ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 14

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 26, 2018, 01:54:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

เราสองสามคน the series 14

ฟินโทรหายัว
แต่บีไม่อยากไป เฉยๆมากกว่า แต่ฟินบอกว่า มาแล้วไปเหอะลองๆหน่อยน้าาๆๆๆโอ่ๆๆๆ
งอแงเดี๋ยวจับปล้ำเลย นี่แน่ ว่าแล้วก็จับหมับเข้าที่นม
ยัวบอกว่าไปได้ ขอบ่ายๆนะ ฟินกับยัวดูสนิทสนมกันดี ส่วนบี ผมก็สงสารนะ

ก่อนกลับผมเข้าไปคุยกับบีแล้วก็ปลอบบีว่า บี อย่างบีพี่บอกเลยนะว่าลองโพสท์ว่าเงหาคำเดียวนะ คนมารอรับไปกินข้าวเพียบ
แต่ถ้าบีเบื่อๆจริงๆนะ โทรหาพี่ ฮ่าๆๆ
บีตีผมทีนึง ผมเลยอุ้มบีไปที่เตียง แล้วบรรจงจูบ บีก็จูบตอบ
ฟินนั่งที่ระเบียงเล่นโทรศัพท์
ผมก้มลงไปเลียหลืบของบีเบาๆช้า บีเริ่มขยับตัวไปตามความเสียว ผมบรรจงดูดเลียอย่างตั้งใจ
บีเอานิ้วมาบี้ตัวเองด้วย ผมคดิแค่ว่ากลับไป อาจจะไม่ได้เอาบีอีก ด้วยความรู้สึก ถ้าบีไม่ขัดขืนต้องเอา
ผมไม่เสียเวลมากนัก ถอดกาเกงแล้วเสียบ มันก็ตลกดี สองคนเอากันในห้อง อีกคนเล่นโทรศัพท์อยู่ข้างนอก
บีหลับตาดูผ่อนคลาย ผมขยับตัวประสานกับบีสักพัก บีบอกว่าปวดฉี่
ผมบอกว่าไปฉี่ที่ระเบียงกัน ผมพาบีเดินไป บีไปยืนริมระเบียงกระจกใส มองเห็นคนข้างล่างเดินไปมา
ฟินลุกไปรับโทรศัพท์จากยัว

ผมจับขาบีถ่างออก ผมไม่สนว่าคนข้างล่างจะเห็นไหม บีก็คงเหมือนกัน ผมเอาเสียบเข้าไปครึ่งนึงแล้วบอกบีว่า ฉี่เลย
บีหันมามองหน้าแบบประมห่าๆ แต่ก็ฉี่ออกมา น้ำอุ่นๆไหลออกมาผ่านของผมมันไหลเปรอะขาของทั้งผมและบี
ผมกระแทกสวนไปแบบไม่คิดชีวิตเลย
น้ำฉี่บีกระเด็นกระจายไปทั่วระเบียง เสียงร้องโอ๊ยๆๆๆ ติดๆกัน
บีบอกหนูไม่ไหวแล้ว บีกระตุกติดๆกันสี่ห้าทีแล้วก็ล้มลงไปนอนบนพื้น
ผมตามลงไปกดซ้ำรัวๆอีกทีแล้วก็ชักมาแตกใส่หน้าบี บีอมจนเกลี้ยงแล้วก็ลุกไปอาบน้ำทั้งหมดเกิดขึ้นเร็วมาก
ฟินเดินกลับมาคือผมสองคนเข้าไปอาบน้ำสวนกัน ฟินบอกอ้าว ไวจัง อดดูเลย
ไวสิ ตื่นเต้นฉิบหาย ผมอาบน้ำล้างตัวกับบี บีบอกว่าเสียวมากเลยตอนฉี่อ่ะ
เสร็จเป็นสิบเลย ผมได้แต่อมยิ้ม

ยัวบอกว่า ไปเจอกันที่ท่าเรือยอชเลย ผมนี่อยากจะเจ็ดเรือยอชเลย
แต่ชีวิตจะไปเอาเขายังไง เจอกันแป๊ปเดียวเราไม่ได้หล่อสไตล์กบซะด้วย
แต่แค่สองสาวนี่ ก็ดูแลไม่ไหวแล้ว ผมขับรถไปถึงท่าเรือเจอยัวยืนอยู่แล้ว
พร้อมกับกัปตันและเด็กเรือ ยัวพาเราไปเกาะเล็กๆ ไม่ไกลพัทยา

