ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงสารพุดเดิ้ลที่บ้านโดนเจ้าตองข่มขืน ตอนที่ 5

เริ่มโดย จักราวุธ อัครพงศ์, ตุลาคม 28, 2019, 08:36:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จักราวุธ อัครพงศ์

สงสารพุดเดิ้ลที่บ้านโดนเจ้าตองข่มขืน ตอนที่  5

ไอ้ม่อนเองก็ตื่นเต้นไปกับเหตการณ์ทั้งโคนควยมันโดนลิ้นหมาแฉลบเลียยิ่งเสียว ยิ่งคุณนายสุดสวยแสดงความเงี่ยนง่านร่านเซ็กซ์มันยิ่งเงี่ยน มันเตรียมจับล็อคขาขาวๆที่คล่อมทับข้างเอวมันแน่น กะจะให้ไอ้ตองเลียเล็มหีคุณนายให้เซ็กซ์แตกไปเลย อรถึงกับรู้ซึ้งในความเสียวแสนพิสดารจะยกก้นหลบก็กลายเป็นห่มหีลงเย็ดควย จะร่อนเอวหนีลิ้น ควยก็จะหลุด เธอได้รับความเสียวสุดๆอีกครั้งแล้ว ในขณะที่ขีดสุดความเสียวซ่านจะมาเยือน อรใกล้จะน้ำแตกอีกครั้งไอ้ตองอยู่ก็หยุดเลีย อรขัดใจนักถึงกับกระดกตูดล่อไอ้ตอง ทันใดนั้นเองเธอก็รู้สึกว่าไอ้ตองมันขึ้นมาเกาะเอวของเธอ อรถึงกับร้องลั่นเพราะเดาได้เลยว่าอะไรจะเกิดขึ้นกับตัวเอง
..มะ..มะ..ไม่.นะ..ตอง..แก..ต้อง..รอ
ก่อน..เอา.ที.ละ.คน..ซิ..สองคน..ชั้นรับไม่ไหว.น๊ะ..อ๊าาา..ม่อน..ปล่อย..อร.เดี๋ยว.นี้.นะ..ไม่ๆๆๆๆ..อู๊วววส์..ฮือออ..
..ลองดูครับคุณอร..ควยไอ้ตองอันเล็กนิดเดียว..ลองให้มันเย็ดตูดดูครับ..จะได้คล่อง..
..ม่อน..งะ..ไอ้..ตอง.มัน..จะ.เอา.ตูด.อร..ขะ..เข้า.ไป..แล้ว..อู๊วววส์.. อรร้องลั่นพยายามชันร่างขึ้นก็โดนไอ้ม่อนรวบกอดไว้ให้ลุกนั่งไม่ได้ รูตูดก็โดนท่อนเนื้อร้อนฉ่าของไอ้ตองหมาชีกอดันเข้ามายันก้อนเนื้อโคนท่อนของมันแต่ไม่สามารถทะลวงเข้าไปได้เพราะเธอขมิบรูตูดแน่หนึบแต่กระนั้นเมื่อยามมันกระเด้าแท่งเนื้อขนาดย่อมๆเข้าออกก็สร้างความเสียวที่แปลกไปไม่ใช่น้อยอรรับรู้ได้เลยว่าน้ำเงี่ยนของหมาชะโลมรูตูดจนลื่นไปหมดแล้ว
..มะ.มะ.ไม่.นะ..ม่อน..อร.กะ.โกรธ.จริงด้วย..ปล่อยอรเดี๋ยวนี้นะ.. ไอ้ม่อนเห็นท่าไม่ดีกลัวคุณนายแสนสวยจะโกรธมันจริงๆจึงค่อยๆคลายสองแขนที่กอดร่างอวบอัดแต่มันกลับเอามือมาเคล้าคลึงสองเต้าอร่างฉ่างที่กวัดแกว่งตรงหน้ามัน
..ผะ.ผม.ข.ขอ.โทษ.ครับ.คุณ.อร..ผมไม่แกล้งแล้ว..อย่าโมโหนะ..งั้นผมเล่าเรื่องลุงชาให้ฟังเอามั๊ย..พอไอ้ม่อนมันละมือจากการล็อค ไอ้ตองหมาชีกอพอมันไม่ติดเป้งมันก็เลิกกระเด้าทิ้งตัวลงนอนเลียควยให้คืนฝักข้างเตียงทิ้งความเสียวช่องทางใหม่ไว้ให้คุณนายแสนสวย อรยังงอนแต่หูผึ่งเมื่อไอ้ม่อนบอกว่าจะเล่าเรื่องราวชีวิตของไอ้ชาให้ฟัง
