ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งแรก และครั้งเดียว กับเพื่อน

เริ่มโดย pongwut, สิงหาคม 02, 2018, 07:23:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริงที่ผมนำมาเล่าแชร์ให้ฟัง..เรื่องนี้เป็นเรื่องราวแบบเรียบๆ ที่ผมได้พบเจอและได้นำมาเล่าให้ฟัง มันเป็นเหตุการณ์ไม่คิดว่าจะเกิด กับคนที่ไม่เคยแม้แต่จะคิด..จะอะไรด้วยทั้งนั้น...เป็นเหตุการณ์ที่ส่วนตัวผมรู้สึกดีกับมันภายหลัง...และเป็นเรื่องที่ผมคิดแล้วคิดอีกจะเล่าดีหรือไม่....ผมยังรู้สึกมึนๆงงๆกับสิ่งที่มันผ่านมา จนรู้สึกอายที่จะเล่า แต่สุดท้ายผมก็ต้องเล่า...และขอเล่าให้ละเอียดทุกๆเหตุการณ์ของที่มา......
.........เรื่องนี้เกิดขึ้นไม่นาน ย้อนไปประมาณปีที่แล้ว (เพราะผมจำวันได้เลย)กับเรื่องนี้เกิดขึ้น ...ตอนนั้นผมทำฟรีแรนซ์อยู่ และได้ไปเช่าหอพัก แถวฝั่งธน ซึ่งเป็นครั้งแรกที่ผมได้ไปอยู่ในโซนนั้น..ด้วยเหตุผล ที่แฟนผมได้งานแถวๆสีลม...และหอพักในโซนนั้นก็ราคาไม่แพงมาก ที่สำคัญหอพักที่ผมเช่า มีที่จอดรถด้วย (แต่ก็ไกลจากbts วงเวียนใหญ่ พอสมควร)....ตลอดเวลาช่วงนั้นผมก็ได้ ขับรถข้ามฝั่งไปสีลมเพื่อส่งแฟนผมเป็นประจำ..แล้วกลับทำงานต่อที่หอพัก...
......จนกระทั่งผม รถยนต์ผมได้ เกิดอุบัติเหตุ มอเตอร์ไซค์ ได้มาเบียดข้างประตู....เป็นรอยยาว และด้วยที่ผมเป็นคนรักรถมาก..มองเห็นรถมีรอย..(รับไม่ได้) ผมจึงรีบนำรถไปศูนย์เพื่อเครมประกัน...ช่วงนั้นผมมีงานออกแบบเข้ามาแยอะมาก และต้องเดินทางนัดคุยกับลูกค้าบ่อยๆ..แต่ช่วงเวลานั้นไม่มีรถใช้แล้ว
..........จนมาถึงวันที่ผม ต้องนัดคุยงานกับลูกค้าที่สุขุมวิท เวลาช่วงเช้า..ผมจึงต้องเดินทางด้วย bts แทน  วันนั้นผมออกไปถึง bts  สถานีวงเวียนใหญ่ ช่วงเวลาประมาณ7.30น....(ผมออกไปหลังแฟน เพราะแฟนผมออกไปตั้งแต่เช้าตรู่)..พอผมขึ้นไปถึงบนสถานีที่ยืนรอ...ผมต้องถอนหายใจ กับสภาพที่เห็น  ภาพที่ผมเห็น คนยืนต่อแถวแทบจะไม่มีที่ยืน(เต็มทุกพื้นที่)  และที่สำคัญพอรถไฟฟ้าจอด แทบไม่มีที่ว่างให้ขึ้นไปเลย จะขึ้นได้แถวละไม่เกิน3คน..(ผมก็ได้แต่ยืนทำใจ)...แต่จู่ๆ ก็มีมือมาสะกิดไหล่ผม แล้วพูดว่า..."เดย์ๆ แกมาทำไรแถวนี้..จำได้เปล่านี่ใคร "...พอผมหันไปมอง เท่านั้น...โอ้ครับ...เธอชื่อแอน....ลักษณะเป็นคนหน้าตา ออกแนวลูกครึ่งฝรั่ง (ยายเธอเป็นแหม่ม) ตาโตๆ จมูกโด่งๆ โดยรวมหน้าตาดูดี   รูปร่างหุ่นอวบๆ ตูดใหญ่ๆ  สูงประมาณ170 และที่สำคัญ เธอผิวขาวซีด เหมือนฝรั่ง  (ตัวขาวมาก)..แอนคือเพื่อนสนิทของผม สมัยเรียน ปวส..เรียนสถาปัตย์ด้วยกัน และก็ป.ตรี ที่มหาลัยเดียวกันแต่คนละคณะ (เธอต่อนิเทศศิลป์)...ซึ่งจริงๆแล้ว เธอเป็นกลุ่มเด็กเรียน แต่บ้านเธออยู่ทางเดียวกันกับผม  ก็เลยกลับด้วยกันประจำ..ทั้ง ช่วง ปวส.และป.ตรี (บางวัน)..ก็เลยทำให้ผมสนิทกันแอนมาก....ซึ่งความรู้สึกแรกของผม  ที่ผมเจอเธอนาทีนั้น...(จากไม่เคยเจอกัน13-14ปี)  เธอดูดีกว่าเมื่อก่อน (มาก) จากการที่เธอ แต่งหน้าทาปาก เกล้าผม ใส่สูทสีดำ ใส่เชิ๊ตสีขาวทับในกางเกงผ้ารัดๆสีขาว รองเท้าคัชชูสีดำ...จนผมคิดว่าเป็นคนละคนกัน.....แอนดูเป็นสาวหมั่นมาก..(ทุกอย่างที่ผมเห็นตอนนั้น เธอดูเนี๊ยบขึ้นกว่าแต่ก่อนมาก) จากเมื่อก่อนดูเฉยๆมาก เพราะอาจจะเป็นเพื่อนกัน และการแต่งตัวก็ออกห้าวๆด้วย
