ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 7

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 18, 2018, 11:13:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

เราสองสามคน the series 7

ขอบคุณทุกคอมเมนท์นะครับ ขอบคุณมากๆที่เดินทางไปด้วยกัน

เช้ามาคณะทัวร์กลับไปล่ะ
กรุ๊ปใหญ่ทยอยกลับ เช้านี้ผมไม่ลงไปกินข้าวเช้า รู้สึกแบบ บึ๋ยๆถ้าต้องเจอสองสาว
เลยแมทเาทถามฟินไปว่า เป้นไงบ้างเช้านี้
ฟินบอก นางนอย ปลอบใจนางยกใหญ่ นี่หนูถึงกะถอดเสื้อผ้าคุย ทำให้ธรรมดาที่สุดล่ะเนี่ย
ผมถามแล้วกบล่ะ ฟินบอกออกมาไม่เจอแล้ว แถมมีการหยอกว่า แหม่ ว่าจะอมอีกสักหน่อย
ผมถามว่าอมของกบเป็นไง ฟินบอก บ้าไม่ได้อมจรงๆ หรอกๆย่ะ สร้างอารมณ์ หนูไม่อมซี้ซั้วน่า
ผมรู้สึกโล่งใจ อย่างน้อยฟินก็เลือก...เหรอ ฮ่าๆๆๆ
ในความดูเหมือนเป็นคนฟรีๆ ฟินไม่ง่ายนะ แถมนางมีวิธีของนางด้วย ก็แปลกดี

แต่เดี๋ยวเราต้องกลับรถคันเดียวกัน ขากลับนี่สาวๆน่าจะแต่งตัวปกติกันล่ะ เสียดาย ...
ผมลากกระเป๋ามารอสาวๆที่รถ บีเดินมายิ้มทักทายแบบเขินๆ
ส่วนฟินนั้นคึกคักแบบไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมล่ะชอบจริงๆ
ฟินถาม เฮ้พวกเราไปไหนกันดีก่อนเข้า กทม ลุยยยย
บียืนเท้าสะเอวขำฟิน ผมสตาร์ทรถ เอางี้เดี่ยวพาไปดู ซีเคล็ทหาดที่นึง พี่เคยมาดูโลเคชั่นนานแล้ว
ฟินถาม เหรอๆๆซีเคร็ทแค่ไหน ผมบอกว่า ก็แก้ผ้าเดินได้เลย ฟินทำท่าตื่นเต้นบอกไปๆๆๆ
บีไม่พูดอะไรเออออตาม ระหว่างทางบีก็นั่งแชทไปกับกบ ฟินคว้านมหมับเข้าให้ พร้อมกับหัวเราะ
บีมองค้อนพร้อมกับบอกว่า ทะลึ่งจริงๆเลยเชียว ฟินถามเมื่อคืนสนุกมะ
ผมบอกสนุกสิ ฟินถามต่อ แล้วเมื่อคืนฟินเข้าห้องไปทำไรกันต่อรึเปล่า หรือว่าไปทำกับตากบขี้เก๊ก
ผมเงียบมองกระจกหลัง บีมองผมแล้วก็พูดว่าบีเมาอ่ะ ถามพี่เค้าสิ
โยนมาแบบนี้ ผมก็เลยบอกว่า ต่ออีกทีนึงตรงที่อาบน้ำ
ฟินร้องอ้าววววววววว ลักษณะจะชอบ อิอิ บีบอกบ้า... เราก็เมาเหอะ
ฟินก็เลยเล่าเรื่องราวระหว่างที่ผมกับฟินแอบเซอร์วิสกันมาให้ฟัง
ว่าไปยังไงได้กันที่ไหนบ้าง บีร้องโหยยยย นี่เอากันจริงจังเลยนะเนี่ย
ฟินบอกไม่จริงจังเลย เอากันหนุกๆ เป็นการคุยแบบมีสติ ฟินเล่าไปก็บอกความชอบไป
บีก็เล่าเรื่องของบีกะแฟนเก่าให้ฟังว่า ไม่มีอะไรเลย เฉยๆมาก เอากันปกติ
แต่เคยโดนลวนลามตอนสงกรานต์ครั้งนึง ไม่ได้กลัวนะ แต่รู้สึกแปลกๆ
ฟินถามว่าลวนลามยังๆไง บีบอกว่า ก็ไปเล่นสงกรานต์แล้วเป็นช่วงวัยรุ่นมีเรื่องกัน แล้วก็ถูกเบียดหลุดไปจากแฟนก็ไปอยู่ในที่แออัด
ข้างหน้าคือผู้หญิงคนนึง ข้างหลังเป็นผู้ชายเบียดกันไปมาสักพัก รู้สึกได้ว่าผู้ชายแข็งตัวแล้วเบียดมา รู้สึกเลยว่าเข้ากลางร่องตูดเลย
ฟินบอก แก แกชอบแนวตื่นเต้นอ่ะ
ฟินก็บอกว่า ลองแบบนั้นสิ แบบนนี้สิ สนุกดี ฟินก็ถามผมว่า พี่ชอบตอนไหน คำถามแบบนี้ถามมาได้ไง สองคน ตอบไม่ดีกูอดทำไง
ฟินก็อ้อนบอกว่า บอกหน่อยนะ อยากรู้ ชอบตอนกะบีอ่ะสิ เห็นแอบดูตูดบีตลอด
ผมก็บอกไปว่า พี่ชอบเอา เอากันดีหมด บีก็นั่งเขินๆไม่พูดอะไร
ฟินหันไปถามบีบ้าง บีบอกบ้า บีเมา ฟินบอก ลองแบบไม่เมามะบี สนุกดีนะ บีไม่ตอบอะไรแต่มองไปข้างนอก
ฟินเล่าๆ ฟินยังแฉะเลยนะ เราก็หัวเราะกันหมด จนมาถึงหาดที่ว่า คือมันต้องจอดรถไว้แล้วเดินเลาะไป
ฟินถามผมว่า เราควรใส่ชุดอะไรไป จะเล่นน้ำไหม ผมบอกอย่าเล่นเลย ถ้าเล่นน้ำต้องหาที่อาบน้ำอีกนะ