..งั้นก็เล่ามาซิ.. ถึงตอนนี้เธอยอมรับในใจว่ารู้สึกถวิลหาเซ็กแปลกๆเมื่อหลายวันก่อนที่ไอ้ชามันมอบความรู้สึกสุดแสนวาบหวามให้เธอ
..ไหนๆคุณอรก็โดนลุงชาเย็ดไปแล้ว..ผมก็จะเล่า..
..ขี้ตู่..หาว่าอรเย็ดกับลุงชา..เช๊อะ.. อรเชิดหน้าท่างอนๆในใจอดวาบหวามไม่ได้ที่ไอ้ม่อนมันคิดไปเองว่าเธอโดนลุงชาเอาเธอไปแล้ว
..แล้วมันเกี่ยวอะไรกัน..
..ก็.ก็..เมียผม.ลุงชาชอบแอบมาเย็ดอยู่เรื่อย..หึ!!.คราวนี้..ผมก็เย็ดเมียลุงชาบ้าง..
..บ้า..ใครกันเป็นเมียลุงชา..เธอนี่เซี้ยวใหญ่แล้ว..แล้วเรื่องมันเป็นยังไงอ่ะ..อรอยากรู้มั่ง..อรหน้าแดงเรื่อเมื่อคุยกับไอ้ม่อนตู่ว่าเธอเป็นเมียของไอ้ชาเธอยิ่งเขินอายจนหน้าแดงซ่าน
..แฮะๆ..ก็ไม่มีไรมาหรอกครับ..แค่ผมกับลุงชา..เราชอบเอาผู้หญิงพร้อมกัน..แบบรุมเย็ดอ่ะครับ..
..จริงเหรอ..อรร้อนวูบทั้งใบหน้าเลือดฝาดสูบฉีดไปทั้งใบหน้า
..เห็นลุงชาเคยเล่าให้อรฟังว่าแกเคยมีเมียนะ..
..นั่นนะเมียผม..
..เฮ้ยย..จิงดิ.. แล้ว.แล้ว.ทำกันยังไง.ทีละสองคน.. อรฟังที่ไอ้ม่อนเล่าแล้วยิ่งเงี่ยนง่านใจหนึ่งนึกกลัวแต่อีกใจก็อยากลอง
..คุณอรอยากลองไม๊ละครับ..
..บ้า..แหกกันพอดี.. ยิ่งฟังอรยิ่งหัวใจเต้นแรงด้วยความตื่นเต้น
..ไม่แหกหรอกครับ..ผมกับลุงชาจะทำเบาๆ..
..บ้า..แล้วใครจะทำก่อนละ..
..ส่วนมากผมก็ให้ลุงชาเอาก่อนครับ..แล้วคุณอรอยากให้ใครเอาก่อนละครับ.ระหว่างผมกับลุงชา.. อรเขินหน้าแดงกล่ำมุดหน้าหลบสายตามันเธอไม่ตอบ
..ฮั่นแน่..แสดงว่าอยากให้ลุงชาเย็ดก่อน.. โอ้ยย.เจ็บครับคุณนาย.. ไอ้ม่อนสะดุ้งโหยงเมื่อโดนคุณนายสาวจิกเนื้อหยิกสีข้างด้วยความเขิน เธอเขินอายเมื่อไอ้ม่อนพูดบอกว่าจะให้ลุงชาเอานั่นแหละที่ทำให้เธอหน้าแดง ก็คนยังไม่เคยเอากันมาก่อนนิ พอจินตนาการว่าได้เสียกันมันยิ่งทำให้เธอเงี่ยนง่าน
..ใครบอก..อรยังไม่ได้พูดซักคำเลยนะ..ว่าจะให้ลุงชา.เอ่อ.ย.เย็ด.. อรเงี่ยนง่านจนต้องโยกเอวเย็ดควยไอ้ม่อนระบายความเสียว
..แล้ว.แล้ว.เวลาคนนึงเย็ดอร..แล้วอีกคนจะทำอารายอร.. เธอแทบจะกลั้นใจถามมันใจสั่นระรัว
..เย็ดตูด..
..ว้าย..เจ็บตายเลย..อร..ไม่ให้เอา.เอ่อ..ตูดหรอก..
..งั้นก็ดูดควย..
..ว้าย..ลามกจังเลย..แต่.แต่.อรพอจะทำได้อยู่นะ..แต่.เอ่อ.เย็ดตูด.อรกลัวเจ็บ..มันจะเจ็บไม๊ม่อน..
..ไม่เจ็บหรอกครับ..เมื่อกี้คุณอรโดนไอ้ตองเย็ดตูดเจ็บหรือป่าวละครับ..
..ก็..ก็..มะ.ไม่เจ็บหรอก..แต่ว่าอรกลัวเจ็บ..ของลุงชาอันเบ้อเร้อ..
..ฮั่นแน่..แล้วบอกว่าไม่เคยโดนลุงชาเย็ด..หลอกผมนี่นา..ไม่งั้นจะรู้ได้ไงว่าลุงชาควยใหญ่..