.............ช่วงนั้นผมกับแอน ด้วยความคิดถึงกัน ก็ได้ทักทาย พูดคุยกัน....ถามไถ่....จนรู้ว่าเธอทำงานเป็น ซีเนียร์ ดีไซน์ บริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง.แถวๆชิดลม...และเธอมีลูก1คนอายุเกือบๆ8ขวบ..แต่เลิกกันกับแฟนไปแล้ว..ซึ่งแฟนแอนเป็นรุ่นพี่เธอ สมัยเรียนมหาลัย...(จริงๆผมก็เคยรู้จักอดีตแฟนแอน)...พอยืนคุยสักพักใหญ่ๆ .จนกระทั้งเวลาล่วงเลยไปมาก ช่วงนั้นผมรู้สึกว่าผมสายมาก....ผมก็ตัดสินใจที่จะเข้าไปเบียดในรถไฟฟ้าเที่ยวที่จอดอยู่ตรงหน้า...เพื่อจะได้เดินทางสักที โดยที่แอนก็เข้าไปพร้อมผม...จังหวะผมเข้าไปก่อน(ผมหันหน้าออกไปทางประตู)โดยที่แอนก็ตามเข้ามา ยืนในท่าหันหลังให้ผม....แล้วก็มี2-3คนที่เข้ามาทีหลัง ดันผมกับแอนเข้ามาอีก.......โอ้ครับ...จังหวะนั้น ควยผมซุกไปที่ง่ามตูดแอน พอดี...(แบบแนบแน่น)..จังหวะนั้นผมก็ ตกใจและพยามดันตัวแอนออก...แต่ไม่มีช่องจะขยับตัวแล้ว......ตอนนั้นผมก็ปล่อยเลย...ความรู้สึกช่วงนั้น..ผมสัมพัสถึง ก้นที่ใหญ่ๆนุ่มๆของแอน...รวมไปถึงพวกกลิ่นตัวที่หอมๆของเธอ....ผมยามจะไม่คิดอะไรทั้งนั้น...เพราะนี่คือเพื่อน...เธอคือเพื่อน....แต่ในที่สุด ผมทนกับสิ่งที่ดันควยผม ไม่ไหว (ตูดแอนที่นุ่มๆ)..จู่ๆควยผมเริ่มโด่ แล้วดันไปที่ง่ามตูดแอน...เต็มๆ.....ตอนนั้นผมไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น..เพราะผมคุมตัวเองในสิ่งที่เป็นอยู่ ณ.ตอนนั้นไม่ได้เลย....ท่อนควยผมมีแต่จะแข็งขึ้น ดันลึกขึ้น...ผมยืนควยโด่แทงง่ามตูดแอนตลอด จากสถานีที่ขึ้น จนถึงสถานีปลายทาง คือสถานีสยาม (แม้จะมีคนเข้าออกแต่ก็ยังแน่นเหมือนเดิม)....
...........พอช่วงจังหวะที่ออกจากรถไฟฟ้า..ควยผมทั้งเจ็บและทั้งแฉะ.(น้ำเงี่ยนผมล้นออก) เพราะควยผมที่ดันง่ามตูดแอนตลอดทาง....จู่สิ่งที่ทำให้ผมหน้าเสีย และตกใจมาก...ตอนเดินลงไปต่อขบวน จู่ๆแอนก็พูดออกมา ..."เดย์ ควยแกโด่ใช่เปล่า ทิ่มง่ามตูดแอน ดันแทบจะทะลุกางเกงเราขาดน๊ะ".....โอ้ครับ วินาทีที่ผมได้ยิน....หน้าผมชาไปหมด..ผมอายมาก...ความรู้สึกที่ไม่ได้เจอกันนาน...(รู้สึกถึงความไม่คุ้น)...ไม่คิดว่าเธอจะพูดแบบนั้น...ตอนนั้นผมตอบแอบอายๆว่า.."ขอโทษทีแอน..พอดีว่าเราไม่ได้ตั้งใจว๊ะเพื่อน..มันเผลอนึกว่าเป็นคนอื่น"....โดยที่แอนได้ยิน แล้วหัวเราะออกมา และพูดกลับมาว่า....."เฮ้ยไม่เป็นไร มันเรื่องธรรมชาติ แกอย่าคิดมาก "....ผมได้ยินก็ผ่อนคลาย ผมสองคนก็หัวเราะ..(บรรยากาศเพื่อนๆเริ่มจะกลับมา)..และจริงๆผมก็ไม่รู้สึกอะไรกับแอนเลยจริงๆ...ต้องยอมรับว่าก่อนหน้านั้น...มันเผลอไปจริงๆ.....จากนั้นผมกันแอนก็แยกกันไป และก็ได้หายกันไปไม่ได้ติดต่อกัน...จนผ่านไปเกือบๆ3เดือน
..........จนกระทั้งสายๆของวันที่14กุมภาพันธ์ มันคือวันวาเลนไทน์  จู่ๆก็มีโทรศัพท์ ผมดังขึ้น...เป็นแอนที่โทรมาหาผม..โดยเธอวานให้ผม ช่วยงานเธอในเรื่องขึ้นรูป3d ชิ้นงานโปรดักให้ เธอให้เหตุผลว่า ทำไม่ทัน พรุ่งนี้ต้องมีส่งลูกค้า..และเธอบอกว่าเสร็จเย็นนั้นจะเลี้ยงผมชุดใหญ่...ผมก็คิดชักพัก จึงตอบตกลงไป เพราะใจอยากคุยอยากเม้ากับเพื่อนเก่า (รวมทั้งแฟนผมกลับต่างจังหวัด ตอนนั้นผมคิดว่าดีกว่า นั่งๆนอนๆคนเดียว)
