ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 65 (ดีสเริ่มแปลงกาย)

เริ่มโดย Sukita, มิถุนายน 23, 2020, 06:43:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

กลับมาที่หมอวิ เสาร์ที่วรินดาได้เริงรัก ส่วนอ.อรต้องไปเยี่ยมคุณแม่ที่กทม.จึงหยุดปฏิบัติการไว้ เจ้าดีสได้มาหาคุณหมอวิที่หน้าหอพัก มันดื่มเหล้ามาทั้งคืน พอเจอตัวหมอสาวเดินลงจากหอดีสก็มุ่งหน้าเดินไปจับข้อมือหมอวิ "เรามีเรื่องต้องคุยกัน" "ไม่ดีสเธอมีสติหน่อยสินิมันหน้าหอฉันนะ" หมอสาวสบัดมือดีสออกแล้วพูดเตือนสติ ดีสไม่ยอมฟังเพราะความมึนเมามันกับจับมือหมอสาวฉุดรั้งเอาไว้ "พอ..แล้วดีสพูดให้รู้เรื่องบางนะดีส เธอเมาแล้ว" ดีสอ้อมตัวเข้ากอดหมอวิ จากทางด้านหลังหมอสาวดิ้นหนี ตอนนี้เองไอ้โก้เข้ามาดึงร่างนายดีสออก ไอ้โก้จึงได้แสดงบทบาทพระเอกเพราะนายดีสชกนายโก้จนล้มและเข้าทำร้าย หมอสาวทำตัวไม่ถูกเลยร้องเรียก รปภ. ให้มาจับและรีบรุดเข้าดูอาการไอ้หนุ่มโก้ "ไปเลยนะดีส พี่รปภ.เอานายนิไปไหไกลๆหอเลยคะ" "เป็นไรไหมครับหมอวิ" ไอ้โก้แทรงพูดทั้งที่ตนเป็นฝ่ายถูกกระทำ "พี่ไม่เป็นไรดูโก้สิเจ็บไปทั้งตัวเลย นายดีสไปไปเลยนะ" นายดีสมองหน้าสองคนอย่างขุ่นข้องหมองใจ ก่อนรปภ.จะจับไปเหวี่ยงที่หน้าหอพักแห่งนั้น
หมอสาวรีบขับรถพาไอ้โก้ไปที่สถานพยาบาลที่ปิดในวันนี้ เธอรีบทำแผลให้นายโก้ "ขอบใจเธอมากนะที่ช่วยพี่ไว้" "ครับพอดีผมผ่านมาซื้อของกินครับหมอเห็นหมอเดือดร้อนเลยเข้าไปช่วยครับ" "จ๊ะอย่างไรก็ขอบใจเธอมากนะ" "แล้วดีสเขายังไม่ดีกับพี่หมออีกหรือครับ" "ไม่แหละมาทำแบบเอาแต่ใจ แบบนี้พี่ไม่คบแล้วนิสัยแย่มาก" "ครับๆๆ" ไอ้โก้ดีใจลิงโลดในใจแต่ก็เก็บอาการพูดคุยปลอบใจหมอสาวไปตามความชำนาญในการจีบหญิง
กลับมาที่นายดีสจิตว้าวุ่น จุ่ๆพี่แพมพี่ประจำคณะก็ปรากฏตัวขึ้น "เป็นไรน้องดีสสุดหล่อ" "อ้า..พี่แพม เองหรือ ผมดื่มเหล้าอยู่พี่" "ดื่มจนเช้าที่สโมเลยหรือดีส เพื่อนนายหลับหมดแล้วนะ" "ครับๆ" "มาๆพี่กินเป็นเพื่อนไหม" "จะดีหรือพี่แพม" แพมคนสวยประจำคณะวิศวะที่ไอ้หิตบ่งการมาเจอนายดีสปรากฏตัวขึ้น พูดจาและไม่แค่นั้นไอ้หิตให้แม่สาวมาจัดการไอ้หนุ่มไก่อ่อนตัวนี้เป็นแน่แท้ แพมพานายดีสไปบ้านไอ้หิตก่อนจะพาไอ้หนุ่มแดกเหล้าย้อมใจอีกรอบ "นิพี่แพมเคยรักใครไหม" "เคยดิ ดีสถามทำไมหรือ มีปัญหากับแฟนหรือ" "ใช่ครับ พี่รู้จักไอ้โก้จอมเจ้าชู้ไหม" "รู้ดิโก้หล่อๆคณะวิทย์ใช่ไหมดีส หล่อจริงนะคนนี้ เขาแย่งแฟนเราหรือ" "ใช่พี่แพม ไม่รู้ผู้หญิงไปชอบมันมากมานได้ไงกัน" "กินต่อเถอะเขาก็อาจมีดีแบบของเขานะดีสอย่าไปว่าเขาเลย ดีสก็หล่อออกจะหาอีก10คนก็ได้นะพี่ว่า" แพมพูดแล้วเอามือมาลูบไล้อกแน่นของนายดีส พร้อมเชยคางไอ้หนุ่มที่เมาได้ที่ก่อนจะประกบปากดูดกับนายดีส นายดีสก็ไม่ปฏิเสธก็พึ่งอกหัก แถมมีสาวสวยที่สุดของคณะอย่างพี่แพมมาดามใจแบบนี้ แพมจับดุ้นควยอ่อนหัดของดีสรูดขึ้นลงเบาๆ ไม่นานนายดีสก็ตอบสนองด้วยการจับนมแม่สาวสวยแน่นมือ ลิ้นส่งออกมาดูดเลียในปากแม่สาวสวย ไอ้หิตมองผ่านกล้องที่บันทึกไว้ (งานดีมาอีแพมเอาให้อยู่เลย กูจะใช้ไอ้นิทำหมากเด็ดนะ) สาวแพมร้องแรงมากเมื่อเจอผัวใหม่หล่อๆไม่หน้าเถื่อนแบบสุทธิและไอ้หิต เธอจัดการงัดลำควยทะมึนทินของไอ้หนุ่มออกมาดูดอม "โอววพี่แพม โอววว ผมเสียวว" "แตกมาเลยคนดีของพี่ พี่อมเก่งใช่ไหมพ่อหนุ่มน้อย" นายดีสเสียวหัวควยสุดๆเมื่อเจอแม่สาวดูดเก่งมากนายดีส และก็ไม่รอดนายดีสน้ำแตกกระฉูดใส่ประธานสโมสรสุดสวย สาวสวยก็ดูดกลืนน้ำรักของคนหล่อลงคออย่างอร่อยลิ้น จากนั้นแม่สาวสวยก็เปลือยเรือนร่างอันสวยสดแม้ผ่านศึกหนักกับไอ้สุทธิและยอดชายนายหิตมาแล้ว ความสวยของแพมทำเอานายดีสต้องมองอย่างไม่วางตา ควยที่น้ำแตกกลับมาพองสู้อย่างรวดเร็ว (พี่แพมสวยเช็ด...อีหมอวิกูไม่รอมึงเชิญไปเย็ดกับไอ้โก้ให้เอดส์แดกไปเลยมึง) ไอ้หนุ่มประจงเดินมาเอาปากประกบกับเนินหมอยรุ่นพี่คนสวยอย่างไม่ลังเล ส่วนแพมก็อยากลองผัวหล่อๆมานานเลย อ้าหีแบบเอาขาฉากให้นายดีสได้ดูดเลียหีแบบสุดๆ "อูยยย.ดีสทั้งหล่อ โอวววทั้ง เก่งเลยอูยยยย" อีสาวนกต่อมารยาให้ไอ้กวางหนุ่มได้ดีใจลิงโลด ต่อไปนายดีสคงเข้าสู่อำนาจมือแบบแผนการที่ไอ้สุทธิต้องการแน่นอน น้ำหีแม่สาวไหลเป็นทางเมื่อเจอไอ้หนุ่มถูกใจเลียหีอย่างสุดใคร่ ไอ้หนุ่มเลียยังไม่เก่งไม่เน้นแตดสวยสดแต่กลับไปเน้นที่ปากแคมเนื้อรอบปากหีที่มีน้ำหีไหลออกมาแทน นายดีสไอ้หนุ่มโชคดีก็เลียเสยดื่มกินน้ำหีสาวแพมจนหมด หีหอมๆของแพมทำเอาหนุ่มหล่อนักวอลเลย์หลงไหล ก่อนแพมจะจับดุ้นควยหกนิ้วจ่อหีแล้วนั่งขย่มตอให้ไอ้ดีส "อูยยย เสียวว ครับพี่ แพมโอววว เบาผมจะไหลแล้วโอววว" "เดี๋ยวสิจ๊ะดีส เจอหีพี่แน่นๆ อูยยยเธอจะไม่รอพี่เลยหรือ" "รอครับแต่มันเสียววอูยยย" "ดีสเป็นผัวพี่แพมต้องอดทนสิคะ" "ได้ครับผมจะอดทนครับ" "อูยยดีมากผัวดีสขา" อีสาวยันอกไอ้หนุ่มก่อนจะเด้งสะโพกอย่างสุดๆใส่ไอ้หนุ่มที่นอนน้ำลายย้อย รู้งี่เป็นคนเจ้าชู้ดีกว่าได้เย็ดอร่อยขนาดนี้ ไอ้หนุ่มพยายามซึ่มซับความมันที่หีดีๆพี่แพมคนสวยมอบให้เต็มๆหัวควย แต่หารู้ไม่ว่าไอ้หิตจะล่อหลอกมันด้วยอีก5-6หีดีๆแล้วมันต้องเป็นนกต่อ ให้พวกแก๊งนรกได้ระเบิดหีอ.อร แบบสุดๆ ไอ้หนุ่มมันควยก่อนกดสะโพกพี่แพมคนสวยพร้อมระเยิดน้ำเงี่ยนออกมาแบบกระจาย ก่อนอีสาวแพมจะถอนสะโพกมาดูดอมคราบเงี่ยนจากดุ้นควยสุดรักดุ้นใหม่@

