ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์ของแฟน

เริ่มโดย kpl, ธันวาคม 27, 2018, 03:58:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

ขอแนะนำตัวก่อนนะครับ..ผมอ่านของคนอื่นมานานละเลยอยากแชร์ของจัวเองบ้าง...เป็นเรื่องของแฟนที่ยอมสารภาพความลับของเธอแตรกว่าจะยอมรับและเล่าให้ฟังก็กล่อมอยู่นานครับ...แฟนผมเธออายุ 30 เราคบกันมานานหลายปีแล้วครับ เธอผิวขาว หุ่นดีเลยครับหน้าตาก็ดูดีเลยละ..เธอเป็นคนเรียบร้อยแต่เวลาโดนเย็ดเปลี่ยนเป็นคนละคนเลยครับ เธอเงี่นนปล่อยอารมณ์สุดๆชอบให้เลียหีส่วนเรื่องอมควยนี่อมยันไข่เลยครับ ถือว่าเซ็กจัดมากครับ...เธอเล่าว่ามีฝรั่งที่ออฟฟิสมาตามจีบเธอ อายุประมาณ 25-26 อยู่คนละแผนกกับเธอแต่บางทีก็ต้องทำงานร่วมกันบ้าง.มันชอบพูดจาแถะโล้ม(มันรู้ว่ามีแฟนแล้วด้วย)เวลาอยู่ในลิฟคนเยอะๆมันชอบมายืนข้างหลังแกล้งเอามือมาโดนก้นบ้างบางทีแฟนก็แอบแกล้งมันเอาก้นดันมัน..จนวันที่เกิดเรื่องคือทางแผนกแฟนไปกินเลี้ยงที่ผับแห่งหนึ่งใร กทม.ซึ่งมีคอนเสิร์ท ซึ่งคนเยอะมากแผนกแฟนจองโต๊ะได้ที่ด้านหลังสุดห้องตรงมุมห้องพอดี ก็มีกันไปทั้งหมด 8 คน รวมฝรั่งนี้ด้วย(7 คนผู้หญิงหมด) ก็มีดื่มเหล้าเบียกันปกติแต่ละคนก็เริ่มได้ที่สนุกกับคอนเสิร์ทกัน(ทุกคนสนใจบนเวที) แฟนบอกว่าฝรั่งมันเอาใจทุกอย่าง..จนมันเอามือมาโอบเอวจากด้านหลังทำให้ควยมันมาถูกที่ก้นแฟน(แฟนใส่กระโปรง)แฟนก็หันไปดุมันบอกเดี๋ยวคนอื่นเห็น..มันก็ปล่อยมือไปจากเอวแต่ก้ยังพยายามเอาควยมาโดนก้นตลอดเวลาจนมันเอามือมาลูบที่ขาสอดมือไปมนกระโปรงแฟนเลยหันหน้าจะไปด่ามัน พอแฟนเผชิญหน้ากับมันมันจับหน้าแฟนไว้และจูบที่ปากแฟนเลยแต่จูบไม่นานกลัวคนอื่นจะเห็น(แต่ก็ไม่รู้ว่าพวกเพื่อนๆมีใครเห็นรึเปล่า)แฟนรู้สึกอายๆเลยทำเหมือนไม้ทีไรเกิดขึ้น มันคงจะได้ใจ..มันถอดกางเกงในแฟนลงไปที่พื้นแล้วเหยียบกางเกงในไว้และกระซิบบอกแฟนว่า ขอไว้เป็นที่ระลึกนะ..ตอนนั้นแฟนบอกถ้าไม่ให้คงยะไม่จบเลยให้ไป..มันก็เก็บใส่กระเป๋ากางเกง..คราวนี้แฟนบอกว่ารู้สึกได้เลยว่ามันเอาควยออกมาจากกางเกงผ่านซิบมาถูตามร่องก้น โดนขาแฟนบ้าง..ก็ถามแฟนว่าตอนนั้นรู้สึกไง..แฟนบอกว่าปนกันไปหมดทั้งตื่นเต้น เสียว กลัว มันถูแบบนั้นอยํ่สักพักมันก็เอามือมาจับที่หน้าขาและเลื่อนสอดเข้าไปจับที่หีแฟนเลยซึ่งตอนนั้นแฟนน้ำหีออกมาแฉะมาก มันกระซิบที่หูแฟนว่า เปี๊ยกเลยนะ และเป็นช่วงที่มันจับที่หีก้นแฟนก็โน้มไปด้านหลังโดยอัตโนมัติ..ควยของมันทีถูอยู่ร่องก้นก็ดันมุดเข้าไปในหีแฟนวุดลำเลยเนื่องจากน้ำหีแฟนออกเยอะมาก...แฟนบอกเสียวมากอารมเหมือนเดิมปนเปกันไปหมด เลยบอกให้มันเอาออกเดี๋ยวคนอื่นเห็นและให้มันไปรอที่ีรถ..มันก็เอาออกและเดินออกไปแต่แฟนบอกหียังเาียวอยู่เลย(ของมันไม่ใหญ่กว่าผมแน่มันยาวกว่า)ก็ถามแฟนทำไมถึงออกตามมันไปที่รถ..แฟนบอกตอนนั้นอารมมาอยากลอง.(อย่างที่บอกเวลาโดนเย็ดอารมเธอจะมาเต็ม)แฟนก็เดินออกไปหามันที่รถ มันนั่งรอที่เบาะหลังกำลังเอากางเกงในแฟนมาดมและถูที่ควยมัน..แฟนก็เข้าไปนั่งข้างๆมันแล้วมันก็มาจูบกันแลกลิ้นดูดดื่มมาก.มือมันก็ทั่งล้วงหี บีบนมแฟนก็เอามือจับควยมันชักให้ไปด้วยจนมันเลื่ยนลงมาดูดนม นมแทบจะเลาะคาปากคามือมันเลยแต่เสียวมากและมันก็เลื่อนลงไปเลียหีให้แฟนบอกเวดคาปากมันเลยมันเลียเก่งมาก แฟนบอกตอนนั้นลืมหมดทุกอย่างเลยอา่มมาสุดๆเลยให้มันนั่งและโม้คควยให้มันและขึ้นโย้กให้มันที่เบาะหลังนั้น โยกไปมันก็ทั้งดูดนมดูดปากแลกลิ้นกันไป จนเสดกัน..แฟนบอกใช้เวลาในรถไม่น่าจะเกิน 30 นาที เพราะกลัวคนอื่นส่งสัยแฟนเข้าไปข้างในร้านก่อนโดยที่ไม่มีกางเกงในใส่.ก็ถามแฟนว่าเย็ดกันาดเลยรึให้มันแตกในเลยรึ..แฟนบอกว่าทั้งโดนสดและใส่ถุง..ตอนโดนเสียบในผับนั้นสดแต่ในรถใส่ถุง..ก็ถามแฟนต่อไปว่าเสดไปกี่รอบ แฟนบอกว่า 4 รอบ (ในผับตอนโดนเสียบเสดเลย 1 และตอนโดนเลียหี อีก 1 และตอนโยกให้มันดูดปากกันอีก 1และสุดท้ายคือเสดพร้อมกับมัน)..พอแฟนเล่าเสร็จแทนที่ผมจะโกดแฟนผมกลับเงี่ยนมากเลยจับแฟนเย็ดแบบ 3 รอบแบบไม่ให้แฟนพักเลย ซึ่งแฟนก็อารมณ์มาเต็มเหมือนกัน...เดี๋ยวพอแค่นีีก่อนนะครับ...มีต่ออีกครับเรื่องของแฟน..