..ม่อนง่ะ..อรอายนะ..อะๆเคยเย็ดก็เคยเย็ดกะได้..อรแสนจะอายที่โดนไอ้ม่อนจับได้ว่าเธอรู้ว่าลุงชาควยใหญ่ไอ้ม่อนเลยจินตนาการของมันเองว่าอรนั้นโดนลุงชาเย็ดมาแล้วแน่นอน
..งั้นเย็ดพร้อมกันสองควยเลย..
..อื๋อยยย...ไหวเหรอ..อร.ไม่ไหวแน่ๆ..ม่อนจ๋า..
..มันนะครับ..สองควย..ผมเคยลองแล้ว..
..บ้า..อื๊ยยยย..ไม่ไหว.อื๋ยยยย..ขนลุก..ซี๊ด..อรเสียวจังเลยม่อน..อ๊า... อรยังฟังยิ่งเสียวรีบโหมบั้นเอวร่อนหีเย็ดควยไอ้ม่อนฉับๆจนยินเสียงหน้าขาปะทะหน้าท้องดังบั่บๆๆๆ
..งั้นให้ผมสอนให้เอาไม๊ครับ..
..สอนอาราย..ม่อนอยากสอนอารายให้อร..
..ก็สอนเย็ดตูดให้ไง..เผื่อวันไหน..ลุงชาได้เย็ดคุณอรพร้อมกับผม..จะได้ไม่งง..
..มันต้องงงด้วยเหรอม่อน..เธอนี่เซี้ยว..จะหลอกเย็ดตูดอรละซิตาบ๊อง..
..น๊าๆ..ให้ผมลองเย็ดตูด..ผมควยเล็กกว่าลุงชา..ให้ลุงชาเย็ดหีคุณอร..
..อื๋อยยย..จะดีเหรอม่อน..อรไม่เจ็บแน่นะ..
..ไม่เจ็บแน่นอนครับ..ผมจะทำเบาๆ..รับรองได้ว่าคุณอรจะไม่รู้สึกเลยว่าผมกำลังเย็ดตูดคุณอร..
..ขี้โม้..หาเรื่องหลอกเย็ดตูดเมียชาวบ้านละไม่ว่า..อือๆ..ลองดูก็ได้..ถ้า.เจ็บ..อรเลิกเลยนะ..ไม่ให้เย็ดแล้ว..
..ครับๆ.ผมจะทำให้สุดฝีมือเลยครับ..แต่ว่า..
..อะไรอีกอ่ะม่อน..
..คุณอรว่าเสร็จทีนี้แล้วจะไม่ให้ผมเย็ดแล้วเหรอครับ..ผมเสียใจนะ..
..เสร็จทีนี้ก็พอแล้วม่อน..เริ่มเย็นแล้ว..เดี๋ยวพี่นุกลับมาเจอ..อรโดนแหกอกแน่ๆ..แค่นี้ก็ผิดจนไม่รู้จะผิดยังไงแล้ว..
..สรุปว่า..วันหลัง..ก็ไม่ได้..เย็ดเหรอครับ..
..แหม..เธอนี่นะ..ช่างต่อลองจริงๆ..ไว้มีโอกาสค่อยว่ากันนะ..
..ครับๆคุณอรแสนสวยของผม..
..แล้วห้องเธอไหนละงั้น..คุณนายสาวเอ่ยถามไอ้ม่อนตาแป๋ว
..แฮะๆ..อยู่สุดทางท้ายหมู่บ้านน่ะครับ..แคมป์ของรปภ.ไงครับ..ว่าแต่คุณอรถามทำไมเหรอครับ..หรือว่า..คุณอร..จะเข้าไปให้ผมเย็ดถึงในแคมป์..เย้ๆๆ..
..บ้าเหรอ..แค่อรอยากรู้แค่นั้นย่ะ.. พออรพูดเสร็จก็หน้าแดงซ่านเมื่อรู้ว่าไอ้ม่อนจับไต๋ได้
..งั้นมาๆๆ.ให้ผมลองเย็ดตูดนะครับ..
..อืมๆ..เบาๆนะม่อน..ซี๊ดด..อรเสียวจะเจ็บจังเลย..
ไอ้ม่อนขยับร่างจัดท่าให้คุณนายแสนสวยนอนเหยียดยาวคว่ำหน้ากับที่นอนผืนเก่าตลอดร่างเปลือยล่อนจ้อนนอนอวดหุ่นสะบึมท้าทายสายตามันอีกครั้งไอ้ม่อนนั่งมองบั้นท้ายขาวโพลนพลูหีบวมปลิ้นลอดออกมาชวนกระสันต์
..ม่อน..อย่ามองอรแบบนั้นซี่..อรก็อายนะ..
..แหม..ก็คุณอรสวยจริงๆนี่ครับ..ผมงี้มองเพลินไปเลย..คุณอรหีใหญ่มากเลยครับ..หีปลิ้นออกมา..อืม..น่าเย็ดจริงๆ..
