ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 64 (ยิ้มสมบูรณ์แบบ)

เริ่มโดย Sukita, มิถุนายน 15, 2020, 08:10:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

หลังน้ำหีดาราคนสวยประจำม.แตกซาน งานนี้ไอ้หื่นช้อนร่างบางวิ่งเข้าห้องน้ำสาวงามที่อยู่ไม่ไกล ร่างงามถูงวางนั่งลงกับชักโครกสีขาว ก่อนเขาจะนำสายยางมาฉีดน้ำชำระคราบคาวที่ทั้งสองได้ปล่อยมาผสมกันจนสะอาด "คุณคะฉันเป็นของคุณแล้วอย่าทอดทิ้งฉันนะคะ" "ใครจะทิ้งเมียสวยๆแบบอ.ดาลงครับ แต่ถ้าอยากให้ผมหลง อ.วริตดาต้องเป็นของผมโดยสมบูรณ์แบบครับ" "ยังไงกันละคะ ดารับไม่ไหวแล้วคุณใหญ่เหลือเกินคะ" ชายแปลกหน้าไม่ตอบ แต่เข้ามาหาผศ.ดาคนสวยด้วยหลอดยาสีฟัน ก่อนจะหันก้นสาวงามออกมาจากโถชักโครก มันจัดการปีบหลอดยาสีฟันเย็นละเลงรอบร่องตูดสีชมพูสดใส "อูยคุณขาทางนี้หรือคะ" "ใช่แล้วครับถ้าอ.ดาโดนทางนี้ ก็สมบูรณ์แบบแหละครับ" เขาจัดการกับควยมะระด้วยการถูยาสีฟันลงไปจนควยทั้งเย็นและขาว ก่อนจะถูไถลำควยไปมาที่ร่องตูดอ.คนสวยจนแตกฟอง อ.ดาเย็นวาบไปทั่วหูรูดตูดน่ารัก "อูยคุณขาดา แสบเย็นจังคะ" "แหกตูดกว้างๆครับคนสวยถึงเวลาแล้วครับ" อ.วรินดาใช้สองมือแหกร่องก้นสวยให้ชายนักฆ่า จนรูตูดสวยเป็นรูกลวงออกมา ชายแปลกหน้านั่งประกบแล้วไถถาม "อ.ดาชอบแบบรุนแรงหรือชอบแบบหนักๆดิบๆครับ" "อูยยดา ไม่รู้คะ คุณ แต่ดาคิดว่า แบบแรงมันสะใจดาดีคะ" ไอ้หื่นจึงไม่ลังเลที่จะจับควยจอรูตูดและตะบันลำควยอัดแบบสุดแรงเกิด ร่างอาจารย์สาวถูกกดไว้กับผนังกำแพงโดยที่นั่งอยู่บนชักโครก และควยมะระก็ค่อยๆดำดิ่งลงไปเนื่องจากยาสีฟัน แทนที่อ.ดาจะเจ็บแต่กลับเย็นวาบสุดขั้วหัวใจเมื่อควยดันเข้าจนจมมิดตูด กระโปกที่มีคราบยาสีฟันฟาดร่องหีเสียงดัง แต๊ปๆๆๆๆ อ.สาวสะดุ้งทุกครั้งที่โดนดันในร่องรูตูด จนต้องชันกายเขามาเอาหัวชายคนนั้นมาประกบปากดูดเลีย "อูยยยดาเสียวจังคะคุณขา" "เมียคนสวยของผัวพูดหยาบสิจ๊ะสะใจผัว ดีหีแตดตูด เงี่ยนหี รู้จักไหม" "อูยยพูด หยาบขนาดนั้นหรือคะ โอววว" "ใช่เวลาพูดหยาบอ.ดาเมียผมจะมันส์ในรสเย็ดมากอีก3เท่าเลย" "อูยย คะๆ ผัวขาโอววว ผัวดาดามันหีโอววว ไข่ผัวโดนเย็ดโดนแตด อีดาเสียวโอววววว สะใจมันส์หีจริงคะ ผัวขา" อ.ดาแตกส่านคำพูดสุดหื่นสุดกระสันต์ออกมา สร้างความมันให้กับการเย็ดครั้งนี้มากขึ้นเหลือประมาณจริงๆ ถึงจะเกิดในตระกูลไฮโซ แต่ใช่ว่าตอนเรียนภาษาพวกนี้จะไม่เคยเข้าหูและยิ่งใช้ก็ยิ่งมันจนแตดสั่นสะท้าน ไอ้ชายแปลกหน้าของอ.ดาจับร่างสาวงามหมอยน้อย ขึ้นมานั่งทับตอควยที่โดเพราะมันเป็นฝ่ายนั่งลงชักโครก ก่อนเอาสองขาคนสวยมาวางที่หน้าขาให้ง่ายต่อการอ้าหีอ.ดาคนสวยเล่น ครั้งนี้มันบดบี้ปลายนิ้วใส่เม็ดแตดอ.ดาจนเธอครางแรดออกมา "โอวววผัวขา เมียมันหีมันตูดสัดคะโอวววว เย็ดเมียแบบนี้ทุกวันนะอายยย" "ติดใจหรืออีคนสวย ถ้ามึงยอมกูขนาดนี้มีหรือกูจะไม่เอาหีทั้งสวยหน้าก็หวาน เหมาะเป็นเมียกูฮ่าๆๆ" "อูยยคะดาอยากมี โอวว ผัว เย็ดเก่งคะอูยยยสะใจเมียเหลือเกินผัวขา" "ดีนะที่ไอ้ย้นตายไปไม่งั้นไอ้ย้นคงจะล่อหีมึงไปแล้วแหละ" "โอววววผัวรู้ได้งัยว่าลุงย้นอย่าเย็ดดาโอวววว" "มันไม่อยากเอามึงคงไม่เอาตัวไปสังเวยให้ไอ้พวกเลวฆ่าหลอก แต่เสียดายมันอดหีดีๆขนาดนี้จังไอ้ย้นเอ๋ย" "อูยยยอย่าพูดถึงคนอื่นเลยผัวขา โอวววเย็ดตูดดาแรงเลยโอววววสะใจเมียจังผัวขาโอววว" อ.ดาร่านควยเพราะความเก่งกาจของชายคนนั้น มันจับเอวแม่สาวสวยลุกขึ้นจับอ่างล้างหน้า ก่อนจะสาวควยเดินหน้าเข้าร่องตูดถี่ยิบ จนอ.สาวทานทนไม่ไหวน้ำหีแตกซ่าน อย่างสุดๆ "โอววววผัวขาผัวจ๋าดาน้ำหีออกอีกแล้วอายยยย" ไอ้หื่นถอนควยจากร่องตูดก่อนทำความสะอาดทุกส่วนของสาวงาม ก่อนอุ้มร่างงามระหงส์ขึ้นไปที่ห้องนอน และแหกหีดูดหีแม่สาวสวยและเอาควยจับยัดปากบางสวย ไม่ถึงสิบนาทีที่อ.ดาดูดอมหัวควยมันก็ระเบิดน้ำกามใส่ปากบางสวยของอ.วรินดา "อร่อยจังคะผัวขาหวานมันเมียรักผัวจัง" ไอ้ชายแปลกหน้าไม่ตอบแต่หอมแก้มสาวสวยไปฟอดใหญ่ เป็นอันเปิดบริสุทธิ์แบบสุดสมบูรณ์ แต่นิแค่คืนวันศุกร์ ใช่แล้วผ่านวันหยุดสุดสัปดาห์นี้ไป แม่สาวสวยของเราคงจะเก่งเป็นนางพญาเย็ดเก่งไปอีกคน@