.....พอเวลาประมาณบ่าย2โมง ผมได้เดินทางไปที่คอนโดแอนที่แถวๆ ท่าพระ...และได้เจอกับแอน โดยที่แอนยังอยู่ในชุดทำงาน วันนั้นเธอใส่เสื้อเชิ๊ตสีดำและกระโปรงสีขาว  รัดๆและสั้น (สั้นสูงเลยเข่าไปพอสมควร)...ที่สำคัญเธอใส่ถุงน่องสีเนื้อ (วันนี้เธอลางานมา เพื่อให้ผมช่วยปั่นงาน)...ผมเห็นก็เฉยๆ เพราะแอนคือเพื่อน...ในใจลึกๆผมยังอยากให้เธอใส่กางเกงขายาวเลยด้วยซ้ำ.....และช่วงระหว่างนั้น  แอนก็ได้เตรียมของว่าง พวกขนม หลายอย่าง พร้อมด้วยเบียร์กระป๋อง มาให้กินให้ดื่มตอนทำงาน  ช่วงเวลานั้นผมอยู่กับแอนแค่สองคน (เธอให้พ่อกับแม่เลี้ยงลูก ที่บ้านแถวรังสิต) ส่วนตัวผมไม่คิดอะไรมาก เพียงแค่อยากรีบๆ ทำงานช่วยแอน  จะได้ให้งานเสร็จๆไป   โดยที่แอนก็ทำงานคู่กัน อีกเครื่อง โดยผมนั่งลงกับพื้น  วางโน็ตบุ๊คบนเตียงนอน....ส่วนแอนก็นั่งโต๊ะคอมติดกับหัวเตียงนอน....ช่วงนั่นผมกับแอน ทั้งทำงาน และก็ทั้งเมาส์เรื่องเก่าๆ...ความรู้สึกผม ผมรู้สึกสนุกและแฮปปี้มากที่ ได้มาช่วยเพื่อน ได้มาเจอเพื่อน...จนกระทั้ง ผมทำเสร็จ ก็ราวๆจะหกโมงเย็น ....ผมก็รู้สึกว่าปวดหลัง  (เพราะนั่งขัดสมาธิบนพื้นเกือบ3ซม.) ...ผมจึงบ่นๆว่ารู้สึกเมื้อยหลัง แล้วผมก็ลุกไปเดินไปสูบบุหรี่ ที่ระเบียงหลังห้อง
........พอผมกลับเข้ามาในห้อง เพื่อที่จะมานั่งที่เดิม..ผมก็เห็นแอนลุกจากโต๊ะคอม เดินขึ้นไปนั่งท่าพับเพียบบนเตียงนอน  แล้วแอนก็เรียกให้ผมมานั่งลง ตรงหน้าเธอ เพื่อที่เธอจะได้นวดใหล่ให้ โดยที่ผมก็เดินเข้าไป แล้วนั่งลงปลายเตียง นั่งหันหลังให้....แอนใช้มือทั้งสองข้าง จับหัวไหล่ผม ดันตัวผมเข้าชิดตัวเธอ...พร้อมกับการนวดไหล่ผม....โอ้ครับ...ตอนนั้นผมรู้สึกผ่อนคลายมาก...กับการที่ได้ถูก แอนนวดบ่า นวดแขน รวมทั้งนวดขมับไล่จากหัวลงมาท้ายทอย...ตอนนั้นผมแทบเคลิ้มกับสิ่งที่แอนทำ..ทั้งน้ำหนักมือ ทั้งจังหวะ ทำให้ผมรู้สึกตัวเบา แทบลอยได้เลย....(ฟินมากจริงๆ)
........พอแอนนวดได้ซัก 5-10นาที. จู่ๆแอน บอกผมให้ขึ้นมานอนที่เตียง โดยเธอให้เหตุผลว่า จะได้นวดขาไปด้วย ...ด้วยสิ่งที่เธอทำให้ผมก่อนหน้า  ผมรู้สึกดีขึ้นมาก ผมไม่รอช้า ผม รีบคลานขึ้นไปนอนหงาย บนเตียง  โดยที่แอน ก็นั่งลงข้างๆตัวผม อยู่ด้านขวามือผม.....แต่จังหวะที่แอนนั่ง เธอนั่งเหยียดขา2ข้างมาทางหน้าผม โดยที่จังหวะขาซ้ายเธอยกขึ้นสูง กระโปรงก็แยกออกกว้างตาม เปิดเป็นช่อง มองไปสุดโคลนต้นขา  เห็นเป็นโหนกหี โผล่ออกเป็นรูปสามเหลี่ยม จากง่ามขา ชัดเจนมาก..แต่ไม่เห็นกางเกงใน เพราะมีถุงน่องรัดไว้อยู่ (ส่วนบนถุงน่องตรงง่ามขา-ถึงเอว ถุงน่องจะเป็นผ้าทึบ)....ถัดจากนาทีที่ผมเห็น  ผมรีบพูดไปว่า  "แอน นั่งดีๆเพื่อน หอยแกโผล่แล้ว"....โดยที่แอนกลับตอบผมว่า "แม้ แกนี่ก็...ฉันใส่กางเกงในอยู่ ไม่ใช่ ไม่ใส่อะไรเลย รึว่าแกอยากจะดูรึเปล่าหละ"...ตอนนั้นผมได้ยิน ผมก็หัวเราะออกมา....เพราะผมไม่ได้คิดอะไร คิดว่าแอนเธอไม่ตั้งใจ คงหยอกล้อกันเล่น...โดยทีผมบอกกลับไปว่า "โอเคเพื่อน ตามสบาย นอดต่อๆ"...(ใจผมจดจ่อ กับการนวดมาก)..และแอนก็เริ่มนวด โดยเริ่มจาก ปลายเท้า ไล่มาถึงต้นขาผม และไล่นวดลงไป ที่ปลายเท้าผม (ตอนนั้นแอนนวด สลับขึ้นบนล่างไปมา)...โดยที่ช่วงนาทีตรงนั้น....ผมผ่อนคลายมาก...
......จนกระทั้ง สิ่งที่ผมไม่คาดคิดมาก่อน  จากที่แอนนวดต้นขาผมอยู่ดีๆ เธอใช้มือขวาเธอ แตะไปที่เป้ากางเกงผมเบาๆ2ครั้ง..(โดยเธอตั้งใจแตะ)..ตอนนั้นผมก็สะดุ้งขึ้นมา....ผมกำลังจะยกตัวขึ้น...จังหวะต่อเนื่อง แอนใช้มือขวาเธอ จับไปที่เป้าควยผม จับผ่านกางเกงผ้าสแล็ค ที่ผมใส่ เธอจับเต็มลำ แล้วยกควยผม มาเขย่าเล่น แล้วพูดว่า "..เดย์นี่คงเป็นสิ่งที่ผู้ชาย ทุกคนในโลก หวงมากที่สุดชิน๊ะ เจ้าท่อนนี่ รวมถึงแกด้วยใช่ใหม"....(แอนมองหน้าผมแล้วยิ้ม).....แล้วพูดต่อว่า  "เดย์....แอนขอดูได้ใหม แกกล้าให้เราดูรึเปล่า".....