ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของ G.A.

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 08, 2019, 10:56:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

กติกาเดิม G.A. ตั้งมีอยู่ข้อเดียวคือ ต้องเรียก G.A. ห้ามเรียก "ไรท์" หากพบ G.A. จะทำการแบน หรือ คอมเม้นที่ไม่ได้ให้ไอเดียใหม่กับG.A. ก็จะแบนนะครับ

G.A. มันคือย่อชื่อของ G.A. เองครับ

ก็หลังจากทีลงโพสไปเมื่อคืน หลายท่านถามเข้ามาว่าเรื่องจริงหรือป่าว ยืนยันว่ามันคือเรื่องจริงครับ  ซึ่งพอกลับมาคิดๆดูแล้ว นางคงยังไม่ใช่คู่ชีวิตของเรา เพราะอยู่กันมา G.A. ไม่ได้ป้องกันถุงยางก็ไม่ใส่ ยาคุมก็ไม่กิน แต่กลับโดนหนุ่มที่ไหนไม่รู้พึ่งรู้จักกันไม่นาน พาขึ้นห้องตัวเองฉลองเกมกามกันทั้งวันทั้งคืน.....อ๊ะๆ ช้าก่อนครับ วิธีอยากรู้ความจริงจากปากมันคนมันง่ายกว่าที่คิด เพียงเราต้องใจเย็นแล้วค่อยๆเเทะโลมค่อยๆถามคำถามซ้ำๆที่ละนิด แล้วความจริงมันจะเปิดเผยออกมาเอง คือมันเป็นยังงี้ครับ จริงๆนางเคยแอบคุยกับผู้คนนี้ก่อนหน้าแล้ว เเละแลกไลน์กันไว้ แล้วมันไม่ใช่แค่วันนั้นครั้งเดียวแต่มันมีมาเรื่อยๆ นางบอกว่าใส่ถุง บางวันก็สดแต่ก็กินยาคุมกันไว้ตลอด และผู้มาหาแทบทุกวัน เว้นวันเสาร์ - อาทิตย์ ที่G.A.กลับมานอนที่ห้อง แต่ก็มีบางอาทิตย์ที่นอนหอตัวเองไม่ได้กลับ และผู้นางก็จะมานอนที่ห้องแทน เรียกว่าG.A. ไม่อยู่หนูร่างเริง บางทีก็ออกไปเที่ยวกันตลอดจน นางพลาดท้องเข้านี่แหละ ก็เป็นเรื่องซิ ตอนนั้นG.A. ถึงกับเอามือถือแฟนมาดูไลน์ที่คุยกัน คือแบบหมดคำบรรยายจริงๆ ผู้ชายก็โชว์แมนนะ บอกให้ไปตรวจก่อน เอาใบรับรองมาถ้าใช่เดียวจะรับผิดชอบเอง G.A.แอดไลน์ไปหาโดยการส่งบาโค็ดแล้วเข้าไปคุย แรกๆผู้เขาอ่านไม่ตอบนะ จนอีกวันถึงจะตอบ ผมก็ถามว่าสะดวกโทรคุยไหม เขาบอกสะดวกผมก็เลยกดโทรคอลหา และมันตลกจริงๆคำพูดของผู้กับคำพูดของแฟนG.A. มันเหมือนหนังคนละม้วนเลย เดียวจะเปรียบเทียบคำพูดให้ดูนะครับไม่รู้ใครโกหกและไม่รู้จะเชื่อใคร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

poppyza

ชีวิตมันก็แบบนี้ เดินหน้าต่อไปใช้ชีวิตให้ดีก็พอแล้ว

xonly-1454

ยังงี้จะเชื่อใครดี แต่ยังไงก็ตามคงไว้ใจไม่ได้ ต้องปล่อยไปแล้วละ

adas

เราก็ต้องดำเนินชีวิตต่อไป

kudekdee

เป็นแรงบันดาลใจในการแต่งเรื่องที่ดีคับ

kabyala

มีมันทุกยุคทุกสมัย ชายหลอกหญิงว่าโสด หญิงหลอกชายว่าโสด สรุปต่างคนต่างมีผัวน้อยผัวหลวง เมียน้อยเมียหลวง จะเหลือกใครดีตัดสินใจไม่ถูกอยู่ๆไปให้เรื่องมันแดง ใครที่รักเราจริงก็อยู่ต่อใครไม่รักจริงก็ไป เฮยยยชีวิต

avix

ดีแล้วที่ยังทราบความจริงครับ บางรายโดนสวมเขามานาน

Rachata Dheva

เชื่อใครดีหว่าหรือโกหกทั้งคู่ แต่ยังไงก็ตามคงไว้ใจไม่ได้แล้วละ

mika2009

เรื่องเซ็กส์ไม่เข้าไครออกไครอยู่แล้ว ปัญหาคือจะทำยังต่อไปในอนาคต

tarapong

::Fighto:: โหใจเย็นเป็นน้ำเลย จริงเอาพล๊อดผัวกระทืบกิ๊ก หรือโดนกิ๊กกระทืบกลับมาใส่ก็น่าสนุกนะครับ ขอบคุณ​ครับ

AssSin01

เอาจริงๆดูจากที่แฟนG.A.เล่าไม่หมดเล่าไม่ตรงสักครั้ง ผมว่าผู้ชายเค้าน่าจะพูดจริงมากกว่า เพราะยังไงเค้าก็ไม่ได้ประโยชน์อะไรจากการโกหกG.A.

ตัวผมเองก็เคยโดนแฟนนอกใจ ความพีคคือโทรมาบอกว่ามารับที่ม่านรูดหน่อย ส่วนที่พีคสุดคือเราก็โง่รับ  ::HoHo::

abfun

ชีวิต หนุ่มสาวยุคไทยใหม่ตอนนี้เป็นแบบนี้ส่วนใหญ่  ผมละห่วงแทน อนาคตอีกสัก 10 ปี ต่อไป มันจะขนาดไหนน้า ...ลึกๆแล้วก็อดห่วงฃม่ได้จริงๆ  เพราะเด็กไทย โตมมาไม่เหมือนฝรั่ง  ยุงตอนคอยอุ้มชู้อยู่ซะเป็นส่วนใหญ่

Tjnet

สาวสมัยนี้ร้อนแรงกันจังน่ะ

anigkanjana

ชีวิตครับ​ เดินหน้าต่อไปครับ​ หาคนใหม่ครับ​ คนเก่าๆให้ผู้มันรับผิดชอบไปครับ​ อย่าไปเดือดร้อนเลยครับ​ ปล่อยครับปล่อยไป

sarawoot1234567

move on ครับเป็นกำลังใจให้ครับ