ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความเคารพอย่างสูง..กลายมาเป็นความไคร่

เริ่มโดย pongwut, กรกฎาคม 26, 2019, 12:34:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

.......นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริง ที่ผมนำมาเล่ามาแชร์...ซึ่งเหตุการณ์ ที่ต้องบอกว่า "ผมตกกระไดพลอยโจน"...ซึ่งจริงๆก่อนหน้า  ผมไม่เคยคิด...ไม่เลยซักนิด กับเธอคน..คนนี้.....จนกระทั้งรู้ตัวอีกที...ก็ต้องเลยตามเลย.....และเหตุการณ์นี้ แม้มันจะดูเรียบๆ...แต่ก็ยังพอจะมีมุม ที่ผมตื่นเต้นที่ได้เห็น และได้เจอในครั้งนั้น......เหตุการณ์นี่ ผมขอเล่ายาว  "แบบเรียบๆยาวๆไปเรื่อยๆ"
...........เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นน่าจะปี 2017 ผมจำเดือนไม่ได้....และช่วงเวลานั้นเอง ผมได้รับงาน  Contrac  จากพี่นุช หัวหน้าเก่าผม ที่เคยร่วมงานกันมา..และงานที่ผมรับมา เป็นสัญญาช่วงสั้นๆเป็นงาน ควบคุมงานตกแต่งภายใน ห้องประชุม ห้องสัมมนา และโถงทางเข้า ของสถานที่ราชการแห่งหนึ่ง แถวๆนนทบุรี  โดยช่วงเวลานั้น จริงๆผมก็มีงานออกแบบ เขียนแบบอยู่แล้ว  แต่ผมจะทำเฉพาะ ช่วงเวลากลางคืน (1ทุ่มถึง5ทุ่ม)...ซึ่งช่วงเช้าถึงเย็นผมว่าง ผมเลยตกลงรับงาน...
........แต่ปัญหาของผม ที่รับทำงานนี้ก็คือ การเดินทาง  เพราะว่าช่วงนั้น ผมยังพักอยู่กับแฟน  ที่หอพักแถวกรุงเทพฝั่งธน  จึงมีปัญหาในการเดินทาง  แต่จะหาที่เช่าหอพัก แถวนนทบุรี ก็หาไม่ได้ เพราะทุกหอพัก ที่อยู่ใกล้ๆแถวไซน์งาน  ต้องอยู่อย่างน้อย 6 เดือน ซึ่งจริงๆแล้วงานนี้ ที่ผมรับแค่ 3 เดือน หรือเต็มที่4 เดือน งานก็จบแล้ว...โดยช่วงตอนนั้นผมคิดไม่ตก เรื่องหอพัก ผมจึงเขียนบ่นเล่นๆผ่าน Facebook ส่วนตัว กับเรื่องการหาหอพัก และการเดินทาง
........พอถึงช่วงเวลา ที่ผมเริ่มทำงาน งานที่เพิ่งรับมา จากวันแรกจนผ่านไปซัก 1 อาทิตย์..โดยที่ผมเอง ก็ขับรถไป-กลับ....ซึ่งผมเหนื่อยมากกับการเดินทาง.....แต่หลังจากนั้น จู่ๆก็มี inbox ทาง Facebook ซึ่งปรากฏว่า เป็นกาญ ซึ่งกาญเคยเป็นธุรการ สมัยผมยังทำงานบริษัทเก่า..(ผมกับกาญ เราเคยคบเป็นแฟนกัน แต่ช่วงเวลาสั่นๆ)
........โดยที่กาญเป็นคนแถวนนทบุรี....และในข้อความ เธอได้แนะนำ ที่พักให้ ซึ่งเป็นที่พักของญาติเธอ เป็นแนวแบบบ้านพักธรรมดา  ที่มีสองหลังติดกัน บ้านสองชั้นเป็นบ้านมีคนอยู่ และหลังเล็กชั้นเดียวเขาปล่อยให้เช่า...และที่สำคัญ..สามารถจ่ายก่อนเข้าอยู่ได้เลย  และก็ไม่มีค่ามัดจำล่วงหน้า..และที่พักตรงนั้นจากไซน์งานแค่3กิโลเอง....พอผมได้อ่านเสร็จ ที่นั่นคือที่พัก แบบสเปคที่ผมหาอยู่พอดี
..........ช่วงนั้นผมจึงโทร ติดต่อกลับไปหากาญ...และได้คุยรายละเอียดเบื้องต้น ซึ่งจากที่ผมได้ยินที่กาญเล่า เจ้าของบ้านพักนั้น ชื่อพี่แอน อายุ 38ปี  ซึ่งมากกว่าผม5ปี ทำงานธนคาร (แบงค์สีเขียว) เป็นญาติฝั่งพ่อกาญ (เป็นลูกพี่ชายพ่อกาญ)  และบ้านหลังเล็กที่ปล่อยเช่า เพราะเคยเป็นบ้านของน้องพี่แอน  ที่ได้ย้ายออกไปหลังจากแต่งงาน...ซึ่งตอนนี้ บ้านสองชั้นที่ติดกัน มีพี่แอน กับพ่อที่เกษียณราชการ อยู่กันสอง 2คน...พอผมได้ฟังมาทั้งหมด..และทุกอย่างผมโอเคมาก..ผมเลยตกลงนัดเจอพี่แอน เจ้าของบ้าน..โดยที่ให้กาญเป็นคนนัดหมายให้...
.........พอมาถึงวันที่นัดหมาย  ซึ่งผมและพี่แอนได้ตกลงนัดดูบ้าน  เป็นช่วงเย็นของวันศุกร์ เวลา 17.30 น ที่บ้านเธอ โดยที่ผมไปถึงก่อน15นาที  และผมได้ยืนรอเธอ  บริเวณตรงหน้าประตูบ้าน  สิ่งที่ผมมองเห็นโดยรวมทั้งหมด  บ้านที่ผมจะเช่า โดยที่มีบ้านหลังใหญ่ ลักษณะเป็นบ้านเดี่ยวสองชั้น ด้านล่างก่ออิฐฉาบปูน  ส่วนด้านบนเป็นผนังไม้ (เหมือนบ้านสมัยก่อนทั่วไป)....และก็มีอีกหลัง ที่ผมจะเช่า เป็นบ้านชั้นเดียวก่ออิฐฉาบปูน โดยที่สองหลังปลูกใกล้ๆกันมาก  มีแค่ช่องจอดรถ 1คัน คั่นระหว่างกลางของสองหลัง..ซึ่งบรรยากาศรวมๆก็น่าอยู่ไม่น้อย....เพียงแต่บ้านอาจจะชิดกันไปหน่อย
..........พอผมยืนรอชักพัก  พี่แอนก็มาถึง โดยที่เธอขับรถ ฮอนด้าแอคคอร์ด มาจอดหน้าบ้าน แล้วลงมาจากรถ....สิ่งแรกที่ผมเห็น...พี่แอนเดินมาหาผม...ด้วยรอยยิ้มกว้างๆของพี่แอน  ที่ยิ้มให้...ตอนเจอผมครั้งแรก ( ผมรู้สึกถึง การเป็นมิตรมาก )
.........และจากสายตา ที่ผมเห็นพี่แอนครั้งแรก  เธอเป็นคนลักษณะ  ผิวขาว หน้าตาดูลุคภูมิฐานมาก และสวยในระดับนึง (หน้าตาเหมือนคนแขกขาว) คิ้วหนาโค้ง ตาโตๆ รูปหน้าเรียว สันจมูกโด่ง ใส่แว่นสายตา โดยที่ทรงผม ตัดทรงบ๊อบซอยสั้นเสมอใบหู แล้วเสยแสกข้าง ส่วนรูปร่าง สูงน่าจะประมาณ 160-163 แต่หุ่นพี่แอน เธอจะดูอวบๆ ท้วมๆ(เกือบๆจะอวบระยะสุดท้าย) โดยเฉพาะบริเวณ สะโพก กับก้นที่ใหญ่มหึมามาก..(รอบสะโพกน่าจะ40-42นิ้ว)..รวมทั้งเต้านมก็ดูใหญ่ตามตัวเธอ....และในวันนี้  เธออยู่ในยูนิฟอร์มของแบงค์  ใส่เสื้อชุดฟอร์มด้านในสีขาว ทับด้วยสูทสีเขียวเข้ม และกางเกงผ้าสีดำรัดรูป......(ซึ่งจริงๆ ทุกอย่างที่ผมมองพี่แอน ก็ไม่ทำให้ผมรู้สึกๆ มีอารมณ์ หรืออะไรเลย ธรรมดา)