อยากให้ใครโดนคนต่อไปดีครับอ.อรหรือหมอวิ?

อัศวิน รัตนแก้ว

ตกลงตาโม่งนี่ใคร? อย่าบอกว่ารองสุทธิ!

jtr69

ไร้ทท่านเขียน ลื่นปรู๊ด
ผมเลยรูดปรี๊ดรูดปลี๊ด
สนุกเย็ดเข้เลยครับ ขอบพระคุณๆ
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

zebrazaa

ใครกันนะ มาเหนือเมฆ  จัดการอาจารย์ดาไปแล้ว  

haelonn

อยากให้โดนทั้งสองสาวล่ะครับทั่น เอาหมอคนสวยก่อนก็ดีเอาให้ติดควยแจแล้วโดนทิ้งให้กลับไปหาแฟนเก่า 555 วัยรุ่นเบื่อเร็ว

veget

ขอหมอวิครับ ชอบคาแรคเตอร์แนวนี้ รอเลยครับรอเลย

Tum241

swss2511

ponggunyuki2527

bronzehead

pankea

อยากรู้จังว่าคนที่ได้จัดการอ.ดาคนสวยคือใคร อุตส่าห์รอดมาได้แต่ก็ไม่แคล้วเจอจัดหนักนะ

rexmost gizmo

หมอวิดีกว่าครับเก็บบอสใหญ่ไว้รายสุดท้าย