..ก็..ก็..เธอก็ได้เย็ดแล้วนี่ม่อน..บ้าจังเลย..เธอนี่..
ไอ้ม่อนหัวเราะแหะๆเอาสองมือแหวกแก้มก้นหวังจะฝังลิ้นเลียปากหูรูดรูตูด แต่พอมันแบะแก้มก้นมองดูรูตูดมันก็ต้องเปลี่ยนใจ จะอะไรซะอีกละถ้าไม่ใช้ไอ้ตองหมาบ้ากามที่ทำการเบิกรูไว้ซะฉ่ำแฉะ ไอ้ม่อนจึงขยับขึ้นไปนั่งคล่อมโคนขาขาวๆมันอดไม่ได้ที่จะเอาฝ่ามือหยาบกระด้างของมันบี้คลึงลอนก้นงอนๆ พอมันนั่งคล่อมมันพาดลำควยยาวไว้กลางร่องตูดมันกดท่อนลำแนบแล้วกระเด้าบั้นเอวถาดควยเสียดสีกับรูตูดที่ฉ่ำไปด้วยน้ำเชื้อของไอ้ตองคุณนายสาวถึงกลับเคลิ้มเสียวบริเวณฝีเย็บยิ่งนักเผลอกระดกก้นงอนยึกๆ
..อูย..ม่อนจ๋า..เสียวดีจังเลย..ขนาดยังเอาไม่เข้า..อรไม่นึกเลย..ว่าทางหลังมันก็เสียว..อรรู้สึกว่ามันน่าจะเสียวกว่าทางหน้าซะอีกนะม่อน..
..ผมว่าคุณอรต้องชอบแน่ๆ..แต่ของแท้..มันต้องโดนเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมๆกันครับ..
..อื๋อยยย..แค่ม่อนเล่าให้ฟัง..อรก็อยากแล้วละ..ม่อน..ข.ค่อยๆ.เอา.เข้า.นะ..ซี๊ด..อรเสียวเจ็บ..อู๊วววส์จ๋า..บะ.บะ.เบานะ..ซี๊ด ไอ้ม่อนกำกลางลำท่อนจรดหัวมะทู่ลู่จ่อจิ้มกลางร่องรูตูดแล้วแรงดันเบาๆมันดันแล้วผ่อนดันแล้วผ่อนพยายามให้รูตูดเปิดแต่คุณนายสาวกลัวเจ็บเกร็งกล้ามเนื้อปากรูรัดจนแน่น
..อูยย..คุณอรอย่าเกร็งซีครับ.ปล่อยตามสบายเหมือนเบ่งขี้..พอควยผมเข้าผมจะค่อยๆปล่อยให้มันไหลเข้าไป..คุณอรไม่เจ็บแน่นอน..
..แน่นะม่อน..อะๆๆ..อรจะเบ่งแล้วนะ..ฮึ๊บ..ฮึ๊บ..อื๊ออ..
ไอ้ม่อนเบิกตามองร่องรูตูดขยายตัวคลายขยุ้มออกมันก้มลงบ้วนน้ำลายโปะอีกชั้น จิ้มหัวถอกบานโล่จ่อแล้วออกแรงกดหัวถอกเข้าไป ส่วนอรเสียววาบตั้งแต่มันบ้วนน้ำลายโปะรูตูดเผลอเกร็งหุบปากรูแต่ก็ฝืนเบ่งขี้อีกครั้ง พอครั้งนี้เธอรู้สึกตึงๆที่ปากรูยิ่งกลั้นใจเบ่งขี้แทบพุ่ง ทันใดนั้นอรรับรู้ได้ถึงความร้อนของท่อนเนื้อที่ชำแรกเข้ามาข้างในร่างกายของตนเอง เธอขนลุกซู่เสียวบอกไม่ถูก เหมือนปวดหน่วงอยากจะถ่ายหนักก็ไม่เชิงเสียวเงี่ยนก็ไม่ถึงมันคันยุบยิบไปทั่วทั้งร่องหีร่องตูดรู้สึกถึงความหยาดเยิ้มที่หลั่งไหลเพราะความเสียวที่ร่องหีจนชุ่ม
..อื๊ออ..ตึงจังเลย..ม่อนจ๋า..ค่อยๆก่อนนะ..ซี๊ดด.. เธอเผลอรำพึงเบาๆบอกชู้รักที่กำลังเกร็งท่อนควยค่อยๆดันเข้าไปเรื่อยๆจนพ้นหัวบักมันก็หยุดพักปล่อยให้คุณนายสาวได้พักหายใจ มันก้มลงซุกไซ้ที่โคนซอกคอเล็มเลียติ่งหูและขบเบาๆ อรหันหน้ามาหอมแก้มให้กำลังใจชู้รัก
..เข้าแล้วจ๊ะ..เมียจ๋า..เจ็บไม๊ครับคุณอร..มันมีน้ำควยไอ้ตองคารูตูดอยู่..เลยเข้าง่ายเลย..เดี๋ยวผมดันต่อเลยนะครับ..