โอ้ครับ.....ผมได้ยินแบบนั้นทำผมอึ้งมาก ช่วงวินาทีนั้น..กับสิ่งที่ผมได้ยิน....ผมพูดไม่ออกจริงๆ.....(ใจจะตอบว่าไม่ได้ ก็กลัวเสียฟอร์ม....เดี๋ยวหาว่าผมป๊อด....จะปล่อยให้ดูก็ไม่ได้..นั่นมันเพื่อน)....ต่อเนื่องจังหวะผมยังอึ้งและตั้งตัวไม่ติด....ผมยังไม่ทันได้ตอบ..แอนมองจ้องหน้าผม...(เธอยิ้มหน้าแดงก่ำ)  แล้วเธอใช้สองมือรีบปลดกระดุม  พร้อมรูดซิปกางเกงผม จากนั้นก็กระซาก  ดึงกางเกงและกางเกงในผมลงมา กองที่ต้นขาผม  (แอนทำแบบหน้าตาเฉย ผมงงมากจริงๆ)...โดยที่แอนไม่รอช้า..เธอได้ใช้มือขวา จับควยผมยกขึ้นมาดู......โอ้ครับ........ผมไม่รู้จะอธิบายยังไงดี......กับสิ่งที่แอนได้ทำลงไป......โดยที่แอนจ้องดูควยผม แบบตาไม่กระพริบ..(เธอไม่พูดไม่จา)...พร้อมกับที่เธอใช้มือขวาที่จับควยผม เริ่มขยับมือ ชักควยผมขึ้นชักลง แบบช้าๆ...ค่อยๆเร็วขึ้น...เร็วขึ้น.......แล้วใช้มือซ้ายเธอ สอดเข้าใต้เสื้อยืดผม แล้วลูบหน้าท้อง ไล่ลูบสูงขึ้นไปที่หน้าอกผม แล้วใช้นิ้วเขี่ยหัวนมผม....ความรู้สึกผมตอนนั้น..ขนลุกซู่... (ผมเสียวมาก)...เสี่ยวจนควยผมโด่แข็งเต็มที่...จังหวะนั้นแอนก็หันมองหน้าผม  พูดออกมาว่า "โห เดย์ ของแกนี่พอแข็งเต็มที่ ก็ยาวเหมือนกันนี่"...(เธอยิ้มพร้อมกับหัวเราะเบาๆ)....ตอนนั้นผมอายมาก....อายแบบตัวแข็งทื่อ..พูดไม่ออก.....ผมแทบอยากจะแทรกแผ่นดินหนี...วินาทีนั้น.....นี่คือครั้งแรกของผม...โดยเฉพาะเพื่อนที่เป็นผู้หญิง....ที่เห็นได้เห็นควยผม...และไม่ใช่แค่แอบเห็นโดยบังเอิญ...แต่นี้เป็นการเอามือล้วงจับควยผม...แล้วจับชักเล่น..........ที่สำคัญอารมณ์นั้น มันไม่ใช่แบบแฟน แต่นี่คือแอน เพื่อนสนิท ที่ผมมีไม่กี่คน ที่เป็นผู้หญิง....
.......ช่วงนั้นผมตัวอ่อนไปหมด...จากความเสียว ไม่ใช่เพราะเงี่ยนอยากจะเย็สแอน แต่เป็นที่แอนจับควยผมชัก......ตอนนั้นผมคิดได้อย่างเดียว (ทำอะไรไม่ได้แล้วจริงๆ)... ถ้าเธออยากจะจับ อยากจะเห็น....หรือแค่อยากเล่นควยผม   ยังไงก็ผมคงทำได้แค่ ปล่อยเลยตามเลย....และในใจลึกๆ ผมคิดว่าแอนคงอยากเห็น และน่าจะอยากทำแค่นั้น........ช่วงเวลาตอนนั้น. แอนนั่งชักควยผมอยู่แบบนั้น หลายนาที...จนกระทั้ง แอนก็ปล่อยทุกอย่าง (ปล่อยควยผม) แล้วยืดตัวขึ้น แล้วหันมามองหน้าผม...จังหวะนั้นเธอไม่พูดอะไร....ทุกอย่างเงียบมาก...(ผมก็อึ้งเธอก็นิ่ง)...ตอนนั้นผมคิดว่า...มันคงจบแล้ว...แค่นี้ผมกับแอน...แทบมองหน้ากันไม่ติดแล้ว. โดยที่ผมก็ดันตัวเองลุกมานั่ง..
.........แต่จังหวะวินาทีต่อเนื่อง  หลังจากผมลุกนั่ง.......สิ่งที่ผมที่ไม่คิดว่าแอนจะกล้าทำ...ไม่คิดเลยจริงๆ.....โอ้ครับ...ผมช็อกมาก.....จังหวะนั้น... แอนเอามือซ้ายมาจับควยผมอีกครั้ง โดยที่ครั้งนี้ เธอได้โน้มตัวลง เอาหน้ามาซุกที่เป้าผม ลักษณะตะแครงข้าง (ส่วนตัวผมยังอยู่ในท่านั่ง)  แล้วแอนใช้ลิ้นเลียไปที่ลำควยผม ค่อยๆไล่ขึ้นไปเลียตรงปลายควย... ตามด้วยอ้าปากกว้าง แล้วอมไปที่ท่อนควยผม.......ตอนนั้นผมตกใจมาก...และเสียวมาก ...เสียวจริงๆ...(ผมเกือบจะครางออกมา)......โดยที่ผมได้ทิ้งตัวลงไปนอนอีกครั้ง ..(เพราะความเสียว)  สายตาผมเหลือบมองไปที่หน้าแอน ...ผมเห็นใบหน้าเธอที่แดงก่ำ สายตาจ้องตาผมกลับ.. พร้อมกับผงกหัวใช้ปากรูดปากขึ้นลง บนท่อนควยของผม....สุดจะบรรยายจริงๆ....กับภาพนั้น...ยิ่งไปกว่านั้น แอนได้ปล่อยมือซ้ายที่จับท่อนควยผม...แล้วเอื้อมมือมาจับแขนขวาผม ดึงข้อมือผมสอดที่ง่ามขา ดันเข้าใต้กระโปรง (โดยที่เธอนอนเหยียดขา มาทางหัวผม)....แล้วจับฝามือผม ถูไปที่เป้าหีเธอ ผ่านถุงน่องที่หุ้มกางในและหีเธออยู่...(เหมือนเธอพยามให้ผม ลูบหีเธอคืน)...สัมพัสแรกที่ฝ่ามือผมโดนเป้าหี โดยที่เธอเป็นคนจับมือผมถู   ความรู้สึกที่ได้รับ ...ผมรู้สึกถึงความใหญ่ของโหนกหีที่รัดแน่นด้วยถุงน่อง....ทำให้ผมรู้สึกใจสั่นมาก..ผมไม่อยากจะเชื่อจริงๆ....ช่างเวลานั้น...
