ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เธอทำอยู่....เธอพลาด!!

เริ่มโดย pongwut, ตุลาคม 13, 2018, 04:33:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริงของผม  ที่นำมาเล่ามาแชร์ ประสบการณ์ ให้ได้อ่าน เรื่องนี้เป็นอีกหนึ่งเหตุการณ์ ที่ผมรู้สึกชอบ และมันเป็นสถานะการณ์ จุดเริ่มต้นที่แปลกใหม่สำหรับผม  จึงเป็นอีกครั้งที่ผมคิดว่า สิ่งที่ผมพบเจอมามันเป็นเหตุการณ์  ที่ต้องนำมาเล่ามาแชร์...(เรื่องนี้ยาวมากนะครับ ผมอยากจะเล่าให้ละเอียด ทุกๆอย่างที่เกิดขึ้นในช่วงเวลานั้น )

..........เรื่องนี้เกิดขึ้นประมาณ กลางๆ ปี60..ช่วงเวลานั้น ผมก็รับทำงานฟรีแลนซ์ สลับกับการรับ contract เป็นช่วงๆ ซึ่งส่วนใหญ่ผมก็ทำงานอยู่ที่ห้องพัก
.....และพอดีช่วงนั้น ผมทะเลาะกับแฟน แฟนผมก็เลือกที่จะขอห่างกันซักพัก โดยที่แฟนผมกลับไปอยู่บ้านพ่อแม่......ต้องบอกว่าช่วงเวลานั้นผมเบื่อและเหงามากๆ  ผมจึงไปที่ห้างบ่อยมาก เพื่อที่จะนั่งทำงานให้เจอผู้คนบ้าง อยู่ในห้องจิตมันฟุ้งซ่าน...โดยที่ผมก็ได้โหดแอปหาคู่ มานั่งเล่น ซึ่งจริงๆแล้ว ผมก็ไม่ได้หาจริงจังอะไร แต่ที่เล่นหวังว่าจะฟลุ๊ก และอาจจะโชคดีเจออะไรดีๆบ้าง  และที่สำคัญมันเป็นเป็นการฆ่าเวลา ตอนพักสมอง โดยที่ผมเลือกคนที่อายุ 28up เพื่อที่จะได้คุยง่าย  ผมจึงได้เลือกปัดแบบมั่วๆ (ปัดแบบสุ่มมั่วสุดๆ) แบบไม่เลือกเท่าไหร่ ......และผ่านไปหลายวัน  ผมก็ได้คุยกับผู้หญิงหลายคน  หลายอาชีพ และหลากหลายสไตล์ แต่ก็ไม่มีใครโดนสักคน บางคนก็เงียบเกิน  บางคนก็แยอะไป  และที่สำคัญเจอแต่พวกซักประวัติถามนู้นถามนี่...จนผมเลิกเล่น
.......และช่วงเวลาหลังจากนั้น ผ่านไปเป็นอาทิตย์จู่ๆประมาณ เกือบๆ5ทุ่มครึ่ง แอปก็เด้งขึ้นมา  มีผู้หญิงคนหนึ่ง คลิกโดนกันกับผม และทักผมมา ซึ่งผมดูจากโปรไฟล์ เป็นผู้หญิงหน้าตาดูสวย ผมซอยสั้นประบ่า ใส่ชุดราชการเต็มยศ เป็นสูทสีขาวผูกไท เป็นภาพครึ่งตัว และอีกรูปยืนถ่ายเต็มตัว เธอใส่ชุดเดรสเกาะอก ทรงสอบรัดรูปสีดำผ้ามัน  ปลายกระโปรงทรงสอบรัดๆยาวๆ ที่สำคัญ ที่ตรงหน้าขา กระโปรงผ่าแหวกสูงจนเกือบสุดโคลนขาอ่อน โดยที่ผิวพรรณเธอขาวมาก และหุ่นดูอวบตัวสูงใหญ่  ซึ่งตอนแรกผมก็โอเคระดับหนึ่ง...แต่มาดูอายุ เธอ 39ปี ซึ่งมันมากกว่า สเปคที่ผมตั้งไว้ (ผมกะคุยกับคนอายุไม่เกิน32) และที่สำคัญเธอ อายุมากว่าผมเกือบๆ5ปี แต่ช่วงเวลานั้น ผมคิดไปคิดมา  ยังไงก็ลองดูซักตั้ง เพราะไม่มีอะไรต้องเสียหาย ผมก็ลองทักกลับ  จนเราได้คุยกัน
........โดยตลอดที่พิมพ์คุย ก็ได้รู้คร่าวๆ เธอชื่อพี่ จีน เป็นอาจารย์ในมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง สถาณะตอนนั้นเธอโสดโดยผ่านการแต่งงานมาแล้ว และช่วงเวลานั้นมันก็ดึกมาก และผมก็ง่วงมาก จนเผลอหลับไป (โดยที่หลับไปแบบดื้อๆ)
.......และช่วงสายๆหลังจากคืนนั้น ผมตื่นขึ้นมาดูโทรศัพท์ มีข้อความ จากพี่จีน เป็นสิบๆข้อความ โดยที่ ข้อความสุดท้าย เธอบอก "หายไปค๊ะใหนไม่อยากคุยกันรึค๊ะ" ตอนนั้นผมก็ สับสนจะคุยต่อหรือหายไป  ผมจึงลองก๊อปซื่อโปรไฟล์พี่จีน  ไปค้นหาที่เฟชบุ๊คจนเจอ (เธอใช้ชื่อเดียวกับเฟชบุ๊ค) ต้องบอกว่าฟลุ๊กมาก
