าเริ่มเปลี่ยนเป็นสีม่วง เสียงคลื่น เสียงลม และมีแค่เรา2คนเท่านั้น

ผมจูบแก้มที่ปาก แก้มก็จูบตอบกลับมาแล้วก็หัวเราะ ผมจูบแก้มอีกครับ ผมเริ่มแยงลิ้นเข้าไปในปากเธอ
แก้มก็เลียลิ้นผมกลับมา ผมเริ่มรู้สึกว่าไม่ไหวแล้วว่ะ อยากเย็ด ผมเลยเริ่มบีบนมแก้ม แก้มเองก็ไม่ได้ห้ามอะไร
จนผมถอนปากออกมา แล้วจับเสื้อของแก้มถลกขึ้นมากองที่เนินนม ผมก้มลงไปดูดหัวผมน้องแก้ม
ผมดูดหัวนมและเต้านมน้องแก้มแรงๆหลายครั้ง ก่อนจะขึ้นมาไซร้ซอกคอน้องแก้มต่อ
น้องแก้มก็เริ่มครางเบาๆออกมา ผมไม่อยากให้โอกาสหลุดลอยไป ผมต้องโจมตีต่อเนื่อง

ผมเริ่มล้วงมือเข้าไปในกางเกงยีนส์ขาสั้นของแก้ม ลูบขนหี ลูบแตดน้องแก้ม น้องแก้มเอามือมายั้งๆไว้
แล้วผมก็ล้วงนิ้วเข้าไปแยงหีน้องแก้มทีเดียว 2 นิ้ว น้องแก้มร้องซี๊ดขึ้นมาทันที
เพราะผมไม่เคยแยงหีน้องแก้มถึง2นิ้วมาก่อน ผมดูดปากน้องแก้ม เพื่อดูอาการว่าน้องเค้าเจ็บไหม...ยอมไหม...
มือข้างนึงผมหยิกหัวนม บี้หัวนม ส่วนอีกมือผมแยงหีลึกขึ้น น้ำหีน้องแก้มเยอะมากกว่าปกติ

ผมงัดควยผมขึ้นมา แล้วจับน้องแก้มก้มลงมาโม๊กควยผม น้องแก้มก็ทำตามอย่างว่าง่าย
ผมนั่งอยู่ที่นั่งคนขับ ช่วงตัวน้องแก้มพาดมาที่ผม ส่วนช่วงก้นยังอยู่ที่เบาะที่นั่งข้างคนขับ
ผมเอื้อมมือเข้าไปในกางเกงน้องแก้มทางด้านหลัง ผมเริ่มแยงหีน้องแก้มอีกครั้ง

น้องแก้มโม๊กควยแรงมาก ครั้งนี้ดูเธอตั้งใจดูดควยผมจริงๆ ซึ่งปกติเธอจะอายและไม่กล้าดูดควยแรงๆ
ผมเริ่มดันกางเกงยีนส์เธอลง เพื่อที่จะแยงหีได้ง่ายขึ้น จนกางเกงยืนส์ลงไปกองอยู่ที่หัวเข่า

น้องแก้มเลียลำควยผม ส่วนผมก็เริ่มดึงเสื้อเธอออกเพื่อบีบนมเล่น ผมบอกแก้มว่า"ถอดเสื้อนะ"
แล้วผมก็ดึงเสื้อน้องแก้มออกมาพร้อมๆกับยกทรงเลย แล้วผมก็ดึงน้องแก้มมาดูดปากอีกครั้ง

ตอนนั้นฟ้าเริ่มสว่างแล้ว ผมเห็นเรือตกหมึกไกลๆ เห็นคนกำลังพายเรื่อเล็กๆอยู่ในทะเล
ผมเห็นเรือนร่างของน้องแก้มชัดมาก แก้มเป็นผู้หญิงขาวมาก เป็นคนไรขนเยอะ ขนหีดกดำ
ซึ่งมันตัดกับเบาะหนังสีดำในรถผมมาก ผมไม่รู้ว่าตอนนั้นน้องแก้มคิดอะไร

แต่ตอนนี้น้องแก้มกำลังแก้ผ้าอยู่ในรถผม... และอยู่ริมชายหาด...