.......พอสักพัก. แอนปล่อยมือที่จับมือผมถูที่เป้าเธอออก...พร้อมกับจิตใต้สำนึก ผมก็สำนึกได้ว่า....มันไม่ใช่...ปล่อยมันเลยเถิดแบบนี้ไม่ได้จริงๆ....ผมฉุดคิดถึงผลกระทบทุกๆอย่างๆจะตามมา......ตอนนั้นไม่ได้เมา...ผมมีสติแม้จะมีอารมณ์ตามไปแล้ว......ผมตัดสินใจ หับดิบ ผมชักมือขวากลับ  ผมไปจับที่หน้าแอน...แล้วพูดออกไป (เพื่อหวังจะให้เธอได้สติ เพราะผมอายตัวเองและอายแทนแอนมาก )...."แอน พอเหอะเพื่อน..เราว่ามันไม่ใช่เพื่อน..อย่าให้มากกว่านี้เลย"....โดยที่แอนเองไม่สนใจในคำพูดผม แอนได้แต่จองตาผม อมควยและสายหัวไปมา (อารมณ์เธอ แสดงออกจะไม่หยุด จะทำแบบนี้ต่อ)...และที่สำคัญ. แอนยิ่งใช้ปากรูดดูดควยผมเร็วขึ้น. เร็วขึ้นอีก...ช่วงเวลานั้น.... ผมยอมรับว่า ไม่ไหวจริงๆ...ผมเสียวจนตัวอ่อนไปหมด. ในสิ่งที่แอนทำ....ผมปล่อยทุกอย่าง....และต้องยอมจากนาทีนั้น เป็นต้นไป ไม่มีคำว่าเพื่อน หรืออะไรทั้งนั้น ในหัวผมคือเซ็กอย่างเดียว
.........แอนนอนอมควยผม จนเธอคงรับรู้ว่าผมเสียว..จนมีอารมณ์ตามแล้ว (ผมเป็นอย่างนั้นจริงๆวินาทีนั้น)...จู่ๆแอนหยุดทำทุกอย่าง แล้วลุกขึ้นยืน สายตามองมาที่ผม โดยที่ผมยังนอนควยโด่อยู่บนเตียง....แอนได้ทำการ ปลดกระดุมเสื้อเชิ๊ตเธอแล้วใช้มือสองข้าง ดันยกทรงลง พร้อมกับนมทั้งสองข้างโผล่ออกมาเป็นลูกๆ...โอ้แม่เจ้า...ภาพที่ผมเห็น เต้านมแอนใหญ่มากๆใหญ่ขนาดเกือบลูกมะพร้ามน้ำหอมเลย......สุดบรรยายจริงๆ........และที่สำคัญ จังหวะต่อเนื่อง แอนได้จับชายกระโปรง จับถลกขึ้นไปค้างที่เอว แล้วใช้สองมือจับดึงถุงน่อง พร้อมด้วยกางเกงในสีขาวเธอ กระซากลงมา แล้วยกขาซ้ายเพื่อดึงถอด...ตามด้วยยกขาขวาดึงถอดจนหมด...นาทีนั้นช่วงล่างแอนเปลือยออกหมดทุกอย่าง.....โดยที่ผมไล่สายตา จากต้นขาขาวๆอวบๆ.....(ขาเธอทั้งขาวทั้งเนียรไม่มีจุดด่างดำเลย).....ไล่มองไปจนถึงเป้าหี เห็นเป็นรูปครีบหีใหญ่ๆอวบๆ โค้งนูนออกมา โดยที่หมอยดกดำปกคลุมบริเวณเหนือ2แคม.....โอ้ครับ......ภาพนั้น....วินาทีที่เห็น....ทุกอย่าง มันได้ทุบกำแพงที่กั้น....กับคำว่าเพื่อนไปหมดสิ้น......ตรงหน้าผมมันคือของดีราคาฟรี....(ทั้งขาวทั้งแน่นทั้งใหญ่)
........พอนาทีต่อมา แอนก็ได้ก้าวขามา ยืนค่อมตรงบริเวณเป้าผม ในท่ายืน โดยที่ผมกับเธอยังจ้องหน้ากัน แล้วแอนก็ใช้มือซ้ายแนบไปที่เป้าหี โดยใช้นิ้วชี้กับนิ้วกลางถ่างครีบหีแยกออก... แล้วก็ค่อยๆนั่งย่อเข่า ลงในท่านั่งยอง โดยที่ใช้มือขวาเธอจับควยผม...เล็งไปที่รู...แล้วสอดเข้าช้าๆ....จังหวะแอนนั่งสอดหีเข้าได้จนสุดลำ..ก็มีเสียงครางออกจากปากแอน...อู้วว....อ่า...และต่อเนื่องนั้น โดยแอนก็เริ่มโยกเอว..แบบช้าๆ....ค่อยๆเร่ง....เร็วขึ้นๆ...พร้อมกันกับเสียงในลำคอแอนก็ดังขึ้น  แอนได้ครางออกมา.......โอ๊ยย.....อ่า....อ่า....อ่า...อ่า..ซื้สสส...โอ้ยย...อ่า...อ่า..อ่า....ซื้สสส..โอ้ยย...และช่วงนาทีนั้น ผมสัมพัส ถึงต้นขาและง่ามตูดที่นุ่มๆของแอน กระทบร่างผม รวมทั้งหีที่ขมิบรัดควยผม และรูดขึ้นรูดลง...โอ้ครับ....ผมเคลิ้มมาก..ทั้งเสียวทั้งมันส์....โดยที่ผมก็รีบเอื้อมแขน ใช้สองมือขย้ำไปที่สองเต้าใหญ่ๆของแอน....ความรู้สึกทั้งนุ่มทั้งใหญ่...สัมพัสได้เต็มไม้เต็มมือมาก....ยิ่งจังหวะแอนเริ่มรัวๆเอว พร้อมกับสีหน้าเธอแสดงออกถึงความมันส์....(แอนหลับตาเคลิ้ม...พร้อมกัดฟัน)..ผมยิ่งเห็นยิ่งรู้สึกเงี่ยน..กับภาพนั้น...ช่วงเวลานั้น...อารมณ์ผมเหมือนได้ขึ้นสวรรค์เลยจริงๆ......
