ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่เคยเจอแบบนี้ และไม่คิดว่าคือเธอ

เริ่มโดย pongwut, มิถุนายน 18, 2018, 08:15:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

นี่คืออีกประสบการณ์จริงที่ผมอยากจะมาแชร์ให้อ่าน เป็นอีกเหตุการณ์หนึ่งที่ผมรู้สึกจำไม่เคยลืม จริงๆอาจจะไม่เสียวเท่าไหร่กับบางคน.แต่...ทุกๆช็อตทุกเหตุการณ์...ที่ผมได้รับรู้และเห็นกับเรื่องนี้...มันคือความแปลกใหม่ที่ผมไม่เคยเจอและได้เจอ...เรื่องอาจจะยาวมาก เล่าลำบาก ผมจะพยายามเล่าให้ละเอียดที่สุด. จะได้รู้ถึงเหตุการณ์แต่ละช่วงที่เกิดขึ้น
............เรื่องนี้ย้อนไป ต้นๆปี 60 ตอนนั้นผมได้รับงานจาก...คนรู้จักสมัยทำงานที่เดิม โดยเป็นงาน คุมก่อสร้าง interior ซึ่งผมเองก็ตกลงทำ ซึ่งแค่ เฉพาะ เสาร์-อาทิตย์....เป็นงานจ๊อบนอกเวลา ทำแถวๆอโศก-รัชดา ซึ่งเป็นงาน Renovate สำนักงานแห่งหนึ่ง เป็นห้องโถงและห้องประชุม ห้องน้ำ4ห้องใหญ่ย้ายตำแหน่งห้องใหม่หมด  ซึ่งก็เป็นงานไม่ใหญ่มาก ตอนเข้าไปดิวงาน  ก็ได้รู้ว่ามี ช่าง 5 คนโดย ช่างหมี เป็นหัวหน้าดูแลช่างอีกที. ซึ่งงานสัญญาต้องจบ 3เดือน ซึ่งผ่านมาแล้ว2อาทิตย์  (งานค่อนข้างเร่ง) โดยที่ผมเข้าไปวันแรก. ก็ได้รับรู้ปัญหาคือ เวลาประสานงาน เข้าทำงาน กฎระเบียบ ค่อนข้าง ยุ่งยาก. โดยที่ฟังจากปากช่างหมี ว่าต้นตอ คือ ผู้หญิงชื่อบุ๋ม..(ช่างหมีเรียกเธอว่าอีเวร).... ซึ่งเป็นเจ้าหน้าที่หัวหน้าแผนกอาคารสถานที่ (ซึ่งเป็นขาใหญ่) ที่ประสานงานโดยเป็นตัวแทน จากฝ่ายอาคาร ให้ ดูแลเคส ของบริษัทที่ผมรับงาน (จริงๆมีหลายบริษัทเข้าทำงานแบ่งๆคนดูแล)  เท่าที่ได้ฟังเหมือน คุณบุ๋ม เขาเป็นคนหน้าไม่รับแขก. ชอบ โวยวาย แทงเรื่องบ่อยๆ ทำให้งานชะงักแล้วโดนด่าในที่ประชุม....พอได้รับข้อมูลเสร็จ ผมเลยเข้าไปติดต่อคนชื่อ บุ๋ม เพื่อที่จะได้รู้จักกันไว้เวลาประสานงาน...พอไปถึงโต๊ะ  สิ่งที่ผมเจอ ผู้หญิงที่ยืนคุยกับ รปภ คือเธอ  พี่บุ๋ม เธอเป็นสาวใหญ่  (รู้ภายหลัง เป็นม้าย อายุ48 มีลูกติด) เป็นคน หน้าตาดี ทรงผมสั้น ออกจีนๆ ตาชั้นเดียว หุ่นดี สูงน่าจะ173 ซึ่งเท่าๆกันกับผม ผมสูง175 ....จุดเด่นที่เห็น คือเธอดูภูมิฐานมาก  แต่งตัวใส่สูทสีเทา กระโปรงทรงสุภาพสีเดียวกับสูท จีบเสื้อ-กระโปรง จากการรีด คมกริบ รองเท้าคัชชูมันแผลบแวววาว  ทุกอย่างเนี๊ยบไปหมด  ดูๆเป็นคนที่น่าเกรงใจ ...ที่สำคัญกลิ่นตัวเธอหอมมาก)...ทุกอย่างนั้นคือภายนอกที่ผมเห็นเธอ....แต่สิ่งที่ผมแปลกใจก็คือ เธอเจอผม แล้วก็ยิ้ม พูดคุยเสียงหวาน หรือสนทนา กับผม ดีมาก ถึงขั้นเรียกได้ว่า เป็นคนละคน กับข้อมูลที่ผมได้ฟังมา..... โดยที่เธอก็อธิบาย ให้ผมฟังก็มีเหตุผล....และเธอก็ยังบอก อีกว่าคนคุมงานคนเก่าเธอ ทะเลาะกันแรงมาก (นั่นคือ เพื่อนผมคนที่ให้งานผมทำต่อ)....ตอนนั้นผมก็ไม่ติดใจอะไร คงเข้าใจว่า...... ทางผมคงผิดเอง...ตลอดเวลาทำงาน ผมก็ได้เดิน. ได้คุยกับพี่ บุ๋ม ตลอด. ดูเหมือนทุกอย่างจะราบรื่น....