........และช่วงเวลาต่อจากนั้น ผมและพี่แอน ก็ได้เดินไปดูบ้าน และก็สนทนาเรื่องต่างๆ...โดยที่ผมเองรู้สึกได้ว่าพี่แอน เป็นคนที่ เฟรนลี่มาก (friendly)..และผมก็ไม่อยากจะเชื่อว่า เธอคือสาวใหญ่  เธอยังไม่แต่งงาน เธอโสด..ผมก็เพิ่งรู้จากที่เธอเล่ามา....และตอนนั้นที่เธอรู้ว่า ผมจะมีแค่กระเป๋าเสื้อผ้ามาอย่างเดียว พี่แอนจึงใด้อนุญาต ให้ผม มาดูทีวี หรือแม้แต่ ใช้ตู้เย็นมาแช่น้ำหรือ อาหารได้...และที่สำคัญเรื่องการสูบบุหรี่ เธอบอกว่าสูบได้ตามสบาย..เพราะที่บ้านเธอเมื่อก่อน ที่เป็นผู้ชายสูบบุหรี่กันทุกคนอยู่แล้ว..สิ่งที่เธอแสดงออกตอนนั้น ผมรู้สึกว่าค่าเช่า 3800 ต่อเดือน...คุ้มมาก
.........จนกระทั้ง ผมได้ย้ายมาอยู่ที่บ้านหลังนั้น...ผมก็รู้สึกสบายๆแบบนั้นจริงๆ...โดยที่ผมได้เจอพี่แอน ตอนเช้าก่อนไปทำงาน  ถ้าวันใหนผมไม่รีบมาก ก็ได้ติดรถเธอ  ไปปากซอยถนนใหญ่ ทุกครั้ง...ส่วนพ่อพี่แอนแกจะออก ไปข้างนอกตั้งแต่เช้าตรู่ เป็นประจำ เพราะต้องไปสมาคม ไก่ชนแถวนั้น ตามประสาคนแก่วัยเกษียณ และดึกๆค่อยกลับ ผมจึงไม่เจอกันเท่าไหร่...และตอนเย็นๆเวลา5โมงกว่า ก็ได้เจอกันอีก..บางวันพี่แอน ก็มีขนมมาฝาก....โดยที่เธอ ก็มานั่งเล่นกับน้องหมาที่เลี้ยงไว้ เป็นประจำ ส่วนผมเองก็นั่งทำงาน ที่โต๊ะไม้ ที่มีเก้าอี้อ๊อฟฟิศทำงานเก่าๆ  ที่ติดกับผนัง บ้านหลังใหญ่  ตรงช่องว่างที่จอดรถ เพราะช่องนั้นลมพัดเย็น...(พี่แอนเธอ จะจอดรถหน้าบ้าน เพราะกลัวเปิดประตูหมาจะวิ่งออกข้างนอก)....
..........จนกระทั้ง ผมพักที่นั่นได้เดือนกว่าๆ ทุกอย่างก็ปกติดี...ซึ่งผมก็รู้สึกว่าพี่แอน เป็นเหมือนกับพี่ผมจริงๆ...จนกระทั่งช่วงเย็นหลังเลิกงาน ผมกลับมาจากที่ทำงาน ก็เห็นพี่แอน ยังอยู่ในชุดทำงาน เสื้อโปโลสีเขียว และกางเกงขายาวสีดำ...กำลังนั่งที่ตั่งไม้เล็กๆ เพื่อหวีขนให้น้องหมา โดยที่ผมใด้เดินเข้าหา ไปเพื่อพูดคุย ตามปกติ
...... ช่วงที่ผมจะเข้าไปนั่ง  ตรงด้านหลังหลังพี่แอน...จังหวะสายตาผมมองไปเห็น...แม่เจ้า.....จังหวะนั้น....จังหวะท่านั่งพี่แอน เธอนั่งชันเข่ายืดตัว เอื้อมมือจับน้องหมา....เสื้อโปโลสีเขียวเธอ ได้ถลกสูงขึ้นตาม รวมทั้ง กางเกงผ้ารัดๆสีดำ ซึ่งเป็นทรงเอวต่ำ ได้เลื่อนลงมาต่ำ จนเห็นกางในสีม่วง ขอบลายลูกไม้เนื้อผ้ามันๆบางๆ ที่ห่อหุ้มเอวเธออยู่....(อารมณ์เหมือนเธออยากใส่กางเกงเอวต่ำ..แต่ดันใส่กางเกงในเป็นทรงขอบเอวสูง)......ภาพนั้น....ผมเห็นเป็นแผ่นหลังขาวๆ....รวมทั้งกางในตัวใหญ่ๆของพี่แอน....และที่สำคัญ...จังหวะผมมองลึกลงไปที่ก้นเธอ ผ่านกางเกงในสีม่วง  เห็นเป็นรอยร่องตูดแบะออกเป็นสองง่าม ลูกใหญ่ๆ...ชัดเจนมาก.......โอ้วครับ.....ควายผมลุกแข็งโด่ขึ้นมาทันที...จากภาพที่เห็น...นี่คือครั้งแรกที่ผมได้เห็นกางเกงในพี่แอน.....
........ในห้วงเวลานั้น สิ่งที่ผมมองเห็น ผมรู้สึกมีอารมณ์เงี่ยน ขึ้นมา...แต่ด้วยความที่ผม รู้สึกดีกับเธอ แบบเจ้าของบ้านที่นิสัยดี และเป็นพี่ที่หวังดี เอื้อเฟื้อผมมาตลอด.....ผมจึงเดินอ้อมไปด้านหน้าเธอ และหาที่นั่งใหม่....และก็เริ่มสนทนากันปกติ.....
........พอเวลาผ่านไปหลายวัน ภาพที่ผมเห็นก่อนหน้า..ก็ค่อยๆ...จางหายไปในหัวผม...และอารมณ์เงี่ยนก็กลายเป็นปกติ....ผมยังคงมองพี่แอนในแง่พี่ที่ดีต่อไป.....
.........จนกระทั้ง...ผมกลับมาเจอเหตุการณ์ ที่ไม่เคยคาดคิดไว้มาก่อน  "มันคือจุดเริ่ม"...ที่ทำให้ความรู้สึกทุกๆอย่าง...ที่มีต่อพี่แอน ได้เปลี่ยนไป...โดยที่วันนั้น เป็นวันเสาร์  ซึ่งเป็นวันหยุดผม..และก็เป็นวันหยุดพี่แอน...แต่ปกติพี่แอน จะออกไปข้างนอก  เพื่อที่จะไปคุยกับลูกค้า ที่เธอจะขายประกันกับทางแบงค์ให้ลูกค้า.
.........โดยที่วันนั้นผมตื่นประมาณบ่ายๆ  เหมือนทุกครั้งของวันเสาร์...พอทำธุระเสร็จผมก็เดินมาที่โต๊ะไม้ ตรงช่องจอดรถ...เพื่อที่จะสูบบุหรี่...แต่วันนั้นเอง ผมเห็นใด้พี่แอน นั่งอยู่ที่โต๊ะอยู่แล้ว...และกำลังนั่งจ้องมอง และพิมพ์งานกับ
โน๊ตบุ๊ค....โดยที่ผมก็แปลกใจเล็กน้อย....ซึ่งปกติเธอจะต้องกลับมาเย็นๆ..หรือไม่ก็มืดเลยทุกวันเสาร์...แต่วันนี้เธอกลับมาเร็วมาก..โดยที่ตอนนั้น เธอยังใส่ชุดยูนิฟอร์มแบงค์...ซึ่งเป็นเสื้อโปโลสีเขียว ใส่ทับในกระโปรงสั้นสีดำ รัดด้วยเข็มขัดสีแดง..ส่วนสูทสีเขียวเข็ม เธอถอดได้วางบนโต๊ะไม้.....