.........พอแอนคร่อมโยกเอวเด้าผมสักพักใหญ่ๆ แล้วแอนก็หยุดทำ...แล้วพูดออกมาว่า..."แกฉันเหนื่อยแล้ว...ถึงตาแกทำบ้างนะ"....พอแอนพูดจบ ก็ลุกขึ้น แล้วนอนคว่ำตัวลงข้างๆตัวผม โดยหันหน้าไปทางปลายเตียงแล้วโก่งตูดมาทางหน้าผม ..(เธอนอนอยู่ในท่า ที่เรียกันว่าท่าหมา)....ผมเห็นแอนในท่านั้น..ผมยิ่งเงี่ยนทวีคูณ...จังหวะนั้นผมไม่รอช้า โดยที่ผมอารมณ์ค้างมาก..และที่สำคัญแอนwantด้วย...ผมรีบลุงขึ้นนั่งเดินเข่า ไปจ่อที่ตูดแอน  แล้วใช้นิ้วมือขวาประคองควยที่โด่ๆ สอดปลายควย เข้ารูหีแอน...ค่อยๆดันเข้า..ช้าๆ..โดยที่สองมือผมก็ยกขึ้นไปจับที่เอวเธอ.....โอ้ครับ....พอผมสอดเข้าได้....ความรู้สึกที่สุดบรรยาย.... กับสัมพัสที่ได้รับ......ทั้งควยผมที่เข้าไปได้ลึกจนสุดลำ และก้นที่ใหญ่อวบๆ ที่กระทบเอวผม ให้สัมพัสถึงความนุ่มๆ....(มันนุ่มมากๆ)...และต่อเนื่อง ผมก็เริ่มซอยแอว ค่อยๆ....ช้าๆ.....เร็วขึ้น.......แรงขึ้น....เน้นขึ้น....พร้อมกับเสียงที่กระทบ ในการกระแทกของผม.....เสียงดังตั๊บๆๆๆๆ....โดยที่แอนก็ครางเสียงดังออกมา ตามจังหวะผมเหวี่ยงเอวกระแทก....แอนคราง..."โอ้ย..อ่า....อ่า....อ่า...โอ้ยย....อ่า....อ่า....โอ้ยยย....."ยิ่งเสียงครางแอน..เพราะความมันส์..ผมยิ่งกระตุ้น.....ผมรวบรวมแรงที่มี.....ผมกัดฟันกระเด้าแบบรัวๆๆ....เสียงดังสนั่นห้อง ดับตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....แอนถึงกับสบัดหน้าไปมา พร้อมครางเสียงหลง......"โอ้ววววว....อู้วววว.....อ่าาาา.....อ่า...อ่า..อ่า.อ่า อ่า.โอ้ยยย....แอนเสียว..เดย์สุดยอดเลยยย...แกสุดยอดดจริงๆ..โอ้ยยย...ไม่คิดว่าแกเก่งแบบนี้....โอ้ยยย...อย่าหยุดน่ะ แอนกำลังมันส์...โอ้ยย"
........โอ้ครับ....พอผมได้ยิน สิ่งที่แอนพูดกับผม ....ถึงแม้จะเป็นแค่กระสำรอกคราง พูดไปเรื่อย เพราะความเสียว.....แต่ตอนนั้นผมทั้งเด้าแอน และนึกไปถึงที่มา..ก่อนจะถึงจุดนี้....คนที่แอ่นตูดครางอยู่ตรงหน้าผม....เธอไม่ใช่แฟน...ไม่ใช่เด็กอ่าง.....แต่เป็นแอนเพื่อนผม....แอนที่ผมเคยมองข้าม..โดยที่เมื่อก่อนเธอจะทำอะไร...จะแต่งตัวยังไง...กระโปรงจะสั้นไม่สั้น...หน้าอกเธอจะใหญ่แค่ใหน...ได้นั่งรถชิดกันแค่ใหนยังไง....ผมไม่เคยรู้สึกอะไรเลย....ไม่ใช่เธอไม่สวย....ทุกๆอย่างที่เป็นเธอ....สำหรับผม...มันถูกสกด คำว่า "เพื่อน"..คำๆนั้นมันทำให้ผม มองข้ามแอนไป...ยิ่งในเรื่องแบบนี้ไม่เคยอยู่ในหัวเลยจริงๆ........มาในวันนี้...แอนคนเดิม....กับผมก็คนเดิม...แม้มีช่วงเวลาที่หายไป...ในห้องของเธอ มีผมกับแอนแค่2คน...โดยกำลังมีเซ็กกัน..(ผมกำลังกระเด้าเพื่อนอยู่)..ผมและเธอที่อยู่ในอารมณ์ความเงี่ยน หน้ามืด  และกำลังระบายมันออกมา...โดยที่ผม2คนต่างคุมมันไม่ได้.....และผมก็ได้รับรู้ สิ่งที่ผมและแอนได้ทำลาย กำแพงลงไป สถาณะการณ์ที่เกินเลยกว่าเพื่อน