..................จนกระทั่งจุดเริ่มต้นของเหตุการทั้งหมด คือเช้าวันอาทิตย์ เป็นอาทิตย์ที่2 ผมก็มาทำงานตามปกติ...ก็คุยกับช่างสั่งงาน. จู่ๆก็เสียงเคาะ ประตู  ผมก็เดินไปเปิด โอ้ครับ...คนที่ยืนอยู่หน้าประตู. ตรงหน้าผม. นั่นคือ. พี่บุ๋ม  ผมงง มากปกติ. ตึกเธอจะหยุดวันอาทิตย์...แต่วันนี้เธอมา....และสิ่งที่ทำให้ผมตกใจยิ่งกว่า. คือพี่บุ๋ม....แต่งตัวsexy มาก โดยที่เธอ ใส่เชิดสีขาวบางๆมองเห็น เสื้อซับในลายลูกไม้ สีม่วง..พร้อมกับใส่กางเกงขาสั้นสีขาว ผ้าบางๆ ดูเสียวมากกับภาพที่เห็น....(ปกติใส่ชุดเรียบร้อยเนียบยังกับทหาร แต่วันนี้ไม่ใช่)....จังหวะต่อเนื่อง เธอก็เดินเข้า มาทำทีเหมือนมาดูความเรียบร้อย. เดินไปรอบๆ....ห้อง จังหวะที่เธเดิน มองตามหลัง กางเกงขาสั้นที่บางๆ ...แม่เจ้า....โดนแสงจากไฟสปอร์ตไลด์  เห็นเป็น รูปกางเกงในสีดำ เด่นชัดทั้งตัวที่ห่อส่วนลับเธออยู่...(ภาพตอนนั้นเหมือนไม่ได้ใส่กางกางเลย).....สุดๆจริงๆ... โดยที่ผมแอบเห็นสายตาช่างแต่ละคน...มองเหมือนจะ อยากเย็สเธอ. พอๆกับผม....จนกระทั้งช่างหมีดึงผมไปกระชิบ.... ว่า "ช่างๆมันยังไงกันนี้  วันนี้ ทำไม อีเวร มันโผล่มาได้. แต่งตัวเหมือนล่อตะเข้ด้วย วันนี้. รึว่าใส่ยั่วช่างป่าว. ปกติกับช่างอีกคน แทบจะตีกัน ที่สำคัญแม่งเสือกโผลวันมาวันนี้(วันอาทิตย์) "......ตอนนั้นผมไม่ได้ตอบ เพียงแต่แค่ยิ้ม และบอกตามตรงตอนนั้น. ไม่ได้คิดเข้าข้างตัวเอง...แต่ก็มีหวังเล็กๆ คือก่อนหน้าพี่บุ๋มแก เคยบอกว่าหน้าผม เหมือนแฟนเก่า สมัยเรียนมหาลัย..และก็หลายครั้งมีการซื้อน้ำปั่นมาฝากตลอดเกือบๆทุกวัน...ผมยังคิดว่าแค่คนถูกชะตาและคุยถูกคอกัน...และก็คิดว่าเธอคงเอ็นดูแบบน้องนุ่ง.....พอสัก5นาทีพี่บุ๋มก็เดินมาหาผม. แล้ว แล้วชวนผมลง ข้างล่าง โดยให้เหตุผลว่า  จะไปคุยเรื่อง การทำงาน ในเวลากลางคือ. (ก่อนนั้นผมmemoไป เพราะงานมันช้า)....ก็เลยพากันลงไป