......และจังหวะต่อเนื่อง พี่แอนพอเห็นผม ก็ทักทายผม...ผมก็ได้ถามเรื่องที่เธอกลับเร็ว...และเธอได้บอกว่า ที่กลับเร็วเพราะ ไป พบลูกค้าใกล้ๆแถวนี้ และลูกค้าอีกคน cancel เธอเลยกลับมาเร็ว เพื่อมานั่งเทรดหุ้น....พอผมได้ยิน ผมจึงหายสงสัย....และพี่แอนก็หันกลับไป จ้องจอ
โน๊ตบุ๊คตามเดิม...พร้อมกันกับผม ก็เดินไปลากเก้าอี้พลาสติก  มานั่งตรงข้าม  หันหน้าไปทางพี่แอน (หันหน้าเข้าหากัน)  แล้วจุดบุหรี่ดูด พร้อมกับก้มหน้าก้มตา เล่นโทรศัพท์....
....................จนกระทั้งจังหวะ ผมได้เงยหน้าขึ้นมา....แล้วมองไปที่โต๊ะไม้ที่พี่แอนนั่ง......
แม่เจ้า....สิ่งที่ผมเห็นตรงหน้า....โต๊ะไม้ที่เธอนั่ง  มันไม่ที่บังขา  มีแค่ขาโต๊ะสี่มุม....และใต้โต๊ะโล่งหมด........จังหวะนั้นผมมองลงไปที่ใต้โต๊ะ....เห็นพี่แอน  อยู่ในท่านั่งถ่างขาออกกว้าง...และกระ
โปรงสั้นๆสีดำ ได้ถลกขึ้นสูง  ตามต้นขาที่แยกออก  เปิดเป็นช่องโล่ง"อ่าซ่า"...เห็นกางในสีขาวเนื้อผ้ามันๆ มีโบว์เล็กๆตรงกลางเป้า โผล่แลบออกมา จากซอกโคลนง่ามต้นขา ที่ใหญ่ๆของเธอ ....โอ้วครับ......ภาพนั้นเต็มๆ.....โคนต้นขาขาวๆ  ขาวใส จนเห็นแม้กระทั่ง เส้นเลือดฝอย...รวมทั้งเป้าสามเหลี่ยม ที่ห่อหุ่มด้วยกางเกงในสีขาว .....โชว์หลาต่อหน้าต่อตาผม ในระยะห่างไม่ถึง2เมตร ....(.ผมเห็นแล้วเงี่ยนมาก.....)
............ยิ่งไปกว่านั้น.....จังหวะที่พี่แอน เริ่มเขย่งเท้า เขย่าขารั้วๆ  แล้วต่อด้วยจังหวะ  เธอได้เปลี่ยนเป็นท่านั่ง ขยับขา หุบขาเข้า-อ้าขาออก 
เป็นจังหวะๆ......โอ้วครับ......สุดๆ......เกินจะบรรยาย....ช่วงจังหวะที่ อ้าขาออก....ต้นขาใหญ่ๆของพี่แอน.. ก็ค่อยๆดัน กระโปรงสีดำสั้นๆ...ค่อยๆเลื่อนขึ้น...สูงขึ้น...จนชายกระโปรง ได้ไปกองและค้างที่เอว.....แม่เจ้า....วินาทีนั่น.......ผมเห็นทุกๆอย่าง ในงามขาของเธอ  เห็นแม้กระทั้งชายเสื้อโปโลสีเขียว ที่เธอใส่ทับในกระโปรง ได้หย่อนลงมา......รวมทั้งกางเกงในสีขาวรัดเป้า ผ้ามันๆ...ได้ออกมาทั้งตัว.. (ย้ำว่าทั้งตัว).....อารมณ์เหมือนเธอนั่งเก้าอี้   โดยที่ใส่แค่กางเกงใน...แต่ไม่ใส่กระโปรง......สิ่งที่ผมเห็น ผมแทบหายใจไม่ทัน....ทั้งตื่นเต้น...ทั้งเสียวตาม....โดยที่สายตาพี่แอนยัง จ้องมองที่จอ
โน๊ตบุ๊ค....
.......ห้วงเวลาที่ผมเห็น.....ความรู้สึกผมเงี่ยนขึ้นมาแบบไม่รู้ตัว...รวมทั้งควยก็โด่แบบคุมไม่อยู่...เพราะสิ่งที่ผมเห็นตรงหน้า....จนทำให้ผมลืม...ลืมเรื่องสถานะ...ลืมเรื่องหุ่นของเธอ.....รวมทั้งลืมเรื่องสำคัญที่สุด...เพราะนั่นคือพี่แอน...คนที่มีน้ำใจต่อผม..ให้เช่าบ้าน... เทคแคร์ผมทุกๆเรื่อง......ทุกอย่างได้หายไปจากสมองผม....เพราะอริยาบถ ที่เธอนั่งโชว์แบบไม่รู้ตัว  และผมที่ควยโด่แข็ง นั่งดู...เงี่ยนไป..เสียวไป....แต่หลังจากนั้น ผมก็พยาม หลบสายตา ไปดูแบบสลับ มองกางเกงในเธอ....โดยที่เธอยังไม่รู้ตัว
........ในช่วงเวลานั้น ลึกๆผมคิดว่า ที่เธอนั่งแบบนั้น ไม่ใช่โชว์ผมแน่ๆ 100%  แต่มันคือความเคยชิน ที่เธอนั่งไม่ระวังอยู่แล้ว...เพราะก่อนหน้า ตลอดทั้งวันที่เธอนั่งทำงาน  อยู่ที่หลังโต๊ะหรือเคาน์เตอร์  เธออาจจะนั่งถ่างขา อ้าขาออกเอาหีรับแอร์ หรือแม้แต่ นั่งลูบหีเล่น ก็เป็นไปได้ เพราะไม่มีใครเห็น แต่.....วันนี้....ตรงนี้...ที่เธอพลาด เพราะตรงนั้นไม่ใช่ หลังโต๊ะหรือเคาน์เตอร์ และตรงหน้าเธอ มีผมนั่งอยู่...และสามารถมองเห็นแบบจะๆชัดเจน.....
..........และตลอดช่วงเวลานั้น ผมไม่มีสมาธิ ที่จะเล่นโทรศัพท์ หรือแม้แต่สูบบุหรี่เลย..(จุดถือไว้เฉยๆ จนจะหมดมวน)....เพราะใจผมจดจ่อ ไปกับท่านั่ง ที่พี่แอนเผลอโชว์.....ตั้งแต่เวลานั้นจนผ่านไป เกือบๆ20 นาที....และช่วงจังหวะที่ผมยังคงเหล่มองใต้ โต๊ะเพื่อส่องดูโหนกหีพี่แอนต่อ...โดยที่จังหวะนั้น ที่ผมกำลังจ้องเป้าเธอ....ผมดันมีอารมณ์เผลอ เอามือขวา ลูบไปที่เป้าตัวเอง...ลูบไปจ้องไป....(ทำแบบไม่รู้ตัวจริงๆ).......แต่สิ่งไม่คาดฝัน.........จังหวะที่ผมหันหน้าจ้อง ไปเป้าเธออีกครั้ง...จากที่เธอยังนั่งถ่างขาออกกว้างอยู่...จู่ๆเธอรีบหุบเข้าแล้วรีบดึงกระโปรงลง พร้อมกันกับเสียงร้อง  "ว๊ายย"....โดยที่ผมเงยหน้าขึ้นมองตาม....โอ้วครับ.....ผมเห็นพี่แอน จ้องมาที่ผม และเธอนั่งมองผม ด้วยอาการสีหน้าเสีย..หน้าซีด....พร้อมกับอาการตกใจ....พร้อมกับเธอ รีบขว้าเอาสูทที่วางไว้บนโต๊ะ เอามาปิดขา....ส่วนผมเองก็ตกใจตาม....โดยที่ผมไม่คิดว่า เธอจะมองผมกลับในจังหวะนั้น ส่วนตัวเธอคงไม่คิดว่าผมจะแอบมองหีเธอเช่นกัน.....