...ง่า...ดะ.ดะ.เดี๋ยว.กะ.ก่อน.ม่อน.จ๋า..ให้อร.พักทำใจก่อนนะ..ซี๊ด..แน่นจัง..
..งั้น..ผมขอเอาเข้าอีกนิดนึงนะ..
..ว้ายยย..ยังก่อนม่อน..เดียวก่อนซิ..
..งั้นผมเอาออกนะ..
..ว้าย..ม่อน..อย่านะ..เธออย่าแกล้งอรซิ..
..งั้นผมขอเปลี่ยนท่านะครับ..
..อุ๊ยๆ..ท่าไหนอ่ะ..เบาๆนะม่อน..อื๊ยยย..เสียวๆๆ.อรกลัวเจ็บ..วะ..ว้ายย.เบาๆ..ซิจ๊ะ..ไอ้ม่อนมันเอามือประคองสะโพกคุณนายสาวแล้วค่อยๆเอนร่างนอนตะแคงข้างร่างอวบอัดของเธอ มันตะแคงนอนแนบด้านหลังคาเด่ท่อนควยปักแน่นกลางร่องตูดแล้วสอดมือเอื้อมไปเขี่ยขยี้เม็ดแตดที่บวมเป่งกลางร่องคุณนายสาวต้องยกแหกขาเพื่อให้ชู้รักช่วยปลุกอารมณ์
..อาาา..สะ.เสียวจังเลยม่อน..แน่นตูดจัง..ซี๊ด.. คุณนายสาวเผลอครางออกมาเสียงเจาะแจะๆเมื่อนิ้วของไอ้ม่อนระดมละเลงเม็ดแตดและร่องหีอ้าผสมกับน้ำเงี่ยนที่ยิ่งไหลบ่าออกมาจนนองปากร่องจนไหลเยิ้มเป็นทางไปตามซอกขา ไอ้ม่อนค่อยๆออกแรงดันให้ท่อนควยมันมุดเข้าไป จะว่าไปรูตูดคุณนายสาวก็ไม่ได้ฟิตแน่นเกินไปอย่างที่มันคาด อาจจะเพราะน้ำเชื้อของหมาไอ้ตองที่สอดใส่ท่อนเอ็นและปลดปล่อยน้ำเชื้อเข้าไปก่อนหน้าผสมกับอารมณ์คุณนายสาวเริ่มเคลิ้มสวาทอีกครั้งนั่นเอง คุณนายสาวนอนตะแคงหลับตานิ่งริมฝีปากเม้มแน่นเหงื่อเริ่มผุดออกมาที่ปลายจมูกและหน้าผากยิ่งมองดูยิ่งเซ็กซี่ เธอยังเอื้อมมือมาแง้มแก้มก้นช่วยระบายความคับแน่นในร่องตูดเผลอพ่นลมหายใจออกทางปากฟู่ๆ เสียงท่อนควยขนาดเขื่องเสียดสีเนื้อในไหลเข้ามาในร่างกายเสียงดัง ..ครือดๆๆๆ..ฉับพลันคุณนายสาวก็รู้สึกคันยุกยิกที่ร่องก้นเมื่อขนหมอยไอ้ม่อนเริ่มมาทิ่มง่ามก้น
..อุ๊ย..อุ๊ย..สุดแล้วเหรอม่อน..ซี๊ด..คันตูด..ขนเธอทิ่มก้นอร..
..คุณอรเก่ง..ผมบอกแล้ว..เชื่อไม๊ล่ะ..ดูซิ..ผมเย็ดควย..เข้าเกือบมิดด้ามแนะ..ซี๊ด..แน่นดีจัง..
..อาาา..ไม่นึกเลยว่าคนเราจะเอาทางก้นก็ได้..
..แหม..ได้ซีครับ..พวกตุ๊ดเกย์เขาก็ยังเอากันทางตูดได้นี่ครับ..
..รู้..อรหมายถึงระหว่างผู้ชายกับผู้หญิงอ่ะ..ว้าย..ม่อน..ดึงเบาๆซิค๊ะ..ตูดอรแหกกันพอดี..ซี๊ด.. ขณะที่เธอกำลังคุยเพลินๆไอ้ม่อนก็แกล้งดึงควยหลุดออกมาราวครึ่งท่อน คุณนายสาวผวาไปทั้งร่างแสบเสียวไปทั้งรูตูดลามไปถึงรูหี
..งั้นผมดันเข้าไปใหม่นะครับ..นี่แนะ..  ครืดดดพรวดด..ไอ้มันกระซวกท่อนควยเข้าไปใหม่เกือบมิดท่อน
..ซี๊ด..อ๊าาาา...ม่อน..อร..สะ.เสียวววว...ซี๊ด...เบาๆ..เบาๆ..อูยยย..
..งั้น..ผมเอาออกนะครับ.. ครืดดด..สล้วบบบ.