..............พอลงลิฟท์มาถึงชั้นล่าง กำลังเดินไปที่ห้องทำงานพี่บุ๋ม. จู่พี่บุ๋ม. ก็ใช้มือขาวเธอ มาจับตนแขนซ้ายผม. แล้วบอกว่า ไปหากาแฟกินกัน เอกสารอยู่ที่กระเป๋าเธอแล้ว....(ตอนนั้นเล่นเอาผมงงเลย)..... ยิ่งไปกว่านั่น เธอจับ จังหวะเดินพี่บุ๋ม ใช้มือขวาเปลี่ยนจากจับ มาคล้องแขนซ้าย....โอ้ครับ....ผมทั้งเสียว  ทั้งตื่นเต้น.....(เธอทำแบบเนียรเลย)....สุดๆเลย.....ตอนนั้นผมหมั่นใจเลยว่าได้เย็สอีนี่แน่....ยิ่งตอนข้ามถนน ผมก็ทำเนียรบ้าง  ลดมือเธอลงแล้วเปลี่ยนจับมือเธอ. โดยนิ้วประสานนิ้ว.....ความรู้สึกตอนนั้น. บอกไม่ถูกจริงๆ....มีความสุขอย่างบอกไม่ถูกกับวินาทีนั้น....ยิ่งเห็นเธอดูไม่ปฎิกิริยาใดๆกับสิ่งที่ผมทำ.....(อารมณ์เหมือนลูกติดพันเนียรๆกันไป). ยิ่งทำให้ผม หมั่นใจ....พร้อมกับความหน้าด้านของผมที่เริ่มจะมากขึ้น... พอถึงร้านกาแฟ  ก็สั่งกาแฟ โดนที่ผมกับพี่บุ๋ม นั่งตรงเคาน์เตอร์ โดยที่หมุนเก้าอี้หันหน้าเขาหากัน....ตลอดช่วงเวลาในร้าน เรานั่งจ้องตากัน โดย ผมก็เริ่มจู่โจม ในการพูดมากขึ้น. โดนเนื้อหาที่ผมคุยตั้งใจที่จะสื่อว่า...ตั้งแต่วันนี้..ผมตั้งใจที่จีบเธอ..ซึ่งผลลับก็ดูดีไปทุกอย่าง. แม้บางเรื่องเธออาจจะเบรกๆ ผมบ้าง...เช่น ยกตัวอย่างถ้าจะจีบเธอ จีบได้ แต่ให้ผมดูความเป็นจริงเช่น. เธอเป็นม้าย มีลูกโตแล้ว. แล้วก็เรื่องอายุที่ห่าง 10 กว่าปี...แต่โดยรวมเหมือนผมกับพี่บุ๋มก็เข้าใจตรงกัน คือ ฐานะมากมาก แค่พี่น้อง หรือแม้แต่คนทำงานร่วมกัน. เธอใช้คำว่า ผมคือเพื่อนชายคนสนิท ....(บอกตามตรงห้วงเวลานั้น จากวันนั้นถึงวันนี้  เอาตรงๆคือผมหลงเธอมาก ทั้ง หน้าตา รูปร่าง การแต่งตัว. การวางตัว  นิสัยเรียบร้อย  ผมบอกได้คำเดียวว่า Ferfect สำหรับผม ) แม้จะรู้ว่า เป็นไปไม่ได้. ได้แค่ทำตัวแนบชิด จับนู้นจับนี้เธอ...ส่วนตัวผมพอใจแล้ว...แม้ใจจริงเธอเป็นคนที่น่าเยสมาก. ถึงมากที่สุด....