.......โดยที่ผมไล่ดูรูปที่เฟชบุ๊คพี่จีน ซึ่งเธอ เป็นอาจารย์สอนจริงๆ แต่อีกภาพลักษณ์หนึ่งของพี่จีนภาพที่ผมเห็น เธอแต่งตัวในชุดหรูๆ ในสถานที่ที่ดูแพงๆ เช่นballroom โรงแรม สระน้ำ  และก็สถานที่ต่างประเทศ ทุกรูปเหมือนเป็นการถ่าย แบบ Portrait ผมนั่งไล่ดู ชุดที่เธอใส่  บางชุดก็ เป็นชุดแซกทรงหรู  บางรูปก็ใส่สูทกระโปรงสั้นเป็นสาวหมั่น  บางรูปก็ใส่ชุดหนังแบบร๊อกเกอร์สาว และหลายภาพจะเป็นชุดเดรสผ่าต้นขา แหกสูงจนเกือบสุดโคลนขา  จะออกแนวไฮโซมีคลาส เป็นพร๊อบสไตล์หรูหรา ที่สำคัญจะออกแนวยั่วๆเซ็กซี่เกือบทุกรูป (และมีบางรูปถ่ายหมู่ รอบตัวเธอก็มีแต่คนหน้าตาสวยๆในลุคไฮโซเหมือนๆกัน) และในเนื้อหาที่เธอโพสต์ในเฟช  จะเป็นเหมือนขาย ยาบำรุงวิตามีน คล้ายเป็นพวกเครือข่าย ขายตรง
.........จนเห็นทุกอย่าง ผมก็คิดในใจ คิดไปในแง่ที่เธอ อาจจะแกล้งหลอกมาคุยแล้ว ขายของให้  แต่ ตอนนั้นยอมรับว่าเห็นรูปพี่จีน ผมก็รู้สึกมีอารมณ์ตาม ผมเลยตัดสินใจ  ผมก็ทักไปคุยอีกครั้ง.....จนกระทั้ง ผมได้line เธอมา และมีการโทรคุยกัน คุยกันเกือบทุกวันหลังจากนั้นมา และที่สำคัญตอนนั้นเธอไม่พูดเรื่องขายของด้วยซ้ำ
.........จนถึงวันที่ผมอยากจะเช็คของ ว่าสาวใหญ่หน้าตาสวย ในวัย39 จะดูเซ็กซี่ เหมือนในรูปหรือเปล่า (ยอมรับว่า ผมเห็นรูปและน้ำเสียงเธอทำให้ผมWant มาก)  ผมจึงนัด พี่จีนกินกาแฟ โดยที่ผมนัดเจอที่ร้านกาแฟที่สีลม และผมไปถึงก่อน ก็ได้สั่งกาแฟของผม และส่วนของเธอด้วย ตามที่คุยกันใน lineกัน และหลังจากนั้นประมาณ 15นาที และพี่จีนก็โทรเข้ามา พร้อมเดินเข้ามาในร้าน.....โอ้ครับ....ภาพที่ผมเห็นพี่จีน   เธอมาในลุ๊คสาวหมั่นไฮโซ  รูปร่างอวบสูงเหมือนในรูป (สูงน่าจะ162-165) เธอมาด้วยทรงผมเหมือนใส่เจลแล้วเสยเรียบไปด้านหลัง ใส่แว่นดำ โดยที่วันนั้น เธอมาในชุดเสื้อซับในสายเดี่ยวสีดำ ใส่ทับด้วยสูทสีครีม และใส่กระโปรงสั้นๆรัดๆผ้ามันสีดำ  และที่สำคัญกระโปรงผ่าหน้าตรงกลางสูงมาก ...(เวลาก้าวขา แทบจะลุ้นหวอโผล่เลยทีเดียว)...ช่วงวินาทีนั้น บอกตรงๆภาพรวมของพี่ จีน มีออร่ามาก ทั้งหน้าตา การแต่งตัว  ทำผมใจสั่นมาก
.........จนกระทั้งพี่จีนเดินมาโบกมือทักผม แล้วก็นั่งลง ที่โซฟาเตี้ยๆตรงข้ามผม....และวินาทีนั้น.....โอ้ครับ......ช๊อตนั้น....จังหวะตอนเธอนั่งลง จากกระโปรงที่สั้นมาก และผ่าหน้าที่สูง รวมถึงต้นขาที่อวบๆ  ทำให้กระโปรงล่นขึ้นไปที่เอว และตรงผ่าหน้า ได้แหวกออกเป็นช่องกว้าง (กว้างมาก)    เห็นกางเกงในสีขาวมีโบเล็กๆตรงกลางโผล่จากง่ามขา เห็นเป็น3เหลี่ยมนูนโค้ง....ชัดเจนมาก......และใหญ่มาก...สุดๆจริงๆ....และที่สำคัญกว่านั้น  เหมือนพี่จีนแกไม่ได้ สนใจ ที่จะปกปิดอะไรทั้งสิ้น  (เหมือนเธอไม่แคร์มันเลย) เธอก็ยังคงนั่งแล้วคุยกับผม ทั้งๆที่กางเกงในสีขาวโชว์หลา ต่อหน้าต่อตาผม.....
........ระหว่างผมกับพี่จีนคุยเรื่องทั่วๆไป คุยกันไปเรื่อยๆ เธอก็ยิ่งเผลอ  (หรือตั้งใจ..ไม่รู้..)  ขาเธอแยกออกกว้างมากขึ้นเรื่อยๆ บอกตรงๆช่วงเวลานั้น   ผมเห็นแล้วเงี่ยนมาก  แม้กระทั่งเด็กที่เป็นผู้ชายในร้าน แกล้งมาเดินผ่านบ่อยๆ  แถมทำฟอร์มถูพื้น ใกล้ๆผมเพื่อที่จะยืนดูหวอเธอ ...(อันนี้ผมรู้มุขดี)...เพราะหวอพี่จีนโผล่มาชัดเจนมาก ใครเดินผ่านก็เห็น  (โผล่ชัดเจน..จนน่าเกรียจเลย)
.........ตลอดการสนทนา  ซึ่งจริงๆความรู้สึกผมตอนนั้นโอเคมาก พี่จีนเธอเป็นคนคุยสนุกมาก เนื้อหาที่คุยเธอ จะออกไปแนว ดูแลตัวเองเธอชอบออกกำลังกาย ดูแลสุขภาพ และก็มีชวนผมไป วิ่ง เข้ายิมกับเธอด้วย  จนเวลาผ่านไปเกือบๆ2ทุ่ม ผมกับพี่จีน ก็ได้แยกย้ายกันกลับ
........หลังจากนั้นผมก็ได้ ทบทวนในสิ่งที่เจอมา ในหัวผมสงสัยมากมาย ภาพที่ผมเห็น นั่นคือเธอจงใจยั่วผมหรือ มันแค่สิ่งที่เธอไม่worry กับเรื่องการนั่งการโชว์อยู่แล้ว. แต่ต้องยอมรับว่า จากจุดนั้นที่ได้เจอพี่จีน ผมยอมรับว่าผมอยากกินเธอมาก ทั้งหน้าตา ผิวพรรณที่ขาว หุ่นอวบอึ๋ม และที่สำคัญไลฟ์สไตล์การแต่งตัว    ทำให้ผมจดจ่อ และหมกหมุ่นมาก แม้แต่แฟนผมลายมาคุย ผมยังไม่เปิดดูเลย
