ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (ของเล่นใหม่) ตอนจบ

เริ่มโดย Chompoo, พฤษภาคม 09, 2018, 06:54:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

ต่อจากครั้งที่แล้วนะคะ ที่ชมพูใส่กางเกงในไข่มุกแบบนี้ เผื่อเพื่อนๆ บางคนจำไม่ได้

ชมพูก็ได้เดินไปขึ้นรถตุ๊กๆ ค่ะ คนขับก็จะเป็นชายแก่นิดนึง เพราะผมหงอกเต็มหัวเลย ชมพูก็นั่งกินลมชมวิวไปเรื่อย
นั่งไปนั่งมาไข่มุกมันก็เสียดสีมากขึ้น ทำให้รู้สึกเสียววาบขึ้นมาทันทีเลยค่ะ อารมณ์อยากช่วยตัวเองก็ผุดขึ้นมาในหัว แต่ก็กลัวรถตุ๊กจะพาไปทำไม่ดีไม่ร้าย
จึงอดกลั้นไว้ก่อน แต่ชมพูก็อยากโชว์เป็นนิสัย จึงลองอ้าข้าเล็กน้อย รถตุ๊กๆ เบาะนั่งมันจะต่ำๆใช่ไหมคะ มันจะต้องนั่งชันเข่า พออ้าขา มันก็จะเห็นข้างในได้ง่ายมาก
ชมพูก็สั่งเกตุคนขับตุ๊กๆ มองกระจกหลังบ่อยมาก ทำทีเป็นปรับกระจกบ้าง เช็ดกระจกบ้าง ทีนี้มีลูกระนาดค่ะ รถมันก็กระเด้งซะแรงเลย ไข่มุกมันก็โดนจุดเสียว
ทำเอาชมพูคลางออกมาเบาๆ น้ำนี่แฉะไปหมดแล้ว น่าจะเปียกเต็มกระโปรงแล้วด้วย ชมพูอยากโชว์มากขึ้นก็เลยอ้าขาให้กว้างอีก ทีนี้เห็นชัดมากค่ะ
เห็นทั้งกางเกงในเห็นทั้งแคมเลยค่ะ คนขับมองกระจกบ่อยกว่าเดิมค่ะทีนี้ และก็ขับช้ากว่าเดิม พอถึงที่หมาย ชมพูก็รีบจ่าบเงินแล้วรีบเดินหนีเลยค่ะ กลัวเขาทำอะไร
ลืมบอกค่ะ ชมพูมาท่าน้ำแห่งหนึ่งค่ะขอไม่บอกละกันที่ไหน เพื่อนที่จะขึ้นเรือค่ะ เรือด่วนข้ามฟากค่ะ เวลาเรือวิ่งเร็วๆ มันก็จะกระโดดใช่ไหมคะ
ทีนี้ละ มันเสียวมากขึ้นกว่าเดิม ชมพูได้นั่งหน้าเลยค่ะ ด้านคนขับเรือด้วย คนก็ไม่เยอะซักเท่าไร พอได้โชว์บ้าง คนนั่งข้างๆ ก็เป็นผู้ชายหนุ่มค่ะ
ออกเนิร์สๆ แต่ไม่ได้มีท่าทีจะสนใจชมพูอะไรหรอกค่ะ ซักพักเรือเริ่มออก พอขับไปได้ซักพัก เรือเริ่มโดดค่ะ ตอนนี้ล่ะ ชมพูรู้สึกเสียววาบ ไข่มุกมันเข้าไปในช่องพอดี
บางเม็ดมันก็โดนจุดเสียวเต็มๆ ทำเอาชมพูคลางออกมาเบาๆ อีกเช่นเคย ชมพูอยากจะช่วยตัวเองมากๆ เลยตอนนั้น แต่กลัว ก็เลยได้แต่เอามือมาลูบคลำนมตัวเอง
แต่ไม่ได้ประเจิดประเจ้อค่ะ ชมพูแอบเห็นสายตาของคนขับเรือมองกระจก เหมือนจะมองชมพูค่ะ สงสัยเขาจะเห็นว่าชมพูคลำนมตัวเองอยู่ มองบ่อยมากค่ะ
ชมพูก็เลยได้ใจ เลยทำเป็นอ้าขาอีกเช่นเคย อ้ากว้างด้วยนะคะกลัวไม่เห็น พอยิ่งอ้าขามันยิ่งเสียวมากเลยล่ะค่ะ ซักพักคนเริ่มเยอะค่ะเต็มเรือเลย
โชว์ไม่ได้แล้วก็เลยเก็บของหุบเข้าเหมือนเดิม พอถึงท่าที่ชมพูจะลง ชมพูก็ต้องไปเบียบกับคนนับร้อย ยิ่งชมพูไม่ได้ใส่เสื้อในด้วย มันทำให้เสียวมากเลยล่ะค่ะ
คนที่โดนนมชมพูเขาคงจะรู้ว่าชมพูไม่ได้ใส่เสื้อใน พอออกมาได้ก็รีบกลับบ้านตัวเองเลยล่ะค่ะ เหนื่อย โชว์มาทั้งวันละ แต่มันเป็นประสบการณ์ที่สนุกและเสียวมากค่ะ
สำหรับใครอยากให้ชมพูโชว์ที่ไหน คอมเมนท์มาได้นะคะ ชมพูจะพิจารณาดูค่ะ ขอบคุณที่มาอ่านประสบการณ์ของชมพูนะคะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

Suchart Thanee

ชอบจริงๆ มาโชว์แถวนี้บ้างครับ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Chompoo

░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

elviswhat

barney

Farewell

คห. บนน่าสนใจ แนะนำให้ ไข่สั่นแบบสอดกับแบบที่ทาบกับปุ่มคริเตอริส ใช้สองอันเลยครับ

Chompoo

อ้างจาก: Farewell เมื่อ พฤษภาคม 11, 2018, 08:17:59 ก่อนเที่ยง
คห. บนน่าสนใจ แนะนำให้ ไข่สั่นแบบสอดกับแบบที่ทาบกับปุ่มคริเตอริส ใช้สองอันเลยครับ
ได้ค่ะ จะลองดูนะคะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██