    .........ตลอดช่วงเวลาเกือบๆจะ3เดือน (ซึ่งเลยสัญญา มา หนึ่งอาทิตย์แล้ว ตอนนั้นผมก็ได้ประสานพี่ บุ๋ม โดยอาศัยความสเน่ห์หา ขอความเห็นใจในการ เพิ่มเวลาจาก 4ทุ่มให้เป็นเที่ยงคืน ...โดยผมชวนเธอไปคุยส่วนตัวที่ โถงบันไดหนีไฟ...ซึ่งผมต้องขยายเวลาให้ได้ เพราะผมโดนกดดันอย่างหนักจากเจ้าของบริษัทรับเหมาที่ผม subcontract คุมให้....ตอนแรกนั้นเธอปฎิเสธว่าทำไม่ได้..แม้ผมจะหวานล้อมต่างๆนาๆ....ซึ่งตอนนั้นทำให้ตูดร้อน มาก โดยจึงทำในสิ่งที่ไม่เคยแสดงออกกับเธอ. (ก่อนหน้าที่ผ่านมากผมแสดง ติ๋มๆตลอดเวลาอยู่กับเธอทำนองเป็นเด็กดี ของเธอ) โดยที่ผมจู่โจมโดยการ ใช้มือสอง ข้างดึงตัวพี่บุ๋ม มาแนบตัวผม. แล้วใช้มือ บีบขย้ำไปที่ง่ามตูดเธอ....แล้วจ้องตา โดยที่จมูกแนบกัน สูดลมหายใจกันและกัน ...พร้อมกันกับที่ผมกำลัง เอยปากพูดต่อ ........สิ่งที่ทำให้ผมตกใจมาก คือพี่บุ๋ม ต่อยมาที่ท้องผมอย่างแรง....จนผมทรุด ลงคุกเข่ากับพื้น (จุกมากตอนนั้น)....จังหวะต่อเนื่อง พี่บุ๋ม ก็พูดแบบแรงมาก เสียงสั่นเครือ..ด้วยอารมณ์ โมโห (สีหน้าแดงกำ). เธอพูดเท่าที่ผมจำได้ตอนนั้นว่า...."อย่า...อย่า...ทำแบบนี้อีก....เด็ดขาด นี่ไม่ใช่คนง่ายแบบ นั้น. แค่ที่ผ่านมา ปล่อยให้เล่นด้วย อย่าเพิ่งได้ใจ....อย่าลำพองตัวเองให้มาก ฉันแก่มีลูก1แล้ว  ไม่ใช่เพื่อนเล่น. แก่จนเป็นเกือบแม่เธอได้...อย่าได้คิด".......โอครับ.....วินาทีนั้นผมทั้งจุกทั้งใจแป้ว...กับหมัดและคำพูดเธอ.......นาทีทีเธอก้าวเดินไป....ตอนนั้นผมคิดอะไรไม่ออกจริงๆ.    สิ้นสุด. ทุกๆอย่าง ทั้งเรื่องงาน. และ ความหมั่นใจตัวเอง. (อารมณ์แบบว่าก้าวขาเธอไม่ออกจริงๆ).....หมดแรง. หมดอารมณ์ จะทำอะไรทั้งสิ้น......กับคำว่า ...อย่าลำพองตัวเองให้มาก....
...........หลังวันนั้นรุ่งขึ้น...ผมก็โทรไปที่บริษัทsubcontract ว่า ถอนตัว. โดยที่ผมให้เหตุผลไปว่า ไม่สามารถ ทำงานได้ตามเวลา...โดยทางนั้นก็โอเค.....2วันผ่านมาผมแทบไม่ไปใหนเลย นอกจากตั้งตาตั้งตาทำงานประจำ ...(แม้นอกจากเธอแล้วจะไม่มีใครรู้แต่ผมก็รู้สึกอายแทนตัวเองจริงๆ)....