.....และจากวันนั้น ผมก็ทั้งโทรทั้งคุยลาย กับพี่จีนทุกวันเกือบๆเดือน  (และคุยนานมาก ยิ่งช่วงดึกๆ) และจนกระทั้ง.....สิ่งทำให้ผม รู้จุดประสงค์จริงๆ ของพี่จีนคืออะไร  ตลอดช่วงหลังๆ เหมือนเธอเริ่มออกลาย.....โดยที่เธอเริ่มพูดเรื่องงาน รายได้เสริม ของเธอ และเหมือนเป้าหมาย เธอจะพยามชวนผมทำด้วย ทุกครั้งจะพยามแทรกเรื่องนี้มาคุยบ่อยๆ ตอนนั้นผมเริ่มคิดแล้วว่า มันคือ fake เพราะดูจากลุ๊คเซอร์ๆ ของผม ทั้งอายุที่เป็นน้องหลายปี  เป็นไปไม่ได้ที่เธอจะอะไรด้วย ทั้งนั้น ตอนนั้นผมสรุปได้ว่า มันเป็นกลลวงการตลาด
........หลังจากนั้นผมก็เริ่ม เงียบไปซัก 1-2วัน ตอนนั้นผม เริ่มถอยออก...และผมก็กลับมามุ่งเป้าง้อแฟนผมต่อ.....จนกระทั้งพี่จีนโทรline กลับมาอีกครั้ง  คราวนี้เธอได้พูดแบบจริงจังกับผม โดยที่เธอ จะชวนผมขายตรง โดยให้เหตุผลว่า จะได้ไปเที่ยวต่างประเทศด้วยกัน  และได้อยู่ไกล้ชิดกัน ทำงานร่วมกัน  เธอยังเครมว่า เธออยู่ในระดับ vip รับประกันรายได้ เธอได้พรรณนาต่างๆนาๆ ช่วงเวลานั้นผมฟังเธอพูด  ก็ยิ่งเริ่มหงุดหงิดในใจและเซ็งมากๆ....ที่เธอทำอยู่ เหมือนผมดูเป็นคนโง่ และมันทำให้ผมรู้สึกเสียเวลามากๆ
....... ตอนนั้นที่ผมฟังเธอพูด พร้อมกันกับผมคิดในใจ จะปฏิเสธไปแล้วจบเลย  แต่ใจจริงลึกๆผมก็อยากเจอเธออีกครั้ง  ผมจึงแกล้งทำเป็นเหมือนผมสนใจ แต่ยังลังเล  ผมจึงเอ่ยปากนัดเจอเธอ  อีกครั้ง  (และจะได้จบๆกันไป กรณีที่เธอไม่รับนัด  )โดยที่ผมชวนให้เหตุผลว่า ผมอยากชวนเธอไปนั่งดื่มชิวๆ แล้วคุยลายเอียดงาน....และเธอก็ไม่ลังเล เธอตอบตกลงทันที   ผมจึงไม่รอช้า ผมรีบบอกวันนัดเจอกัน
......จนมาถึงวันนัด คือเย็นวันศุกร์  โดยที่ผมนัดพี่จีนไปที่ร้านพับ แถวๆเรียบทางด่วน  เพราะสะดวกใกล้บ้านเธอ เพราะเธออยู่เส้นรามอินทรา  และพี่จีนก็ให้ผมไปเจอที่หน้า คอนโดเธอ เพื่อที่จะไปพร้อมกัน 
.....จนกระทั้งประมาณ 2ทุ่มครึ่ง ผมไปถึงหน้าคอนโดหรูแห่งหนึ่งที่พี่จีนอยู่ โดยที่ผมนั่งรอ ซักพัก จนกระทั้งพี่จีนเดินมา เพื่อเรียกผม โอ้ครับ.....ภาพนั้น..สิ่งที่ผมเห็น  พีจีนทำผมใจสั่นเป็นครั้งที่2....พี่จีนดูเซ็กซี่มาก..(มากๆ)...เธอแต่งตัว โดยใส่เสื้อสายเดี่ยวสีขาวเอวลอย โชว์สะดือ พร้อมกับใส่กางเกงขาสั้นสีขาว แบบเนื้อผ้าบางๆพริ้วๆเหมือนผ้าซับใน ปลายขอบรอบกางเกงเป็นลายลูกไม้  ส่วนขากางเกงก็สั้นมากและขาบานๆ (เป็นทรงกางเกงขากุดสั้นเสมอเป้า)  เหมือนที่ชาวบ้านเรียก สั้นเสมอหู ช่วงจังหวะผมเดินตามหลังเธอ ไปที่ลานจอดรถ  จังหวะพี่จีนก้าวเดิน แก้มก้นเธอแล๊บออกมา2ข้าง เป็นลูกๆ พร้อมกับขอบกางเกงในสีขาว....โอ้ครับ....ชัดเจนมาก.......ตอนนั้นควยผมโด่ แทบจะทะลุกางเกงออกมา)
.......ตอนนั้นผมคิดไม่ผิดจริงๆ ที่ไม่ตอบปฏิเสธ ในตอนแรก ไม่งั้นผมไม่ได้เห็นอะไรดีๆ แบบนี้แน่  (ใจผมสั่นมากที่เห็นเธอวันนั้น).....ผมไม่คิดว่า อาจารย์ สุดสวย จะแต่งตัวได้ยั่วควย ขนาดนี้ ..ตอนนั้นผมกับพี่จีนได้ออกเดินทางไปร้าน โดยที่ผมเป็นคนขับรถให้ รถเธอเป็นแคมรี่ ปี2006
.......พอไปถึงร้าน ผมสองคนก็เลือกนั่งที่โซน หลังๆ ที่มุมในสุด เพราะเธอ ไม่อยากให้เสียงที่ดังจากเวทีมารบกวนมาก  และผมกับพี่จีนก็เลื่อนเก้าอี มานั่งชิดกัน  (นี่คือครั้งแรก ที่ผมได้นั่งชิดเธอแบบไหล่ชนไหล่  รู้สึกฟินมาก ) ตอนนั้นก็เปิดเหล้าเรียบร้อย  และก็นั่งดื่ม พร้อมกับคุยสนทนาทั่วไป สักพักพี่จีนเธอไม่รอช้า รีบที่จะเปิดประเดนเรื่อง ธุรกิจเสริม โดยที่เธอคะยั้นคะยอ ให้ผมตกลงให้ได้ เธอพยามอ้อนผม ด้วยการจจับมือผม พร้อมโอบเอว จ้องหน้าผม ทำหน้าตาอ้อนวอน...บอกตรงๆผมเกือบจะใจอ่อนจริงๆ ทั้งนมที่โดนตัวผม บวกกับกลิ่นตัวเธอ ....ผมเสียวและเงี่ยนมาก....