..ว้ายม่อน..ซี๊ดดดด.อร..มะ.มะ.ไม่ไหว..แล้ว..น้ำหีจะแตก..ไอ้ม่อนได้ยินดังนั้นจึงรีบดันท่อนควยฝังดลับเข้าไปในร่องตูดร้อนฉ่าอีกครั้งจนมิดด้าม คุณนายสาวขมิบรูตูดอย่างแรงรัดท่อนควยมันแน่นเปรี้ยะ
..ซี๊ด..อ๊าาา..ต.ต.แตก...โอ้ยยย..น้ำออกแล้ว...อะอะอะอ..อ๊าาาาา...ม.ม.ม่อนจ๋า...อรเสร็จแล้ว..ฮู๊วววว..ฟวู่วว...มันจัง..เสียวจังเลยผัวขา..ซี๊ด.. คุณนายสาวแสนจะดาลใจที่ตัวเองเสร็จอย่างง่ายดาย มันเสียวกว่าร่องหน้าซะอีกยังงี้คงต้องติดใจให้ไอ้ม่อนลองเย็ดตูดบ่อยๆแล้วซิ อื๊อยย..คุณนายสาวได้แต่สยิวร่างนอนอมยิ้มอยู่คนเดียว
..ม่อนขยับต่อเลยน๊า..อรไม่เจ็บแล้ว.. จ๊วบบ..ฟ๊อดด อรผินหน้าเอี้ยวร่างหันไปหอมแก้มให้กำลังใจชู้รักที่กำลังเริ่มขะโหยกท่อนควยเย็ดรูตูดเข้าออกเริ่มจากช้าๆเพิ่มความเร็วบั้นเอวขึ้นเรื่อยๆ
ไอ้ม่อนเองก็กระหยิ่มใจยิ่งที่เห็นชู้รักน้ำแตกเพราะฝีมือตัวเอง รีบประเคนท่อนควยเย็ดรูตูดคุณนายสาวอย่างต่อเนื่องถึงพริกถึงขิง มันตะปบฝ่ามือเค้นคลึงเต้านมอวบที่ล้นฝ่ามืออย่างได้อารมณ์ เสียงท่อนควยเสียดสีร่องรูตูดเสียงหน้าท้องของมันปะทะลอนก้นงอนดังปับๆๆๆท่อนควยดำเมี่ยมฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเชื้อหมาไอ้ตองยิ่งทำให้เย็ดมันขึ้นไปอีกแม้ท่อนควยสีดำเริ่มซีดเพราะร่วมสองชั่วโมงมานี่ท่อนของมันแทบไม่มีโอกาสแห้งเลย
..ม่อนจ๋า..ผัวจ๋า..เธอเย็ดมันจังเลย..ซี๊ด..อร.ส.เสียว..อีก..แล้ว..อ๊า..อ๊า..อ๊า..ว้ายยย..แตก..อีก..แล้ววววว...ซี๊ดดด..ฟวู๊ววว... คุณนายสาวน้ำแตกติดๆกันแทบจะนาทีต่อนาที เมามันกับเกมส์กามาเย็ดตูดยิ่งนัก ส่วนไอ้ม่อนน้ำนี้เป็นน้ำสองมันจึงมีความอดทนเสียยิ่งกว่าน้ำแรกแต่กระนั้นความเสียวก็เริ่มเคลื่อนมาจ่อที่โคนท่อนอีกครั้งมันคิดจะชะลอความเสียวไม่อยากรีบน้ำแตกกลัวจะไม่ได้เย็ดให้อิ่มมันจึงเสนอคุณนายสาวให้เปลี่ยนท่าเย็ดอีกครั้ง
..วุ๊ยย..เธอนี่สัปดนจังเลยนะ.. อรทำเป็นบ่นแต่สายตาที่มองไอ้ม่อนแวววาวยิ่งนักเธอทอดสายตาฉ่ำเยิ้มเหลือบมองดูมันจัดท่าทางให้ ไอ้ม่อนกระชับกอดร่างอวบอัดของคุณนายสาวมันอัดท่อนควยฝังเข้าไปมิดคุณนายสาวสะท้านร่างครางอื๊อยย..ปล่อยให้มันฟอนเฟ้นร่างกายตามแต่ใจมัน คันยุกยิกที่ร่องตูดเพราะขนหมอยหยาบกระด้างของมันทิ่มตำ ไอ้ม่อนกอดเอวเธอแน่นรั้งร่างเธอแนบกับหน้าท้องเอี้ยวร่างฝืนประคองให้ตัวมันและคุณนายสาวลุกขึ้นนั่งห้อยที่ขอบเตียงเธอทับหน้าตักมันคาท่อนควยอัดแน่นในรูตูด
..อุ๊ยย..พิเรนจังเลยม่อน..อรเสียวจัง..ท่านี้..ของม่อน.มันเข้าลึกมากเลยนะ..ซี๊ด..ม่อนจ๋า..