    พอวันที่3 ช่วงเช้าตรู่ ตี5ครึ่ง ก็มีเสียงโทรเข้า...(เป็นสายพี่บุ๋ม)...ตอนนั่นผมก็สับสนจะรับหรือไม่...สุดท้ายก็รับ ..เพราะเดียวหาว่ากลัวและก็จะได้ขอโทษเธอไปด้วย จะได้จบๆ เลิกแล้วแล้วกันไป...พอผมรับสาย...สิ่งที่ผมที่ได้ยินคือ "เจ็บใหม วันนั้นพี่ขอโทษ"......(ในใจตอนนั้นผมแม่งสับสนกับอีนี่จริงๆ)...ตลอดการสนทนาคือเธอเหมือนจะมาง้อผม..ให้เหตุผลว่าที่ทำไปเพราะตกใจและก็ไม่ชอบที่ผมทำแบบนั้น..เสียใจเรื่องที่ผมออกจากงานอย่างงั้นอย่างนี้....จะไถ่โทษด้วยการเลี้ยงข้าวพาดูหนัง..... ซึ่งผมเองก็รู้สึกเฉยๆ แต่ลึกๆถ้าได้จะเย็สก็กำไรไม่ได้ก็ไม่เป็นไร เพราะผมเหนื่อยกับการต้องเเสร้งเป็นเด็กดีเพื่อจะได้ใกล้ๆเธอ อีกต่อไป.....ผมเลยชวนมาที่ห้องผมเลย. เหตุคืออยากแค่เจอเธอ....โดยที่ไม่สนใจคำตอบจะเป็นยังไง...เธอดันตกลง บอกว่าเธอจะลางานครึ่งวันเช้าด้วย.......โอ้ครับ......ต้องบอกเลยว่า.......นี่คือสิ่งที่เธอไม่ใช่ไม่รู้.......แต่ที่เธอมาห้องผม......นั่นคือเธอเตรียมใจที่จะโดนผมเยส.....แม้การชวนของผมไม่ใช้เหตุผลนี้.....ผมต้อนนั้น ก็ทั้งลนทั้งตื่นเต้นมาก....ตอนนั้นก็รีบหาถุงยาง. จัดห้อง.....รอเธอ
............สักประมาณ8โมงเช้า เธอก็นั่งแท็กซี่มา. (เธอมาหาผมจริงๆ)...ผมก็รีบลงไปรับ...โดยที่ผมเห็นวันนั้น เธอเหมือนเตรียม ตัวมาโดนเยสจริงๆ....เธอไม่ได้ใส่ชุดทำงานมา โดยชุดที่เธอใส่จะเป็น 
ชุดจั๊มสูท ชุดเดรสกางเกง สีครีมๆ เนื้อผ้าบางๆ .....เห็นแล้วเงี่ยนขึ้นมาทัน...ผมไม่รอช้าพาเธอขึ้นไปข้างบน....พอถึงห้องผมก็ให้เธอก็นั้งเตียงนอนผม (ห้องผมเล็กๆมีแค่ตู้กับ เตียง) .....โดยที่ผมหาน้ำมาให้....ผมก็นั่งลงโดยนั่งข้างๆชิดกันกับพี่บุ๋ม....วินาทีต่อเนื่องผมก็เริ่มจู่โจมทันที. (เพราะทุกอยากชัดเจนขนาดนี้กล้ามาถึงทีผมไม่ปล่อยให้เสียของ). โดยการโน้มตัวไปกอดพี่บุ๋ม...แล้วหอมแก้มไป1ที...จังหวะต่อเนื่อง พี่บุ๋ม แลบลิ้นรอผม (เหมือนเธอรู้งานจริงๆ) ผมไม่รอช้า ใช้ปากดูลิ้นเธอทันที.....โดยช่วงเวลานั้น. ผมกับพี่บุ๋ม นอนแลกน้ำลายกัน โดยกลิ้งไปมาบนเตียงนอน สลับกันอยู่บน-ล่าง. (ช่วงเวลานั้น สวรรค์ชัดๆ วินาทีนั้นรู้สึกน้ำลายเธอช่างหวานเหลือเกิน) ผมและพี่บุ๋มนอนแรกลิ้นดูดดื่มน้ำลายกัน นานมาก จนกระทั้ง พี่บุ๋มที่ครร่อมตัวผมอยู่ได้เลือนตัวลง. โดยที่เธอใช้มือค่อยถอดตะข้อกางเกงผมออก.แล้วรูดซิป แล้วใช้หน้าแนบกับเป้าผม. แล้วดม....โดยเสียงสูงหายใจยังกับว่าควยผมหอมมาก.....