ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 14, 2020, 06:42:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanaras

apichart2523

ความจริงนางเอกนี้เห็นแก่ตัวนะครับ ผมว่า แทนที่พระเอกชอบแท้แท้กลับไม่ยอมรับรัก แถมช่วยงานนางเอกอีก ต่างกันกลับไอ้อ้วน ชวนเข้าบ้านไปติวยังไปอีก ธรรมเนียมการเข้าบ้านคือผู้หญิงต้องโดนจัดอยู่แล้ว หรือคือยอบรับไอ้อ้วนไปโดยปริยาย
คาเรนคงต้องยอมรับไอ้อ้วนเป็นแฟน เพราะเงี่ยน หลังจากนั้นด้วยความรักและคิดถึงพระเอกคงกลับไปเอากับพระเอกแต่ดันไม่มันเท่าไอ้อ้วน เลยต้องกลับมาหาไอ้อ้วน แทน

niceanglev

ปวดตับ นางเอกสุดสวยโดนเปิดซิงก่อนถึงมือพระเอกอีกแล้วแหง๋ๆเลย 

Worrarat Imkaow

เรื่องนี้ตอนที่1ผมพึ่งอ่านเมื่อไม่นานนี้เองจากเว็บอื่นนะ ทีแรกก็คิด เอ๊ะ...ทำไมเครดิตมันคุ้นๆ พึ่งมารู้วันนี้ว่าเป็นงานแปลแอดนี้เอง 5555
หวังว่าผลงานนี้ชายนิรนามคนที่โดเนทให้แอดจะได้อ่านนะ ::Thankyou::
ขอผทอ่านจบก่อนแล้วจะมาอะิบายความรู้สึกครับ
.
.
.
อ่านจบแล้ว จบแบบค้างซะงั้นยังไม่หนำใจเลย ::Me?:: จะรอติดตามตอนต่อไปนะครับ

asdw

มุขแบบนี้ได้ผลจริงหรือ เขามีแผนอะไรอยู่
มันง่ายเกินไป แล้วจะหลุดออกมาได้ไหม

Northstar Rta

เจ้าอ้วนดูมีวาทะศิลป์และใช้จิตวิทยาจนนางเอกคล้อยตามท่าทางเธอคงเสร็จแบบยอมๆแน่นอน
นางเอกใจแข็งเหลือเกินโดนไปหลายทียังไม่ยอมคบกับเจ้าอ้วน จนต้องเปลี่ยนเป็นคำสั่งแทน

karin117

ร้ายจริงๆวางแผนไว้หลายชั้นมาก

ตอนต่อไปอยากรู้ว่าเป็นยังไง
จริงไปอยากให้เรื่องนี้ ซักคนลงเอกกับพระเอก

ปฏิภาณ ครับ

โนโมดะ นี่แผนสูงจิงๆ คารมก้โหด ไม่แปลกที่สาวติดขนาดนั้น ส่้วนพระเอกก้นะ 55

ตอนแรกคิดว่ามันจะใช้คารมล่อที่ไหนได้ข่มขืนเฉย

ปล. ต้องขอบคุนผุ้มีอุปการะคุณที่ช่วยโดเนท และขอบคุนคนแปลด้วยครับ

optiplex

ว่าไอ้อ้วนมันวางแผนมาดีใช้ได้ มีหลอกให้นางเอกตายใจ พอเผลอก็วางยา จัดไปชุดใหญ่อีก

edit ไม่ได้วางยานี่ ใช้แต่คารมล้วนๆเลย นางเอกก็โดนไปหลายน้ำ สงสารพระเอก

pom24986

ไอ้อ้วนแผนสูงจริงๆ พระเอกไม่ค่อยมีส่วนร่วมกับเรื่องทำไร แต่ก็สนุก ok เลยคับ

pom24986

อ้างจาก: pom24986 เมื่อ กุมภาพันธ์ 15, 2020, 02:14:45 หลังเที่ยง
ไอ้อ้วนแผนสูงจริงๆ พระเอกไม่ค่อยมีส่วนร่วมกับเรื่องทำไร แต่ก็สนุก ok เลยคับ
edit สงสารพระเอกจริง แต่ไอ้อ้วนคารมดี ดำเนินเนื้อเรื่องน่าติดตามต่อจริงๆคับ

111111

จริงๆแล้วนายอ้วนนี่น่าสนใจนะ มีเสน่ห์ในแบบเค้า

CoolNook Thangsakul

โห ลงทุนแท้ เดะมีญ เยอะมากๆ ตอนอายุมากๆแล้วเดะรู้เลย เอ็งลำบากแน่

CoolNook Thangsakul

โดนแบล็คเมล์เรียบร้อย กว่าจะได้รักกับพระเอก คงป้องก่อนอ่ะ