   ......แต่สิ่งที่ทำให้ผมเกือบตกเก้าอี้นั่นคือ ราคาที่เธอบอก ในการสมัครเปิด member  แบบ พวกvip คือ3หมื่นห้า เพราะเธอบอกจะได้ผลตอบแทนสูง...ถ้าระดับต่ำทำไปก็ไม่ได้อะไร...โอ้ครับ...ผมได้ยิน  ผมแทบจะสบัด มือเธอทิ้ง  (แต่ผมไม่สมัครอยู่แล้ว)...ห้วงเวลาตอนนั้น ถ้าผมจะบอกปฏิเสธไปเลย คืนนั้นคงกร่อยแน่ๆ...ผมจึงดึงเกมส์  ผมจึงตอบแบบส่งๆไปว่า ผมตกลง โดยที่ผมขอใบสมัครไว้  แล้วแล้วพรุ่งนี้ค่อยเข้าไปสมัคร พร้อมกัน
.......วินาทีที่ผมตอบตกลง ....โอ้ครับ..พี่จีนเธอ  แสดงอาการ ท่าทางดีอกดีใจแบบลิงโลดมาก (เหมือนเธอจับเหยื่อได้แล้ว) เธอใช้สองมือ คล้องคอผม โน้มแก้มผมไปจูบ..(จู่ๆเธอหอมแก้มผมแบบดื่อๆเลย)...แต่ตอนนั้นผมเฉยๆมาก เพราะมันคือfake ....และตลอดเวลา ที่นั่งดื่ม กัน เธอเหมือนยอมเปลืองตัว ที่จะเอาใจผมมาก โดยการที่เธอ ใชัมือขวาโอบเอวผมไว้ ตลอดเวลาช่วงนั่งดื่ม  และที่สำคัญ พี่จีนก็พยามชวนผมหมดแก้ว ตลอด...จนผมเริ่มจะเมา
........และช่วงเวลาหลังจากนั้น เธอเหมือนจะเห็นสีหน้าผมเฉยๆ ลงไป (ผมเดา) จู่ๆพี่จีนก็ลุกยืนขึ้นแล้วจับแขนผมแล้วดึง เพื่อที่จะให้ผมลุกขึ้นมา เพื่อจะเต้น (ช่วงเวลานั้น ทั้งร้านกำลังเมาและลุกขึ้นเต้น กันยกใหญ่ ) โดยที่เธอ ยืนตรงหน้าผมแล้วหันหลังให้ผม แล้วจับมือสองข้างผม ให้ไปจับที่เอวเธอ..(ตอนนั้นผมใจเต้นแรงมาก) แล้วพี่จีนก็เริ่มส่ายเอว ร่อนตูด ตามจังหวะเพลง โยกส่ายตูดถูไปที่เป้าผม ...โอ้ครับ...เป้าผมรู้สึกการเสียดสี ทั้งง่ามตูดทั้งแก้มก้นเธอ  (ตูดเธอทั้งใหญ่ทั่งนุ่ม)..จังวะนั้นควยผมโด่แข็งตามความรู้สึก   ชนิดที่เรียกได้ว่า คุมไม่อยู่....โดยที่ผมรู้สึกว่าเธอรู้ ว่าควยผมโด่ เพราะกางเกงเธอที่บางและแก้มก้นเธอก็โผล่ ....แต่เธอกลับไม่สนใจ  หนำซ้ำยิ่งทำให้เธอใช้ตูดถูเป้าผมแรงขึ้นไปอีก.....สุดๆครับ...ทำผมเงี่ยนมากจริงๆ..
.......และในห้วงเวลานั้น....ผมไม่สนใจอะไรทั้งนั้น  เพราะด้วย ผมทั้งเงี่ยน ทั้งเมา ผมเริ่มรุกคืนเธอบ้าง...ด้วยการเอามือซ้าย โอบไปที่หน้าท้องเธอ  (แบบรัดแน่น) ตามด้วยมือขวา  ผมอาศัยจังหวะตามน้ำ ตอนเธอเต้นจังหวะโยกเอว ผมแกล้งทำเป็นเผลอทำเป็นเนียรๆโดยผมใช้ฝ่า มือสกิดแตะๆปล่อยๆ ไปที่เป้าเธอ...จังหวะที่มือผมโดน...ผมรู้สึกถึง  โหนกหีที่โค้งนูนใหญ่ ...ความรู้สึกสุดๆจริงๆ กับการที่ได้สัมพัสเป้าหีพี่จีน...(แม้มันจะเป็นแค่การแตะๆ)..และที่สำคัญกว่านั้น ตอนนั้นผมทำไปหลายครั้ง....แต่พี่จีน กลับไม่ว่าซักคำ.
.......และการที่พี่จีนปล่อยโอกาศให้ผมทำ.....ยิ่งทำให้ผมได้ใจ....ผมตัดสินใจ...ด้วยอารมณ์ที่พาไป....โดยการที่ผม ใช้มือขวาค่อยๆลูบต้นขาพี่จีน แล้วลูบไล่สูงขึ้นไป ช้าๆ  จนกระทั้งผมเลื่อนทั้งฝ่ามือ  สอดไประหว่างง่ามขาด้านหน้าพี่จีน แล้วใช้มือรูดเป้าหีเธอ รูดขึ้นลงเน้นๆ...จังหวะนั้น....ต้องบอกว่าเต็มๆ......ให้รู้ว่าผมตั้งใจเลย...พร้อมกันพี่จีนแกสดุ้ง (เธอตกใจ).....แล้วหยุดเต้น เอียงหน้าพูดกระซิบว่า..."นี่มือไวเหมือนกันนะเรา".....โดยที่ผม ก็ได้แต่หัวเราะเบาๆ.....แต่สิ่งที่ทำให้ผม เซอร์ไพรส์ มาก จากที่จะโดนด่า หรือบอกให้ผมหยุด จากที่ผมและเธอหันหน้าไปทางเวที พี่จีนแกกลับ หัวหน้าเข้ากำแพง แล้วโยกต่อ โดยที่เรายังอยู่ในท่าเดิม (เธอยืนหันหลังให้ผม)