นี่หุ่นฟินครับ สังเกตุเอา

ผมชื่นชมธรรมชาติและตูดงามๆสามตูดไป มีความสุข
ดูทะเลจะช่วยพวกเราไว้ได้อีกครั้ง จนบ่ายๆเข้าเย็น
ยัวแนะนำเราให้ไปล้างตัวก่อนกลับ กทม
อีกอย่างบีเมาเรืออ๊วกแตกอ๊วกแตน เลยต้องให้พักก่อนนั่งรถไปอาจจะแย่
ยัวเลยพาไปโรงแรมละแวกในเมือง เร้นลับราคาไม่แพง มีสระว่ายน้ำบนดาดฟ้า

ยัวเข้าออกที่นี่ได้รู้จักแทบทุกคน ฟินพาบีไปพัก ส่วนผมเดินตามยัวไปบนดาดฟ้า
พอเห็นสระ ผมก็ลงไปแช่น้ำเลย มันโล่งไม่มีคน ยัวเลยลงมาว่ายกับผม
ชุดที่ไปว่ายก ก็ชุดไปเกาะน่ะล่ะ ทั้งวันที่ผมมองคือ ยัวซ่อนรูป
ชุดปาร์ตี้ดูนมไม่ใหญ่กำลังสวย แต่เช้านี้จัดว่าดีเลย ผมแช่น้ำแล้วก็พูดคุยกัน สองสาวยังไม่ลงมา
กินเบียร์กันกับยัวไปได้สองขวดผมน่ะครึ่งขวด แต่ยัวอ่ะ สอง
ผมเลยบอกว่าไปอาบน้ำดีกว่า ผมบอกยัวว่าเปิดห้องใหม่ได้ไหม ป่านนี้สองสาวคงหลับเอาห้องใกล้ๆกันก็ได้
ยัวบอกได้เดี๋ยวจัดการให้

พอเข้าห้องยัวทำท่าจะเซย์กู๊ดบาย ผมบอกเข้ามาอาบน้ำในนี้ก็ได้ ยัวท่าท่าคิดนิดนึงแล้วก็เข้ามา
ผมเอาผ้าเช้ดตัวให้ยัวอาบก่อน แล้วไปนอนรอที่เตียง ไม่ได้อยากแบบเฮ้ยเราเอากันได้เลย คนที่ไหนจะมาเอากันได้ง่ายๆ จังหวะมันต้องได้จริงๆ
แต่ยัววางตัวดีมาก จะโป๊จะเปลือยก็เฉยๆไม่ได้อะไรมาก ผมเลยคิดว่าโอเค ไม่ได้ก็ไม่เอา
กำลังจะพล๊อยหลับไป ก็มีเสียงมาถามว่า ไม่อาบน้ำเหรอ ผมบอกว่าไม่เอาอ่ะอาบด้วยกันเดี๋ยวพลั้งพลาดมีอารมณ์
ยัวบอกบ้า คนอะไรจะคิดแต่เรื่องอย่างว่า ผมบอกผมไง ผมแก้ผ้าเดินเข้าไป
ยัวบอกเอ้าทำไมไม่ใส่กางเกง ผมเลยบอกว่าใครที่ไหนเขาใส่เสื้อผ้าอาบน้ำ ยัวบอกเออจริงแล้วก็ขำ ยัวบอกแต่เราไม่เคยอาบด้วยกัน ต้องใส่เสื้อผ้าสิ
ผมเลยจับยัวหันหลังแล้วก็กอดไปที่นมจากข้างหลัง