ผมดึงตัวน้องแก้มมาครอมตัวนั่งตักผม ผมดูดปากแก้มตลอดเพราะไม่อยากให้เธอมองเห็นภาพข้างนอก
ผมแยงหีน้องแก้มแรงขึ้นๆ จนน้องแก้มจูบผมไม่ไหว ต้องร้องครางออกมาดังๆ
แล้วผมก็จับควยบี้หีแก้ม ก่อนจะกดสะโพกน้องแก้มลงมา จนหีน้องแก้มอมควยผมเข้าไปมิดลำ
ผมจับน้องแก้มขย่มควยผม น้องแก้มกอดคอผมแน่น กระทุ้งหีตัวเองลงมาใส่ควยผมด้วยตัวเอง
ผมรู้สึกได้เลยว่ารถผมมันขย่มตามแรงกดหีของน้องแก้ม ผมดึงน้องแก้มออกมาดูนม ดูหีที่กระแทกใส่ควย

หน้าตาน้องแก้มดูเงี่ยนมาก ผมไม่เคยเห็นน้องแก้มเงี่ยนขนาดนี้มาก่อนเลย
น้องแก้มร้องดังมาก กระแทกหีลงมาใส่ควยแรงขึ้นๆ ผมเองก็เสียวมากจนทนไม่ไหว
ผมปล่อยน้ำควยใส่หีน้องแก้มอย่างแรง ตอนนั้นลืมคิดเรื่องท้องไปเลยเพราะไม่ได้ป้องกันอะไรเลยสักอย่าง
แต่น้องแก้มก็ไม่มีท่าทีว่าจะหยุดกระแทกหีใส่ควยผมเลย ทั้งๆที่มีน้ำควยเต็มท้อง

น้องแก้มยังดูเงี่ยนมาก เหมือนเธอยังไม่เสร็จ ผมต้องรีบดูดนมเธอเพื่อช่วยให้เธอเสียวมากยิ่งขึ้น
ผมรู้ตัวเลยว่าน้องแก้มยังไม่เสร็จ และผมจะหยุดตอนนี้ไม่ได้ด้วย

ผมมองที่นอกกระจก ฟ้าสว่างมากแล้ว พระอาทิตย์ก็ขึ้นแล้วด้วย ผมเห็นเด็กคนนึงยืนจูงหมาอยู่ที่หาด
อายุน่าจะประมาณ8-9ขวบ ตัวดำ ผอม ไว้ผมทรงนักเรียน ก็คงเป็นเด็กแถวๆนั้นแหละ กำลังมองมาที่พวกผม
ผมรีบเปิดกระจก แล้วกวักมือเรียกเด็กคนนั้นเข้ามาใกล้ๆรถ ผมต้องการตัวช่วย

น้องเค้ามองซ้ายมองขวา แล้วเดินเข้ามาใกล้รถ ผมเริ่มกลับไปดูดปากน้องแก้มอีกครั้ง
ผมเปิดกระจกทิ้งไว้ เห็นเด็กมันเดินเข้ามาใกล้จนมาหยุดอยู่ตรงข้ามกับประตูรถ

"น้องแก้มขา..." ผมเริมพูดกับแก้ม "คะ...คะ..."น้องแก้มตอบโดยที่ไม่หยุดกระแทกหีใส่ควย
"ถ้ามีเด็กมองอยู่น้องแก้มจะทำไงคะ..." น้องแก้มหันออกไปนอกกระจก เห็นเด็กน้อยกำลังมองอยู่จริงๆ
น้องแก้มหันกลับมาแล้วบอกว่า"ให้น้องเค้าดูไปค่ะ..."แล้วขย่มหีต่อ ผมนี่เงี่ยนขึ้นมาอีกรอบเลย