.....โอ้ครับ...ผมไม่รอช้า ผมทั้งแอ่นเอวสู่กับก้นเธอที่ส่ายต่อ  โดยที่เราคนทั้งโยกทั้งร่อน มือขวาผมก็ทั้งลูบทั้งบีบหีเธอ..(ตอนนั้นเป็นช่วงฟิคสุด ตั้งแต่รู้จักเธอ)....จนกระทั้ง เราสองคนเต้นผ่านไปหลายเพลง ผมก็รู้สึก ฝ่ามือผม เริ่มรู้สึกเเฉะเพราะน้ำเงี่ยนซึมออกมา และด้วยผมสองก็รู้เหนื่อย. ก็ได้หยุดเต้น แล้วลงมานั่งที่เก้าอี้ โดยที่ผมใช้มือขวา ดึงตัวพี่จีนมาโอบซบไหล่ผม...
.......ความรู้สึกผมตอนนั้น...จากรูปการณ์ที่เป็นอยู่  ผมมาไกลขนาดนี้ ทำได้ขนาดนี้  และเธอก็เริ่มเมามาก  บวกกับเธอพยามเอาใจผม ผมคิดว่าคืนนี้ต้องจบ .....และผมก็เริ่มตัดสินใจ ...ผมใช้มือซ้ายอีกข้างเอื้อมเข้าลูบไปเป้า พี่จีนอีกครั้ง.....โดยที่ครั้งนี้ ผมได้ลูบผ่านกางเกง (เหมือนเดิม เธอก็ปล่อยให้ผมทำ)   พอผมลูบ ได้ซัก2-3ครั้ง แล้วผมชักฝ่ามือออก เปลี่ยนมาสอดเข้าไปในขากางเกง ตัวสั้นกุดขาบานๆของเธอ  แล้วใช้นิ้วกลางแยงเข้าไปในข้างขอบกางในเธอ......โอ้ครับ....วินาทีจังหวะ ที่นิ้วกลางผมแหย่ลงรูหีเธอ  พี่จีนถึงกลับโถมตัวเข้ากอดผม แล้วประกบปากจูบปาก แลกลิ้นกับผม ช่วงเวลานั้น...โอ้ครับ....ผมและพี่จีนนั่งดูดปากที่โต๊ะ พร้อมกับนิ้วกลางผมยังแยงรูหีเธออยู่......เวลานั้น ผมรู้สึกได้ว่า..........ตอนนี้.......ไม่ใช่แค่เธอยอมเปลืองตัว เพื่อจะเอาใจผม.....แต่นาทีนั้น.......ผมหมั่นใจ100% ....ว่าพี่จีนอาจารย์สาว  ลุ๊คไฮโซ.....กำลังเงี่ยน อารมณ์อยากจะมีเซ็ก  จากที่ปลอยให้ผม ล้วงจนอารมณ์ถึง.....
..........ผมไม่รอช้า  ผมได้ส่งชิก เพื่อที่พาเธอไปขึ้นห้อง  โดยพี่จีนนั่งจ้องหน้าผมซักพัก แล้วพยักหน้า ผมจึงรีบ เครียร์โต๊ะ แล้วรีบจูงมือเธออกมา   พอมาถึง ทางออก ซึ่งตอนที่ผมสองคน เดินออกมาเป็นช่วงเวลา ประมาณอีก20นาที เที่ยงคืน ซึ่งเป็นเวลาที่ทุกคน ยังสนุกอยู่ในพับ  ช่วงเวลาที่ผมและพี่จีนเดินไปรถ  ผมใช้มือซ้ายโอบด้านหลัง แล้วบีบหน้าอกพี่จีนตลอด 
......พอเดินมาถึงรถที่จอด ผมกำลังจะเปิดประตูเข้าไปขับ จู่ๆพี่จีนแกก็เปิดประตูหลัง โดยที่เธอจับมือผมเข้าไป ที่นั่งด้านหลังตาม  ........จังหวะนั้น เธอได้ นั่งพิงที่เบาะหลัง แล้วโน้มตัวผมลงนอนทับ แล้วใช้ขา2ข้าง ยกมารัดตัวผม โดยทีใช้มือสองข้าง จับหัวผมลง แลกลิ้นกัน  ช่วงเวลานั้นผมกับพี่จีน นั่วเนียกัน  ดูดกินน้ำลาย กันและกัน ขนิดที่เรียกได้ว่า  อยากมาก จะไม่ไหว แล้ว
.........ตอนนั้น ผมรู้สึก  อารมรณ์แบบนี้  ไปไม่ถึงห้องแน่ๆ  และตอนนั้น ผมตัดสินใจ ลุกขึ้นทั้งที่อารมณ์ค้างมาก  และผมรีบก็รีบไปนั่งหน้าและขับรถออกจากพับ โดยที่ พี่จีนยังนั่งอารมณ์ค้างเบาะหลัง  พอขับไปได้ซัก2 กิโล จังหวะพอดีที่ผมเหลือบเห็น ถนนทางเข้าอาคารเก่าที่ ล้อมด้วยรั้วสังกะสีปิดตายไว้  ซึ่งเป็นถนนทางเข้าแคบๆ หญ้าขึ้นเต็มไปหมด  ห่างจากถนนใหญ่15-20เมตร (ถ้ารถที่วิ่งถนนใหญ่ ไม่สังเกตุจริงๆจะไม่เห็น แม้มันจะไม่มืดมาก เพราะช่วงนั้นเป็นคือเดือนหงาย  และไฟจากถนนส่องถึง รางๆ)วินาทีที่นั้นผมไม่ลังเล  เพราะคาดว่าคนคงคิดไม่ถึง เพราะมันดึกแล้ว ผมได้เลี่ยวเข้าไปจอด....โดยหันข้างรถขนาดถนน