เสียงดังซืดดด ซาดดดด......โอ้ครับกับภาพที่ผมเห็น. สาวใหญ่ หน้าสวย รวยสเน่ห์ อายุวัยเกือบ50   ดูภายนอกเป็นคน เรียบร้อย ...ดูน่าเคารพหลายต่อหลายคน...เธอกำลัง. สูดดม ควยผม....สุดๆครับ....ยิ่งเห็นเธอปล่อยอารมณ์ความเงี่ยนผ่านหน้าตา.....ไม่รอช้าพี่บุ๋ม. งัดควยผมออกมา....แล้วค่อยๆรูดขึ้น-ลงช้าๆ.....พร้อมกับใช้ปาก. ค่อยบรรจงอมควยผม.....พร้อมกับใช้มือลูบลำตัวผม......(ตอนนั้นเสียวมากๆ)......พอควยผมโด่....เกือบน้ำจะแตก. ผมรีบลุกขึ้น มานั่งโดยอ้อมไปข้างหลังเธอจัดการรูดซีบเสื้อที่ข้างหลัง ใช้มือขวาบรรจงค่อยๆถอดออก โดยที่มือซ้ายอีกข้าง. ทั้งคั้นและขยี้ หัวนมเธอ (อกเธอไม่ใหญ่ประมาณเท่าซาลาเปาเล็กๆโดยที่ฝามือผมจับเต็มลูกพอดี) จนตอนนั้นเธอ เหลือเสื้อชั้นในสีครีม  ส่วนด้านล่างเหลือแต่สเตย์ซับในสีเนื้อที่ยังรัดหีเธออยู่....จังหวะต่อเนื่อง. สิ่งที่ผมคิดไว้ตลอดเวลาที่อยู่กับเธอ....ที่สุดของผมคือการ เลียหีเธอ....ผมก็ค่อยๆเอาหน้าไปซุกเป้าหีเพื่อดมคืน...(ตอนนั้นรู้สึกซับในเธอเปียก...เดาว่าคงแฉะก่อนหน้านั้น) สัมพัสที่รู้สึกตอนนั้น. เป้าเธอไม่มีกลิ่มเค็มหรือคาวเลย. มีแต่กลิ่นคล้ายน้ำหอมแทน. (เหมือนเธอ ใส่ใจกับส่วนลับเธอมาก)...ทันใดนั้นผมไม่รอช้า....สิ่งที่อยาเห็นมากที่สุดคือหี พี่บุ๋ม...อยากรู้ว่า....คนสวยวัย 48 ของข้างในจะเป็นยัง  จังหวะเลื่อนกางเกงดึงซับในลง ....โอ้ครับ....ภาพที่เห็น...เป็นหีที่ค่อยข้างเล็ก โดยที่ครีบไม่ยาวมาก ติ่งบานๆเหี่ยวๆสีคล้ำๆ....(เข้าใจว่าด้วยอายุและผ่านการมีลูก. ดูไม่เตงตึงแบบสาวๆ. )โดยหมอยเหลือแต่ตอ โดยผ่านการโกนมา..........ตรงหน้าผมนั่นคือสิ่งที่ผมอยากเห็นผ่านกระโปรง-กางเกงเธอมานานตลอดเวลาที่ได้เจอ......วันนี้. ทั้งได้เห็น....ได้คลำ......เหลือแต่ชิม.....ไม่รอช้าผมใช้ลิ้นรัวๆ. ชุดใหญ่ๆ.....โดยพี่บุ๋มเธอ ดิ้นไปมา ทั้งดึงหัวผมขึ้น สลับกับกดหัวลงไปที่เป้าเธอ........สุดๆครับตอนนั้น....ผมได้ใจเหยียดมือไปเอื้อมจับหน้าอกเธอ.....ช่วงนั้นผมทั้งเสียทั้งคั้นหน้าออกเธอ....จนกระทั้งเธอก็......ครางเสียงหลง...อ่าๆๆๆๆ อูอออออ. อ่าๆๆๆ. พร้อมทั้งคำที่ทำให้ผม. ตกใจ...ไม่คิดจะได้คือคำว่า.  "มึง แรงๆ มึงเอาอีกๆ" พร้อมกับใช้มือ ตบหัวผม....โอครับ...พอผมได้ยิน .....ด้วยอารมณ์เธอด้วย...ผมลุกขึ้นมาใส่ถุงยาง. แล้วคร่อม ยกขาพาดบ่า. สอดกระแทกแบบ. เน้นๆแรงๆ. โดยที่พี่บุ๋ม. จ้องตาผมแบบจิกไม่ละสายตา พร้อม. พูดคำหยาบคายออกมา.