.........ตอนนั้นผมสองคน อยู่ในอาการ กลืนไม่เข้าคายไม่ออก....ผมไม่รู้จะทำอะไรต่อ  แต่ผมกับเธอ ก็ยังคงแอบเหล่ๆสายตา มองหน้ากันเรื่อยๆ  โดยที่เธอรู้สึกแย่กว่าผมอีก จากที่เห็นอาการเธอ นั่งอายหน้าแดงก่ำ นั่งนิ่งๆก้มหน้า มองจอโน๊ตบุคต่อ..(อาการเธอ เหมือนคนทำอะไรไม่ถูก).....แต่จังหวะนั้นโชคดี  ที่เสียงโทรศัพท์ผมดังขึ้น  ผมจึงรีบถือโอกาศนี้...ลุกเดินคุย แล้วเข้าไปในบ้าน...โอ้ววครับ...ช่วงหลายนาทีที่ผ่านมา...ผมต้องยอมรับว่า วันนั้นพี่แอนทำให้ผม เงี่ยนมาก...แต่สิ่งที่เธอดันรู้ว่าผมมอง....ผมก็ยังคิดไม่ออกจะทำยังไงต่อ...จะทำตัวแบบใหนดี......
........จนกระทั้งทุกอย่างจากวันนั้น ผ่านไป2-3 วัน ซึ่งตลอดช่วงนั้น ผมพยามหลบหน้าเธอ...และช่วงเวลาหลังเลิกงาน ผมก็พยามจะเก็บตัว อยู่ที่ห้องบ้านหลังเล็ก....เพราะความรู้สึกผมยังไม่กล้าจะสู้หน้าเธอ....แต่ช่วงนั้นผมเอง ก็หลบหน้าได้ไม่นาน...หลังเลิกงาน วันที่4หลังจากวันนั้น ผมก็ได้เจอกับพี่แอน  เธอกำลังนั่งเล่นกับน้องหมา...พอเธอเจอผม เธอก็ทักทายตามปกติธรรมดา  และก็ชวนผมมา นั่งคุยและชวนกินขนม......ความรู้สึกตอนนั้นผมโล่งใจมาก......เพราะพี่แอนเธอไม่ได้พูดถึง เกี่ยวกับเหตุการณ์ เรื่องของวันนั้น....ส่วนผมก็ทำพยาม ทำตัวตามปกติ......แม้ลึกๆในใจผมก็ยังมีอารมณ์เงี่ยนอยู่...และผมก็มองเธอในแง่แบบที่ว่า.....มากขึ้น..เพราะภาพที่เห็น..วันนั้น
.............แต่ยิ่งเวลาผ่านไปหลายวัน สิ่งหนึ่งที่ผมกลับรู้สึกว่ามันแปลกๆ.....กับพฤติกรรมของพี่แอน ที่ค่อยๆเปลี่ยนไป......โดยที่ผมรู้สึกว่า.....เหมือนเธอ พยามเข้าหา ตัวผมมากขึ้น....จากการที่เธอนั่งคุยกับผมสองต่อสอง  หรือแม้แต่ เวลานั่งดูทีวีสามคน (รวมพ่อพี่แอน)....ทุกครั้งเธอจะพยามนั่งชิดติดกับตัวผมตลอดๆบนโซฟา...และที่สำคัญ....มีจังหวะที่ผมได้มาช่วยเธอ ถางหญ้าตรงหน้าบ้านและเก็บใส่ถังขยะ....ช่วงเวลานั้นแดดร้อน และเหงือผมก็ออกมาก.....โดยที่พี่แอนใด้เอาผ้าเช็ดหน้าของเธอ......มานั่งซับเหงื่อ และ ค่อยๆบรรจงเช็ดหน้าผม.....โดยใช้สายตาจ้องมองผม...ด้วยสายตาที่ดูอ่อยๆ.....จนผมรู้สึกถึงใด้ถึงอารมณ์ที่เธอกำลังยั่วผม.....แบบรู้สึกใด้จริงๆ....(เพราะก่อนหน้านั้น..ไม่ใช่แบบนี้ แน่นอน)....โดยที่ช่วงเวลานั้น ส่วนตัวผมเอง จริงๆผมก็ชอบที่ให้เธอทำแบบนั้น.....
..........และแล้วทุกๆอย่าง ก็ได้เปลี่ยนไปจริงๆ......โดยที่วันนั้นเธอได้โทร มาหาผมช่วงเวลา 4โมงเย็น..(ไม่กี่ครั้งที่เธอจะโทรมาหาผม)..โดยที่เธอวานให้ผม มาเจอที่ห้างแถวๆถนนแจ้งวัฒนะ...เพื่อที่จะขอแรงผมขนของ เพราะวันนั้นเธอซื้อของแยอะ...ผมจึงรับปากว่าจะไป...พอหลังเลิกงานผมก็แท็กซี่ไป....พอผมไปถึง ก็ได้เจอพี่แอน กับ รุ่นน้องเธอ ที่ทำงานที่เดียวกัน ชื่อแป้ง (อายุน้อยกว่าผม)...โดยที่ทั้งสอง ยังคงยู่ในชุดทำงาน. และก็มีเด็กผู้หญิง ประมาณ4และ 7 ขวบ 2คน นั่นคือลูกและหลาน ของแป้ง...และพอผมดูของที่พี่แอนซื้อ ซึ่งแยอะมากจริงๆ...ทั้งชั้นวางของ ชั้นวางรองเท้า ทั้งอุปกรณ์  เครื่องครัว...หม้อสุกี้..และที่สำคัญมีอาหารเม็ด สำหรับน้องหมาหลายถุงมาก.....และตอนนั้น รถที่จะขนกลับ คือวีออสรถของแป้ง..(รถพี่แอนพ่อแกเอาไป ต่างจังหวัด)..
..........พอช่วงเวลาผมทั้งสามคน ขนของขึ้นรถ...ทุกอย่าง ถูกยัดทั้งท้ายรถและเบาะหลัง...สุดท้ายไม่มีที่จะนั่ง โดยด้านหน้า..มีแป้งเป็นคนขับ เบาะหน้าก็ลูกแป้ง นั่ง2คน...และเหลือที่จริงๆแค่ 1ส่วน3 ของเบาะหลัง...ซึ่งผมและพี่แอน นั่ง2คนไม่พอแน่....ตอนนั้นผมจึงจะขอตัวกลับเอง ดูท่าทางอัดกันไปหมด คงไม่ไหว....
.......โดยที่ผมกำลังเดินกลับ พี่แอนก็พูดขึ้นมาว่า..."อ้าวจะไปใหน มันนั่งได้ ไปด้วยกัน เร็วขึ้นรถ"...ตอนนั้น ผมแปลกใจว่าจะนั่งยังไง...จู่ๆพี่แอน ก็จับมือผม แล้วพลักตัวผมเข้าไปนั่ง ที่เบาะหลังประตูซ้าย หลังคนขับ....ต่อเนื่องด้วย..พี่แอนยกเท้าถอดครัชชูสีดำแล้วโยนเข้ามาในรถ........แล้วจังหวะนั้น.....พี่แอนได้ก้าวขาตาม เข้ามาในรถ... แล้วยกก้นใหญ่ๆ ที่รัดด้วยกางเกงผ้าฟิตๆแนบเนื้อสีดำ  แล้วหย่อนทั้งตูดลงนั่งที่ตักผม.......แม่เจ้า....เธอนั่งตักผม.......โดยที่เธอพูดแค่ว่า...."ทนหน่อยนะ พี่อาจจะตัวหนักหน่อย..(แล้วเธอก็หัวเราะ) "
..........โอ้วครับ......จังหวะนั้น....คำว่าหนัก...ไม่ได้อยู่ในหัวผมเลย.......มีแต่คำว่าเงี่ยนอยู่เต็มสมอง....สัมพัสที่ผมได้รับ หลังจากก้นใหญ่ๆเธอได้ทิ้งน้ำหนักลงกลางเป้าผม  คือความนุ่มและแน่น..ของก้นใหญ่ๆของพี่แอน...รู้สึกไปถึงง่ามก้นเธอที่กำลังแบะ ออกเป็นสองง่าม....รวมทั้งกลิ่นน้ำหอมจากเธอ ที่หอมเย้ายวนใจ...และแผ่นหลังที่แนบหน้าอกผม....จนไปถึงกลิ่นเจลที่อยู่บนปลายเธอ......ทุกๆอย่างตรงนั้น...เกินจะบรรยาย....และที่คือครั้งแรกที่ผมได้สัมพัส ตัวเธอ....แบบเต็มๆจะๆ...(ไม่คิดไม่ฝันว่าเธอจะนั่งตักผม).....เรียกได้ว่า....ผมมาไกลแบบก้าวกระโดด....โดยก่อนหน้า แค่ได้เห็นกางเกงใน  ก็ถือว่าแยอะมากพอแล้ว.....