ผมเลยเปิดประตูรถออก โชว์ให้เด็กมันเห็นน้องแก้มแก้ผ้าเต็มๆตัวไปเลย
แล้วจับน้องแก้มนอนบนที่นั่งคนขับ ส่วนตัวผมออกมานอกตัวรถ แล้วกดควยเย็ดหีแก้มอีกครั้ง
ผมเงี่ยนมาก ไม่คิดว่าแก้มจะเงี่ยนขนาดนี้ ผมเย็ดน้องแก้มแบบไม่กลัวท้อง
ผมพูดกับแก้มว่า"พี่แตกในนะแก้มๆ" น้องแก้มก็ตอบกลับมาว่า"แตกในเลยค่ะๆ"
จนผมทนไม่ไหว ผมเลยแตกในหีน้องแก้มอีกครั้งนึง ก่อนดึงควยออกมาดูน้ำควยที่ล้นหีแก้มออกมา

ผมหันไปดูเด็กที่ยืนดูอยู่ใกล้ๆ เห็นมันยืนบิดไปบิดมาสักพัก ยิ้มเหย่ๆให้ผม แล้วก็รีบจูงหมาวิ่งหนีไป

ผมรีบเอากางเกงมาให้น้องแก้มใส่ เอาเสื้อมาสวมแบบลวกๆ น้องแก้มก็รีบจัดการตัวเองอย่างรวดเร็ว
เพราะตอนนั้นผมเริ่มเห็นคนบนหาดแล้ว แล้วผมก็รีบขับรถออกมาจากซอยนั้นทันที

พอรถออกมาที่ถนนใหญ่ ผมก็หัวเราะ น้องแก้มก็หัวเราะ ผมบอกว่าวันนี้น้องแก้มดูเงี่ยนมากเลย
แก้มก็บอกว่าไม่รู้เหมือนกัน มันเสียวมาก รู้สึกอยากโดนเย็ดตั้งแต่โดนจูบแล้ว
ผมเลยล้อน้องแก้มว่า "ชอบโชว์" รึเปล่าเนี่ยะ... แก้มก็ได้แต่หัวเราะ แล้วเราก็ไปกินข้าวกัน...

พอกลับมากทม. ทีนี้เรื่องSEXของผมกับน้องแก้ม มันเปลี่ยนไปโดยสิ้นเชิง...
ผมเริ่มรู้ตัวแล้วว่าผมชอบการทำให้ผู้หญิงเรียบร้อยๆกลายเป็นเด็กขี้เงี่ยน ผมชอบทำให้แก้มเงี่ยนมากๆ
ส่วนแก้มเองก็เริ่มชอบโดนเย็ดมากขึ้น ทำหน้าเงี่ยนมากขึ้น เริ่มจะแต่งตัวโป๊ขึ้นด้วย
จนน้องแก้มเริ่มๆจะยอมรับรสนิยมการ"Out Door"มากขึ้น

เวลาที่เราเย็ดกัน ผมจะชอบสมมุติว่าน้องแก้มไปโดนเย็ดที่ไหนมาบ้าง
น้องแก้มก็จะบอกว่าไปโดนเย็ดในห้องเรียนมา โดนเย็ดที่ห้องน้ำโรงเรียนมา บางครั้งก็โดนบนรถ
บ่อยๆเข้าผมก็ถามว่า"แล้วใครเย็ดแก้มจ๊ะ?" ซึ่งน้องแก้มจะดูเงี่ยนมาก
คำตอบที่ได้ก็มีตั้งแต่ ภารโรงยังวินมอร์ไซด์ เลยครับ
แต่หลักๆแล้วแก้มจะชอบให้"ผม"นี่แหละเย็ด มากกว่าการสมมุติเป็นคนอื่น

น้องแก้มชอบให้เย็ดสดๆมากกว่าใส่ถุงยาง ผมเลยต้องให้แก้มกินยาคุมแบบรายเดือนไป
ผลคือ ผมสามารถแตกในได้ทุกครั้งที่ต้องการ

ผมเริ่มจับน้องแก้มโกนขนหี เริ่มถ่ายรูปตอนเย็ดกันมากขึ้น ผมเริ่มจับน้องแก้มเย็ดในห้องต่างๆของบ้าน
เช่น ห้องนอนพ่อแม่แก้ม ห้องรับแขก ห้องครัว โต๊ะกินข้าว ห้องทำงานพ่อแก้ม
ผมเองรู้สึกเงี่ยนทุกครั้งที่มองแก้มแล้วคิดว่า "อีดอกนี่มันเคยเรียบร้อย...ทำไมตอนนี้มันขี้เงี่ยนได้ขนาดนี้วะ..."