  พี่บุ๋ม:  ไอ้หน้าส้นตีน. มึงแทงมา/ไอ้หน้าหี/ไอ้ลูกเนรคุณ มีโอกาศสอดจิ๋มกู มึงเอาให้หนำใจไปเลย
   .......โอ้คับ...ด้วยอารมณ์คำพูดยิ่งทำให้ให้ผมปล่อยสัตว์ร้ายออกมาแบบไม่ยั้ง. โดยการตอบโต้คำพูดเธอไป พร้อมกระเด้าเธอไป (เท่าที่ผมจำได้)
ผม:  ด่าเก่งนะมึง อีแก่ แถมร่านควยอีก
พี่บุ๋ม:  ไอ้หน้าส้นตีน แรงมึงมีแค่นี้รึ
ผม:  อีแก่. ปากดีนะมึงนะมึง. เดี๋ยวกูจะแทงให้หีฉีกเลย. อีสัตว์
พี่บุ๋ม:  มึงเอาเลย อย่าดีแต่พูดไอ้หน้าหี
ผม:  ปากดีจังเลยนะ อีกระหรี่. แน่จริงมึงอย่าอย่าถอยนะ...กระหรี่เน่าๆแบบมึง ต้องกู
พี่บุ๋ม:  ไอ้ส้นตีน.  ไอ้ส้นตีน. ไอ้ส้นตีน. ไอ้เหี้ย (พร้อมกับใช้มือตบหน้าผม )
ผม:  อีสัตว์ซาดีส  อีแก่หนังหน้าเหี่ยว กูไม่คิดว่ามึงจะโรคจิตขนาดนี้  หีเหี่ยวๆมึงกูเอามึงก็บุญแล้วอีแก่
......โอ้คับ. พอได้ยินคำนี้. เธอตบผมแรงขึ้น. รั้ว ๆขึ้น. จนผมหน้าสั่น......โดยที่ผมรู้สึกเจ็บผมก็ตอบโต้ตามสัญชาตญาณ โดยถุยน้ำลายใส่ หน้าเธอ.....เต็มตาเธอ พร้อมกันกับเธอพยายามถุยใส่ผมคืนแล้วด่าผมต่อ
  พี่บุ๋ม.: ไอ้ลูกพอแม่ไม่สั่งสอน. ไอ้หน้าส้นตีน
ผม: ด่าผัว กูน่ะผัวมึง อีดอก. อีดอกๆๆๆ(พร้อมถุยน้ำลายใส่หน้าเธออีกครั้ง....พร้อมทั้งรัวควยกระแทกแบบไม่ยั่งชีวิต) เสียงกระทบหีดับ ตับๆๆๆๆๆๆ โดยที่เธอ. หยุดคำออกมา...ไม่ไหวแล้วๆๆๆ พอเถอะ ซี๊ดส์ดดดดดด อ่าๆๆๆๆ
........พอได้ยิน...ผมย้อนนึกในใจ. กลับไปในสิ่งที่เกิดขึ้นต่างๆก่อนหน้า...ผมไม่เคยทำกับใครแบบนี้...โดยเฉพาะพี่บุ๋มยิ่งไม่คิดเลย..เขาไม่ใช่กระหรี่. เป็นคนหน้าสวย หุ่นแป๊ะ แต่งตัวดี สาวใหญ่ในวัย48ปี. การงานดี เป็นระดับหัวหน้าคน....เชื่อว่าหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่ อยาก เยสเธอทั้งนั้น....แต่วินาที. ตรงหน้าผม  เธอมานอนเปลือยกาย โดยที่ผม ทั้งเด้า ทั้งบีบ ทั้งด่า โดยเฉพาะถุยน้ำลายใส่. (ใส่เต็มเบ้าตา)...คราวก่อนทำเล่นตัว......ซ้ำยัง...อย่าลำพอง...บอกไม่ใช่เพื่อนเล่น...