...........ห้วงเวลานั้นความรู้สึกทุกๆอย่าง...ที่ผมได้รับ จากการที่พี่แอน เอาก้นใหญ่ๆ มานั่งตัก ทับเป้าผม...ทำให้ผม ค่อยๆที่จะควบคุม อาการเงี่ยนไว้ไม่อยู่จริงๆ...โดยที่ควยผมก็เริ่มแข็งโด่....จนกระทั่งในที่สุด..ควยผมได้แข็งตัวเต็มที่ ทั้งลำ และแข็งโด่ ทั้งถิ่มและงัดไปที่กลางร่อง ง่ามก้นของเธอ.....โอ้วครับ.....พร้อมกับพี่แอน แสดงอาการสดุ้งตัวเล็กน้อย.....จังหวะนั้น ผมบอกเลยว่า...เธอรู้ตัวแน่ๆ....เพราะเป้าผมที่เธอนั่งทับ จู่ๆก็มีแท่งแข็งๆ..กำลังถิ่มดันร่องตูดเธออยู่....ชัดเจนมาก...และผมแต่ต้องต้องปล่อยเลยตามเลย
..............จนเวลาผ่านไป ช่วงที่รถกำลังวิ่งออกถนนใหญ่  จริงๆผมเอง พยามเกร็งตัว เพื่อที่จะคุมอาการตัวเอง....แต่ยิ่งความรู้สึกที่ได้รับ ควยผมยิ่งแข็งขึ้นๆ....ช่วงเวลาเดียวกัน.พี่แอนกลับทำในสิ่งตรงข้าม..จากที่เธอ นั่งชิดขา แนบตัวผมอยู่ แล้วเธอได้เหยียดตัว โถมไปที่เบาะหน้า เพื่อที่จะสนทนากับแป้ง...โดยที่ช่วงที่ปากเธอกำลังคุย..แต่บั้นท้ายเธอกับ ค่อยๆ ขยับคลึงวนๆบนเป้าผมแบบช้าๆ.....แต่ตั้งใจ....และที่สำคัญเธอค่อยๆฉีกขาออก แล้วค่อมไปที่สองขาผมที่นั่งชิดเข่าอยู่....โอ้ครับ.....จังหวะนั้น...สัมพัสที่ผมได้รับมันยิ่งกว่าตอนแรก......มันเหมือนเธอพยามนั่งตัก ในท่าถ่างขาคล่อมขาผม  เพื่อที่จะให้ควยที่แข็งโด่ของผม จะได้ทิ่มโดน ที่ช่องง่ามขาตรงเป้าหีเธอไปด้วย...และก็เป็นแบบนั้นจริงๆ....ควยที่แข็งโด่ทั้งลำที่เป้าผม ได้เสียดสี ทั้งงามตูดและง่ามหีเธอ....อารมณ์ทุกอย่างผมในตอนนั้น...ไม่มีคำว่าเกรงใจอีกต่อไปแล้ว....
...........โดยที่จังหวะต่อเนื่อง มือทั้งสองข้างผมที่วางอยู่แนบลำตัว...ผมตัดสินใจยกขึ้นมาคล้องที่เอวพี่แอน...ทั้งรัดทั้งดันตัวพี่แอน แนบเข้าตัวผมและเป้าผม...โดยที่พี่แอนเองไม่ได้ว่าอะไร..เธอยังคงยื่นหน้าไปคุยกับแป้ง  และที่สำคัญ...มีจังหวะที่รถเลี้ยว ก้นเธอได้เบี่ยงหลุดออกจากตัดผม...แต่เธอก็ยังคงขยับก้นใหญ่ๆเธอ..ยกลงมาวางที่เป้าผมเหมือนเดิม...รวมทั้งพยามส่ายสะโพก..หาตำแหน่งควยผมที่โด่ เพื่อที่จะได้วางก้นและง่ามหี ให้ตรงตำแหน่งควยผมที่แข็งโด่....แบบเดิม.....ทุกอย่างในตอนนั้น...มันชัดเจนมาก.....เธอชอบและต้องการแบบนั้น...
........วินาทีนั้นผมไม่รอช้า....ผมหน้ามืด....และเงี่ยนเกินจะหยุดทำไว้แค่นั้น.....ผมหมั่นใจตำแหน่งที่ผมและพี่แอนนั่งอยู่ แป้งมองกระจกหลังไม่เห็นแน่นอน....เสียววินาทีนั้น....ผมได้ยกมือขวาจากเอวเธอ...แล้วขว้าไปจับหน้าอกพี่แอน เต้าด้านขวา...ผมทั้งบีบทั้งเค้น ทั้งใช้นิ้วเขี่ยหัวนม ผ่านเสื้อโปโลสีเขียวของเธอ....โดยที่พี่แอนได้ใช้สายตาเหลือบมองตาม.....แต่เธอกลับไม่ว่าอะไรทั้งสิ้น...ยังหันกลับไปคุยกับแป้งต่อ.....โอ้วครับ....ผมยิ่งได้ใจ...โดยที่ผมรีบ เอามือซ้าย ปล่อยจากเอวพี่แอน...แล้ววางลงบนเป้าพี่แอน ตามด้วยช้อนฝ่ามือ ไปที่ง่ามขาเธอ....ผมทั้งกำทั้งบีบ..ทั้งนวด..ทุกอย่างที่อยู่ในสามเหลี่ยมเป้าหี  ผ่านกางเกงผ้าสีดำฟิตๆของเธอ...โดยพี่แอนได้มีอาการสะดุ้งตัว..เอียวตัวไปมา....แต่เธอยังแค่เหล่ตามองตาม และยังคงปล่อยให้ผมทำเหมือนเดิม....
.......ห้วงเวลานั้น...มือขวาผมที่บีบนวดทั้งคลึงที่เต้านม ..ส่วนมือซ้ายทั้งจับทั้งลูบที่เป้าหี.....โดยที่พี่แอนปล่อยให้ทำ...แบบเต็มใจ...."และเหมือนจะต้องการ.".....โดยที่พี่แอนเองก็ พยามทำตัวปกติ..(แม้เธอจะมีอาการเสียว)....เธอพยามจะเบี่ยงความสนใจแป้ง ด้วยการชวนคุยต่อ.....ส่วมผมเองก็เริ่มที่จะเข้าไปร่วมสนทนาด้วย...โดยที่มือทั้งสองข้างผม ยังทำกับพี่แอน อยู่แบบนั้น..(ทั้งนวดและลูบหี)....และรู้กันแค่สองคน....ทำแบบเนียรๆตั้งแต่นาทีนั่น..จนถึงหน้าบ้านพี่แอน..
.........พอรถจอดสนิท ผมก็หยุดทำ โดยที่พี่แอนเองก็รีบลงรถ โดยที่ผมลงตาม  ผมก็ทำตัวปกติ..แต่พี่แอนดูจะออกอาการ หน้าแดงก่ำ อมยิ้มนิดๆที่มุมมาก...ในช่วงเวลานั้น เราสามคนก็ได้ขนทุกอย่างที่อยู่บนรถ เข้าไปที่บ้านจนหมด...และแป้งก็ได้ขับรถออกไป...ในช่วงเวลานั้นพี่แอน  ก็ได้นั่งอยู่ที่โซฟาอาการดูเขินๆหน้าแดงก่ำ...มองมาที่ผมที่ยืนอยู่หน้าประตู ...เหมือนเธออยากจะพูดกับผม....โดยที่ผมก็ได้ชิงถามก่อนว่า..."พี่แอน  เป็นอะไรรึเปล่า พี่โอเคใหมครับ"....เธอได้ตอบผมแบบอาการตื่นเต้น..."นี่เธอ ที่เธอทำแบบนั้น เธอคิดยังไงกับพี่..ตอนนี้พี่งงไปหมดทุกอย่าง.."...
...........พอได้ยิน ผมรีบปิดประตู แล้วก็เดินไปนั่งข้างๆ ด้านซ้ายมือเธอ....แล้วใช้สองมือผม จับกุมที่มือเธอ (ผมรู้สึกเธอตัวสั่น)...ผมพูดต่อไปอีกว่า....."ผมขอโทษจริงๆครับ ในตอนนั้น  ผมมีอารมณ์ที่พี่นั่งตักผม"......เธอนั่งฟัง แล้วจ้องหน้าผม ด้วยสีหน้าแดงก่ำ....และผมได้พูดต่อไปอีกว่า...."จริงๆมันเริ่ม จากวันนั้นหละครับ...วันที่พี่นั่งแล้วผมนั่งมอง กางเกงในพี่"..พอผมพูดถึงวันนั้น..พี่แอนแสดงอาการ เขินอาย หน้าแดงหูแดงมากกว่าเดิม...เหมือนเธอทำตัวไม่ถูก...ผมใช้โอกาศนั้น...โถมตัวเข้าไปกอด แล้วหอมแก้มเธอ...โดยที่เธอไม่ว่าอะไร...ได้แต่นั่งนิ่งๆ ตัวแข็งทื่อ....