เราเริ่มจะออกไปเย็ดกันนอกบ้านบ่อยขึ้น หลักๆแล้วจะหาที่เย็ดแก้มในรถผมนี่แหละ
แต่ก็มีบางครั้งที่ผมจับน้องแก้มแก้ผ้าเดินบนถนนก็มี(แต่ไม่มีรถผ่านนะ)
ผมเย็ดน้องแก้มจนผมสามารถแยงนิ้วได้4นิ้วเป็นเรื่องปกติ
ผมเคยยัดมือเข้าไปในหี"ทั้งมือ" ผลคือเค้าเจ็บครับ ผมเลยไม่ค่อยทำบ่อยนัก
ผมคบกับแก้มนานมาก จนแก้มเข้ามหาลัยปี1 ม.เอกชน

แต่สุดท้าย เราก็ไปกันไม่รอดครับ...

มันมีความต่างด้านฐานะเข้ามาเกี่ยว ผมไม่สามารถตอบสนองการใช้ชีวิตของบ้านเค้าได้
เช่น การไปเที่ยวต่างประเทศทุกเดือน การออกไปกินหรูๆ เที่ยวหรูๆ ในขณะที่ผมเองก็ยังขอเงินพ่อแม่
อีกทั้งหลังๆมา"กลุ่มเพื่อน"ที่แก้มคบ เค้าติดหรูมากๆ มากจนผมดูแย่ในสายตาเพื่อนๆแก้ม
ผมเลยเป็นฝ่ายถอยออกมาเองครับ แต่ผมไม่เคยเสียใจเลยที่เคยได้คบกับน้องแก้ม

แล้วแก้มก็หายออกไปจากชีวิตผม หายไปจากสาระบบที่ผมอยู่
ผมกลับมาใช้ชีวิตขี้เย็ดแบบเดิมๆ จนกระทั้งวันนึง ที่ "Line" มันเด้งขึ้นมาว่า... "แก้ม"

ผมอายุ30แล้วครับ แปลว่าตอนนี้น้องแก้มก็ต้องมีอายุ 27-28
น้องแก้มทักทายผมมาก่อน ผมก็ตอบรับกลับไปพร้อมๆกับกดดูรูปโปรไฟล์...
ผมยังจำได้ดีว่าผมเคยรักผู้หญิงคนนี้มากแค่ไหน ผมยังจำได้ดีว่าเราเคยคุยกันเรื่องอะไร
หัวหินกลายเป็นที่ๆผมชอบไปเสมอๆก็เพราะน้องแก้ม...

แก้มคุยกับผมสักพัก ก่อนจะบอกว่า"แก้มกำลังจะแต่งงานนะพี่โต้..."
ผมบอกว่า "ยินดีกับน้องแก้มด้วยนะคะ" ซึ่งเป็นความยินดีจากใจจริง ที่ได้เห็นคนที่ผมเคยรักได้แต่งงาน
แก้มขอที่อยู่ผมไปเพื่อส่งการ์ดแต่งงานมาให้ แก้มบอกกับผมว่าถ้าว่างก็มาที่งานนะ

งานแต่งแก้มจัดที่โรงแรมริมแม่น้ำหรูๆแห่งนึงในกทม. งานใหญ่โตมาก ทุกอย่างจัดเต็ม
ผมเดินเข้าไปแสดงความยินดีกับคู่บ่าวสาวในคืนนี้ น้องแก้มยิ้มกว้าง ส่วนเจ้าบ่าวก็หล่อมากๆด้วย