บีวิ่งไปดูทางบอกสวยจริงๆด้วย อยากถ่ายรูป
สองสาวขนชุดไปถ่ายรูปกันจำหนำใจ เราแวะกินข้าวบ่ายเข้าเย็นล่ะ บีบอกว่า ยังอยากเที่ยวอยู่เลย
ฟินบอก ลาป่วยกันมะ พรุ่งนี้เราหาโรงแรมแถวนี้นอนกัน ผมบอกว่ากลับดึกได้พี่ขับไหว
สองสาวหาโรงแรมกันใหญ่ ปรากฏว่ามีโรงแรมนึงใกล้ๆกับหาดที่เราไปเมื่อกี๊แต่เข้าอีกทาง
ก็เลยตกลงจองไปแล้วก็ขับไป
พอไปถึงโรงแรมบูติคเล็กๆ น่ารัก เราไปถึงก็พลบค่ำล่ะ ก็เข้าห้องคราวนี้เรานอนห้องเดียวกันสามคนเลย ตอนจองก็ไม่มีใครพูดอะไรกันถึงว่าจะยังไง หรือเอากันไหมหรอก

แต่ผมก็ตุ๊มๆต่อมๆนะ ว่าจะได้เอาไหม ตกเย็นย่ำ กินข้าวอิ่มหนำ ฟินก็มาด้วยชุดกึ่งวันเกิดเลยจ้า ใส่เสื้อกล้ามตัวเดียว กับจีติง โอ๊ยกูชอบผู้หญิงคนนี้
นั่งกินเบียร์กันนี่ หัวนมแหลม หอยแพลมมาเลย
บีก็ใส่ชุดซ้ำล่ะ ไม่เซ้กซี่เท่าไรห่ แต่ขาสั้นตูดโผล่
ฟินเล่าให้ฟังว่าตอนไปอยู่เมืองนอกนี่ เรียบร้อยมากนะ กลัว ไปปาร์ตี้คืนเดียวชีวิตเปลี่ยน โดนรุ่นพี่คนไทยมอมเหล้า ดูดเนื้ออีก
คืนนั้นโดนไปสองคน กลัวท้องอย่างเดียว ทีนี้วงเหล้าก็แลกเปลี่ยนเรื่องพรรค์นั้นล่ะ