หายไปนานขอตัวไปเที่ยวหน่อยนะครับ กลับมาประจำการเขียนแล้วครับรับประกันเสียวกว่าเดิม เพิ่มเติมคือเถื่อนขึ้นให้สมกับ35ตอนท้ายครับ

bronzehead

เขียนเนื้อเรื่องได้แยบคายดีนะ เพราะในตัวบุคคลมีทั้งฝ่ายดีและไม่ดี อยู่ที่ใครจะยึดมั่นในสิ่งไหนได้ดีกว่ากัน

haelonn

สุดยอดมากท่าน แนวนี้ล่ะอ่านเสียวมันส์ดี ใส่ฝีมือให้เต็มที่สู้ๆ

Tum241

swss2511

เข้าวังวนคนร้ายไปอีกหนึ่ง อ.อรคงรอดยากแล้ว

peddo

งานนี้ต้องกลายร่างเป็นน้องดีดแล้วครับ ดีดไปงัดไปเดี๋ยวก็เก่ง ดูท่าฝ่ายมารจะล้อมกรอบเข้ามาแล้ว ฝ่ายทำมะก็ไปทำโมะซะอีก ส่งสัยต้องแตก พ่ายแล้วครับ
ขอบคุณครับ

ponggunyuki2527

หมากตานี้ ได้จริงๆ วางแผนมาอย่างแยบยลมาก

swss2511