...........พอผมกอด และหอมแก้มพี่แอน จนผมรู้สึกหนำใจ....โดยที่เธอเริ่มมีอารมณ์ตาม จากการที่เธอ ได้ถอดแว่นออก แล้วเอื่อมตัวไปวางไว้โต๊ะกลาง แล้วกลับมาใช้มือขวาอ้อมตัวผม ลูบที่หลังผม....จังหวะนั้นผมรับรู้ได้ว่าเธอพร้อมแล้ว  รีบพลักตัวพี่แอนนอนราบไปกับโซฟา....แล้วจู่โจมด้วยการนอนคร่อมร่างเธอ แล้วแลบลิ้นออกมา โดยที่พี่แอนแลบลิ้นตอบ และต่างคนตวัดลิ้น เลียลิ้นกันและกัน.....จนกระทั้งประกบปาก ดูดกินน้ำลายกัน.......อารมณ์ช่วงเวลานั้นสุดบรรยาย.... ผมและพี่แอนกำลังทำ ในสิ่งที่อารมณ์พาไป...
...........พอซักพัก ผมลุกขึ้นยืนไล่ถอด เสื้อกางเกงรวมถึงกางเกงใน....จนผมอยู่ในสภาพล่อนจ้อน...เหลือแค่ควยที่แข็งโด่ ท่อนลำชี้ไปที่เธอ จังหวะนั้นพี่แอนเอง จ้องที่ท่อนนั้นของผม แบบไม่ละสายตา....โดยที่ผมรีบ เดินไปประชิดตัวเธอ..แล้วเอื้อมมือขาวจับแจนซ้านพี่แอน ยกขึ้นมาจับที่ลำท่อนควยผม  โดยที่เธอแสดงอาการ กล้าๆกลัวๆ ลังเลใจ....แล้วเธอก็ค่อยๆขยับมือชักควยผม (ชักขึ้น-ลงช้าๆ).....ต่อเนื่องด้วยผมที่มีอารมณ์ค้างมาก ผมรีบ ใช้สองมือทั้งขย้ำ ทั้งจิกไปที่โคลนผมสั้นๆทรงบ๊อบเธอ แล้วพยามดันเธอเข้ามาที่เป้าผม  พร้อมกับดันเอวแทงควยเข้าที่ปากพี่แอน..(โดยที่ตอนแรกเธอ เหมือนจะเกร็งๆหัวไม่กล้าอมของผม)...
.......พอจังหวะควยผม สอดเข้าปากพี่แอนได้ ผมเริ่มรีบโหมกระหน่ำ ยืนซอยควย (ผมยืนกระเด้าปาก)..แบบรัวๆเร็วๆและแรง....จนกระทั้งเสียงสำรอกจากปาก ตรงลำคอเธอดังสนั่น
  "..อ๊วกๆๆๆๆๆๆๆ"....จนน้ำลาย น้ำตา น้ำมูก ของพี่แอน กระเด็นออกมา..เต็มพื้น....โดยที่เธอเกือบหายใจไม่ทัน....จังหวะนั้นผมรีบชักควยออก และพี่แอน
มองค้อนตามนิดๆ.แต่ไม่ได้พูดอะไร...
.............ต่อเนื่องด้วย อารมณ์ผมที่อยากจะสอด ของผม โดยที่ผมรีบ จับปลดกระดุมเสื้อแล้วดึงเสื้อโปโลสีเขียวเธอออก ส่วนพี่แอนก็ปลดตะข้อและรูดซีปกางเองรัดๆเอวต่ำสีดำ แล้วยกขากระซากออก  ช่วงเวลานั้นกางเกงรัดๆสีดำ และเสื้อโปโล..ทุกอย่างของพี่แอนถูกถอดมด...ภาพนั้น......โอ้ววครับ......ภาพที่ผมเห็น.   
..........ผมเห็นพร้อมกับประหลาดใจมาก.....กางเกงในสีครีมพี่แอน...ไม่ใช่กางเกงในเอวต่ำ หรือเอวสูง....แต่มันเป็นลักษณะ  เหมือนชุดสเตย์รัดหุ่น แต่เนื้อผ้าบางๆ  ที่มีลวยลายลูกไม้พันรอบทั้งตัว โดยที่ช่วงล่าง เหมือนกางเกงในทั้วไป รัดจากง่ามหี  สูงเลยหน้าท้อง ยาวไปจนสุดใต้ราวนม ถึงเป็นขอบ
กางเกงใน โดยมีตะขอเล็กเรียงๆกันเป็นตะเขป ตรงกลางชุดด้านหน้า ยาวจากหน้าท้องถึงราวนม...ส่วนด้านบนเป็นยกทรงสีครีมแบบทั่วๆไป.......ซึ่งผมเพิ่งเคยเห็นอะไรแบบนั้น....ยิ่งเห็นยิ่งเงี่ยน ขึ้นมากกว่าเดิม
........ช่วงนั้น ผมไม่ปล่อยเวลาเสียเปล่า....และสิ่งที่ผมอยากเห็น คือหีพี่แอน แบบเต็มๆ ผมจึงรีบจับขอบกางในสีครีมที่ห่อหุ้มสูงถึงใต้ราวนมเธอ...ผมค่อยๆไล่ปลดตะข้อที่ละตัว...(ความรู้สึกตอนนั้นมันเหมือนผ้ายืดบางๆ แต่รัดแน่นมาก)  จังหวะที่ผมปลดตะข้อเสร็จ และดึงเลื่อนกางเกงในสเตย์  ลงมาจนลงมากองที่ต้นขาเธอ.
.......แม่เจ้า...สิ่งที่ผมเห็น หลังจากดึงมันลงมา....นั่นคือ ก้นและหน้าท้องพี่แอนได้หย่อน คล้อยออกมาตาม.....โอ้ครับ....ก้นเธอใหญ่มากๆ เชฟก้นพี่แอน แอ่นโค้ง เหมือนกับก้นม้า.....เห็นแล้วผมเงี่ยนมาก...และส่วนที่ผมรู้สึก ไม่ชอบนั้นคือพุงเธอ ที่เห็นย้อยลงมา เช่นกัน  บริเวณเหนือโหนกหี  (จริงๆตัวเธอดูย้วยนิดๆ ดูไม่แน่น เหมือนตอนยังใส่ชุด )..ทั้งหมดนี้มันซ่อนรูปอาจะเป็นเพราะ กางในแบบสเตย์  รวมทั้งกางเกงในเอวทรงสูงรัดๆ ที่เคยเห็น  ที่รัดแล้วรั้งมันไว้ทุกครั้ง....
.............วินาทีนั้น ทุกอยาก ของพี่แอนได้ทุกเปลือยทั้งหมด และผมได้ดันตัวเธอ นอนหงายลงบนโซฟา สิ่งที่ผมเห็นคือทั้งตัวพี่แอน  ขาวมาก ส่วนบริเวณที่ลับ เห็นหมอยที่หยิกหยอย ทั่วบริเวณเหนือโหนกหี ส่วนแคมหีก็ใหญ่ตามตัวเธอ  แต่โหนกหี สีคล้ำๆลงบ้างจากตัวเธอ...และต่อเหนื่อง ผมรีบยัดปลอกใส่ควย (ปลอกที่พกติดกระเป๋าประจำ)   แล้ว ค่อยๆจับควย แหย่เข้าช่องรูหีพี่แอน...จังหวะที่ผมค่อยๆบรรจงสอดเข้าไป  จนมิดด้ามควย เสียงรองพี่แอน ก็ดังขึ้นตาม...."โอ้ยย...ซื้ดดด...เธอเบาๆ..ซื้ดดด..." โดยที่ผมก็ค่อยเริ่ม โยกเอวช้าๆ...ค่อยๆเร็วขึ้น...จนจังหวะผมเริ่มที่โหมกระหน่ำเด้า ควยที่กระแทก  บริเวณเป้าผม กระทบง่ามขาเธอเสียงเสียงดังสนั่น.."ตับๆๆๆๆๆๆ" พร้อมกับสองมือผม ขย้ำไปที่นมสองเต้าลูกใหญ่ๆเธอ...พี่แอนถึงกับจ้องหน้าผม. อ้าปากค้าง ร้องครางตาม...."ซื้ดดด....อ่า......ซื้ดดด....อ่า.....อ่า......อ่า....อ่า....อ่า...โอ้ยย.....แบบนั้นหละ....โอ้ยย....เธอ...แบบนั้นหละ......โอ้ยยยยย...ซื้ดดดด"