มีตอนนึงฟินลุกไปห้องน้ำ น้ำเหนียวๆยืดตามเลย บีก็คุยไปแชทไปกับกบ คือยังรักอยู่
ฟินออกมาจากห้องน้ำ ก็เลยลุกมาถอดกางเกงผมอม อมกันริมระเบียงน่ะล่ะ
ส่วนบีนั่งมอง สติดีเลยขอนั่งชม
ฟินก็อมไป ผมจับฟินนั่งกะเก้าอี้แล้วก้มไปเลีย ผมลากจากปลายแคมถึงเม็ดเลย เลียแบบโชว์ให้บีดูเลย
บีนั่งเบียดขากันแน่น เลย ปลายเท้าเกร็ง ส่วนฟินนี่ สติหลุดไปล่ะ แหงนหน้าซูดปากร้องครางไม่เป็นภาษา
ผมขบเข้ากับเม็ดที่กลางร่องเบาๆ บดแล้วก็เลียจนน้ำเค็มๆออกมา ปากผมนี่เหนียวไปหมด

เสียงบีพูดมาว่า โหย พี่เลียแบบได้ใจมากเลย ฟินปรือตามองบีนิดนึงแล้วกัวกมือเรียกบีมา
บีส่ายหน้าบอกขอดูนะ ไม่เอาอ่ะวันนี้
ฟินก็ปล่อย แล้วก็แอ่นโคกขึ้นมาบดกับลิ้นผมพร้อมกับตัวกระตุก ฟินบอกโอ้ย เสียวมากจะเลียอะไรขนาดนี้
ผมจับฟินนอนหงายข้างๆบี พร้อมกับเสียบของผมเข้าไปเป็นการเสียบแบบไม่รีบ ค่อยดันๆ เสียงเราสองคนซู๊ดปากพร้อมกับเสียงบีที่ซู๊ดปากไปด้วย
ผมค่อยขยับกาย ลำของผมฉาบไปด้วยน้ำรักของฟิน ผมค่อยๆซอยช้าๆ เน้นให้บีดูไปด้วย บีนอนตะแคงดูแบบตาเยิ้ม แต่ไม่เอาด้วย

บีกลืนน้ำลายลงคอพร้อมกับพูดว่า กลีบของฟินสวยจัง ฟินเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมา ตอนนี้ ผมกระแทกช้าๆแต่แน่นๆ ฟินเอื้มมือมากำมือกับบี ฟินร้องบอกว่าเสียวมากๆเลย
โอยใจจะขาด บีก็กุมมือพร้อมกับดูเราสองคนเอากันอย่างจดจ่อ

ฟินบอกหยุดก่อน ผมถามว่าเจ็บเหรอ ฟินบอกปล่าวเสียว ตื่นเต้นด้วย มีคนดูแบบไม่เมา
พอผมชักออกาจะเปลี่ยนท่า ฟินก็กระตุกงึกๆเสร็จไป
ดูเหมือนสองสาวจะถ้อยทีถ้อยอาศัยกันคือ คือฟินชวนบีแล้ว บีไม่เอาก็ไม่ชวนอีก
ผมก้มตัวลงแลกลิ้นกับฟินยาวนาน จนบีแซวว่าต่อได้แล้ว คนกำลังเพลิน

