ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หญิงขายกางเกงในใส่แล้ว ตอน 1 (หัดแต่ง)

เริ่มโดย zuper, กุมภาพันธ์ 08, 2020, 08:27:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zuper

สวัสดีครับ จริงแล้วผมลองเปิด Twitter "แต่งเรื่อง X จากภาพ" ก็ตามชื่อเลย หาภาพสาวจากในทวิต ทั้งที่เจ้าตัวถ่ายเอง หรือคนอื่นถ่ายแล้วแบ่งปัน
แต่รู้สึกอยากเผยแพร่ในที่นี้ เพราะเป็นที่ๆ ผมอ่านจนเก็บประสบการณ์งานเขียนมาแต่งเองได้

ตอนนี้ผมก็ลองหลายคน แต่เป็นปลายเปิด ที่จะแต่งตอนต่อๆ ไปได้
เลยขอลงให้อ่านกันนะครับ ใครชอบเรื่องไหน บอกด้วยนะครับ จะได้มีตอนต่อๆ ไปตามมา
แต่คงไม่ได้ใส่ภาพเท่าใน ทวิตเตอร์ เพราะไม่ได้ขอเจ้าของไว้ว่าจะลงในนี้ ใครสนใจดูภาพก็ตามไปใน ทวิตนะครับ
https://twitter.com/StoryXFromYou

---------------------------------------------------------------------------------------
หลายคนอาจคิดว่างานขายกางเกงในใส่แล้ว มันมีด้วยหรอ มันโรคจิต มันสกปรก แต่ฉันคิดว่ามันเป็นความปรกตินะ ทำไมชายต้องชอบหญิง ทำไมหญิงต้องชอบชาย ทำไมคนรักสัตว์ บางคนก็ชอบใส่ชุดเดิม บางคนก็ชอบกินอาหารจีน เพราะมันคือ รสนิยม ไม่มีผิดไม่มีถูก

ถ้าไม่ได้ไปขโมย หรือทำร้ายใคร มันก็ไม่ผิดไม่ใช่หรอ สำหรับฉันแล้วที่มาขายกางเกงในใส่แล้วนั้น ไม่ได้เพราะเงินด้วยซ้ำ เพราะอยากให้คนที่ได้ไปรู้สึกดีที่ได้กลิ่นหีของฉัน

ด้วยจรรยาบรรณ มีหลายคนที่หลอกขาย ทั้งไม่ได้ใส่เอง ทั้งซื้อมาแล้วส่งต่อเลยไม่ได้ใส่ แต่บอกเลยสำหรับนุ้ยแล้ว นุ้ยใส่เองทุกตัวและที่สำคัญ เวลาใส่ที่รู้ว่ากางเกงในตัวนี้จะต้องไปให้คนอื่นได้ดม มันยิ่งทำให้นุ้ยมีอารมณ์จนแฉะออกมามากเป็นพิเศษ ใครที่ได้ไปโชคดีเลยนะ

วันนี้ก็เพิ่งได้รับออเดอร์มาอีกตัว แบบในรูปเลยเป็นแบบเชือกด้านข้าง สีขาว สีโปรดเลยเพราะว่าสีขาวมันทำให้เห็นคราบได้ชัดเจนมากกกกกก เวลาฉันจะขายนะ ปกติก็ใส่ทั้งวันตั้งแต่อาบน้ำเช้า ไปทำธุระทั้งวันจนถอดตอนกลางคืนแพ็คอย่างดี และส่งให้รุ่งเช้าเลย แต่วันนี้พิเศษกว่าทุกที

เพราะลูกค้าเป็นคนที่ซื้อประจำ วันนี้มีคำขอพิเศษแปลกๆ คือ ให้ใส่ตัวนี้ 2 วัน ตอนแรกฉันก็ไม่อยากหรอก คันตาย แต่เพราะน้องเค้าให้เงินเพิ่ม จึงต้องยอม (นุ้ยอายุ 34 น้องเค้าอายุ 23 จะเรียกลูกดีไหมเนี้ย) เอานะเพื่อเงิน และความสุขของน้องเค้า

ฉันใส่มาข้ามวันแล้ว วันนี้เป็นวันที่สอง กลิ่นกำลังดีเลย (จนกลัวจะมีใครได้กลิ่นไปด้วย) และที่น่าตกใจว่า เมื่อฉันเข้าออฟฟิศทำงาน ก็พบว่าวันนี้ดันเป็นวันซ้อมหนีไฟ แน่นอนห้ามใช้ลิฟต์ เท่ากับว่าฉันต้องเดินลง 10 ชั้น เหงื่อชุ่มฉ่ำมาก กางเกงในยิ่งแฉะเข้าไปอีก

เมื่อฉันนั้นรถเมล์กลับบ้านที่แน่นเป็นประจำ แต่วันนี้ต่างออกไป เพราะฉันโดนลวนลาม มีมือค่อยๆ ล้วงเข้ามาในกระโปรงทำงานของฉัน ไม่นะมันกลิ่นแรงไปนะ ไม่ๆ แต่ก็ไม่สามารถทำอะไรได้
มือของมันค่อยๆ แหวกกางเกงในออกและเอานิ้วถูไปมา โอ๊ย หีฉันก็แฉะทั้งที่ไม่อยากให้เกิดแบบนี้

แต่พอได้มีแบบนี้อารมณ์มันก็มาได้เต็มที่เลย แต่ไม่นานก็มีคนจะลุก ทำให้มือของมันหลุดออกจากหี

เมื่อถึงบ้าน ฉันรีบถอดชุดออก และดูตรงกางเกงในคราบมาเต็ม แฉะ ชุ่ม มาก เมื่อคิดได้ดังนั้นก็เปิดทวิตเตอร์ ดูภาพโปรไฟล์ลูกค้า ต้องรีบช่วยตัวเองจนเสร็จ ทั้งๆ ที่ใส่กางเกงในเนี้ยแหละ

น้องเค้าต้องดีใจมากแน่ๆ
รับจ้างแต่งนิยาย 18+ ติดต่อ twitter @secretxwar ตอนละ 250 บาท

johnywalker

เก่งมากครับ จินตนาการบรรเจิด แค่รูปเดียวยังแต่งได้ขนาดนี้ ไปนั่งหน้าสยามไม่ออกมาเป็นนิยายเลยเหรอ