.........ช่วงเวลาที่ผมและพี่แอน กำลังมันส์  ในท่านั้นใด้หลายนาที โดยที่ผมเอง อยากที่เปลี่ยนท่า (ก่อนที่ผมน้ำจะแตกก่อน)  ผมจึงหยุดแล้วชักควยออก แล้วดึงตัวพี่แอนขึ้น  มานอนคล่อมในท่าหันหลังโก่งตูดขึ้น.....โอ้วครับ....ภาพนั้นสุดๆจริงๆ.....ก้นที่มหึมาของพี่แอนมันใหญ่  เกินบรรยายจริงๆ(ก้นม้าชัดๆ).....จังหวะนั้น ผมแถบต้องใช้สองมือ จับไปที่ก้นเธอ แล้วแบะ ออกเพื่อที่จะสอด ควยเข้ารูหี....(เนื้อก้นเธอเยอะมาก)  โดยที่ผมรีบแหย่ แทงเข้าไป และสัมพัสที่ได้ ตอนแหย่ นั่นคือ ความนุ่มตรงบริเวณหน้าท้องผม  รู้สึกได้แบบชัดเจน....
.........จังหวะที่ผม เริ่มโยกเอว กระแทกแบบเน้นๆ แรงๆ....เสียงร้องอันโหย ของพี่แอนก็ดังขึ้นอีกครั้ง.."โอ้ยยย.....ซื้ดดดด......โอ้ยยย...ซื้ดดดดด....ซื้ดดดด.......แบบนั้นหละ...ใช่เลย....โอ้ยย.....ใช่แบบนั้นหละ....หึมมม...หืมมม.......โอ้ยยยย....เสียววว.....
ใช่เลย..อ่า....อ่า....อ่า....อ่า.......อ่า..ซื้ดดดด แบบนั้นหละ.... " ยิ่งเธอครางว่าใช่  ผมยิ่งเร่ง โดยที่ผม  กัดฟันกระหน่ำแบบไม่หายใจ....เสียงบริเวณ หน้าขาไปจนถึงหน้าท้อง ท้องผม. กระทบกับก้น ขนาดXL ของอ้อ....เสียงดังตับๆๆๆๆ ดังสนั่นห้อง...ผมจับเอวเธอแบบเด้ารัวๆยาวๆ..ความรู้สึกมันส์แบบ อธิบายไม่ถูกจริงๆ
.......ยิ่งผมเห็นอาการพี่แอน เธอชอบและแสดงมันออกมาจากใต้จิตสำนึก แบบไม่อาย...ผมนึกไปถึง สิ่งต่างๆที่ผ่านมา  ภาพรอยยิ้มครั้งแรกเธอ ภาพที่ผมยกให้เป็นพี่ที่แสนดี คอยเทคแคร์ตลอด....จนมาถึงวันที่นั่งถ่างโชว์เป้าหี...และล่าสุดนั่งตักทับควย....มองจากจุดเริ่ม...ผม ไม่คิดไม่ฝัน  ว่าจะได้มานอน เย็ดกัน...และสอดควยกระหน่ำเด้าแบบในตอนนี้..และที่สำคัญ..มันได้มาง่ายๆ.....(แบบที่งงๆ)
.....โอ้วครับ...ยิ่งคิดยิ่งเงี่ยน ยิ่งเด้ายิ่งมันส์....จนกระทั้งน้ำที่ปลายควยผม แตกคาถุงยาง....ที่เสียบคารูหีอ้อ.....แล้วผมก็ชักควยออกแล้วรูดถุงทิ้ง.....ต่อด้วยทิ้งตัวลงกอดพี่แอนจากด้านหลัง  สักพัก โดยที่พี่แอนได้พลิกตัวมา นอนราบแล้วเราสองคนนอนแลกน้ำลายกันต่อ.....
........หลังจากช่วงนั้น ผมสองคนก็เริ่ม หายเงี่ยน ทุกอย่าง เริ่มปกติ....โดยพี่แอนก็พูดขึ้นมาว่า..."ตกลงเธอหลอกฟันพี่ป่าวเนี่ย".....ในตอนนั้นผมก็รู้ผิดอยู่บ้าง ผมก็ตอบกลับไปว่า.."ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ พี่....ผมยอมรับว่าวันนี้ ผมเห็นพี่ผมอารมณ์มาก และก่อนหน้าด้วยทำให้ผม คุมตัวเองไม่อยู่" (ผมร่ายยาวย)....โดยที่เธอก็ตอบกลับผมอีกทีว่า..."แล้วเธอจะยังไง กับพี่อีก จะพอกันแค่นี้...ฟันแล้วจบ..หรือยังไงเอ่ย"
.......ผมได้ยินผมก็ อ่ำอึงซักพัก...และตัดสินใจตอบกลับไปว่า.."คงพอแล้วครับ..เพราะจริงๆผมเคารพพี่มาก  เคารพมากจริงๆที่ทำไปก็เป็นจังหวะ อารมณ์ชั่ววูบ".....แล้วเธอพูดสวนผมทั้นทีทันได.."นี่เธอเคารพ พี่จริงๆหรือ แล้วไอ้ที่ยัดไอ้นั่นใส่ปากพี่แล้วเด้า  นั่นคือการเคารพแล้วรึ?..".....ผมได้ยินผมถึงกลับกลั้นหัวเราะไม่ไหว ผมขำดังมาก.....โดยที่เธอเองก็ยิ้ม..และหัวเราะตาม....
............และหลังจากวันนั้น ผมก็ทำตามปากพูดไม่ได้...โดยเฉพาะช่วงเวลาที่ อยู่สองต่อสอง ผมอาศัย ความรู้สึก วัวเลยค้าม้าเคยขี่ ผมใช้มือจับก้นเธอบ้าง...กอดและหอมแก้มเธอในหลายๆครั้ง...ที่สำคัญที่สุดคือ บางวันผมหลังเลิกงานหรือก่อนทำงาน ผมก็ทั้งจับนมทั้งลูบหีเธอก่อน ไปทำงาน หรือกลับมาเจอเธออยู่คนเดียว....และดูเหมือนเธอจะชอบใจมากกว่า..จะด่าหรือจะบ่นผม....จนกระทั้งผม ผมก็ได้มีเซ็กกันอีกรอบ..ที่ห้องผม วันที่ผมใกล้ๆจะย้ายออก......
........จนกระทั่งผมได้ย้ายออกไปจริงๆ ผมอยู่ครบเกือบๆ4เดือน...โดยที่พี่แอนเธอก็  ทิ้งคำพูดไว้ว่า..ยังไงก็ถ้าผมว่างหรือผ่านมาก็แวะ มาหากันบ้าง....ตอนนั้นผมก็รับปาก....แต่ลึกๆผมกลับคิดในใจว่า...ต่างคนต่างอยู่ดีกว่า..เพราะถ้าขืนเป็นแบบนี้เรื่อยๆ คงไม่ดีต่อตัวผม (เดี๋ยวแฟนผมรู้) แม้จริงๆพี่แอนแกอาจจะ ไม่คิดอะไร ไม่อยากผูกมัด แค่อยากโดนสอดบ้าง หรือแค่อยากจะมีเซ็กกับผมแค่นั้น.....แต่จากวันนั้นผมไม่ ได้ไปยุ่งเกี่ยวกับบ้านหลังนั้นอีกเลย.....
......นี้เป็นอีกหนึ่งเหตุการณ์เรียบๆ....ที่ผมพบและเจอมา..แต่ความรู้สึกในห้วงเวลานั้น..ผมก็ชอบและรู้สึกดีมาก..ที่ได้มาพบเจอ อะไรแบบที่ไม่คาดคิดมาก่อน....
..........ขอบคุณทุกท่านที่อ่าน จนจบนะครับ ครั้งนี้อาจจะยาวมาก ผมอยากเล่าไปเรื่อยๆ ไม่อยากข้ามในสิ่งที่ผมเห็น แล้วรู้สึกตื่นเต้นกับช่วงเวลานั้น