มันมีแต่คำว่ามันส์ ทั้งเสียว ทั้งสนุก....และที่สำคัญที่สุด...แอนกับผมรู้ใส่รู้พุงกันตลอดในเรื่องความคิด ความอ่าน และเรื่องลับๆหลายๆเรื่อง....จนถึงวินาทีนี้...ผมสองคนได้เปลือยทั้งหี ทั้งควย ทั้งนม ทุกซอกทุกมุมในร่างกาย ให้ได้เห็นของกันและกัน  จากเคยปกเปิดกันไว้ เป็นเวลาหลายสิบปี......โอ้ครับ......ตอนนั้นผมยิ่งคิดก็ยิ่งเงี่ยน... รวมไปถึงสิ่งที่ผมสัมพัส หีที่ใหญ่ ร่างอวบๆ ตูดแสนจะนุ่ม...ทุกอย่างได้ตอบสนอง...ทำให้ไวต่อความรู้สึก...จนผมน้ำจะแตก...จังหวะนั้นผมรีบชักควยออก มาพร้อมกันนั้นน้ำผมพุ่ง กระจายไปทั่วเตียงนอน...(ชักออกเกือบไม่ทัน)
.......พอปล่อยน้ำออกหมดผมก็ทิ้งตัวลงนอน โดยที่แอนก็ลุกขึ้นมานอนข้างๆ และผมสองคนก็นอนดูดปาก แลกน้ำลายกันต่อ โดยที่ไม่ได้พูดอะไรกัน...จนกระทั้งผมและแอนก็หลับไปเพราะความเหนื่อย...จนเวลาเกือบๆห้าทุ่ม..ผมก็สดุ้งตื่นขึ้น...พร้อมกับภาพที่แอนและผมยังคงอยู่ในสภาพกึ่งๆเปลือย...ด้วยความที่สติผมกลับมาเพราะหายเงี่ยน ผมเรียบลุกมาจัดแจงตัวเอง...(แบบลนลานมาก)....โดยที่แอนก็ตื่นตามมาพอดี...
..........ห้วงเวลานั้น เงียบสงัดทั้งห้อง โดยผมเองก็พูดไม่ออก..ในสิ่งที่ผมสองคนได้ทำลงไป...ตอนนั้นผมนั่งสงบอารมณ์ที่ปลายเตียง...โดยที่แอนก็ได้คลานเข้ามาด้านหลังผม แล้วใช้มือสองข้างโอบกอดเอวผม...แล้วพูดออกมาว่า.."แกไม่ต้องคิดมาก...มันเกิดขึ้นและผ่านมาแล้ว...ไม่มีใครรู้นอกจาก แกกับฉัน. แค่เรา2คน"........พอผมได้ยินผมจึง..ถามแอบสงสัยจริงๆในสิ่งที่แอน เลือกจะปลุกเร้าผม...ผมถามเธอไปว่า.."แอนแกคิดยังไง ที่ทำแบบนั้น..หมายถึง แกชอบข้าเปล่าว๊ะ"....แอนได้ยินที่ผมถามก็อึ่งซักพัก..ก็ตอบผมกลับว่า..."ไอ้บ้า...แอน ไม่คิดแบบนั้น..จริงๆน่ะ แอน ไม่มีใครมาหลายปี..มันก็เหงาธรรมดา คนเคยโดนเอา..แล้วไม่ได้เอา ก็มีอารมณ์บ้าง...อย่าคิดมาก ข้าไม่เอาแกเป็นแฟนหรอก "...พอผมได้ยินผมและแอนก็หัวเราะ...ถึงแม้หลายๆสิ่งผมอยากรู้ แต่ผมเลือกจะไม่ถาม เพราะมันกระดากปาก...หลังจากนั้นผม ขอตัวกลับเลย โดยผมรีบออกมาห้องแอน กลางดึก เพราะผมมีกลัวแฟนผมโทรมา ..กลัวเรื่องจะไปกันใหญ่
.........หลังวันนั้น แอนก็line มาหาผมบ่อยๆ..ผมและแอนก็พยามจะไม่พูดเรื่อง คืนนั้น...โดยที่เราทั้งสองเหมือนจะรู้กัน ว่า..แค่นั้น แม้มีครั้งหนึ่ง แต่เป็นครั้งเดียว ที่แอนพิมพ์ ตบท้ายมาว่า...ถ้าอยากมาหา..มาได้ทุกเมื่อ สำหรับผม..ผมก็ไม่ได้ตอบกลับ ในคำนั้น....แต่ก็คุยแบบเดิมแบบเรื่องทั่วๆไป
.........จากเหตุการณ์นั้นผมได้ทบทวนตัวเอง...ผมย้อนคิดไปก็อายแทนตัวเอง...เป็นครั้งแรกที่ได้เอาเพื่อน...ความรู้สึกมันแปลก แบบที่เรียกได้ว่า..เริ่มต้นแอบเขินๆอายๆ แต่พอได้ถึงจุดที่..ที่อารมณ์มันมา...ทุกๆอย่างมัน...ได้อารมณ์ยิ่งกว่านอนกับแฟนอีก...ชนิดที่เรียกได้ว่า...เหมือนเพื่อนช่วยเพื่อน ช่วยกันทำ เพื่อนำไปสู่การปลดปล่อยความเงี่ยนออกมา..เสียวก็คราง เจ็บก็ร้องออกมา...หีแกควยเรา...ทำกันได้เต็มที่ winwin กันทั้งสองฝ่าย ไม่ต้องแคร์การผูกมัด...โดยรับรู้ในโลกแค่ เองกับข้า......เท่านั้นจริงๆ
.......เหตุการที่เกิดขึ้นกับผมครั้งนี้...นี่คืออีกครั้งที่ผมรู้สึก มีเซ็กแล้วเต็มอิ่มจุใจจริงๆ กับหุ่นที่เต็มไม้เต็มมือของแอนที่ผมได้รับ และการปลุกความเร้า ของคนที่เรียกกันว่าเพื่อน....ทำให้ผมรับรู้หลังม่านของคำนั้น มันเด็ดยิ่งกว่า แฟนบางคนและการซื้อกินเป็นใหนๆ
.........ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านนะครับ..ยังไงไม่มีเหตุการใหม่ ผมว่างจะมาเล่าเรื่องเรียบๆ มีเสียวเล็กๆน้อยให้อ่านใหม่