ยัวถามว่าจะเอาจริงๆเหรอ ผมบอกว่าเอาสิ ถ้ากลับไปคงไม่เจอกันง่ายๆ แล้วอาจจะไม่ได้ใกล้ชิดแบบนี้อีก
ยัวถามว่าทำไมถึงมากับสองคนนั้นได้ ไม่หึงไม่หวงเหรอ ผมเลยยืนคลึงนมยัวพร้อมกับเล่าให้ฟัง
ยัวบอกว่า คืนที่เห็นผมมีอะไรกับบีในห้องไม่ได้ปิดกระจก รู้สึกไม่ชอบผมเลย แบบคงเป็นเสี่ย หรือไม่ก็เพลย์บอยออฟหยิงมา แต่หญิงออฟก็จะสวยหมวยไป
ยัวบอกว่า ฟินน่ารักดี คือการพูดคุยของฟินนี่ทำให้คิดว่าไม่น่าใช่แบบว่า แต่ไม่รู้อีท่าไหน
เราคุยกันเรื่องเซ้กส์มากขึ้นในใต้ฝักบัว ผมก็ผงาดขึ้นเรื่อยๆ ผมดึงท่อนล่างยัวออก ยัวไม่ให้ดึง
แล้วก็ เอาของผมถูดตูดไป ผมถามยัวล่ะ มีไรกะแฟนเป็นไง
ยัวไม่เล่าแต่เอาก้นถูของผมหนักขึ้น ผมเลยจับยัวหันมากอด ตอนนั้นผมเริ่มหน้ามืดล่ะบอกตรงๆ เบียร์ครึ่งขวดนี่กำลังดีเลย
แต่ยัวไม่ยอมครับ ผมเลยไม่ฝืนใจ ปล่อยไป ออกมาเช้ดตัวแล้วผมก็หลับไป หลับไปทั้งๆที่เห็นยัวเปลี่ยนชุดอยู่เฉยๆเลย

ผมตื่นเพราะว่า ฟินโทรมา ถามว่าอยู่ไหน จะกลับกี่โมง บียังไม่ดีขึ้นเลย จะหลับกันอีกสักตื่น ผมลืมตามาแบบงัวเงียๆ
เห็นยัวเองก็หลับอยู่ข้างผม วางสายฟินผมเลยเลื้อยไปจูบปากยัว ยัวจูบแลกลิ้นตอบมา ผมจูบปากอยู่นานมาก ไล้ลงมาที่คอและนม แต่เหมือนยัวปิดไว้แต่ผมก็ตื๊อจนเอาลิ้นมาดุลหัวนมยัวได้
แล้วสายโทรศัพท์ก็เข้ามาเรื่องงาน ผมนอนหงายลงไปรับพร้อมเสียงเฮ้อ อะไรวะเนี่ย

ผมคุยไปพร้อมกับเอามือรูดขึ้นรูดลงกลัวเครื่องดับ
ยัวลุกขึ้นมากินน้ำ แล้วก็มองมาทางผมแบบขำๆ ผมก็ไม่สนใจเพราะติดสายงาน

ยัวเดินมาจับของผมเล่นพร้มอกับทำท่าน่าเอ็นดู ผมทำท่าว่าชักให้หน่อยสิ
ยัวทำท่าหัวเราะส่ายหน้า แล้วยัวก็อมลงมา ผมนี่เฮ้ยยย ร้องเข้าไปในโทรศัพท์เลย
ปลายสายถึงกับถามว่าเป็นอะไร ผมบอกปล่าวๆๆ ยัวค่อยๆอมรูดขึ้นรูดลง
แล้วระหว่างที่ผมคุยติดพันงานนั้น ยัวก็ลุกขึ้นไปเอาถุงมาสวมลุกมาครอมแล้วก็นั่งกดลงไป ทุกอย่างเกิดขึ้นเร็วมาก

ผมสติเตลิดไปมาก คุยไม่เรู้เรื่องแล้ว แต่ยัวพยักหน้าให้คุยไป เรื่อยๆ ผมกดวางสายดูนมยัวกระเพื่อมขึ้นลง
ผมเอามือจับนมคู่นั้นแบบเบาๆคลึงเอาใจช่วย เสียงโทรศัพท์ดีงอีกที คราวนี้เป็นฟินโทรหายัวถามว่าอยู่ไหน
ยัวหยุดโยกแต่ก็ยังคลึงเอวเบาๆ ผมตัดสินใจกระแทกสวนขึ้นไป