zebrazaa

review1972

555เอาด้วยความเคารพ ชอบคำนี้จังและชอบแบบยาวๆแบบนี้ด้วยมีอารมณ์คล้อยตามดีครับ ขอบคุณครับ

devilzoa

ขาวดำ

ยาวๆนี่ชอบเลยครับ ประสบการณ์ท่านช่างมากมายจริงๆ ถึงจะไม่ตื่นเต้นผมก็ติดตามนะครับ 

เป็นกำลังใจให้ครับไรท์ ^^
มันก็ไม่แน่

Creader

poison_react

น่าตื่นเต้นจริงๆ ครับ น่าสานต่อด้วย แต่คงจะเป็นเรื่องยาวแน่ครับ จบเรือสวยแน่นอน

ppherbalife

kyle

::Cold:: สาวอารมย์เปลี่ยวกับหนุ่มแฟนเผลอ ขอบคุณที่แบ่งปัน

swss2511

midnightblusie

เขียนได้ดีเลยครับ ขอให้มีผลงานมาลงเรื่อยๆนะครับ

johnywalker

สาวตัวใหญ่ก็ดีนะครับ เต็มไม้เต็มมือดี ไฟแรงอีกต่างหาก

P555

ตามมาจากปี 2023 ครับ แวะมาอ่านตรงนี้ก่อนเดี๋ยวไม่ต่อเนื่อง การเล่าเรื่องบรรยายเห็นภาพชัดเจนละเอียดมากครับ