คราวนี้ฟินขึ้นขย่มเอง ฟินบอกว่าจะเสร็จแล้วบอกนะ
ฟินขย่มต่อจนฟินร้องว่าจวนแล้ว ผมก็บอกว่าจวนแล้วเหมือนกัน ฟินเสร็จปุ๊ปผมก็ผลักฟินลงไปนอนพร้อมกับเอาน้ำราดไปบนตัวฟิน
ผมเห็นบีตัวกระตุกตามไปด้วย เราหอบหายใจกันแล้วฟินก็ถามว่า ไงบ้างดูหนังสด บีบอกว่าบีเหมือนจะเสร็จไปด้วยเลยอ่ะ
ฟินบอกไหนดุดิ๊ บีบอกบ้า เราดื่มกันต่ออีกนิดหน่อย แล้วก็แยกย้ายนอน
รุ่งเช้าเราออกตีห้า เพื่อให้ถึง กทม ทันทำงาน ตอนลากัน ฟินบอกว่าแล้วเจอกันนะเฮีย
ผมบอกอีกนานเลยนะ แมทส์นี้ฟินน่าจะเบื่อพี่ ฟินเดืนมาหอมแก้มทีนึงแล้วบอกว่า จะนัดเย็นนี้เลยไหมล่ะ

ส่วนบียกมือไหว่ร่ำลากันแบบมีมารยาท

เราแยกย้ายกันไปสักอาทิตย์นึง แต่ก็ยังคุยในกรุ๊ปไลน์ ฟินกับบีก็ส่งรูปเซ็กซี่มาให้ดูบ้าง ปรึกษาเรื่องกบบ้าง
จนบ่ายวันเสาร์
ฟินส่งแมทเสทมาบอกว่า กบนัดกินข้าว
เอ้าไอ้กบบบบบ เด็กกู เอ๊ะ ไม่มีใครรู้นี่หว่า ผมถามว่าบีรู้ยัง
ฟินบอกให้ดูแมทเสทแล้ว แล้วไงอ่ะ...

Danai Tee

คุณพี่เขียนแบบ..ได้อารมณ์มากเลย ขอชมจริงๆนะ

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

ponggunyuki2527

มันก็จะอลวน อลเวง กันไปใหญ๋แล้วนา

sofee

ถ้าบอกว่านักเขียนหน้าใหม่ ผมไม่เชื่อจริงๆ นะครับ
สำนวนเป็นธรรมชาติ อ่านเพลินมากครับ
ผมรู้สึกว่ามันดู Real ดีนะ ชื่นชมครับ

23pompompom

ไอ้กบจะได้สองสาวเหมือนกันมั้ยน่ะ

cooking_gear

มีแววว่าต้องได้กับบีอีกรอบแน่ๆ ::YarKK::

peddo

ได้ใจจริงๆน้องฟินเฟรอร์ น้องบีก็ใจแข็งใช้ได้ ออกแนวงมงายหน่อยๆ ตอนหน้าจะกลายเป็น เราสามสี่คนไหมครับ หลับรอเลย เผื่อพรุ่งนี้เช้ามาอีกรอบ ขอบคุณ​ครับ​

รักโลก รักไทย

หวงฟินแทนเลย 555555 กบแย่งแฟนหัวหน้าเว้ย

pooman

เป็นผลงานที่สุดยอดมาก อ่านแล้วอารมณ์มาเต็ม

Sittipong Kengchai

ยิ่งอ่านยิ่งเสียว  ฟินน่าจะได้กับกบแล้วนะ

azerothx

บีชอบตั้งนาน ไม่เอาไอ้กบนิ

tayo14

เรื่องสนุก มาไว เขียนได้อารมณ์ดี สองสาวก็น่ารัก  รอตอนต่อไปนะครับ

Suchart Thanee

กบจะเจริญรอยตามหัวหน้าแน่ๆ อ่านสนุกครับ

กำพล

เป็นแผนของฟินหรือเปล่าที่ทำให้บีเสียใจแล้วพลาด

somc217

บรรยายได้กระชับ แต่ยังคงได้อารมณ์ดีมากๆ
ขอบคุณมากๆครับ