ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของ G.A.

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 08, 2019, 10:56:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nal

พอผู้ชายเล่ากลายเป็นผู้หญิงเรียกร้อง ?

Newnotpost

ชอบเนื้อหาแนว NTR เกมือนกันครับได้ลุ้นดี

sawong sad

ใจเย็นมากครับบางคนนี้อาจมีลงไม้ลงมือ ถ้าไม่ท้องซะก่อนนี้คงยังจับไม่ได้รึป่าวครับ

utmutm

คงต้องค่อยๆจับให้ได้ว่าใครโกหก

tameable

ส่วนมากคำพูดมักไม่ตรงกัน ต้องค่อยๆ คิดว่าใครพูดจริงกันแน่

blackjack

::Foo::  ถ้าเป็นผมเจอแบบนี้เข้าคงไม่สามารถใจเย็นแบบนี้ได้หรอกครับ

Shine Muscat

ถอยออกมาดีแล้วครับ
อยู่ต่อแล้วอาจจะป่วยทั้งกายและใจ

neung_cm

ชีวิตมันก็มีเรื่องราวผ่านมาให้เราไว้เป็นบทเรียน

xxxboyz

ชีวิตจริง G.A. นี่สุดพอๆกับเรื่องที่ G.A.แต่งเลย

St-james

ถ้าเป็นผมนี่มีแตกหักกว่านี้เยอะ

bung korat

ปล่อยนะดีแล้ว ไม่ใช่ยังไงก็เจ็บดูๆไปแล้วนางน่าจะไม่หยุดแค่นี้

winnythepooh

ชีวิตต้องเดินต่อไปครับ หาคนใหม่แทนก็ได้

ReArm

ลุ้นๆเลยครับ​ หนังคนละม้วนอ่านเพลินเลย

ton29048

ทำไม ช่างเหมือนกันเช่นนี้  ::Crying:: ::Crying::