.....พอจอดเสร็จ ผมก็เปิดประตูหลัง ตรงข้ามอีกฝังด้านที่บังถนนอยู่ เพื่อเข้าไปหาพี่จีน....โดยที่พี่จีนทำหน้างง..แล้วพูดขึ้นว่า" เอ้ยที่เรา จะอะไรกันตรงนี้เลยรึ"...ตอนนั้นไม่สนใจในคำพูดโดยเธอ ผมจู่โจมทันที. ด้วยการที่ผมอยากจะกินเธอมาก....โดยที่ผมจับเธอนอนราบไปกับเบาะ แล้วจับ2สองข้างพี่จีนแยกออก.....แล้วเอาหน้าไปซุกที่เป้าหีเธอ..ตอนนั้นผมทั้งดม ทั้งเลีย เป้าเธอโดยผ่านกางเกงขาสั้นบางๆเธอ...(เป็นสิ่งที่ผมอยากทำมานานมาก อยากทำตั้งแต่ที่คอนโดเลย ).โดยที่จีนใช้สองมือ ขย้ำหัวผมพร้องครางเสียง เบาๆในลำคอ  "อึ้มม.....อ่า......อึ้มมมม...อ่า...อึ้ม..." ....ความรู้สึกที่ผมได้รับตอนนั้น...ทั้งกลิ่นตัว...รวมถึงกลิ่นคาวหี ที่คุกรุ่น ในเป้าหีเธอผ่านกางเกง....กระตุ่นให้อารมณ์ผมมาก....พอผมเล่นที่เป้า ทั้งเลียทั้งดมจนผมพอใจ ผมรีบถอดกางเกงผม กระซากลงมากองที่ขา  แล้วจับพี่จีนลุกขึ้นมาพร้อมกับจับหัวเธอกดไปที่เป้า.....โดยที่พี่จีนก็เริ่มโมกให้ผม ....โอ้ครับ....ช่วงวินาทีนั้น.....เหมือนได้ขึ้นสวรรค์เลย.......ควยอัดอั้นที่ไม่ได้เย็สแฟนมาเกือบๆ2เดือน...จู่ๆวันนี้ มีปากอาจารย์สาว ลุคไฮโซ จบระดับปริญญาโท....มาอมให้.....เกินจะบรรยายจริงๆ.....
.....พอเธออมควยให้ผมซักพัก ผมก็จับเธอนอนลงอีกครั้ง...แล้วรีบกระซากกางเกงบางๆขาสั้นจู๋พร้อมกางเกงในเธอออก.....โอ้ครับ .....สิ่งแรกที่ผมสัมพัสได้ (จากที่มือคลำและก็ภาพที่พอเห็นรางๆ) นั้นคือครีบหีที่ใหญ่ และหมอยที่ดกดำ...และที่น่าตกใจกว่านั้นคือ กลิ่นคาวหี...ที่เหม็นมาก...(เหม็นยิ่งกว่าตอนที่ผม ดมเป้ากางเกงตอนแรกอีก) ต้องยอมรับว่า..ด้วยต้นขาที่ใหญ่อวบๆ ของเธอบวกกับ ที่ก่อนหน้าเธอได้เต้นจนเหงือออก ที่สำคัญ ผมทั้งจับทั้งลูบทั้งจกจนน้ำเงี่ยนเเฉะเต็มหี.......แต่สิ่งหนึ่งที่ผมยังรู้สึกว่า...มันยังพอรับได้...ด้วยตัวตนพี่จีน ดูแลรักษาตัวเอง ดีอยู่แล้ว....
........จังหวะต่อเนื่องผมก็รีบใส่ปลอก (ที่พกเป็นประจำ)....แล้วจับลากตัวพี่จีนมาบริเวณ ประตูรถ โดยที่เธอนั่งหย่อนขา มาข้างนอก และส่วนผมได้หน้าประตูหลัง ยืนอยู่ด้านนอกรถ จังหวะนั้นผมจับขาสองข้่งพี่จีน ถ้างออก แล้วโน้มตัวค่อยสอดเข้ารู้  พอเข้าไปสุดด้าม ผมก็แนบตัวลงไปที่ตัวพี่จีน พร้อมกับการกระหน่ำเด้า โดยที่ผมในอารมณ์ อยากมาก ผมเร่งและรั่ว เสียงควยกระทบหี รวมทั้งหน้าขาผม กระทบโหนกหีเธอ เสียงดังสนั่น ตับๆๆๆๆๆๆ พร้อมกันกับเสียงครางแบบ โหยหวนของพี่จีน "อึ้มมมมโอ้ยยยยบ.....โอ้ยย....ซื้สสส.....โอ๊วววว....โอ้ยยยยย.....โอ้วววว....โอ้ย......อึ้มมมมมม "ช่วงเวลานั้น...ผมรู้สึกถึงความเสียวของพี่จีน โดยที่แกใช้นิ้วมือจิกไปที่หลังผม แรงมาก.(ทั้งจิกทั้งหยิก)....พอผมเด้าได้ซักพักใหญ่ๆ ผมก็อยากเปลี่ยนท่า ผมจับผยุงพี่จีนลุกขึ้น แล้วให้เธอหันหลังให้ผม  โดยให้พี่จีนนอนคว่ำราบไปที่เบาะหลัง และขาสองข้างเธออยู่ด้านนอก ส่วนตัวผมอยู่นอกรถ  ผมใช้สองมือจับหิ้วเอวพี่จีน แอ่นตูดเธอขึ้นพอได้ท่าที่ลงตัว. ผมรีบจับควยสอดเข้าไปในท่าหมา....ค่อยๆสอดเข้าไป   แล้วค่อยๆเร่งในการกระแทก ....เสียงหน้าขาผมกระทบกับก้นเธอ ดัง ตับ...ตับ. ตับ...พร้อมเสียงคราง พี่จีนก็ดังโหยหวนขึ้นอีกครั้ง  ตามจังหวะผมกระเด้า    " .......โอ้ยยย....โอ้ยย...อ่า.....อ่า....อ่า...โอ้ยย เสียว.....อ่า......อ่า...อ่าๆๆๆๆๆๆ โอ้ยยยยย
..........
......ยิ่งเธอร้องดังเท่าไหร่   ผมยิ่งรู้สึก...กระตุ้น..อยากจะทำให้เธอ.....จำแบบไม่มีวันลืม......ด้วยที่มาของเธอเริ่มต้นมันคือ fake ...จากคืนนี้...ผมคิดว่า  จะไม่เจอกันอีก....สิ่งเดียวที่คิดได้ตอนนั้น....ด้วยภาพที่เธอโชว์หวอ...ที่ร้านกาแฟ....แก้มก้นขาวๆที่โชว์หลาหน้าคอนโด.....กลิ่นตัวที่เธอมี.....ลุ๊คสาวไฮโซ....ชุดที่เซ็กซี่ หลากหลายที่เธอใส่....ความเป็นคนมีคลาสที่เธอแสดงออกมา.......ผมรู้ว่าผมทำแค่นี้ ในคืนนี้.....มันคงไม่พอ.......แค่นี้ไม่พอ