ผมไม่รู้จักใครในงานเลย ผมเดินไปเดินมาภายในงานเหมือนคนที่เป็นพนักงานมากกว่าเป็นแขก
ผมเห็นเจ้าบ่าววุ่นวายกับคนจัดงาน ได้ยินคร่าวๆว่า"VDO Presentation"ยังเปิดไม่ได้
เจ้าบ่าวเลยเดินไปส่วนของคอนโทรล ปล่อยให้แก้มยืนรับแขกคนเดียว ผมจึงเดินเข้าไปคุยกับน้องแก้ม

แก้มยังเป็นคนเดิมที่สดใส อาจจะดูโตขึ้นบ้าง พูดเร็วขึ้น ฉะฉานขึ้น แต่ก็ยังเป็นแก้มคนเดิม
แก้มบอกผมว่าปวดฉี่มากๆ แต่ไม่รู้ว่าเพื่อนเจ้าสาวไปไหน จะให้ช่วยพาไปห้องน้ำ
ผมเลยบอกว่าเดี๋ยวผมพาไป แต่ส่งแค่หน้าห้องน้ำนะ แก้มก็ดีใจรีบพาผมเดินแหวกผู้คนเข้าไป
แก้มพาผมไปเข้าห้องน้ำสำหรับคู่บ่าวสาวหลังเวที ช่างแต่งหน้ากลับไปแล้ว จึงไม่มีคนอยู่หลังเวทีเลย

ผมยืนรอแก้มที่หน้าห้องน้ำ
สักพักแก้มก็พูดออกมาจากห้องน้ำว่า "พี่โต้ๆ ช่วยแก้มทีสิ... ฉี่ไม่ได้... ชุดมันยาวอ่ะ..."
ผมเลยพูดกลับไปว่า "จะให้ช่วยยังไง?" แก้มไม่ได้ตอบ แต่ได้ยินเสียงกลอนปลดล็อคออกมา
ประตูห้องน้ำเปิดออก "เนี่ยะๆ ช่วยแก้มจับกระโปรงกับสุ่มหน่อยดิ..." แล้วแก้มก็ยกกระโปรงขึ้น

ผมเห็นหีแก้มอีกครั้ง แก้มโกนขนหีจนเกลี้ยงเหมือนตอนที่คบอยู่กับผม แก้มไม่ได้ใส่กางเกงในไว้
ผมเดินเข้าไปในห้องน้ำแล้วล็อคประตู ผมยกกระโปรงกับสุ่มขึ้นให้เหนือหีของแก้ม
แล้วแก้มก็ทำก้นยองๆ ยืนฉี่ใส่โถชักโครก ก่อนจะเอากระดาษมาซับๆหีแล้วทิ้งกระดาษลงโถไป

ผมยิ้มให้แก้ม ถามแก้มว่า"อยากโดนเย็ดไหม..."
แก้มไม่ตอบ แต่ยิ้ม ก่อนจะปลดล็อคประตูห้องน้ำ แล้วเดินไปที่หน้าอ่างล้างมือ
แก้มถลกกระโปรงกับสุ่มขึ้นมา ก่อนจะหันกลับมาบอกกับผมว่า...

"แก้มรออยู่ค่ะพี่..."

ผมรีบงัดควยออกมา เข้าไปประกบด้านหลังแล้วกดควยใส่หีน้องแก้มทันที ก่อนจะพูดว่า
"มึงนี่เงี่ยนเหมือนเดิมเลยนะ อีสัด..."ผมเริ่มกระเด้าหีน้องแก้มในชุดเจ้าสาวทันที
"ซี๊ด...กูก็เรียกมึงมาเย็ดกูนี่แหละค่ะ..อูย"น้องแก้มตอบกลับมาพร้อมๆกับทำหน้าเงี่ยน
"ผัวมึงรู้ไหม..ว่ามึงขี้เงี่ยน...อีแก้ม..."ผมถามด้วยความเงี่ยน
"ผัว...ผัวกูไม่รู้หรอกค่ะ...ซี๊ด...ผัวกูยังไม่รู้เลยว่ากูโกนขนหีมาให้มึงเย็ด...อูย"
ผมเร่งเย็ดหีอีกแก้มเพราะกลัวว่าจะมีคนเข้ามาเห็น "มึงยังกินยาคุมอยู่ไหม..."ผมถาม
"ไม่ได้กินค่ะ...ผัวกูใส่ถุงยางเย็ดตลอด...โอยย..."อีแก้มตอบกลับมา
ผมเลยถามไปว่า"แล้วกูแตกในได้ไหม..."