ยัวเม้มปากร้องอี๊ก แต่ก็พยายามคุยกับฟินปกติ
แต่หน้าตาเหยเกแล้วก็หน้าซีดมาก ผมยันตัวขึ้นมาแล้วก็เม้มหัวนมยัว ยัวเอาอีกมือเอานมยัดปากเข้ามา แล้วก็แหงนหน้าหงายไป แต่ก็ยังคุยอยู่
ผมก็กระดกเอวขึ้นอีกที ยัวหงายหลังล้มไปบนเตียง คือไม่ไหวแล้ว
ผมจับนอนตะแคง แล้วก็ซอยไปเป็นการซอยแรงๆแบบตัวกระเถิบไป ยัวก็ยังคุยกับฟินอยู่ ตอนไหนที่เสียวมากๆก็เอาโทรศัพท์ออกจากปาก
ผมแม่งโคตรได้อารมณ์หื่นเลย จนฟินวางไป ยัวร้องอ้าาาา ออกมาดังมาก หลับตาร้องอ้าปากจนน่ามีควยอีกอันมาใส่
ยัวนี่ลีลาธรรมดาแต่หุ่นยวนใจมากๆ
ผมพายัวออกมาริมระเบียง ข้างหน้าเป็นตึกอาพร์ทเมนท์สูงๆกันไป

ระเบียงมองเห็นห้องข้างๆได้ ฟ้ามืดแล้ว
ผมจับเอายัวท้าวระเบียง แล้วซอยยัวไม่ได้มองวิวเลย แต่หันมามองหน้าผมและก็มองลำของผมเลื่อนเข้าเลื่อนออกตลอดเวลา
มองจนผมรู้สึกว่า การโดนมองตอนเาอนี่เร้าอารมณ์กว่าเดิมอีก
ยัวหันมาบอกว่าแตกในเลยนะ ผมก็พยักหน้า ยัวหันมามองควยผมเลื่อนเข้าเลื่อนออกตรงตูดแล้วก็คิ้วขมวดชนกันพอดีกับที่ผมเสร็จแล้วก็กระแทกคาไปกับตัว
เราล้มลงไปตรงระเบียงด้วยกัน แตกในใส่ถุงก็ฟินนะ ผมปล่อยให้ของผมมันกระตุกอยู่แบบนั้น ยัวเหมือนจะเสร็จตรงนั้นอีกที
ผมรู้สึกว่ามันตอดแรงๆอยู่สองสามทีตรงนั้น
ผมถอนหายใจแรงมาก มันตื่นเต้นสุดๆ ยัวบอกว่า อย่าบอกสองคนนั้นนะ เพราะไม่อยากให้รู้สึกไม่ดี
ผมบอกว่าไม่เป็นไรหรอก สองคนนั้นเข้าใจดี ยัวบอกไม่เอาอ่ะ

แต่ผมอยากเอาอีก  แต่ก็เพลียเหลือเกิน
ผมหลับไปอีกทีแล้วเราก็ร่ำลา ยัวส่งเราขึ้นรถที่ลานจอด

ระหว่างทางบีหลับมาตลอด ฟินคุยกับผมมาตลอดทาง ฟินน่ารักสำหรับทุกคนเสมอ ฟินบอกว่า รู้นะว่าได้ยัว ที่คุยกะยัวอ่ะ ตอนแรกไม่รู้แต่พอฟังแล้ว อ้อได้
เลยแกล้งชวนคุยให้ แหม่ ผมนี่ชอบฟินจริงๆ
ผมส่งฟิน บีบอกบีขอนอนด้วยนะไม่ไหว เมาหนักมาก ผมเลยส่งสองสาวขึ้นไป
แล้วขับรถกลับบ้าน เพลียเหมือนกัน

แล้วเวลาก็พาเราห่างหายไป มีผมนัดเจอฟินแบบรีบๆ ครั้งนึงแถวโรงแรมในเมือง
นัดมาเอากันเอาเสร็จแยกย้าย จริงๆต้องบอกว่าเป็นโรงแรมที่ฟินมาประชุมน่ะล่ะ จัดกันชุดกระโปรงยาวรองเท้าส้นสูงได้ฟิลมาก

บีก็ไปบริหารเสน่ห์มีคนมาจีบไป แต่กบก็ชัดเจนนะว่าชอบฟิน แต่มันก็ไม่ได้คืยหน้าอะไร
คือเวลาเจอฟินหน้าตามันฟินจริงๆ