thana2519

โห อ่านแล้วใจสั่นเลย เสียวมาก

nrtnpttb

สุดยอดมากครับ ผมนี่รอตอนต่อไปเลยครับ

zeebraa

อ่านแล้วอยากให้แฟนโดนบ้าง อยากรู้ว่าอารมณ์จะเป็นไง

panax

ขอบคุณมากๆครับ ร้อนแรงแบบนี้ ต้องมีเรื่องสารภาพกับอีกหลายหนุ่มแน่ๆเลยใช่มั้ยครับ

Phukit Methitharathon

ของฝรั่งแฟนอยากลองเลยยอมให้แน่ๆเลย

9toulek

เจอของนอกเลยยอม ..... แบบนี้จะมีหาคนให้แแฟนเพิ่มไหมครับ

GirlFriendRevenge

jachal

หลังจากแฟนเล่าให้ฟังแล้ว จัดหนักไปแน่

vigo

อยากมีความรู้สึกแบบนี้เหมือนกันแต่กลัวทำใจไม่ได้

Gibfen

น่าจะกลับไปต่อกันในผับอีกซักรอบ แบบเนียนๆ

lodtr122518

tetete

ยอมให้เค้าครั้งนึงระวังมีครั้งต่อๆไปนะครับ

noosziis

มีครั้งแรก ครั้งต่อไปก็ไม่น่ารอด