..ดีไม๊ครับท่านี้..คุณอรจะได้เย็ดเองเลยนะ..
..บ้าจังเลย.ผัวของอรคนนี้..ต.แต่.ก.ก็.น่าจะเสียวดีนะม่อน..ซี๊ดดด..อู๊วววส์..ม่อน..เสียวดีจัง..อึ๊อึ๊อึ๊อึ๊.. คุณนายสาวหน้าแดงกล่ำไปด้วยความเงี่ยนเมื่อลองขะโหยกบั้นเอวขึ้นลงรูดรูตูดคาบท่อนควยผลุบเข้าผลุบออกมันสุดแสนจะดาลใจในความเสียวที่หลั่งไหลมาจนร่องหีขับน้ำเงี่ยนจนอาบเยิ้มหยดย้อยกลีบแคมที่อ้าโบ๋ชวนเย็ด
..ท่านี้..ถ้าลุงชาเห็น..คุณอรโดนเย็ดหีแน่นนอนเลยครับ..แผล็บๆ.. ไอ้ม่อนเอาฝ่ามือรั้งโคนขาขาวผ่องของคุณนายสาวแหวกอ้าออกพักไว้กระซิบรักบอกความในพร้อมกับเม้มดูดเลียติ่งหูน่าขบกัดของเธอ อรถึงกับใจสั่นระรัว..ใช่ซิถ้าลุงชาเข้ามาตอนนี้มีหวังมีหวังโดนลุงชาเย็ดแน่นอน...โอ้ยยย..เสียวจังเลย..เธอยิ่งคิดใจก็ยิ่งซ่านร่านสวาทเผลอขยี้ปลายนิ่วบี้ติ่งแตดรัวๆร่อนเอวไหวยึกๆใส่ควยไอ้ม่อนไม่กี่ทีความเสียวก้อนใหม่ที่ก่อตัวก็แตกพล่าน
..อึ๊.อึ๊.อึ๊...ซี้ด..ม่อน..ซี๊ด..อร..อร..ม.ม.ไม่ไหว..น.น้ำ..อ.อ.ออก.อีก.แล้วววว...ว้ายยย..ซี๊ด...อะอะอะอ..ม.ม.ม่อนจ๋าาาา...โอยยย..ซี๊ด.. อีกรอบแล้วที่คุณนายสาวน้ำหีแตกเพราะโดนทะลวงเย็ดรูตูด รอบนี้เธอถึงกับออกอาการคัดจมูกสืบลมเข้าหายใจดังหึดๆจนเสียงเปลี่ยน..
..งือๆๆ..ม่อนจ๋า..อรเสร็จจนน้ำจะหมดตัวแล้วนะ...ซี๊ด..
..ดีครับ..ผมอยากให้คุณอรมีความสุขเยอะๆ..วันหลังคุณอรจะได้ให้ผมเย็ดอีก..
..บ้า..ใครกันจะให้เธอเย็ดอีก..เซี๊ยว.. คุณนายสาวหน้าแดงซ่านเมื่อโดนไอ้ม่อนพูดจาแทะเล็มหวังเคลมสวาทอีกในอนาคต
..ท่านี้..อยากให้ลุงชามาเย็ดหีไม๊ครับ..
..บ้า..
..ให้ไม๊..
..ไม่รุ๊..
..ให้ไม๊..นี่แนะๆๆ..ไอ้ม่อนจับสะโพกผายของคุณนายสาวที่นั่งทับหน้าขาของมันเลื่อนเข้าออกทะลวงควยเย็ดตูด
..อ๊า..อา..อ๊า..ย.ยอมๆๆๆ..ยอมแล้ว..
..ไหนคุณอรพูดซิ๊..อยากให้ลุงขาเย็ดหีจังเลย..
..ม.ม.ไม่อ๊าาาววว...ซี๊ด... พลั๊บๆๆๆๆ ไอ้ม่อนโยกเอวคุณนายระดมควยเย็ดอีก
ยอมแล้วๆๆซี๊ด...คนบ้า..อยากให้เมียโดนคนอื่นเย็ด..
..พูดซิ..ไม่งั้นผมกระเด้าอีกนะ..
..งื้อออ..พูดก็ได้..ม่อนจ๋า..อรอยากโดนลุงชามาช่วยเย็ดหี..ซี๊ดด..พอใจรึยัง..ตาบ้า..
เวลานั้นในขณะที่คุณนายสาวแสนสวยกำลังโดนไอ้ม่อนโล้เอวตะบันควยเย็ดรูตูดกันอย่างเมามันจนน้ำเงี่ยนใกล้จะแตก ทันใดนั้นประตูห้องก็ค่อยเปิดออกช้าๆ มีร่างของใครคนหนึ่งก้าวเข้ามา อรอุทานเบาๆในลำคอใบหน้าของเธอร้อนผ่าวจนแดงกล่ำ....
ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับ

ติดตามตอนใหม่ อัพเดทต่อเนื่องที่

ธัญวลัย : http://www.tunwalai.com/v2/story/623950

FictionLog : https://fictionlog.co/b/6203411b263b95001cb7b217

ReadAWrite : https://www.readawrite.com/a/Z3y3y8-%E0%B9%81%E0%B8%9F%E0%B8%99%E0%B8%9C%E0%B8%A1%E0%B9%80%E0%B8%9B%E0%B9%87%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%A5%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B9%80%E0%B8%9F%E0%B8%B5%E0%B8%A2?r=list_article_by_category

ขอรบกวนฝากกดอ่านเพิ่มยอดวิวเป็นกำลังใจผู้แต่งด้วยนะครับ

DeMo20220

เสร็จ​ละคุณ​นายอน!
สงสัยจะได้ผัวเพิ่มเป็นคนที่​ 4 ก็ครั้งนี้ละ​ จะรออ่านตอนต่อนะครับ

haelonn

สุดยอด เกือบโดนแบบสองรูพร้อมกัน ต่อไปน่าจะโดนจริงๆ ดีไม่ดีอาจเป็นแบบสามรูพร้อมกัน อิอิ หมาเอาหี คนเอาดาก อีกคนเอาปากเอานม

ผู้เฒ่าเซราะกราว

และแล้วพุดเดิ้ลก็โดนเจ้าตองเปิดซิงตูดจนได้ แถมยังโดนแซนวิชด้วย พอโดนเจ้าตองเสร็จ ก็โดนเจ้าม่อนซั่มตูดต่อ แถมยังโดนบังคับให้พูดว่าอยากให้ลุงชามาซั่มอีกคน สงสัยว่าจะเป็นแผนของสองลุงหลานแน่ๆเลย พอคุณอรพูดจบ ประตูห้องก็ถูกเปิด จะเป็นใครถ้าไม่ใช่ลุงชา....หึหึ

silverwolf

มาถึงตอนนี้โดนทั้งหมา เจ้า ม่อน แล้วครั้งหน้าจะมีลุงชาเข้ามาเสริม สนุกละทีนี้

swbkk

ไม่ต้องสงสารเจ้าพุดเดิ้ลที่บ้านแล้วครับ ยอมเขาทุกอย่างแบบนี้ 5 5 5 แต่อย่างว่าสาวร้อนมาเจอของร้อนไฟมันจะไม่ลุกได้ยังไง

x_man_1996

::Grimace:: ผมขอเป็นลุงชาได้หรือเปล่าน้อ...55555+ ยากเห็นพุดเด้ลโดนแซนวิชจัง

review1972

555คราวนี้แหละ น้องอรของพี่ได้กินแซนวิชของแท้แน่นอน555

drof666

อยากโดนลุงชาเย็ด ลุงชาก็โผล่มาดั่งใจนึก สมหวังแน่ๆคงจะได้ท้องป่องกลับบ้านไปแน่นอน

blackjack

x_maner

zethkhun

สุดยอด เจ้าม่อนหลอกเย็ดตูดคุณอรได้เเล้ว ว่าเเต่ใครมาหนอ ลุงชาหรือเปล่า