ถัดมาสักสองอาทิตย์ได้  ฟินบอกว่าแฟนฟินชวนไปเที่ยว ถามบีกับผมว่าไปไหม

pamaaeng

ควบสามจนได้
มาทริปครั้งนี้ คุ้มจริงๆ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

blackjack

::WooWoo:: ไปเลย ๆ ชอบฟินจริงๆ สงสัยชอบเซ็กส์มากๆ แต่เลือกคนแบบนี้สุดยอดมากได้แตกในสักครั้งคงฟินเวอร์ ขอบคุณครับ

savana911

เป็นได้แค่คู่ขา แต่ฟินมากๆ ได้เป็นแบบนี้ก็ดีมากแล้วครับ มีความสุขเสียวพูดคุยกัน

muzachi

มาเที่ยวทริปนี้ถือว่าพี่ชายคุ้มมากเลย

Phoowadol

อั๊ยยะ พระเอกของเรา นี่ ไม่ทำให้ผมผิดหวัง จริงๆ  สุดท้ายก็เก็บ เควส ไปได้อีก1 น้องยัว นี่ แรกก็ดูเหมือนว่าไม่มีอะไร ออกจะได้ยากๆ นิดนึง แต่ บทจะได้ขึ้นมา ก็ไหลลื่น ปรับ อารมณ์แทบไม่ทัน โอโห ! เบี่ยงขอบแพนตี้ ขึ้นขยี้ ท่อนลำ เอาซะพระเอก แทบแตก ยิ่ง ออกไปริม ระเบียง ยิ่งแล้ว มัน ช่างน่าตื่นเต้น เป็นที่สุด งานนี้ แตกตามเลยครับ โอยๆๆๆๆ สุดยอด ครับ

Pigdavil

ยังคงคอนเซ็บ ปลอดภัยไว้ก่อนจริงๆ

tacklove

เราสองสามคนจะมีความสัมพันธ์กันก็แค่สนุกชั่วคราวเท่านั้นเองจริงๆเหรอนี่ ต่างฝ่ายก็ต่างมีอิสระที่จะไปกับใครก็ได้ไม่มีหึงเนี่ยนะ แล้วยังจะมีสาวมาคั่นกลางแบบยัวอีก เฮ้ออิจฉาจัง

mr.supply

แอบลุ้นเหมือนกันว่าจะได้ยัวไหม
สุดท้ายก็ยังได้อยู่สุดยอดครับลุ้นสวิงกิ้งเลยตอนหน้ารอคอยตอนหน้าครับขอบคุณครับ

2kidding

ทีเด็ดมาอยํู่ที่ยัวจริงๆ ครบเลยทีนี้ สนุกมากๆครับการเล่าเรื่อง

psm_mach

พระเอกเราสุดยอดจริงๆ แถมแรงดีไม่มีตก

olemantu

ไม่รู้นะ..ผมว่า..มันแล้วแต่เหตุการณ์ แต่ชายที่ไม่ยุ่งยากทุรนทุรายจนดูหื่นมากไป..หญิงที่ดูแลอยู่ก็มักจะหนี
ดูแลเขาให้ดี ๆซึม  อ้อน ๆ ไป ดูงานจะง่ายขึ้นเยอะ..ถึงตอนอื่นเวลาออกไปข้างนอกด้วยกัน เขาดูจะไม่ค่อยสนใจเรา แต่พอกลับมาอยู่ด้วยกัน
อยากทำอะไร มีแรงเท่าไหร่จัดไป  ไม่เห็นมีบ่นซักกะราย นินา

23pompompom

ได้ยัวอีกคนจนได้ ผมล่ะอิจฉาท่านจริงๆ

holovelove

ตอบเลยว่าไป บีจะได้โดนใหญ่ยาว. หรือเลยไปถึงแชนวิดเลย
เหงาๆ

kenwin

ในที่สุดก็ได้ทั้งสามคน
แต่น่าจะมีสามรุมหนึ่งนะ
แต่คิดอีกทีก็สงสารพระเอกของเรานะ
แค่นี้ก็หมดแรง ฟ้าเหลืองแล้ว
ปล. รูปสวยมากครับ