........พอสิ่งเร้าในหัวผม  ผุดมาเรื่อยๆ ผมตัดสินใจ ชักควยออกแบบดื้อๆ...แล้วใช้สองมือจับไปที่ก้นเธอ โดยใช้นิ้วโป้งสองข้างแบะรูตูดออก....(ตอนนั้นผมจะเล่นประตูหลังเธอ)......จังหวะต่อเนื่องผมรีบ สอดควยดันเข้า  พอเข้าได้ซัก1/4 ของควย......โอ้ครับ....พี่จีนแกตกใจ แล้วพูดว่า " เฮ้ย อย่าน่ะ ไม่เอาน่ะ  ทำแบบนี้ฉันไม่เอาด้วย" พร้อมกันกับ เธอพยามลุกขึ้น......ด้วยอารมณ์ผม มันเกินจะหยุด....ผมใช้สองมือกดหลังเธอลงไป....แล้วพยามดัน ควยเข้าไปที่รูตูด.....ด้วยที่ตูดเธอขมิบ ..และรูยังฟิต...ผมต้องออกแรงมาก...จนกระทั้งพอสอดเข้าไปได้ครึ่งลำ ผมรีบกระหน่ำเด้า.....โดยที่พี่จีนแกดิ้นและร้องด้วยความเจ็บปวด.....แล้วครางแบบเจ็บปวด.. "  โอ้ยยย เจ็บๆๆๆๆๆ. โอ้ยๆๆๆๆๆซี๊สสสส. โอ้ยๆๆๆๆๆๆเจ๊บบ เจ็บ เจ็บเจ็บ.....พอเถอะ...เจ็บๆๆๆๆๆๆ โอ้ยยยย......." ยิ่งเธอ ร้อง ผมยิ่งมันส์.....จนกระทั้ง ผมถึงจุดสุดยอด....โดยที่น้ำผมแตกคาถุง และควยที่ยังเสียบคารูตูดพี่จีน.......ช่วงวินาทีนั้นผมเหนื่อย....จนยืนไม่ไหว และได้โม้มตัวลงไปนอน ทับร่างเธอ........โอ้ครับ....ช่วงเวลานั้น ผมกับเธอแข่งกัน กระเส่า โดยที่ผมเหนื่อย เธอคงเจ็บ.....
...........พอสักพัก ผมกับพี่จีนก็นั่งในรถ ดูดปากกันต่อ จนถึงเวลาที่ต้อง กลับ โดยที่จังหวะจะยืน พี่จีนแก เจ็บจนแถบ ยืนไม่ไหว.....สภาพที่คนไทยเรียกว่า.....เดินขาถ่าง.....จนผมต้องประคบประหงม ด้วยการค่อยๆใส่กางเกงขาสั้นผ้าบางๆให้เธอ  โดยที่กางเกงในเธอไม่ใส่ เพราะเธอบอกมันแฉะแล้ว และดึกมากไปถึงคงเข้าห้องเลย  ผมก็เลยทิ้งไว้เบาะหลัง แล้วพยุงเธอไปฝั่งด้านหน้า ข้างคนขับ และผมก็ขับออกมา
........ช่วงตลอดทาง ตอนขับรถกลับ พี่จีนได้ยกขาสองขาง ขึ้นเหยียบเบาะ ตั้งเข่าชั้น แล้วใช้มือซ้ายสอดล้วงเข้าขากางเกง เพื่อที่จับและลูบก้นเธอ ตลอดทาง .....ตอนนั้นผมคิดว่า เธอคงเจ็บแต่เธอก็ไม่ได้บนอะไร  แถมยังบอกว่า เอากันแบบนี้ มันก็ตื่นเต้นดี ครั้งแรกของเธอที่ทำในสถานที่แบบนี้
.......จนกระทั้งผมไปส่งเธอที่หน้าคอนโด ผมก็แยกตัวไปนั่งแท็กซี่กลับ. ให้เธอขับขึ้นตึกเอง โดยที่เธอย้ำว่า พรุงนี้อย่าลืม เจอกัน(ไปสมัครขายตรง)  จากนั้นไม่นาน ผมจึงทำการ บล็อคline เธอไป และเบอร์ที่ผมให้ไปคือ เบอร์เติมเงิน ที่ผมไม่ใด้ใช้  จนกระทั้งจากคืนนั้น ผมก็หายตัวไปแบบ ตัดขาดจากพี่จีนไป
...........ผมไม่รู้...ว่าสิ่งที่ผมทำไป มันดีหรือไม่ ...แต่มันเป็นเหตุการณ์ที่ผม จบไม่ค่อยสวย  แต่จุดแรกที่เธอมา นั่นคือจุดประสงค์ในการหลอก ตั้งแต่แรก และผมก็ไม่โง่พอที่ จะทำแบบนั้น
......หลังจากนั้น  ผมมานั่ง คิด ผมว่าคิดว่า ผมไม่ใช่คนแรกที่พี่จีน เธออาศัยหน้าตาดูสวย วาจามีหลักการ  บุคลิกภาพที่ดูน่าเชื่อถือ  อาชีพที่ดูหมั่นคง(หมายถึงงานประจำที่เธอเป็นอาจารย์) ....การแต่งตัวด้วยชุดที่ดูยั่ว....และที่สำคัญ คือการ ใช้มารยา ในการเล่นกับความอยากของเหยื่อโดยที่เธอจงใจที่จะยั่ว  ตั้งแต่ตั้งใจนั่งโชว์หวอในร้านกาแฟครั้งแรก และใส่กางเกงโชว์แก้มก้นวันที่จะปิดเกมส์....และการเปลืองตัว เล็กๆน้อยๆให้เกิดการลุ่มหลง....
......แต่สิ่งที่เธอพลาดวันนั้น...ส่วนหนึ่งผมอาจจะแสดงละครได้ดี โดยทำเหมือนติดกับดัก......แต่สิ่งที่ผมเรียกว่าเธอ......พลาด......นั่นคือ การหมั่นใจในตัวเองเกินไป.  ปล่อยให้ผมเล่นจนตัวเองมีอารมณ์.....จนเป็นเหตุการณ์ที่ให้โดนเย็ส...
.....ผมไม่รู้ว่าเธอทำแบบนี้กี่ราย หรือแม้แต่พลาดโดนเย็สกี่คน......แต่ผมหมั่นใจว่า....ผมคือคนแรกที่ได้ เสียบตูดเธอ...........