แก้มเงียบไปครูนึงก่อนจะบอกว่า"แตกในได้เลยค่ะพี่..."

ผมเร่งอัดควยติดๆกันหลายที จนปล่อยน้ำควยเข้าไปในหีเจ้าสาว
ผมถามแก้มว่า"ท้องยังคะ?" แก้มพูดสวนกลับมาทันทีว่า"ท้องแล้วค่ะ"แล้วก็ยิ้มให้ผมสะท้อนกับกระจก
ผมแช่ควยข้างในเพื่อให้แน่ใจว่าน้ำควยเข้าไปในหีทุกหยดจริงๆ ก่อนจะชักควยออกมา
ผมจะหาทิชชูมาซับน้ำควย แต่แก้มบอกว่าไม่ต้องหรอก ปล่อยไว้แบบนี้แหละ

แล้วแก้มก็ถลกกระโปรงลง จัดเสื้อผ้าหน้าผม ก่อนจะเดินออกมาพร้อมๆกัน
แก้มเดินออกไปที่หน้างานอีกครั้ง ผมเห็นตรงพื้นที่แก้มเดินผ่ามมีคราบน้ำรูดตามชุดเจ้าสาว
เจ้าบ่าวน่าจะสังเกตุเห็น เลยชี้เพื่อให้เพื่อนเจ้าสาวซับน้ำให้
ผมมองน้องแก้มอีกครั้ง น้องแก้มมองกลับมาส่งยิ้มมาให้ผม

ผมหวังว่าน้องแก้มจะชอบของขวัญแต่งงานที่ผมมอบให้นะ...

------------------------------------------------------------------------------------------------------------
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

tantawanjames

จากเด็กเรียบร้อยกลายเป็นสาวขี้เย็ดไม่พอยังให้แฟนเก่ามาเย็ดส่งท้ายในวันแต่งงานอีก สุดๆไปเลยน้องแก้ม

bk-hong

ดูท่าแล้าน้องเขาน่าจะถูกใจนะ ขอบคุณครับ

ponggunyuki2527

swss2511

likestory

จัดแบบนี้ในวันแต่งน้องแก้ม ผมว่าน่าจะมีนอกรอบหลังแต่งแน่ๆเลย ^_^

jaster ja

เป็นของขวัญที่คนให้อยากให้ที่สุด 555 ขอบคุณมากๆครับ

peddo

น้องเค้าว่าง่ายจังครับ น่าจะรักคุณมากเลย แต่อย่างว่าแหละ การแต่งงานไม่ได้อาศัยแค่ความรัก ขอบคุณครับ

elviswhat

ลูกคนรวยมักจะเป็นแบบนี้ใจแตก เพราะชอบความตื่นเต้น

johnywalker

เรื่องนี้อ่ะ สุด ๆ ขอบอก
น้องแก้มท่าจะเก็บเวล ตอนที่เลิกไปกับ ช.

review1972

สะใจจริงๆสงสารแต่ไอ้เจ้าบ่าวเนี่ยแหละ555

dikky

เจ้าบ่าวจะรู้ไหมว่าเจ้าสาวโดนก่อนเข้าหออีกครับ

soleza020

อยากมีแฟนแบบน้องแก้มจังเลย

ppp44

แบบนี้น่าจะมีต่ออีกหลายเคสแล้วค่อยให้เจ้าบ่าวมาร่วมวงด้วย

2206

สนุกมากครับ อยากให้โดนไอ้เด็กนั่นเย็ดด้วย