แต่ตอนนี้ผมเล่นหีเลย....โอ้ครับ ยิ่งนึกยิ่งอารมณ์พุ่ง ในที่สุด ก็ นำ้แตก. แตกคาถุงยาง ที่ยังคาหีพี่บุ๋ม....ผมแถบหมดแรง ลมตัวทับเธอ .....โดยที่เธอทั้งยิ้มทั้งหัวเราะ...แล้วผมก็พูดออกไปว่า. "อีแก่ยิ้มทำไม"....เธอได้ยินก็ตบหน้าผมเบาๆ...แล้วพูดว่า. "เลิกด่าพี่ได้แล้ว เสร็จแล้ว. "แล้วก็หัวเราะ...พร้อมกับจับควยผมออก. ค่อยๆรูดถุงออก แบบทะนุถนอม ควยผมมาก. (ก็เข้าใจได้ นี่คือสิ่งที่ทำให้เธอขึ้นสรรค์ได้).....พอหลังแต่งตัวอาบน้ำเสร็จ ผมก็ไปขอโทษเธอ โดยที่เธอเข้าใจ. แถมยัง บอกผมด่าเจ็บ โดยเฉพาะคำว่า.....อีแก่....จริงๆเหมือนผมกับพี่เขาก็ เข้าใจกันกับสิ่งที่เกิดขึ้น. ด้วยการเร่งเร้า โดยการด่าดิบๆเจ็บๆ.  เพิ่มรสชาติ....
......หลังจากวันนั้นทุกครั้งก็นัดเจอกันบ้าง โดยที่เธอกับผม ก็ไม่ได้จบกัน. บนเตียง ทุกครั้ง. เพราะเหมือนผมเอง เริ่มไม่สนุกกับเธอ แล้วยิ่งมุขด่ากัน ก็ไม่ตื่นเต้นเหมือนตอนแรก. เพราะมันรู้กันไม่เหมือนตอนแรกที่ ไม่ทันตั้งตัว. ไม่คิดว่าจะเป็นแบบนั้น....ถ้าเอาตรงๆได้ทุกอย่างที่ซ้อน. ภายใต้ ชุดที่เธอใส่. แล้วมันก็ได้ได้เต่งตึงแบบสาวๆอายุ23-26ปีด้วย มีบ้างบางครังผมมีอารมณ์. ก็โทรไป แหย่เธอบ้าง. เช่น. ใส่กางเกงใน สีอะไรวันนี้ ไปหาได้ใหม. ส่วนมากก็แค่คุย. เพราะผมก็เริ่มมีใหม่เข้ามา จังหวะไรเรี่ยกัน
  ....ทุกอย่างมันเกิดขึ้น ก็ทำให้รู้. ได้ลองกับ คนบางคน บางประเภท. ที่ซ้อนอะไรไว้ภายใน. ต้องลองถึงจะรู้. เงียบ เรียบร้อยอาจจะแค่ภาพลวงตา..
    มีเวลาจะมาเล่าใหม่ครับ. ยังเหลือที่ชอบอยู่1-2เหตุการณ์.

swss2511

elviswhat

เจอตัวตนแบบนี้เข้าไปถึงกันอี้งไปเลยทีเดียว

MaxBen

jackboston

code47

ต่างคนต่างเป็นเพื่อนเล่นกัน
คู่นอนกันก็แบบนี้แหละ

hanabombam

likestory

โอววว ถือว่าเป็นความโชคดีของเจ้แกนะครับ ที่มีคนค้นพบตัวตนที่แท้จริง ของแก ซึ่ออาจจะมีน้อยคนที่จะรับสภาพของแกได้ ภายใต้ฉากที่สวยงาม ^_^

devilzoa