.........//ต้องขออภัยที่เล่ายาวมาก (อีกแล้ว).....เพราะผมอยากเล่าให้ละเอียดที่สุด...เพราะเรื่องนี้เหตุการณ์แบบฉาบฉวย เนื้อหาที่เจอไม่แยอะ แต่ทุกช่วงมันจะข้ามไปไม่ได้ สำหรับ สาวลุ๊คคลาสไฮโซแบบเธอ

ว่างจะมาเล่าให้ฟังครับ พอเหลืออยู่สิ่งที่เจอแบบเรียบๆเช่นเลย  ขอบคุณทุกคนที่อ่านจนจบ

tantawanjames

สมควรโดนแล้วครับ เล่นมาหลอกกันต้องจัดหนักๆแบบนี้เลยครับ ถึงจะสะใจ

spr566

swss2511

เอาคืนได้เจ็บปวดมากเธอคงจำไปอีกนาน

9toulek

เอาคืนแบบหนักๆ แต่ก็ไเสียวก่อนจาก

hanabombam

เวรกำกรรมแท้ แต่ยังดีนะที่ได้ซิงตูด ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Victor19

แหม่ ถ้าสมัครแล้วให้เธอทำยอดให้ แล้วตามไปเฮ็ดที่ทริปต่างประเทศนี่นะ อื้อหือ

แต่ตัดจบแบบนี้แหละดีแล้ว ไม่ปวดหัวดี

kerdsopa

code47

likestory

มาหลอกกันแบบนี้ แต่ผมว่าอีกนัยนึงคงพึงพอใจร่วมด้วยแหละน่า เอ...!!!หรือว่าเธอทำเป็นอาชีพ 5555

devilzoa

นั่นนะสิทำไมไม่ไปจัดให้หนักๆบนห้องเลย