adagio

ได้อารมณ์มากครับ ถ้าเป็นเรื่องจริงอยากมีประสบการณ์แบบนี้บ้าง

jackboston

ชอบมาครับ การมี เพื่อนที่ได้มากกว่าเพื่อน และเข้าใจในการวางตัว

swss2511

PEE WAII

blackjack

::DayDream:: เป็นผมไม่ได้หรอกเพื่อนก็เพื่อนแต่ถ้าเขาเหงาและต้องการขนาดนั้นผมสนองให้ตลอดแหละ อิอิ

elviswhat

ชีวิต ลั้นลา

เรื่องสนุกมากเลยอยากให้มีภาคต่อจัง....ผู้ชายเเสนดีกับแม่ม่ายไฟแรงสูง...😅

kitty cat

แบบนี้
ถือว่าเป็น
เพื่อนช่วยเพื่อน
ได้สินะ

l3l3master

เรื่องจริงไหมครับ น่าจะช่วยเพื่อนดีกว่านะ ดีกว่าเขาไปซื้อกินกับใครที่ไหนก็ไม่รู้

taton

::HeyHey:: มีเพื่อนดีๆแบบนี้ น่าจะฝากของไว้ในท้องเธอบ้างนะ

devilzoa

แหมเป็นผมนะจะไปเย็ดบ่อย ๆเลยชอบหุ่นแบบแอนมาก ๆ